วิเคราะห์บอล เฟเยนูร์ด - สลาเวีย ปราก
ผังนักเตะที่คาด
เฟเยนูร์ด
เฟเยนูร์ด ของกุนซือ อาณ์เน่ สล็อต์ เสมอ มัคคาบี้ ไฮฟา ในเกมแรก 0-0
ทีมเยือนไม่มี มาร์ค ดีเมอร์ส และ รีสส์ เนลสัน ปีกดาวรุ่งที่ยืมมาจาก อาร์เซน่อล เนื่องจากสภาพร่างกายยังไม่ฟิตสมบูรณ์
การจัดทัพจะมี หลุยส์ ซินิสเทอร์ร่า, กุส ทิล และ ซีริล เดสเซอร์ส ช่วยกันทำเกมอยู่ข้างหลัง ไบรอัน ลินส์เซ่น
สลาเวีย ปราก
สลาเวีย ปราก ของเทรนเนอร์ ยินดริช เทอร์พิซอฟสกี้ กำลังเล่นได้ดีชนะมา 5 นัดรวดจากทุกรายการ โดยนัดแรกของรายการนี้ก็เปิดบ้านชนะ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 3-1
ความพร้อมล่าสุดมีปัญหาตัวเจ็บมากทีเดียวไม่ว่าจะเป็น อันเดรย์ คูเดล่า, ปีเตอร์ โอลายินก้า, เดวิด โฮวอร์ก้า, ไอฮาม อูซู, ออีวาน ชรานซ์, ลูคัส โพรว็อด, อันเดรย์ โคลาร์ และ ทาราส คาชาราบา
เกมนี้จะมี อูบอง เอ็คปัล, อันเดรย์ ลินเกอร์ และ ลูคัส มาโซปุสต์ คอยทำเกมร่วมกัน ส่วนหน้าเป้าส่ง แยน คุชต้า
11 ผู้เล่นตามคาด
เฟเยนูร์ด (4-2-3-1) : ยุสติน บิลอฟ - ไทเรลล์ มาลาเซีย, ราม่อน เฮนดริคส์, เกอร์น็อต เทราเนอร์, มาร์คุม เพเดอร์เซ่น - ออร์คุน ค็อกคู, เยนส์ ทอร์นสตร้า - หลุยส์ ซินิสเทอร์ร่า, กุส ทิล, ซีริล เดสเซอร์ส - ไบรอัน ลินส์เซ่น
สลาเวีย ปราก (4-2-3-1): อเลส มานดุส - อเล็กซานเดอร์ บาห์, เลโก้ ทาคัคส์, โทมาส โฮเลส, แยน โยริล - ดาเนียล ซาเม็ค, ปีเตอร์ เซฟซิค - อูบอง เอ็คปัล, อันเดรย์ ลินเกอร์, ลูคัส มาโซปุสต์ - แยน คุชต้า
สนาม : เดอ ไคป์, ร็อตเทอร์ดัม
ผู้ตัดสิน : ราดู เปเตรสคู (โรมาเนีย)
ผลงาน เฟเยนูร์ด 5 นัดล่าสุด | |||||
---|---|---|---|---|---|
26/09/2021 | เฟเยนูร์ด | 5 : 3 | ไนเมเคิน | ||
23/09/2021 | เฟเยนูร์ด | 3 : 1 | ฮีเรนวีน | ||
19/09/2021 | พีเอสวี | 0 : 4 | เฟเยนูร์ด | ||
14/09/2021 | Maccabi Haifa | 0 : 0 | เฟเยนูร์ด | ||
29/08/2021 | อูเทรชท์ | 3 : 1 | เฟเยนูร์ด |
ผลงาน สลาเวีย ปราก 5 นัดล่าสุด | |||||
---|---|---|---|---|---|
27/09/2021 | สลาเวีย ปราก | 4 : 1 | Hradec Kralove | ||
22/09/2021 | Velvary | 2 : 4 | สลาเวีย ปราก | ||
20/09/2021 | Bohemians | 1 : 5 | สลาเวีย ปราก | ||
16/09/2021 | สลาเวีย ปราก | 3 : 1 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | ||
13/09/2021 | สลาเวีย ปราก | 2 : 1 | Slovacko |
ตารางคะแนน
No. | Name | W | D | L | HOME | AWAY | GD | PTS | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
W | D | L | W | D | L | ||||||||||
Group A | |||||||||||||||
1. | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 3 | |||
2. | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 2 | 3 | |||
3. | HJK | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | -2 | 0 | |||
4. | Alashkert | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | -3 | 0 | |||
Group B | |||||||||||||||
1. | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 2 | 3 | |||
2. | เกนท์ | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 3 | |||
3. | Flora | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | -1 | 0 | |||
4. | Anorthosis | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | -2 | 0 | |||
Group C | |||||||||||||||
1. | โรม่า | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 4 | 3 | |||
2. | Bodo/Glimt | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 | 3 | |||
3. | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | |||
4. | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | -4 | 0 | |||
Group D | |||||||||||||||
1. | ยาโบลเนช | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 3 | |||
2. | อาแซด | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | |||
3. | Randers FC | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |||
4. | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |||
Group E | |||||||||||||||
1. | สลาเวีย ปราก | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 | 3 | |||
2. | เฟเยนูร์ด | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | |||
3. | Maccabi Haifa | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |||
4. | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | |||
Group F | |||||||||||||||
1. | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 2 | 3 | |||
2. | พีเอโอเค | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 2 | 3 | |||
3. | Slovan Bratislava | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | -2 | 0 | |||
4. | Lincoln Red Imps | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | -2 | 0 | |||
Group G | |||||||||||||||
1. | วิเทสส์ | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 2 | 3 | |||
2. | ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | |||
3. | แรนส์ | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |||
4. | Mura | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | -2 | 0 | |||
Group H | |||||||||||||||
1. | โอโมเนีย นิโคเซีย | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | |||
2. | บาเซิ่ล | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | |||
3. | คาราบัค | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |||
4. | K. Almaty | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 |