:::   02:54 - ผลฟุุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม : กลุ่ม เอช โปแลนด์ แพ้ โคลอมเบีย 0-3, กลุ่ม เอช เซเนกัล เสมอ ญี่ปุ่น 2-2, กลุ่ม จี อังกฤษ ชนะ ปานามา 6-1   :::

TH Sport ผลบอลสด Realtime

ผลบอลสด รายงานโดย TH Sport ส่งตรงจากสนาม ทุกลีค ทุกถ้วย ไม่ให้คุณพลาดแม้แต่วินาทีเดียว เรามีทีมงานติดตามสกอร์ฟุตบอลอยู่ทุกรายการแข่งขัน คอยติดตามอัพเดตผลบอลให้ท่านตลอด 24 ชั่วโมง

อาทิเช่น ฟุตบอลไทยแลนด์พรีเมียร์ลีค พรีเมียร์ลีคอังกฤษ ลาลีก้าสเปน ลีคเอิงฝรั่งเศษ กัลโช่ซีเรียอาร์ บุนเดสลีก้าเยอรมัน ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีค ฟุตบอลโลก ฟุตบอลยูโร โคป้าอเมริกา และรายการอื่นทั่วโลก รวดเร็ว แม่นยำ กระชับฉับไว สดจากทุกสนามทุกมุมโลก

ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา เพียงแอด line มาที่ @thsport เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share
Google
Share
League Time Home Score Away HT Handicap
KYR TL 24/06 - 19:00 Akademiy Futbola - Kant
KYR TL 24/06 - 19:00 Alga - Ilbirs
NOR D3 24/06 - 20:00 Herd - Molde 2
DR SL 24/06 - 21:30 Dauphins Noirs - Motema Pembe
DR SL 24/06 - 21:30 Sanga Balende - Dragons
TOG CN 24/06 - 22:00 Anges de Notse - Gbikinti Bassar
TOG CN 24/06 - 22:00 Espoir - Foadan
TOG CN 24/06 - 22:00 Gomido - ASC Kara
TOG CN 24/06 - 22:00 Kara - OTR
TOG CN 24/06 - 22:00 Koroki Metete - Agaza
TOG CN 24/06 - 22:00 Kotoko - Semassi
TOG CN 24/06 - 22:00 Maranatha - Dynamic Togolais
TOG CN 24/06 - 22:00 Unisport - AS Togo-Port
CAN CSL 25/06 - 07:00 Scarborough B. - CSC Mississauga 1.5
AUS NPLT 24/06 - 11:00 Finished Clarence Utd. 2 - 4 Northern Rangers 1 - 3 1.5
AUS NNSW 24/06 - 11:30 Finished Adamstown Rosebud 2 - 2 Maitland 1 - 2 1
AUS NNSW 24/06 - 11:30 Finished Charlestown City Blues 0 - 3 Lake Macquarie 0 - 1 0
AUS NNSW 24/06 - 11:30 Finished Edgeworth E. 0 - 0 Broadmeadow 0 - 0 0
AUS NNSW 24/06 - 11:30 Postponed Valentine 0 - 0 Hamilton Olympic 0 - 0 1/1.5
AUS NPLNSW 24/06 - 12:00 Finished Manly Utd 1 - 1 Blacktown City 1 - 0 0/0.5
AUS CT 24/06 - 12:00 Finished Cooma 3 - 1 Tuggeranong Utd 1 - 0 0.5/1
AUS CT 24/06 - 12:00 Finished Monaro Panthers 0 - 5 Canberra Olympic 0 - 1 3/3.5
JAP J 24/06 - 12:00 Finished โยโกฮามา เอฟซี 1 - 0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 0 0/0.5
AUS NPLSA 24/06 - 12:30 Finished West Adelaide 1 - 3 Adelaide City 0 - 2 1
AUS NPLSA 24/06 - 12:45 Finished Adelaide U21 0 - 2 Croydon Kings 0 - 0 0.5/1
AUS NPLV 24/06 - 13:00 Finished Heidelberg Utd 3 - 0 Oakleigh Cannons 2 - 0 1
AUS NPLNSW 24/06 - 13:15 Finished APIA Tigers 4 - 1 Rockdale City Suns 2 - 0 1
AUS BPL 24/06 - 15:00 Finished University of Queensland 2 - 1 North Pine 2 - 0 0/0.5
CAM C 24/06 - 15:00 Finished Electricite Du Cambodge 0 - 2 Asia Euro United 0 - 0
CHI L 24/06 - 15:00 Finished Beijing Technology 0 - 3 Jiangsu Yancheng 0 - 1 0.5/1
PHI PFL 24/06 - 15:00 Cancelled Kaya 0 - 0 Stallion 0 - 0
WOR CF 24/06 - 15:00 Finished Obolon Brovar Kyjev (Ukr) 1 - 0 Olimpik Donetsk (Ukr) 1 - 0 1/1.5
AUS NPLQ 24/06 - 15:30 Finished Brisbane U21 3 - 0 Redlands 1 - 0 0/0.5
CAM C 24/06 - 15:30 Finished Police Commissary 0 - 4 National Defense 0 - 0
AUS NPLV 24/06 - 16:00 Finished South Melbourne 2 - 3 Pascoe Vale 1 - 0 0/0.5
JAP J 24/06 - 16:00 Finished มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 0 0
MYA NL 24/06 - 16:00 Finished Mahar 3 - 1 Mawyawadi 1 - 0
MYA NL 24/06 - 16:00 Finished Southern Myanmar 0 - 0 Hantharwady United 0 - 0
WOR CF 24/06 - 16:00 Finished Karpaty (Ukr) 2 - 0 Nyva Ternopil (Ukr) 1 - 0 1.5/2
WOR MG 24/06 - 16:00 Finished โมร็อกโก U18 2 - 1 ลิเบีย U18 1 - 0
MYA NL 24/06 - 16:30 Finished GFA 3 - 1 Rakhine United 0 - 0 0
SIN PL 24/06 - 16:30 Finished Geylang 0 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 1 2.5
SIN PL 24/06 - 16:30 Finished Hougang 1 - 1 Brunei DPMM 1 - 0 1
SPA TD 24/06 - 16:30 Finished Almeria B 2 - 0 Villarrobledo 1 - 0 0.5/1
SPA TD 24/06 - 16:30 After Penalties Levante B 2 - 0 UD Ibiza-Eivissa 0 - 0 0
AUS NPLSA 24/06 - 16:45 Finished West Torrens 0 - 1 South Adelaide 0 - 1 2.5
LIT LC 24/06 - 17:00 Finished Nevezis Kedainiai 0 - 4 Palanga 0 - 1 1
SPA TD 24/06 - 17:00 Finished Cadiz CF B 2 - 2 Ejea 1 - 1 0.5/1
SPA TD 24/06 - 17:00 Finished คัลเชอะเริล เดอ ดูเรนโก 2 - 0 ยูดี ซานเฟอร์นันโด 1 - 0 0.5/1
ZAM SL 24/06 - 17:30 Finished Power Dynamos 1 - 0 Buildcon 0 - 0 0
THA TPL 24/06 - 18:00 Finished การท่าเรือ เอฟซี 3 - 2 บางกอกกล๊าส 2 - 0 0.5/1
THA TPL 24/06 - 18:00 Finished ประจวบ 1 - 2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0 - 2 1
LIT IL 24/06 - 18:00 Finished Utenis 1 - 2 Dziugas Telsiai 0 - 1 0
SWE D1 24/06 - 18:00 Finished Rynninge 3 - 2 Skelleftea 0 - 0 0.5/1
SWE AW 24/06 - 18:15 Finished Vaxjo DFF W 0 - 1 Bunkeflo W 0 - 0 0/0.5
CAM C 24/06 - 18:30 Finished Boeung Ket 3 - 2 NagaWorld 0 - 0
THA TPL 24/06 - 19:00 Finished เชียงราย ยูไนเต็ด 0 - 3 เมืองทอง ยูไนเต็ด 0 - 1 0/0.5
THA TPL 24/06 - 19:00 Finished ราชนาวี 4 - 1 พัทยา ยูไนเต็ด 1 - 1 0/0.5
WOR WC 24/06 - 19:00 Finished อังกฤษ 6 - 1 ปานามา 5 - 0 1.5
DR SL 24/06 - 19:00 Postponed AC Rangers 0 - 0 Mont Bleu 0 - 0
DR SL 24/06 - 19:00 Finished Groupe Bazano 0 - 2 Motema Pembe 0 - 0
KYR TL 24/06 - 19:00 Finished Alay Osh 2 - 3 Dordoi Bishkek 0 - 0
NOR D2 24/06 - 19:00 Finished Alta 2 - 1 Asker 0 - 1 0/0.5
NOR D2 24/06 - 19:00 Finished Nybergsund 0 - 1 Mjolner 0 - 1 0/0.5
NOR D3 24/06 - 19:00 Finished Spjelkavik 2 - 2 Hodd 2 1 - 1
SWE AW 24/06 - 19:00 Finished Kristianstads W 2 - 1 Pitea W 1 - 0 0/0.5
SWE EW 24/06 - 19:00 Finished Kvarnsvedens W 5 - 1 Asarum W 2 - 1
MAL SL 24/06 - 19:30 Finished Blue Eagles 0 - 3 Mighty Wanderers 0 - 0 0/0.5
MAL SL 24/06 - 19:30 Postponed Kamuzu Barracks 0 - 0 Nchalo 0 - 0
MAL SL 24/06 - 19:30 Finished Karonga United 1 - 2 Silver 0 - 0
MAL SL 24/06 - 19:30 Finished Masters Security 1 - 0 Moyale Barracks 0 - 0 0
MAL SL 24/06 - 19:30 Finished Nchalo 1 - 1 Azam Tigers 0 - 0
MAL SL 24/06 - 19:30 Finished TN Stars 2 - 1 MAFCO 0 - 0
NOR OBOS 24/06 - 20:00 Finished Viking 2 - 0 Ham-Kam 0 - 0 0.5
NOR D3 24/06 - 20:00 Finished Skarp 4 - 4 Lyn 0 - 2
SWE S 24/06 - 20:00 Finished Norrby 1 - 0 Landskrona 0 - 0 0/0.5
SWE S 24/06 - 20:00 Finished Varbergs 2 - 2 GAIS 0 - 0 0.5
SWE D1 24/06 - 20:00 Finished Akropolis 1 - 2 Syrianska 0 - 1 0
SWE D1 24/06 - 20:00 Finished Team TG FF 1 - 1 Sandvikens 1 - 0 0/0.5
SWE D2 24/06 - 20:00 Finished Rosengard 6 - 1 Savedalens 3 - 0 0/0.5
SWE D2 24/06 - 20:00 Finished Gauthiod 2 - 1 Skoftebyns 0 - 1 1.5/2
SWE D2 24/06 - 20:00 Finished Raslatts 3 - 2 Nassjo 0 - 0 0.5
SWE AW 24/06 - 20:00 Finished Kalmar W 0 - 4 Hammarby W 0 - 1 1
SWE EW 24/06 - 20:00 Finished Assi W 4 - 1 Uppsala W 4 - 1
WOR CF 24/06 - 20:00 Finished Lustringen (Ger) 0 - 8 VfL Osnabruck (Ger) 0 - 6
WOR CF 24/06 - 20:00 Finished Unterfohring (Ger) 1 - 2 Landshut (Ger) 0 - 1 0.5/1
WOR CF 24/06 - 20:00 Finished Viktoria Herxheim (Ger) 0 - 4 Kaiserslautern (Ger) 0 - 0
ZAM SL 24/06 - 20:00 Finished NAPSA Stars 0 - 1 Red Arrows 0 - 1 0/0.5
NOR D3 24/06 - 20:30 Finished Melbo 2 - 1 Junkeren 0 - 1
RWA NF 24/06 - 20:30 Finished APR 2 - 0 Gicumbi 0 - 0 0
RWA NF 24/06 - 20:30 Finished AS Kigali 2 - 1 Amagaju 0 - 0
RWA NF 24/06 - 20:30 Finished Bugesera FC 2 - 0 Police 0 - 0 0/0.5
RWA NF 24/06 - 20:30 Finished Etincelles 2 - 0 Kirehe 0 - 0
RWA NF 24/06 - 20:30 Finished Kiyovu 1 - 0 Mukura Victory Sports 0 - 0 0/0.5
RWA NF 24/06 - 20:30 Finished Miroplast 2 - 2 Espoir 0 - 0
RWA NF 24/06 - 20:30 Finished Musanze 3 - 2 Marines 0 - 0
RWA NF 24/06 - 20:30 Finished Rayon Sport 4 - 0 Sunrise 0 - 0 0.5/1
BEL VL 24/06 - 20:45 Finished Slutsk 0 - 1 Din. Minsk 0 - 0 0.5/1
ANG G 24/06 - 21:00 Cancelled Kabuscorp 0 - 0 Desportivo JGM 0 - 0
BRA SC 24/06 - 21:00 Finished Joinville 3 - 1 Tombense 0 - 1 0
DR SL 24/06 - 21:00 Finished Dragons 1 - 2 AS Maniema 0 - 0
DR SL 24/06 - 21:00 Postponed St Eloi Lupopo 0 - 0 Don Bosco 0 - 0
NOR D3 24/06 - 21:00 Finished Kristiansund 2 2 - 0 Follo 1 - 0 0
NOR D3 24/06 - 21:00 Finished Bjornevatn 0 - 5 Lorenskog 0 - 2 1
NOR D3 24/06 - 21:00 Finished Egersunds 2 3 - 1 Uradd 1 - 1 1/1.5
NOR D3 24/06 - 21:00 Finished Harstad 0 - 3 Grei 0 - 1
SWE D1 24/06 - 21:00 Finished Assyriska FF 1 - 2 Umea FC 1 - 2 0/0.5
SWE D1 24/06 - 21:00 Finished Carlstad 3 - 3 Nykopings 1 - 1 0.5
SWE D1 24/06 - 21:00 Finished Angelholms 0 - 1 Oskarshamns 0 - 1 0
SWE D1 24/06 - 21:00 Finished Grebbestads 3 - 1 Kristianstads 1 - 0 0/0.5
SWE D1 24/06 - 21:00 Finished Husqvarna 2 - 2 Eskilsminne 0 - 1 0
SWE D2 24/06 - 21:00 Finished Pitea 1 - 1 Kramfors-Alliansen 0 - 0
SWE D2 24/06 - 21:00 Finished Mora 1 - 4 Upsala 1 - 1
SWE EW 24/06 - 21:00 Finished Kungsbacka W 2 - 1 AIK W 1 - 1
WOR CF 24/06 - 21:00 Finished Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) 1 - 4 Inhulets (Ukr) 1 - 1 1/1.5
WOR CF 24/06 - 21:00 Finished Lechia Gdansk (Pol) 1 - 2 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp) 0 - 2 1
WOR CF 24/06 - 21:00 Finished SC Bisamberg (Aut) 0 - 2 ออสเตรียเวียนนา (Aut) 0 - 0
WOR CF 24/06 - 21:00 Finished สปาร์ตัก มอสโก (Rus) 2 - 0 Dynamo SPB (Rus) 1 - 0
CAM EO 24/06 - 21:30 Finished Colombe Lobo 1 - 1 APEJES Academy 0 - 0
CAM EO 24/06 - 21:30 Finished Cotonsport 3 - 1 Bamboutos FC 0 - 0
CAM EO 24/06 - 21:30 Finished Dragon de Yaounde 1 - 1 Aigle Royal 1 - 0 0/0.5
CAM EO 24/06 - 21:30 Finished Feutcheu 3 - 1 Eding Sport 2 - 0 0/0.5
CAM EO 24/06 - 21:30 Finished Fovu Baham 0 - 0 Young Sports 0 - 0 0
CAM EO 24/06 - 21:30 Finished New Star 2 - 1 Fortuna Yaounde 1 - 0 0
CAM EO 24/06 - 21:30 Finished Stade Renard 1 - 0 Les Astres 0 - 0 0
CAM EO 24/06 - 21:30 Finished UMS de Loum 1 - 0 Bafang 0 - 0 0/0.5
CAM EO 24/06 - 21:30 Finished Yafoot 2 0 - 2 Union Douala 0 - 1 1
KAZ PL 24/06 - 21:30 Finished K. Almaty 1 - 2 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1 - 1 0
SWE D2 24/06 - 21:30 Finished Gute 3 - 1 IFK Stocksund 0 - 0 0.5/1
WOR CF 24/06 - 21:30 Finished Dynamo Moscow (Rus) 8 - 0 Chernomorets Balchik (Bul) 3 - 0 1.5
WOR WC 24/06 - 22:00 Finished ญี่ปุ่น 2 - 2 เซเนกัล 1 - 1 0/0.5
ANG G 24/06 - 22:00 Finished Primeiro de Maio 1 - 2 Petro Atletico 0 - 0
ANG G 24/06 - 22:00 Finished Progresso 1 - 1 Domant 0 - 0
GHA PL 24/06 - 22:00 Postponed Aduana Stars 0 - 0 Hearts of Oak 0 - 0
NOR D3 24/06 - 22:00 Finished Traeff 0 - 3 Ready 0 - 0 1.5
NOR TW 24/06 - 22:00 Finished LSK Kvinner W 2 - 0 Grand Bodo W 1 - 0 5.5
SWE D1 24/06 - 22:00 Finished Oddevold 1 - 0 Atvidabergs 1 - 0 1
SWE D2 24/06 - 22:00 Finished Sleipner 1 - 1 Enskede 0 - 0 1.5/2
WOR CF 24/06 - 22:00 Finished A. Klagenfurt (Aut) 4 - 0 Tianjin Quanjian (Chn) 2 - 0
WOR CF 24/06 - 22:00 Finished Chotebor (Cze) 1 - 9 สลาเวีย ปราก (Cze) 0 - 3
WOR CF 24/06 - 22:00 Finished Legia (Pol) 3 - 2 Stal Mielec (Pol) 2 - 2 1/1.5
MOL DN 24/06 - 22:30 Finished Dinamo-Auto 2 - 2 Petrocub 1 - 0 0.5/1
MOL DN 24/06 - 22:30 Finished Speranta Nisporeni 1 - 2 Milsami 1 - 1 1/1.5
MOL DN 24/06 - 22:30 Finished Zaria Balti 1 - 1 Sfintul 1 - 0 0/0.5
SWE S 24/06 - 22:30 Finished Frej 0 - 0 Gefle 0 - 0 0
SWE S 24/06 - 22:30 Finished Helsingborg 1 - 0 Varnamo 0 - 0 1
SWE S 24/06 - 22:30 Finished Osters 0 - 0 AFC Eskilstuna 0 - 0 0
BEL VL 24/06 - 22:45 Finished บาเต้ โบริซอฟ 0 - 0 Shakhtyor Soligorsk 0 - 0 0.5/1
CHI CC 24/06 - 23:00 Finished Palestino 1 - 1 Union La Calera 1 - 0 0
MOL DN 24/06 - 23:00 Finished Zimbru Chisinau 0 - 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0 - 1 1.5/2
NOR E 24/06 - 23:00 Finished Bodo/Glimt 1 - 1 Sandefjord 1 - 1 1
NOR E 24/06 - 23:00 Finished Haugesund 2 - 2 Lillestrom 1 - 1 0/0.5
NOR E 24/06 - 23:00 Finished Sarpsborg 08 2 - 3 Tromso 1 - 0 0.5
NOR E 24/06 - 23:00 Finished Start 2 - 0 Kristiansund 0 - 0 0
NOR E 24/06 - 23:00 Finished Stromsgodset 3 - 0 Ranheim 2 - 0 1
NOR OBOS 24/06 - 23:00 Finished Aalesund 3 - 0 Notodden 1 - 0 1.5
NOR OBOS 24/06 - 23:00 Finished Asane 3 - 3 Levanger 3 - 2 0/0.5
NOR OBOS 24/06 - 23:00 Finished Kongsvinger 1 - 2 Strommen 0 - 0 0.5/1
NOR OBOS 24/06 - 23:00 Finished Tromsdalen 1 - 0 Floro 0 - 0 0.5/1
NOR OBOS 24/06 - 23:00 Finished Ull/Kisa 2 - 2 Sandnes 2 - 1 0.5/1
NOR D2 24/06 - 23:00 Finished Stabaek 2 1 - 2 Fredrikstad 1 - 0 2
SPA TD 24/06 - 23:00 Finished Langreo 1 - 0 Orihuela 0 - 0 0
WOR CF 24/06 - 23:00 Finished Saalfelden (Aut) 0 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (Rus) 0 - 1 3/3.5
WOR CF 24/06 - 23:00 Finished Sp. Subotica (Srb) 1 - 0 M. Saransk (Rus) 0 - 0 0.5
WOR CF 24/06 - 23:00 Finished วี-วาเรน นากาซากิ (Jpn) 1 - 0 CS U. Craiova (Rou) 1 - 0 1.5
SPA SDBLPO 24/06 - 23:30 Finished คาร์ทาเกน่า 0 - 0 Extremadura UD 0 - 0 0
SPA TD 24/06 - 23:45 Finished Yeclano 2 - 3 Sanluqueno 1 - 1 0
SPA TD 25/06 - 00:00 Finished Compostela 0 - 1 Salmantino 0 - 1 0/0.5
BEL VL 25/06 - 00:45 Finished Luch Minsk 1 - 3 Zhodino 0 - 3 0.5/1
WOR WC 25/06 - 01:00 Finished โปแลนด์ 0 - 3 โคลัมเบีย 0 - 1 0.5
ICE D2 25/06 - 01:00 Finished Tindastoll 2 - 2 Leiknir F. 0 - 1
NOR E 25/06 - 01:00 Finished โรเซนบอร์ก 3 - 0 Valerenga 2 - 0 0.5/1
NOR OBOS 25/06 - 01:00 Finished Sogndal 0 - 0 Jerv 0 - 0 0.5/1
PER SD 25/06 - 01:00 Finished Juan Aurich 4 - 0 Hualgayoc 0 - 0 1
WOR MG 25/06 - 01:00 Finished สเปน U18 2 - 1 Bosnia & Herzegovina U18 1 - 0
WOR MG 25/06 - 01:00 Finished ตุรกี U18 0 - 1 กรีซ U18 0 - 1
BRA SD 25/06 - 01:15 Finished Ipora 2 - 1 Treze PB 2 - 1 0/0.5
BRA SC 25/06 - 01:30 Finished Operario 2 - 1 Ypiranga FC 0 - 0 0.5/1
SPA TD 25/06 - 01:45 Finished Castellon 1 - 0 Portugalete 0 - 0 0/0.5
BRA SD 25/06 - 02:00 Finished SER Caxias 2 - 1 Uberlandia 1 - 1 0.5/1
CHI CC 25/06 - 02:30 Finished Cobresal 3 - 0 Nublense 3 - 0 0.5
BRA SD 25/06 - 03:00 Finished Moto Club 2 - 4 Imperatriz 2 - 3 0
DOM LDF 25/06 - 03:00 Finished Vega Real 2 - 3 Atlantico 0 - 3 0/0.5
ECU SA 25/06 - 03:00 Finished Macara 2 - 0 EL Nacional 1 - 0 0
PER SD 25/06 - 03:00 Finished Cesar Vallejo 2 - 1 Alianza Atl. 0 - 0 1.5
PER SD 25/06 - 03:00 Finished Grau 5 - 1 Willy Serrato 0 - 0 1/1.5
CHI CC 25/06 - 03:30 Finished Valdivia 4 - 0 D. Puerto Montt 1 - 0 0
PER SD 25/06 - 03:30 Finished Huaral 3 - 2 Alfredo Salinas 1 - 0 1
PER SD 25/06 - 03:30 Finished Santa Rosa 1 - 1 Deportivo Coopsol 1 - 0 1.5
PER SD 25/06 - 03:30 Finished Sport Victoria 2 - 1 Sport Loreto 2 - 1 0/0.5
USA MLS 25/06 - 03:30 Finished แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 - 1 Portland Timbers 0 - 1 1
BRA SC 25/06 - 04:00 Finished Globo 3 - 1 Remo 1 - 1 0/0.5
USA MLS 25/06 - 04:00 Finished นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 โตรอนโต้ เอฟซี 0 - 1 0.5
USA USL 25/06 - 04:00 Finished New York Red Bulls 2 0 - 3 Ottawa Fury 0 - 1 0.5/1
USA USL 25/06 - 04:00 Finished Swope Park 3 - 2 Las Vegas Lights 1 - 1 0.5/1
DOM LDF 25/06 - 05:00 Finished Cibao 1 - 2 Moca 0 - 2 0
ECU SA 25/06 - 05:30 Finished Barcelona SC 5 - 1 Delfin 3 - 1 1
BRA SC 25/06 - 06:00 Finished Acreano 2 - 1 Santa Cruz 1 - 1 0/0.5
CHI CC 25/06 - 06:00 Finished U. De Chile 2 - 1 Colchagua 1 - 0 2/2.5
{{val.l}} {{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}} {{v.odds[0]}}
ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา เพียงแอด line มาที่ @thsport เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share
Google
Share

ข่าวใหม่วันนี้

ดูทั้งหมด