:::     :::

TH Sport ผลบอลสด Realtime

ผลบอลสด รายงานโดย TH Sport ส่งตรงจากสนาม ทุกลีค ทุกถ้วย ไม่ให้คุณพลาดแม้แต่วินาทีเดียว เรามีทีมงานติดตามสกอร์ฟุตบอลอยู่ทุกรายการแข่งขัน คอยติดตามอัพเดตผลบอลให้ท่านตลอด 24 ชั่วโมง

อาทิเช่น ฟุตบอลไทยแลนด์พรีเมียร์ลีค พรีเมียร์ลีคอังกฤษ ลาลีก้าสเปน ลีคเอิงฝรั่งเศษ กัลโช่ซีเรียอาร์ บุนเดสลีก้าเยอรมัน ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีค ฟุตบอลโลก ฟุตบอลยูโร โคป้าอเมริกา และรายการอื่นทั่วโลก รวดเร็ว แม่นยำ กระชับฉับไว สดจากทุกสนามทุกมุมโลก

ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา เพียงแอด line มาที่ @thsport เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share
League Time Home Score Away HT
JAP J3L 18/09 - 11:00 YSCC 0 - 0 Imabari 0 - 0
JAP NLW 18/09 - 11:00 FC Takatsuki Speranza W 2 - 1 Yokohama FC Seagulls W 1 - 0
JAP NLW 18/09 - 11:00 Yamato Sylphid W 1 - 1 NGU Nagoya W 0 - 0
WOR CF 18/09 - 11:15 New Town (Aus) 3 - 0 Kingborough Lions 2 (Aus) 3 - 0
WOR CF 18/09 - 11:15 Taroona (Aus) 2 - 1 Glenorchy Knights 2 (Aus) 2 - 0
WOR CF 18/09 - 11:15 University of Tasmania (Aus) 0 - 2 Hobart United (Aus) 0 - 2
SOU KL2 18/09 - 11:30 Half time Jeonnam 1 - 0 Bucheon FC 1995 1 - 0
MON PL 18/09 - 12:00 FC Ulaanbaatar 0 - 0 Khangarid 0 - 0
SOU KL1 18/09 - 12:20 ช็อนบุก 0 - 0 ซูวอน ซัมซุง 0 - 0
MEX LPSA 18/09 - 08:30 Coras - Catedraticos Elite
CAN US 18/09 - 10:00 UFV - Victoria
RUS FNL2 18/09 - 13:00 Chita - Krasava
AUS BPL 18/09 - 14:00 The Gap - Acacia Ridge
RUS FNL2 18/09 - 14:00 SKA Khabarovsk 2 - FK Strogino Moscow
SOU KL2 18/09 - 14:00 Gyeongnam - Gimcheon Sangmu
UKR CW 18/09 - 14:00 Mariupol W - EMC Podolie W
SOU KL1 18/09 - 14:30 Gwangju FC - Jeju Utd
AUS BPL 18/09 - 15:00 Western Spirit - Bayside
CZE JKP 18/09 - 15:00 Olesnik - Prachatice
JAP WELW 18/09 - 15:00 Parceiro Nagano W - Beleza W
MON PL 18/09 - 15:00 Ulaanbaatar City - Khoromkhon
ROM L2 18/09 - 15:00 Astra - Unirea Dej
ROM L2 18/09 - 15:00 FC Brasov - Calarasi
ROM L2 18/09 - 15:00 FC Buzau - Metaloglobus Bucharest
ROM L2 18/09 - 15:00 FC Hermannstadt - Braila
ROM L2 18/09 - 15:00 Unirea Constanta - Poli Iasi
SOU DC 18/09 - 15:00 Golden Arrows U23 - Kaizer Chiefs U23
UKR L 18/09 - 15:00 Mariupol U19 - เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก U19
UKR L 18/09 - 15:00 Zorya U19 - Ch. Odessa U19
CZE D2 18/09 - 15:15 Chrudim - Lisen
CZE D2 18/09 - 15:15 Trinec - Jihlava
CZE D2 18/09 - 15:15 Vyskov - Sparta Prague B
CZE CFL 18/09 - 15:15 Pisek - Motorlet Prague
CZE CFL 18/09 - 15:15 SK Rakovnik - Karlovy Vary
CZE CFL 18/09 - 15:15 Vltavin - Benesov
CZE CFL 18/09 - 15:15 Vysehrad - Kraluv Dvur
CZE CFL 18/09 - 15:15 Zbuzany - Mlada Boleslav B
CZE MSFL 18/09 - 15:15 FK Frydek-Mistek - Kromeriz
CZE MSFL 18/09 - 15:15 Otrokovice - Blansko
CZE MSFL 18/09 - 15:15 Sigma Olomouc B - Velke Mezirici
CZE DA 18/09 - 15:15 Marianske Lazne - Sedlcany
CZE DB 18/09 - 15:15 Aritma Prague - Meteor Prague
CZE DB 18/09 - 15:15 Brandys n. Labem - Ostrov
CZE DB 18/09 - 15:15 FK Ceska Lipa - Cesky Brod
CZE DB 18/09 - 15:15 Neratovice - Louny
CZE DB 18/09 - 15:15 SK Kladno - Banik Most - Sous
CZE DC 18/09 - 15:15 Libis - Velke Hamry
CZE MKP 18/09 - 15:15 Haj ve Slezsku - Krnov
CZE ZKP 18/09 - 15:15 Luhacovice - Nedasov
CZE JKP 18/09 - 15:15 Kurim - Rousinov
CZE JKP 18/09 - 15:15 Protivin - TJ Osek
CZE P 18/09 - 15:15 Kolovraty - Kralovice
CZE P 18/09 - 15:15 Podoli Praha - Predni Kopanina
CZE P 18/09 - 15:15 Zizkov B - US Prague
CZE SKP 18/09 - 15:15 Hrebec - Nespeky
CZE KKP 18/09 - 15:15 Loko K. Vary - Nejdek
IND L1 18/09 - 15:15 Bhayangkara Solo - Madura United
IND L1 18/09 - 15:15 PSIS Semarang - Persiraja Aceh
CHI JL 18/09 - 15:30 Xinjiang Tianshan - Nantong Zhiyun
CZE CFL 18/09 - 15:30 Prepere - Hradec Kralove B
CZE DA 18/09 - 15:30 Ceske Budejovice B - Jindrichuv Hradec
CZE DB 18/09 - 15:30 Chomutov - Steti
CZE DC 18/09 - 15:30 Kosmonosy - Poricany
CZE DD 18/09 - 15:30 Breclav - Slavoj Polna
CZE DD 18/09 - 15:30 Havlickuv Brod - Bystrice n. Pern.
CZE JKP 18/09 - 15:30 Boskovice - Mutenice
CZE LKP 18/09 - 15:30 Frydlant - Skalice u C.Lipy
CZE UKP 18/09 - 15:30 Horni Jiretin - Srbice
CZE SKP 18/09 - 15:30 FK Komarov - Vlasim B
CZE OKP 18/09 - 15:30 Mohelnice - Litovel
CZE U19L 18/09 - 15:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น U19 - Slovacko U19
SLO DCB 18/09 - 15:30 Raca - Kalinkovo
AUS NPLQ 18/09 - 16:00 Magpies Crusaders - Queensland Lions
AUS BPL 18/09 - 16:00 Toowong - Brisbane K.
AUS BPL 18/09 - 16:00 Univ. of Queensland - St. George Willawong
CZE CFL 18/09 - 16:00 Teplice B - Jablonec B
CZE U19L 18/09 - 16:00 Brno U19 - Sigma Olomouc U19
CZE U19L 18/09 - 16:00 Meteor Prague U19 - Opava U19
CZE U19L 18/09 - 16:00 สลาเวีย ปราก U19 - Ceske Budejovice U19
CZE U19L 18/09 - 16:00 สปาร์ต้า ปราก U19 - Mlada Boleslav U19
EUR EU19W 18/09 - 16:00 Germany U19 W - Russia U19 W
GER JBN 18/09 - 16:00 Chemnitzer FC U19 - Jena U19
GER JBN 18/09 - 16:00 Dresden U19 - ฮัมบูร์ก U19
GER JBS 18/09 - 16:00 Ingolstadt U19 - Karlsruher SC U19
GER JBS 18/09 - 16:00 Offenbach U19 - แฟร้งค์เฟิร์ต U19
GER JBS 18/09 - 16:00 Ulm U19 - ซาร์บรูคเคน U19
GER JBW 18/09 - 16:00 Leverkusen U19 - ดุ๊ยส์บวร์ก U19
IND CFL 18/09 - 16:00 Bhawanipore - Mohammedan
ITA P1 18/09 - 16:00 เอซี มิลาน U19 - โรม่า U19
ITA P1 18/09 - 16:00 เวโรน่า U19 - เลชเช U19
ITA P2 18/09 - 16:00 Alessandria U19 - Pordenone U19
ITA P2 18/09 - 16:00 Cesena U19 - Salernitana U19
ITA P2 18/09 - 16:00 ลาซิโอ U19 - โครโตเน่ U19
JAP J1L 18/09 - 16:00 คาชิมะ แอนต์เลอส์ - กัมบะ โอซะกะ
JAP J1L 18/09 - 16:00 คาชิวะ เรย์โซล - ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
JAP J1L 18/09 - 16:00 โชนัน เบลล์มาเร่ - อวิสปา ฟูกูโอกะ
JAP J1L 18/09 - 16:00 วิสเซล โคเบะ - คอนซาโดเล ซัปโปโร
JAP J2L 18/09 - 16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา - เอฮิเมะเอฟซี
JAP J2L 18/09 - 16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ - โอมิยะ อาร์ดิย่า
JAP J2L 18/09 - 16:00 Tochigi - มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
JAP WELW 18/09 - 16:00 Sanfrecce Hiroshima W - Mynavi Sendai W
KAZ PL 18/09 - 16:00 Zhetysu Taldykorgan - FK Akzhayik
POL CL 18/09 - 16:00 Legia U18 - Pogon Szczecin U18
RUS FNL2 18/09 - 16:00 Ural 2 - Lada Togliatti
SER SL 18/09 - 16:00 Prva Iskra Baric - Zemun
SER SL 18/09 - 16:00 Teleoptik - Borac Lazarevac
UKR L 18/09 - 16:00 วอร์สคลา U19 - Minaj U19
POL CL 18/09 - 16:15 Wisla U18 - Zaglebie U18
IND DC 18/09 - 16:30 Delhi FC - Bengaluru FC
JAP J1L 18/09 - 16:30 โตกุชิม่า วอร์ทิส - คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
SIN PL 18/09 - 16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส - Young Lions
SIN PL 18/09 - 16:30 Tanjong Pagar - Hougang
SOU KL2 18/09 - 16:30 Busan - Anyang
ASI ACW 18/09 - 17:00 Nepal W - Philippines W
AUS NPLSA 18/09 - 17:00 Adelaide Comets - Adelaide Olympic
AUS NPLSA 18/09 - 17:00 Campbelltown City - Blue Eagles
AUS NPLSA 18/09 - 17:00 Croydon Kings - Adelaide City
AUS NPLSA 18/09 - 17:00 Cumberland Utd. - Adelaide U21
AUS NPLSA 18/09 - 17:00 NE Metrostars - Adelaide Raiders
AUS NPLSA 18/09 - 17:00 South Adelaide - Sturt Lions
BEL PL 18/09 - 17:00 Dnepr Mogilev - Lida
BEL VLR 18/09 - 17:00 Din. Minsk 2 - Isloch 2
BEL VLR 18/09 - 17:00 Vitebsk 2 - Minsk 2
EST M 18/09 - 17:00 Legion - Tulevik
EST E 18/09 - 17:00 Maardu - Tartu Welco
EST E 18/09 - 17:00 Nomme Utd - Paide Linnameeskond U21
EST E 18/09 - 17:00 Parnu - Flora U21
EST E 18/09 - 17:00 Tammeka U21 - Tallinna Kalev
GER JBN 18/09 - 17:00 Viktoria Berlin U19 - Cottbus U19
JAP J1L 18/09 - 17:00 เอฟซี โตเกียว - โยโกฮามา
JAP J1L 18/09 - 17:00 นาโงย่า แกรมปัส - โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
JAP J1L 18/09 - 17:00 สากัน โตสู - โออิตะ ตรินิต้า
JAP J1L 18/09 - 17:00 ชิมิสุ เอสพัลส์ - เวกัลตา เซนได
JAP J1L 18/09 - 17:00 อูราวะ เรดไดมอนส์ - เซเรโซ โอซาก้า
JAP J2L 18/09 - 17:00 จูบิโล อิวาตะ - ฟาเจียโน โอคายามา
JAP J2L 18/09 - 17:00 มาชิดา เซลเวีย - วี-วาเรน นากาซากิ
JAP J2L 18/09 - 17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ - เกียวโต แซงก้า
JAP J2L 18/09 - 17:00 Ryukyu - เธสปา คูซัทสึ
JAP J3L 18/09 - 17:00 Gainare Tottori - Kagoshima Utd
JAP J3L 18/09 - 17:00 Vanraure - Toyama
NET D1U18 18/09 - 17:00 สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม U18 - ฮีเรนวีน U18
POL IIIL 18/09 - 17:00 Brzeg - Legnica 2
POL IIIL 18/09 - 17:00 Gornik Z. 2 - Goczalkowice Zdroj
POL CL 18/09 - 17:00 Jagiellonia U18 - Warta Poznan U18
POL CL 18/09 - 17:00 เลช พอซนาน U18 - Cracovia U18
POR LP2 18/09 - 17:00 Rio Ave - Feirense
POR LRU23 18/09 - 17:00 Maritimo U23 - เบเลเนนส์ U23
POR LRU23 18/09 - 17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน U23 - Estoril U23
RUS FNL2 18/09 - 17:00 Zenit 2 - Baltika 2
RUS FNL2 18/09 - 17:00 Khimki 2 - Znamya Noginsk
RUS FNL2 18/09 - 17:00 Vidnoe - Kvant
SOU DC 18/09 - 17:00 Mamelodi Sundowns U23 - Amazulu U23
SOU KL1 18/09 - 17:00 Daegu - วุลซาน ฮุนได
SPA TRFEF 18/09 - 17:00 Arucas - Tenerife B
SPA TRFEF 18/09 - 17:00 Union Viera - Yaiza
SWE D2 18/09 - 17:00 IFK Ostersund - Notvikens IK
THA TL2 18/09 - 17:00 เกษตรศาสตร์ - ลำปาง
UKR L 18/09 - 17:00 Dynamo Kiev U19 - Oleksandriya U19
UKR PL 18/09 - 17:15 Prykarpattya - Kryvbas
POL E 18/09 - 17:30 Wisla Plock - Jagiellonia
POL D2 18/09 - 17:30 GKS Belchatow - Lech Poznan 2
THA TL1 18/09 - 17:30 การท่าเรือ เอฟซี - ขอนแก่น ยูไนเต็ด
THA TL2 18/09 - 17:30 Raj Pracha - ตราด เอฟซี
TUR SL 18/09 - 17:30 ชีวาสสปอร์ - Gaziantep
POL D1 18/09 - 17:40 LKS Lodz - Podbeskidzie
AUS NPLWA 18/09 - 18:00 Perth SC - Floreat Athena
BEL VLR 18/09 - 18:00 Neman 2 - Smorgon 2
CZE KKP 18/09 - 18:00 Jicin - Horice
CZE KKP 18/09 - 18:00 Vintirov - Kralovske Porici
CZE U19L 18/09 - 18:00 Pribram U19 - Ostrava U19
CZE 2LW 18/09 - 18:00 Hradec Kralove W - Teplice W
DEN 1D 18/09 - 18:00 Esbjerg - F. Amager
DEN 3D 18/09 - 18:00 Dalum IF - Slagelse
ENG PL2 18/09 - 18:00 แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U23 - ไบรท์ตัน U23
EUR EU19W 18/09 - 18:00 France U19 W - Iceland U19 W
FAR 1D 18/09 - 18:00 AB Argir - NSI Runavik 2
FIN KGC 18/09 - 18:00 JJK Jyvaskyla - Rovaniemi 2
GER RN 18/09 - 18:00 Chemie Leipzig - Rathenow
GER RN 18/09 - 18:00 Hertha Berlin II - Jena
GER RN 18/09 - 18:00 Luckenwalde - BFC Dynamo
GER OH 18/09 - 18:00 Dassendorf - Wandsbeker Concordia
GER OB 18/09 - 18:00 Bremer - OSC Bremerhaven
GER OBS 18/09 - 18:00 VfB Hallbergmoos-Goldach - Schwaben Augsburg
GER JBN 18/09 - 18:00 โวล์ฟสบวร์ก U19 - ฮันโนเวอร์ 96 U19
HUN HC 18/09 - 18:00 Senyo Carnifex - MTK Budapest
ITA P1 18/09 - 18:00 ยูเวนตุส U19 - นาโปลี U19
ITA P1 18/09 - 18:00 Pescara U19 - โตริโน่ U19
KAZ PL 18/09 - 18:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา - Aktobe
LIT IL 18/09 - 18:00 Babrungas - Silas
LIT IL 18/09 - 18:00 FK Minija - Siauliai FA
MON PL 18/09 - 18:00 Athletic 220 - Khaan Khuns-Erchim
NOR D3 18/09 - 18:00 IL Express - Viking 2
NOR D3 18/09 - 18:00 Spjelkavik - Melhus
NOR D3 18/09 - 18:00 Tiller - Volda TI
POL IIIL 18/09 - 18:00 Zaglebie 2 - Odra Wodzislaw
RUS PL 18/09 - 18:00 Ufa - Khimki
RUS FNL2 18/09 - 18:00 Znamya Truda - Olimp-Dolgoprudny 2
RUS FNL2 18/09 - 18:00 Ryazan - F. Voronezh 2
RUS FNL2 18/09 - 18:00 Chelyabinsk - Ulyanovsk
RUS FNL2 18/09 - 18:00 Orenburg 2 - Zvezda Perm
SWE S 18/09 - 18:00 Norrby - Trelleborgs
SWE D1 18/09 - 18:00 Brommapojkarna - Gefle
SWE D1 18/09 - 18:00 Lindome - Tvaakers
SWE D1 18/09 - 18:00 Qviding - Atvidabergs
SWE D2 18/09 - 18:00 Hoganas - Savedalens
SWE D2 18/09 - 18:00 Vanersborgs FK - Forward
TAJ VL 18/09 - 18:00 Khatlon - Kuktosh
TAJ VL 18/09 - 18:00 Khujand - Dushanbe 83
THA TL1 18/09 - 18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - ราชบุรี
THA TL1 18/09 - 18:00 ชลบุรี - หนองบัวพิชญ
THA TL2 18/09 - 18:00 สุโขทัย - Lamphun Warrior
UKR PL 18/09 - 18:00 Inhulets - Kolos Kovalivka
ZAM SL 18/09 - 18:00 Buildcon - Prison Leopards
DEN 3D 18/09 - 18:15 Lyseng - Vanlose
IND L1 18/09 - 18:15 PSM Makassar - Persebaya
ENG PL 18/09 - 18:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน - เบรนท์ฟอร์ด
CZE P 18/09 - 18:30 Vysehrad B - Ujezd Prague
CZE U19L 18/09 - 18:30 FC Fastav Zlin U19 - Hradec Kralove U19
CZE U19L 18/09 - 18:30 FK Pardubice U19 - Karvina U19
ENG C 18/09 - 18:30 Hull - เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ENG FAC 18/09 - 18:30 Sutton Common Rovers - Jersey Bulls
GER 2B 18/09 - 18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ - Regensburg
GER 2B 18/09 - 18:30 โฮลสไตน์ คีล - ฮันโนเวอร์ 96
GER 2B 18/09 - 18:30 Sandhausen - Heidenheim
GER RN 18/09 - 18:30 St. Pauli II - Holstein Kiel II
ROM L1 18/09 - 18:30 Chindia Targoviste - Farul Constanta
SWE D2 18/09 - 18:30 Tyreso - Rynninge
THA TL1 18/09 - 18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
CHI JL 18/09 - 18:35 Sichuan Jiuniu - Kunshan
CHI JL 18/09 - 18:35 Wuhan Three Towns - Zibo Cuju
SPA LL 18/09 - 19:00 ราโย่ บาเยกาโน่ - เกตาเฟ่
BEL VL 18/09 - 19:00 Slutsk - FC Gomel
BEL PL 18/09 - 19:00 Krumkachy - Lokomotiv Gomel
BUL V 18/09 - 19:00 Minyor Pernik - Montana
DEN 1D 18/09 - 19:00 Hobro - Horsens
DEN 2D 18/09 - 19:00 Aarhus Fremad - Thisted FC
DEN 2D 18/09 - 19:00 Brabrand - Kolding IF
DEN 2D 18/09 - 19:00 Hillerod - FA 2000
DEN 2D 18/09 - 19:00 Skive IK - AB Copenhagen
DEN 3D 18/09 - 19:00 BK Frem - VSK Aarhus
DEN 3D 18/09 - 19:00 Naesby - Roskilde KFUM's
DEN 3D 18/09 - 19:00 Young Boys FD - Herlev
FIN V 18/09 - 19:00 HIFK - Mariehamn
FIN KGB 18/09 - 19:00 Jazz Pori - Ilves 2
FIN KGB 18/09 - 19:00 KaaPo - VJS
FIN KGB 18/09 - 19:00 SalPa - GrIFK
GER 3L 18/09 - 19:00 ดุ๊ยส์บวร์ก - Braunschweig
GER 3L 18/09 - 19:00 Magdeburg - Wurzburger Kickers
GER 3L 18/09 - 19:00 Mannheim - Hallescher
GER 3L 18/09 - 19:00 Munich 1860 - Zwickau
GER 3L 18/09 - 19:00 ซาร์บรูคเคน - Turkgucu Munchen
GER 3L 18/09 - 19:00 VfL Osnabruck - Meppen
GER RN 18/09 - 19:00 Hamburger SV II - Norderstedt
GER RN 18/09 - 19:00 Lubeck - Teutonia Ottensen
GER RW 18/09 - 19:00 Ahlen - Lippstadt
GER RW 18/09 - 19:00 B. Monchengladbach II - Koln II
GER RW 18/09 - 19:00 Oberhausen - Rodinghausen
GER RW 18/09 - 19:00 Straelen - Preussen Munster
GER RW 18/09 - 19:00 Wegberg-Beeck - Uerdingen
GER RW 18/09 - 19:00 Wuppertaler - Homberg
GER RS 18/09 - 19:00 Elversberg - Mainz II
GER RS 18/09 - 19:00 FC 08 Homburg - Schott Mainz
GER RS 18/09 - 19:00 FSV Frankfurt - Pirmasens
GER RS 18/09 - 19:00 RW Koblenz - Hoffenheim II
GER RS 18/09 - 19:00 Steinbach Haiger - Aalen
GER RB 18/09 - 19:00 Aubstadt - Eltersdorf
GER RB 18/09 - 19:00 Furth II - Eichstatt
GER RB 18/09 - 19:00 Nurnberg II - Augsburg II
GER RB 18/09 - 19:00 Rain/Lech - Memmingen
GER RB 18/09 - 19:00 Schweinfurt - Schalding
GER RB 18/09 - 19:00 SpVgg Bayreuth - Unterhaching
GER ONOFV 18/09 - 19:00 Ludwigsfelder - Staaken
GER ONOFV 18/09 - 19:00 MSV Neuruppin - Greifswald
GER ONOFV 18/09 - 19:00 RSV Eintracht - Schwerin
GER ONOFV 18/09 - 19:00 Einheit Wernigerode - Oberlausitz
GER ONOFV 18/09 - 19:00 Krieschow - FC Merseburg
GER ONOFV 18/09 - 19:00 Plauen - Halle
GER ONOFV 18/09 - 19:00 Sandersdorf - Bischofswerdaer
GER OS 18/09 - 19:00 Neumunster - Dornbreite Lubeck
GER OB 18/09 - 19:00 Brinkumer - Geestemunde
GER ON 18/09 - 19:00 Emden - Uphusen
GER OH 18/09 - 19:00 Fulda-Lehnerz - SV Steinbach
GER OBN 18/09 - 19:00 Bamberg - Vatan Spor A'burg
GER OBS 18/09 - 19:00 Dachau - Regensburg II
GER OBS 18/09 - 19:00 Pullach - Munich 1860 II
GER OBS 18/09 - 19:00 TSV 1880 Wasserburg - Ismaning
GER OB 18/09 - 19:00 Backnang - Ravensburg
GER OB 18/09 - 19:00 Dorfmerkingen - Bietigheim-Bissingen
GER OB 18/09 - 19:00 Freiberg - Linx
GER OB 18/09 - 19:00 Goppinger SV - Bruchsal
GER JBS 18/09 - 19:00 Heidenheim U19 - ฮอฟเฟ่นไฮม์ U19
GER JBW 18/09 - 19:00 Alemannia Aachen U19 - Bielefeld U19
ITA SB 18/09 - 19:00 Ascoli - เบเนเวนโต้
ITA SB 18/09 - 19:00 เลชเช - Alessandria
ITA SB 18/09 - 19:00 Monza - Ternana
ITA SB 18/09 - 19:00 Perugia - Cosenza
ITA SB 18/09 - 19:00 Reggina - สปาล
ITA P2 18/09 - 19:00 Pisa U19 - โฟรซิโนเน่ U19
KAZ PL 18/09 - 19:00 Kaspij Aktau - Atyrau
LAT 1L 18/09 - 19:00 Auda - Tukums 2000
LIT AL 18/09 - 19:00 Dziugas Telsiai - Zalgiris
LIT IL 18/09 - 19:00 BFA Vilnius - Neptunas
LIT IL 18/09 - 19:00 Suduva 2 - Atmosfera
NOR D3 18/09 - 19:00 Assiden - Tonsberg
NOR D3 18/09 - 19:00 Halsen - Honefoss
NOR D3 18/09 - 19:00 Krakeroy - Flint
NOR D3 18/09 - 19:00 Staal Jorpeland - Vidar
NOR D3 18/09 - 19:00 Sandviken - Lysekloster
POL IIIL 18/09 - 19:00 Kluczevia Stargard - Sroda
POL IIIL 18/09 - 19:00 Bielsko-Biala - Polonia Bytom
POL IIIL 18/09 - 19:00 Korona Rzeszow - Sokol Sieniawa
POL CL 18/09 - 19:00 Rakow Czestochowa U18 - Gwarek Zabrze U18
RUS FNL2 18/09 - 19:00 Alania 2 - Legion Dynamo
RUS FNL2 18/09 - 19:00 Nosta - Tyumen
SWE D1 18/09 - 19:00 Haninge - Sylvia
SWE D1 18/09 - 19:00 Assyriska IK - Torns
SWE D2 18/09 - 19:00 Bergnasets AIK - Bodens
SWE D2 18/09 - 19:00 Friska Viljor - Storfors AIK
SWE D2 18/09 - 19:00 Gottne IF - Umea FC
SWE D2 18/09 - 19:00 Sandviks - Skelleftea
SWE D2 18/09 - 19:00 Enskede - Sandvikens
SWE D2 18/09 - 19:00 Karlbergs - Enkopings SK
SWE D2 18/09 - 19:00 Torslanda - Eskilsminne
SWE D2 18/09 - 19:00 Varbergs GIF - Frolunda
SWE D2 18/09 - 19:00 Asarums - Kristianstads
SWE D2 18/09 - 19:00 Nosaby IF - Rappe GOIF
SWE D2 18/09 - 19:00 Olympic - Karlskrona
SWE D2 18/09 - 19:00 Rosengard - IFK Karlshamn
SWE D2 18/09 - 19:00 Smedby - Huddinge
SWE D2 18/09 - 19:00 United Nordic - Trosa-Vagnharads
SWE D2 18/09 - 19:00 Angered - Ahlafors IF
SWE D2 18/09 - 19:00 Gauthiod - Nordvarmland
SWE D2 18/09 - 19:00 Grebbestads - Yxhults IK
SWE D2 18/09 - 19:00 Kumla - Stenungsunds
THA TL2 18/09 - 19:00 อุดรธานี - Muangkan Utd
TUR 2LRG 18/09 - 19:00 H.Trabzon - Nigde Anadolu
UKR DL 18/09 - 19:00 Dinaz Vyshgorod - Nyva Vinnytsya
AUS 2L 18/09 - 19:30 Dornbirn - Floridsdorfer AC
AUS RW 18/09 - 19:30 Wacker Innsbruck (Am) - Kufstein
CZE UKP 18/09 - 19:30 Modlany - Lovosice
CZE 2LW 18/09 - 19:30 Branik W - Sparta Prague B W
DR L1 18/09 - 19:30 AC Kuya - Tshinkunku
GER OBN 18/09 - 19:30 Neumarkt - Vilzing
HUN HC 18/09 - 19:30 FC Dabas - Haladas
ITA P2 18/09 - 19:30 Ascoli U19 - Ternana U19
LEB PL 18/09 - 19:30 Al Sahel - Safa
MAL SL 18/09 - 19:30 Chitipa United - Red Lions
MAL SL 18/09 - 19:30 Civo Utd - Blue Eagles
MOZ M 18/09 - 19:30 Black Bulls - Ferroviario Nacala
NET TD 18/09 - 19:30 Noordwijk - De Treffers
NET DD 18/09 - 19:30 อาแย็กซ์ (Am) - Ter Leede
NET DD 18/09 - 19:30 GOES - DVS '33 Ermelo
NET DD 18/09 - 19:30 Harkemase Boys - ODIN '59
NET DD 18/09 - 19:30 Lisse - Hoek
NET DD 18/09 - 19:30 Staphorst - Excelsior 31
NET DD 18/09 - 19:30 VVOG - SteDoCo
NET D1U18 18/09 - 19:30 อาแย็กซ์ U18 - อูเทรชท์ U18
NET D1U18 18/09 - 19:30 พีเอสวี U18 - เฟเยนูร์ด U18
NOR D3 18/09 - 19:30 OS TF - Frigg
RUS FNL2 18/09 - 19:30 FK Anzi Makhackala - Spartak Nalchik
SLO 1LW 18/09 - 19:30 Myjava W - Trnava W
UKR PL 18/09 - 19:30 Volyn Lutsk - VPK-Agro
SLO 2SNL 18/09 - 19:45 Primorje - Rudar
ITA SA 18/09 - 20:00 เจนัว - ฟิออเรนติน่า
AFR CAFCL 18/09 - 20:00 Platinum (Zim) - Sagrada (Ang)
AFR CAFCL 18/09 - 20:00 Tusker (Ken) - AS Arta (Dji)
AFR CAFCL 18/09 - 20:00 Zanaco (Zam) - Akonangui (Gnq)
AFR CAFCL 18/09 - 20:00 ZESCO (Zam) - Royal Leopards (Esw)
AFR CAFCC 18/09 - 20:00 AS Kigali (Rwa) - Missiri (Com)
AFR CAFCC 18/09 - 20:00 Biashara Mara United (Tan) - Dikhil (Dji)
AFR CAFCC 18/09 - 20:00 Buffles du Borgou (Ben) - FAR Rabat (Mar)
AFR CAFCC 18/09 - 20:00 Horseed (Som) - Azam (Tan)
AFR CAFCC 18/09 - 20:00 Young Buffaloes (Esw) - Red Arrows (Zam)
ALB FD 18/09 - 20:00 Korabi Peshkopi - Butrinti Sarande
AZE PL 18/09 - 20:00 Gabala - Sabail
BEL 1NW 18/09 - 20:00 Gent II W - Zwevezele W
BEL 1NW 18/09 - 20:00 Moldavo W - Genk II W
BEL 1NW 18/09 - 20:00 Wuustwezel W - Chastre W
BUR PL 18/09 - 20:00 Dynamik - New Oil
BUR PL 18/09 - 20:00 Kayanza - TOP Junior
CZE D2 18/09 - 20:00 Opava - Mas Taborsko
CZE KKP 18/09 - 20:00 Lomnice - Karlovy Vary B
ENG LT 18/09 - 20:00 Northampton - Swindon
EST M 18/09 - 20:00 Kuressaare - Parnu JK Vaprus
FIN KGA 18/09 - 20:00 Atlantis - KaPa
FIN KGC 18/09 - 20:00 Kemi City - เอร์กูเลส
FIN KGC 18/09 - 20:00 VIFK - OLS Oulu
FRA L2 18/09 - 20:00 Sochaux - Paris FC
FRA L2 18/09 - 20:00 ตูลูส - Grenoble
GER RN 18/09 - 20:00 Jeddeloh - BSV Rehden
GER RN 18/09 - 20:00 Oberneuland - Luneburger Hansa
GER ONOFV 18/09 - 20:00 Pampow - Neustrelitz
GER ONOFV 18/09 - 20:00 Martinroda - Blau-Weiss Zorbau
GER OS 18/09 - 20:00 Eckernforder SV - SC Weiche-08 II
GER OS 18/09 - 20:00 Kronshagen - Bordesholm
GER OH 18/09 - 20:00 Curslack-Neuengamme - Sasel
GER OH 18/09 - 20:00 Alzenau - Neuhof
GER OH 18/09 - 20:00 Flieden - Fernwald
GER OH 18/09 - 20:00 Hadamar - Bad Vilbel
GER OH 18/09 - 20:00 Hanau - Stadtallendorf
GER OH 18/09 - 20:00 Hunfelder - Baunatal
GER OR 18/09 - 20:00 Rochling - Elversberg II
GER OBN 18/09 - 20:00 Bayern Hof - Gebenbach
GER OBS 18/09 - 20:00 Donaustauf - Deisenhofen
GER OBS 18/09 - 20:00 Gundelfingen - Landsberg
GER OBS 18/09 - 20:00 Turkspor Augsburg - Ingolstadt II
GER JBS 18/09 - 20:00 Darmstadt U19 - Kassel U19
HUN HC 18/09 - 20:00 Budaorsi SC - Vasas
HUN HC 18/09 - 20:00 BVSC-Zuglo - Ivancsa
HUN HC 18/09 - 20:00 Cegledi - Kaposvar
HUN HC 18/09 - 20:00 Csepel - Szegedi
HUN HC 18/09 - 20:00 Debreceni EAC - Kisvarda
HUN HC 18/09 - 20:00 Gyomro - Paks
HUN HC 18/09 - 20:00 Jaszberenyi - Balassagyarmat
HUN HC 18/09 - 20:00 Kelen - Szeged
HUN HC 18/09 - 20:00 Komaromi VSE - Mezokovesd-Zsory
HUN HC 18/09 - 20:00 Monori - Csakvari
HUN HC 18/09 - 20:00 Mosonmagyarovari TE - Gyor
HUN HC 18/09 - 20:00 Tokol - Teskand
HUN HC 18/09 - 20:00 Vac - Zalaegerszegi (Hun)
HUN HC 18/09 - 20:00 VLS Veszprem - Debrecen
ISR LAN 18/09 - 20:00 Hapoel Bnei Zalfa - Ironi Baka
ITA SD 18/09 - 20:00 Caldiero Terme - Luparense
ITA SD 18/09 - 20:00 Pro Livorno - Flaminia
ITA P1 18/09 - 20:00 เอ็มโปลี U19 - สปาล U19
ITA P2 18/09 - 20:00 Cittadella U19 - อูดิเนเซ่ U19
ITA P2 18/09 - 20:00 Como U19 - Vicenza U19
ITA P2 18/09 - 20:00 Cremonese U19 - Reggiana U19
ITA P2 18/09 - 20:00 Entella U19 - Venezia U19
ITA P2 18/09 - 20:00 Monza U19 - เบรสชา U19
ITA P2 18/09 - 20:00 Reggina U19 - Cosenza U19
ITA P2 18/09 - 20:00 สเปเซีย U19 - เบเนเวนโต้ U19
LEB PL 18/09 - 20:00 Al Hikma - Al Ansar
NET TD 18/09 - 20:00 ASWH - Jong Volendam
NET TD 18/09 - 20:00 Excelsior Maassluis - Quick Boys
NET TD 18/09 - 20:00 Spakenburg - GVVV
NET DD 18/09 - 20:00 Sparta Nijkerk - VVSB
NET DD 18/09 - 20:00 Sportlust - Barendrecht
NET DD 18/09 - 20:00 VV DOVO - ACV Assen
NET D1U21 18/09 - 20:00 Jong Den Haag - Jong Nijmegen
NET D1U21 18/09 - 20:00 Jong Groningen - Jong Feyenoord
NET D1U18 18/09 - 20:00 อาแซด U18 - พีอีซี ซโวลล์ U18
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Besa 1976 - FK Korab
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Bratstvo 07 - Kit Go Pehchevo
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Kadino Skopje - KF Gostivar
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Kozuv Gevgelija - Belasica
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Ohrid - Teteks
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Osogovo - Lok. Gradsko
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Sasa - Detonit Junior
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Sileks - Voska Sport
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Sloga Vinica - Pobeda
NOR 2MFL 18/09 - 20:00 Veleshta - เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
NOR OBOS 18/09 - 20:00 Asane - Aalesund
NOR OBOS 18/09 - 20:00 Bryne - Start
NOR OBOS 18/09 - 20:00 Grorud - Sogndal
NOR OBOS 18/09 - 20:00 Jerv - Sandnes
NOR OBOS 18/09 - 20:00 Raufoss - KFUM Oslo
NOR OBOS 18/09 - 20:00 Strommen - Ham-Kam
NOR D2 18/09 - 20:00 V. Haugesund - Oygarden
NOR D3 18/09 - 20:00 Brodd - Djerv 1919
NOR D3 18/09 - 20:00 Mandalskameratene - Donn
NOR D3 18/09 - 20:00 Bodo/Glimt 2 - Nordstrand
POL E 18/09 - 20:00 Pogon Szczecin - Cracovia
POL IIIL 18/09 - 20:00 Skierniewice - Biala Piska
POL IIIL 18/09 - 20:00 Kotwica Kolobrzeg - Przodkowo
POL IIIL 18/09 - 20:00 Ol. Grudziadz - Pogon Szczecin II
POL IIIL 18/09 - 20:00 Gwarek Tarnowskie Gory - Sleza Wroclaw
POL IIIL 18/09 - 20:00 Ostrowiec Swietokrzyski - Wisloka Debica
RUS FNL2 18/09 - 20:00 Dynamo Makhachkala - Chernomorets Novorossijsk
RUS FNL2 18/09 - 20:00 Forte Taganrog - Yessentuki
RUS FNL2 18/09 - 20:00 Kholding - Biolog
RUS FNL2 18/09 - 20:00 Kairat Moscow - Tver
RUS FNL2 18/09 - 20:00 Murom - Lokomotiv-Kazanka
RUS FNL2 18/09 - 20:00 Volna Nizhegorodskaya - Vladimir
RUS FNL2 18/09 - 20:00 Penza - Kaluga
RUS FNL2 18/09 - 20:00 Saratov - Salyut-Belgorod
RUS FNL2 18/09 - 20:00 Saturn Ramenskoye - FK Saransk
SAN CS 18/09 - 20:00 Cailungo - Fiorentino
SAN CS 18/09 - 20:00 Folgore - Domagnano
SAN CS 18/09 - 20:00 La Fiorita - Libertas
SAN CS 18/09 - 20:00 Tre Fiori - Murata
SLO 2 18/09 - 20:00 Slovan Bratislava B - Bardejov
SLO DCW 18/09 - 20:00 FK Nove Zamky - Imel
SLO DCW 18/09 - 20:00 Nitra - Levice
SLO DCW 18/09 - 20:00 Povazska Bystrica - Z. Moravce-Vrable B
SLO DCW 18/09 - 20:00 Sala - Kalna n. Hronom
SLO DCW 18/09 - 20:00 Tempo Partizanske - Crystal
SLO DCE 18/09 - 20:00 Giraltovce - Sobrance-Sobranecko
SLO DCE 18/09 - 20:00 Spisska Nova Ves - Lipany
SLO DCE 18/09 - 20:00 Vranov - Rudnany
SLO DCC 18/09 - 20:00 Cadca - L. Hradok
SLO DCC 18/09 - 20:00 MSK Martin - Filakovo
SLO DCC 18/09 - 20:00 Rimavska Sobota - MSK Lucenec
SOU PL 18/09 - 20:00 Chippa Utd. - Orlando Pirates
SOU GAC 18/09 - 20:00 Hungry Lions - Jomo Cosmos
SOU GAC 18/09 - 20:00 JDR Stars - Cape Town All Stars
SOU GAC 18/09 - 20:00 Tshakhuma - Platinum City
SOU GAC 18/09 - 20:00 TS Sporting - Pretoria U.
SWE A 18/09 - 20:00 Degerfors - Sirius
SWE A 18/09 - 20:00 มัลโม่ - Djurgarden
SWE S 18/09 - 20:00 AFC Eskilstuna - Vasalunds
SWE S 18/09 - 20:00 Brage - GAIS
SWE D1 18/09 - 20:00 Lunds - Ljungskile
SWE D1 18/09 - 20:00 Oskarshamns - IFK Malmo
SWE D2 18/09 - 20:00 Taftea IK - Stode
SWE D2 18/09 - 20:00 Team TG FF - Froso IF
SWE D2 18/09 - 20:00 IFK Stocksund - Kvarnsvedens
SWE D2 18/09 - 20:00 Upsala - Skiljebo
SWE D2 18/09 - 20:00 Dalstorps - Angelholms
SWE D2 18/09 - 20:00 IFK Hassleholm - Balkan
SWE D2 18/09 - 20:00 Solvesborgs - Hassleholms IF
SWE D2 18/09 - 20:00 Varmbols - Mjolby AI FF
SWI SC 18/09 - 20:00 Black Stars - Biel
SYR PL 18/09 - 20:00 Harjaleh - Jableh
TAJ VL 18/09 - 20:00 Istiqlol Dushanbe - Ravshan
TUR SL 18/09 - 20:00 คาซิมปาซ่า - แทร็บซอนสปอร์
TUR 1L 18/09 - 20:00 Eyupspor - บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์
TUR 2LRG 18/09 - 20:00 Sariyer - Turgutluspor
TUR 3LG1 18/09 - 20:00 Sancaktepe - Kelkit
TUR 3LG2 18/09 - 20:00 Beyoglu Yeni Carsi - Carsambaspor
TUR 3LG3 18/09 - 20:00 Erokspor - Belediye Derince
UKR DL 18/09 - 20:00 Balkany - Peremoga Dnipro
UKR DL 18/09 - 20:00 FC Chernihiv - Bukovyna
UKR DL 18/09 - 20:00 FC Vovchansk - Yarud Mariupol
UKR DL 18/09 - 20:00 Nikopol - SC Poltava
UKR DL 18/09 - 20:00 Nova Kakhovka - Skoruk Tomakovka
UKR DL 18/09 - 20:00 Real Pharma - Tavriya
UKR DL 18/09 - 20:00 Trostyanets - Mykolaivka
UKR L 18/09 - 20:00 Lviv U19 - Metalist 1925 U19
ZAM SL 18/09 - 20:00 Chambishi - Indeni
ZAM SL 18/09 - 20:00 Forest Rangers - Kafue Celtic
ZAM SL 18/09 - 20:00 Lusaka Dynamos - Konkola
ZAM SL 18/09 - 20:00 Nkwazi - Green Buffaloes FC
NET D1U21 18/09 - 20:15 Jong FC Twente/Heracles - Jong NAC Breda
GER B 18/09 - 20:30 Arminia Bielefeld - ฮอฟเฟ่นไฮม์
GER B 18/09 - 20:30 เอาก์สบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
GER B 18/09 - 20:30 บาเยิร์น มิวนิค - Bochum
GER B 18/09 - 20:30 ไมนซ์ - ไฟร์บวร์ก
BEL 1NW 18/09 - 20:30 Tienen W - RSC Anderlecht II W
CZE CFL 18/09 - 20:30 Zivanice - Velvary
CZE MSFL 18/09 - 20:30 Rosice - Vratimov
CZE MSFL 18/09 - 20:30 Uhersky Brod - Unicov
CZE DA 18/09 - 20:30 Katovice - Hvezda Cheb
CZE DA 18/09 - 20:30 Klatovy - Petrin Plzen
CZE DA 18/09 - 20:30 Prestice - Doubravka
CZE DA 18/09 - 20:30 Rokycany - Union Beroun
CZE DB 18/09 - 20:30 Dobris - Tatran Rakovnik
CZE DC 18/09 - 20:30 Letohrad - Kutna Hora
CZE DC 18/09 - 20:30 Trutnov - Tochovice
CZE DE 18/09 - 20:30 Bzenec - Nove Sady
CZE DE 18/09 - 20:30 Holesov - Vsechovice
CZE DE 18/09 - 20:30 Skastice - Slavicin
CZE DE 18/09 - 20:30 SK Hranice - Vsetin
CZE DE 18/09 - 20:30 Valasske Mezirici - Prerov
CZE DF 18/09 - 20:30 Hermanice - Polanka nad Odrou
CZE DF 18/09 - 20:30 Rymarov - Vitkovice
CZE MKP 18/09 - 20:30 Celadna - Koberice
CZE MKP 18/09 - 20:30 Fulnek - Cesky Tesin
CZE MKP 18/09 - 20:30 Hlubina - Bridlicna
CZE MKP 18/09 - 20:30 Lok.Petrovice - Jakubcovice
CZE MKP 18/09 - 20:30 Orlova - Brusperk
CZE MKP 18/09 - 20:30 Petrvald na Morave - Pusta Polom
CZE ZKP 18/09 - 20:30 Bystrice pod Hostynem - Kvasice
CZE ZKP 18/09 - 20:30 Napajedla - Nevsova
CZE ZKP 18/09 - 20:30 Valasska Polanka - Morkovice
CZE VKP 18/09 - 20:30 Bedrichov - Pribyslav
CZE VKP 18/09 - 20:30 Chotebor - Zirovnice
CZE VKP 18/09 - 20:30 Sperice - HFK Trebic
CZE VKP 18/09 - 20:30 Vrchovina B - Pelhrimov
CZE OKP 18/09 - 20:30 Jesenik - Lutin
CZE OKP 18/09 - 20:30 Rapotin - Velke Losiny
CZE OKP 18/09 - 20:30 Sternberk - Dolany
CZE OKP 18/09 - 20:30 Zelatovice - Sokol Usti
CZE PKP 18/09 - 20:30 Ceska Trebova - Litomysl
CZE PKP 18/09 - 20:30 Chocen - Hermanuv Mestec
CZE PKP 18/09 - 20:30 Rohovladova Bela - Chrudim B
CZE 2LW 18/09 - 20:30 Olomouc W - Lisen W
GER RS 18/09 - 20:30 Stuttgart II - Bahlinger
GER OR 18/09 - 20:30 Dudenhofen - Diefflen
GER OR 18/09 - 20:30 Hassia Bingen - Engers
GER OR 18/09 - 20:30 Kaiserslautern II - Karbach
GER OR 18/09 - 20:30 Mechtersheim - Worms
GER OR 18/09 - 20:30 Pfeddersheim - Hertha Wiesbach
GER OR 18/09 - 20:30 Speyer - Jagersburg
GER OB 18/09 - 20:30 Nottingen - Freiburger
GER OB 18/09 - 20:30 Oberachern - Pforzheim
GER OB 18/09 - 20:30 Reutlingen - Villingen
GER JBS 18/09 - 20:30 ไฟร์บวร์ก U19 - สตุ๊ตการ์ต U19
NET TD 18/09 - 20:30 HFC - IJsselmeervogels
NET TD 18/09 - 20:30 HHC - Rijnsburgse Boys
NET TD 18/09 - 20:30 Jong Sparta Rotterdam - Kozakken Boys
NET TD 18/09 - 20:30 Katwijk - Scheveningen
NOR D2 18/09 - 20:30 Brattvag - Baerum Sportsklubb
RUS PL 18/09 - 20:30 FK Krylya Sovetov Samara - FK Rostov
SCO SC 18/09 - 20:30 Penicuik - Tranent Juniors
SLO 2 18/09 - 20:30 Banska Bystrica - Trebisov
SLO 2 18/09 - 20:30 FK Humenne - Zilina B
SLO 2 18/09 - 20:30 Namestovo - Samorin
SLO 2 18/09 - 20:30 Puchov - Kosice
WAL CP 18/09 - 20:30 Caernarfon - Cardiff Metropolitan
WAL CP 18/09 - 20:30 Connahs Q. - Bala
WAL CP 18/09 - 20:30 Druids - Penybont
WAL CP 18/09 - 20:30 Haverfordwest - Flint
WAL CS 18/09 - 20:30 Carmarthen Town - Cambrian & Clydach
WAL CS 18/09 - 20:30 Risca - Swansea University
WAL CS 18/09 - 20:30 Trefelin - Cwmbran Celtic
WAL CN 18/09 - 20:30 Airbus - Colwyn Bay
WAL CN 18/09 - 20:30 Conwy Borough - Holyhead
WAL CN 18/09 - 20:30 Guilsfield - Penrhyncoch
WAL CN 18/09 - 20:30 Holywell - Bangor City
WAL CN 18/09 - 20:30 Llandudno - Llanidloes
WAL CN 18/09 - 20:30 Prestatyn - Buckley
WAL CN 18/09 - 20:30 Ruthin - Llanrhaeadr
IND L1 18/09 - 20:45 Bali United - Persib Bandung
SPA TRFEF 18/09 - 20:45 Ezcabarte - Valle Egues
ENG PL 18/09 - 21:00 เบิร์นลี่ย์ - อาเซนอล
ENG PL 18/09 - 21:00 ลิเวอร์พูล - คริสตัล พาเลซ
ENG PL 18/09 - 21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เซาแธมป์ตัน
ENG PL 18/09 - 21:00 นอริช ซิตี้ - วัตฟอร์ด
AFR CAFCL 18/09 - 21:00 Big Bullets (Mal) - AmaZulu (Rsa)
AFR CAFCC 18/09 - 21:00 Interclube (Ang) - Mafunzo (Tan)
AFR CAFCC 18/09 - 21:00 Orapa United (Bot) - Mangasport (Gab)
ALB FD 18/09 - 21:00 Apolonia Fier - Shkumbini Peqin
ALB FD 18/09 - 21:00 Burreli - Tomori Berat
ALB FD 18/09 - 21:00 Erzeni - Bylis
ALB FD 18/09 - 21:00 Lushnja - Terbuni
ALB FD 18/09 - 21:00 Pogradeci - Besa Kavaje
ALB FD 18/09 - 21:00 Turbina Cerrik - Beselidhja Lezha
ALB FD 18/09 - 21:00 Vora - Maliqi
AUS RC 18/09 - 21:00 Stadl Paura - Vocklamarkt
AUS RW 18/09 - 21:00 A. Salzburg - Bischofshofen
AUS RW 18/09 - 21:00 Bregenz - Hohenems
AUS RW 18/09 - 21:00 Wolfurt - Admira Dornbirn
BEL VL 18/09 - 21:00 Dynamo Brest - Slavia Mozyr
BEL PL 18/09 - 21:00 FC Slonim - Orsha
BEL SADGVFVA 18/09 - 21:00 KRC Harelbeke - Menen
BEL 1NW 18/09 - 21:00 Famkes Merkem W - RFC Liege W
BOS PL 18/09 - 21:00 Banovici - Jedinstvo Bihac
BOS PL 18/09 - 21:00 Bratstvo Gracanica - Tomislav
BOS PL 18/09 - 21:00 Gorazde - Gradina Srebrenik
BOS PL 18/09 - 21:00 Gradacac - Mladost DK
BOS PL 18/09 - 21:00 Kakanj - Igman K.
BOS PL 18/09 - 21:00 Travnik - TOSK Tesanj
BOS PL 18/09 - 21:00 Vis Simm-Bau - HNK Orasje
BOS PL 18/09 - 21:00 Drina Zvornik - Krupa
BOS PL 18/09 - 21:00 Ljubic Prnjavor - Podrinje Janja
BOS PL 18/09 - 21:00 Novi Grad - Slavija
BOS PL 18/09 - 21:00 Sloga Doboj - Kozarska Dubica
BOS PL 18/09 - 21:00 Tekstilac - Kozara
BOS PL 18/09 - 21:00 Zvijezda 09 - Buducnost Pilica
BRA SC 18/09 - 21:00 Oeste - EC Sao Jose
BUL V 18/09 - 21:00 Hebar - Septemvri Sofia
BUL V 18/09 - 21:00 Ludogorets II - Spartak
BUL V 18/09 - 21:00 Yantra Gabrovo - Neftochimic Burgas
BUL TL 18/09 - 21:00 Beroe II - Levski Karlovo
BUL TL 18/09 - 21:00 Borislav Parvomay - Rozova Dolina
BUL TL 18/09 - 21:00 Dimitrovgrad - Yambol 1915
BUL TL 18/09 - 21:00 Gigant Saedinenie - Chernomorets 1919
BUL TL 18/09 - 21:00 Levski Krumovgrad - Sokol Markovo
BUL TL 18/09 - 21:00 Rodopa Smolyan - Nesebar
BUL TL 18/09 - 21:00 Zagorets - Lok. Plovdiv II
BUL TL 18/09 - 21:00 Bansko - Vihren
BUL TL 18/09 - 21:00 Chavdar Etropole - Vladaya
BUL TL 18/09 - 21:00 Chepintsi - Balkan Botevgrad
BUL TL 18/09 - 21:00 Kostinbrod - Septemvri Sofia 2
BUL TL 18/09 - 21:00 Nadezhda Dobroslavci - Gotse Delchev
BUL TL 18/09 - 21:00 Oborishte - Vitosha Bistritsa
BUL TL 18/09 - 21:00 Pirin Blagoevgrad 2 - Botev Ihtiman
BUL TL 18/09 - 21:00 Rilski Sportist - Kyustendil
BUL TL 18/09 - 21:00 Slivnishki Geroy - Razlog
BUL TL 18/09 - 21:00 Akademik Svishtov - Lok. Gorna
BUL TL 18/09 - 21:00 Drenovets - Lok. Dryanovo
BUL TL 18/09 - 21:00 Mezdra - Spartak Pleven
BUL TL 18/09 - 21:00 Partizan Cerven Brjag - Juventus Malchika
BUL TL 18/09 - 21:00 Pavlikeni - Etar II
BUL TL 18/09 - 21:00 Peshtera Galata - OFK Levski
BUL TL 18/09 - 21:00 Vihar Slavyanovo - Bdin Vidin
BUL TL 18/09 - 21:00 Yantra Polski Trambesh - Botev Vratsa II
CRO 3HNLN 18/09 - 21:00 Bjelovar - NK Polet
CRO 3HNLN 18/09 - 21:00 Koprivnica - Podravina Ludbreg
CRO 3HNLN 18/09 - 21:00 Podravac Virje - Medjimurje Cakovec
CRO 3HNLN 18/09 - 21:00 Radnik Krizevci - Papuk Orahovica
CRO 3HNLN 18/09 - 21:00 Rudar Mursko Sredisce - Varteks Varazdin
CRO 3HNLN 18/09 - 21:00 Virovitica - Zdralovi
CZE 1L 18/09 - 21:00 สโลวาน ลิเบเรก - Mlada Boleslav
CZE 1L 18/09 - 21:00 Slovacko - ฟาสตาฟ ซลิน
CZE DB 18/09 - 21:00 Olympie Brezova - Slany
CZE JKP 18/09 - 21:00 Bystrc - Lisen B
CZE JKP 18/09 - 21:00 Moravska Slavia - Sparta Brno
CZE JKP 18/09 - 21:00 Moravsky Krumlov - Ratiskovice
CZE JKP 18/09 - 21:00 SK Krumvir - Bosonohy
CZE KKP 18/09 - 21:00 Cernilov - Dobruska
CZE KKP 18/09 - 21:00 Trebes - Vysoka n. Labem
ENG C 18/09 - 21:00 บาร์นสลีย์ - แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ENG C 18/09 - 21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ - บอร์มัธ
ENG C 18/09 - 21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ - สโต๊ค ซิตี้
ENG C 18/09 - 21:00 ฟูแล่ม - เร้ดดิ้ง
ENG C 18/09 - 21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ - น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ENG C 18/09 - 21:00 ลูตัน ทาวน์ - สวอนซี
ENG C 18/09 - 21:00 มิดเดิลสโบรห์ - แบล็กพูล
ENG C 18/09 - 21:00 มิลล์วอลล์ - โคเวนทรี ซิตี้
ENG C 18/09 - 21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด - เบอร์มิงแฮม ซิตี้
ENG C 18/09 - 21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ - เวสต์บรอม
ENG C 18/09 - 21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส - บริสตอล ซิตี้
ENG LO 18/09 - 21:00 Accrington - วีแกน แอธเลติก
ENG LO 18/09 - 21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน - พลิมัท
ENG LO 18/09 - 21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ - โรเธอร์แฮม
ENG LO 18/09 - 21:00 Cheltenham - อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ENG LO 18/09 - 21:00 Crewe - เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ENG LO 18/09 - 21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส - Morecambe
ENG LO 18/09 - 21:00 Fleetwood - ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
ENG LO 18/09 - 21:00 Gillingham - MK Dons
ENG LO 18/09 - 21:00 Lincoln - อิปสวิช ทาวน์
ENG LO 18/09 - 21:00 Portsmouth - Cambridge Utd
ENG LO 18/09 - 21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ - ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ENG LO 18/09 - 21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส - Charlton
ENG LT 18/09 - 21:00 Bradford City - Barrow
ENG LT 18/09 - 21:00 Bristol Rovers - Leyton Orient
ENG LT 18/09 - 21:00 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด - Scunthorpe
ENG LT 18/09 - 21:00 Colchester - Crawley
ENG LT 18/09 - 21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ - Sutton
ENG LT 18/09 - 21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ - โรชเดล
ENG LT 18/09 - 21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ - Walsall
ENG LT 18/09 - 21:00 Oldham - Hartlepool
ENG LT 18/09 - 21:00 Port Vale - Harrogate
ENG LT 18/09 - 21:00 สตีฟเนจ - Forest Green
ENG LT 18/09 - 21:00 Tranmere - Salford
ENG NL 18/09 - 21:00 Bromley - Barnet
ENG NL 18/09 - 21:00 FC Halifax - Stockport
ENG NL 18/09 - 21:00 Grimsby - Eastleigh
ENG NL 18/09 - 21:00 Notts Co - Maidenhead
ENG NL 18/09 - 21:00 Solihull Moors - Boreham Wood
ENG NL 18/09 - 21:00 Torquay - Southend
ENG NL 18/09 - 21:00 Wealdstone - Aldershot
ENG NL 18/09 - 21:00 Wrexham - Dag & Red
ENG NL 18/09 - 21:00 เยโอวิล ทาวน์ - Chesterfield
ENG NPLPD 18/09 - 21:00 Gainsborough - Stalybridge
ENG NPLPD 18/09 - 21:00 Stafford - Matlock
ENG SLCD 18/09 - 21:00 Redditch - Barwell
ENG ILPD 18/09 - 21:00 Brightlingsea - Lewes
ENG ILPD 18/09 - 21:00 Potters Bar - Bognor Regis
ENG FAC 18/09 - 21:00 Abbey Rangers - Marlow
ENG FAC 18/09 - 21:00 AFC Fylde - Spennymoor
ENG FAC 18/09 - 21:00 AFC Telford - Stamford
ENG FAC 18/09 - 21:00 Ashford Town - Folkestone
ENG FAC 18/09 - 21:00 Atherton - Witton
ENG FAC 18/09 - 21:00 Aylesbury Utd - Bishops
ENG FAC 18/09 - 21:00 Barking - Dunstable
ENG FAC 18/09 - 21:00 Basingstoke - Wimborne
ENG FAC 18/09 - 21:00 Beaconsfield Town - Havant & W
ENG FAC 18/09 - 21:00 Bedford - Welwyn Garden
ENG FAC 18/09 - 21:00 Bedworth United - Long Eaton
ENG FAC 18/09 - 21:00 Belper Town - Tamworth
ENG FAC 18/09 - 21:00 Bishop's Stortford - Bowers & Pitsea
ENG FAC 18/09 - 21:00 Blyth - FC United
ENG FAC 18/09 - 21:00 Boston Utd - Corby
ENG FAC 18/09 - 21:00 Brackley Town - Coalville
ENG FAC 18/09 - 21:00 Braintree - Billericay
ENG FAC 18/09 - 21:00 Broadfields United - Hastings
ENG FAC 18/09 - 21:00 Bromsgrove - Worksop
ENG FAC 18/09 - 21:00 Burgess Hill - Dorking
ENG FAC 18/09 - 21:00 Buxton - Rushall
ENG FAC 18/09 - 21:00 Carshalton - Ebbsfleet
ENG FAC 18/09 - 21:00 Chelmsford - Little Oakley
ENG FAC 18/09 - 21:00 Chertsey - Chesham
ENG FAC 18/09 - 21:00 Chichester - Maidstone
ENG FAC 18/09 - 21:00 Chorley - Southport
ENG FAC 18/09 - 21:00 Cirencester - Hamworthy
ENG FAC 18/09 - 21:00 City Of Liverpool - Farsley
ENG FAC 18/09 - 21:00 Cleethorpes - Alfreton
ENG FAC 18/09 - 21:00 Colne - Guiseley
ENG FAC 18/09 - 21:00 Concord - St. Albans
ENG FAC 18/09 - 21:00 Curzon Ashton - Stockton
ENG FAC 18/09 - 21:00 Darlington - Chester
ENG FAC 18/09 - 21:00 Dartford - Hythe
ENG FAC 18/09 - 21:00 Dulwich Hamlet - Bedfont Sports
ENG FAC 18/09 - 21:00 East Thurrock - Needham Market
ENG FAC 18/09 - 21:00 Enfield Town - Hadley
ENG FAC 18/09 - 21:00 Frome - Oxford City
ENG FAC 18/09 - 21:00 Gateshead - Bradford PA
ENG FAC 18/09 - 21:00 Great Wakering - Peterborough Sports
ENG FAC 18/09 - 21:00 Halesowen - Handsworth
ENG FAC 18/09 - 21:00 Hanley Town - Chasetown
ENG FAC 18/09 - 21:00 Hanwell Town - Eastbourne Boro
ENG FAC 18/09 - 21:00 Hayes & Yeading - Tonbridge
ENG FAC 18/09 - 21:00 Hitchin - Cheshunt
ENG FAC 18/09 - 21:00 Hornchurch - Walthamstow
ENG FAC 18/09 - 21:00 Hungerford - Truro
ENG FAC 18/09 - 21:00 Kings Langley - Leiston
ENG FAC 18/09 - 21:00 Kingstonian - Horsham FC
ENG FAC 18/09 - 21:00 Leamington - Stone Old Alleynians
ENG FAC 18/09 - 21:00 Leatherhead - Corinthian-Casuals
ENG FAC 18/09 - 21:00 Lymington - Hereford
ENG FAC 18/09 - 21:00 Marine - Warrington
ENG FAC 18/09 - 21:00 Marske - South Shields
ENG FAC 18/09 - 21:00 Merstham - Margate
ENG FAC 18/09 - 21:00 Met. Police - Farnborough
ENG FAC 18/09 - 21:00 Mickleover - Basford
ENG FAC 18/09 - 21:00 Morpeth - Lancaster
ENG FAC 18/09 - 21:00 Mossley - Radcliffe
ENG FAC 18/09 - 21:00 Nantwich - Banbury
ENG FAC 18/09 - 21:00 Norwich Utd - Mildenhall
ENG FAC 18/09 - 21:00 Phoenix - Redhill
ENG FAC 18/09 - 21:00 Poole - Chippenham
ENG FAC 18/09 - 21:00 Prescot - Whitby
ENG FAC 18/09 - 21:00 Runcorn Linnets - Bamber Bridge
ENG FAC 18/09 - 21:00 Shaftesbury Town - Bath
ENG FAC 18/09 - 21:00 Slough - Whitehawk
ENG FAC 18/09 - 21:00 Spalding United - Kettering
ENG FAC 18/09 - 21:00 Sporting Khalsa - Kidderminster
ENG FAC 18/09 - 21:00 Squires Gate - Pontefract
ENG FAC 18/09 - 21:00 Stratford - Nuneaton
ENG FAC 18/09 - 21:00 Sudbury - Stowmarket Town
ENG FAC 18/09 - 21:00 Tiverton - Sholing
ENG FAC 18/09 - 21:00 Walton Casuals - Hampton & Richmond
ENG FAC 18/09 - 21:00 Ware - Hemel Hempstead
ENG FAC 18/09 - 21:00 Welling - Harrow
ENG FAC 18/09 - 21:00 Weston-super-Mare - Taunton
ENG FAC 18/09 - 21:00 Wingate & Finchley - Baldock
ENG FAC 18/09 - 21:00 Yate Town - Gosport
ENG FAC 18/09 - 21:00 York - Hebburn Town
ENG PL2 18/09 - 21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U23 - คริสตัล พาเลซ U23
FAR 1D 18/09 - 21:00 Vikingur 2 - Sandur
FIN V 18/09 - 21:00 Haka - Ilves
FIN V 18/09 - 21:00 KTP - KuPS
FIN V 18/09 - 21:00 Lahti - AC Oulu
FIN V 18/09 - 21:00 SJK - Inter Turku
FIN KGA 18/09 - 21:00 MiPK - Lahden Reipas
FIN KGB 18/09 - 21:00 TPV - PIF Pargas
FRA N2 18/09 - 21:00 Lens II - ASM Belfort
FRA N2 18/09 - 21:00 Lyon II - Aubagne
FRA N2 18/09 - 21:00 Nantes II - Andrezieux
GER OS 18/09 - 21:00 Oldenburger - Pansdorf
GER ON 18/09 - 21:00 Arminia Hannover - FT Braunschweig
GER ON 18/09 - 21:00 Tundern - Eintracht Northeim
GER OR 18/09 - 21:00 Eisbachtal - TuS Koblenz
GER OR 18/09 - 21:00 Eppelborn - Arminia Ludwigshafen
GER OBN 18/09 - 21:00 Abtswind - Wurzburger FV
GER OBN 18/09 - 21:00 Sand - ATSV
GER OBS 18/09 - 21:00 Hankofen-Hailing - Kirchanschoring
GER OBS 18/09 - 21:00 Kottern-St. Mang - Garching
GER ON 18/09 - 21:00 SC Velbert - FSV Duisburg
HUN HC 18/09 - 21:00 Papai Perutz - Budafoki
ICE I 18/09 - 21:00 Fram - Afturelding
ICE I 18/09 - 21:00 Grindavik - Olafsvik
ICE I 18/09 - 21:00 Selfoss - Fjolnir
ICE I 18/09 - 21:00 Throttur - Thor Akureyri
ICE D2 18/09 - 21:00 Fjardabyggd - Leiknir F.
ICE D2 18/09 - 21:00 Haukar - Fjallabyggd
ICE D2 18/09 - 21:00 IR Reykjavik - Reynir
ICE D2 18/09 - 21:00 KV Reykjavik - Throttur Vogar
ICE D2 18/09 - 21:00 Magni - Kari
ICE D2 18/09 - 21:00 Njardvik - Volsungur
ITA SD 18/09 - 21:00 Vado - HSL Derthona
ITA SD 18/09 - 21:00 Cjarlins Muzane - Mestre
ITA SD 18/09 - 21:00 Dolomiti Bellunesi - Levico Terme
ITA SD 18/09 - 21:00 Union Clodiense - Adriese
KAZ PL 18/09 - 21:00 Turan - Ordabasy
KOS S 18/09 - 21:00 FC Ballkani - KF Llapi
KOS S 18/09 - 21:00 Malisheva - Feronikeli
LAT 1L 18/09 - 21:00 Saldus SS/Leevon - FK Smiltene
LIT AL 18/09 - 21:00 Banga - Kauno Zalgiris
MEX LMXU20 18/09 - 21:00 Club Leon U20 - Juarez U20
MEX LMXU20 18/09 - 21:00 Guadalajara Chivas U20 - Pachuca U20
MEX LMXU20 18/09 - 21:00 Mazatlan U20 - U.N.A.M.- Pumas U20
MEX LMXU20 18/09 - 21:00 Toluca U20 - Club America U20
MOL DN 18/09 - 21:00 Dinamo-Auto - Floresti
NET D1U21 18/09 - 21:00 Jong Almere City - Jong Heerenveen
NOR NIFLP 18/09 - 21:00 Ballymena - Glenavon
NOR NIFLP 18/09 - 21:00 Carrick Rangers - Portadown
NOR NIFLP 18/09 - 21:00 Crusaders - Larne
NOR NIFLP 18/09 - 21:00 Dungannon - Cliftonville
NOR NIFLP 18/09 - 21:00 Linfield - Coleraine
NOR NIFLP 18/09 - 21:00 Warrenpoint - Glentoran
NOR NIFLC 18/09 - 21:00 Ballinamallard - Knockbreda
NOR NIFLC 18/09 - 21:00 Ballyclare - Newry City
NOR NIFLC 18/09 - 21:00 Dergview - Queens Univ.
NOR NIFLC 18/09 - 21:00 Dundela - Annagh
NOR NIFLC 18/09 - 21:00 Institute - Ards
NOR NIFLC 18/09 - 21:00 Loughgall - H&W Welders
NOR D2 18/09 - 21:00 Eidsvold - Moss
NOR D2 18/09 - 21:00 Floro - Alta
NOR D2 18/09 - 21:00 Fram - Notodden
NOR D2 18/09 - 21:00 Skeid - Sotra
NOR D3 18/09 - 21:00 Gjovik-Lyn - Gjellerasen
NOR D3 18/09 - 21:00 Nybergsund - Stovner
NOR D3 18/09 - 21:00 Toten - Elverum
NOR D3 18/09 - 21:00 Hinna - Sola
NOR D3 18/09 - 21:00 Start 2 - Madla IL
NOR D3 18/09 - 21:00 Stord - Fyllingsdalen
NOR D3 18/09 - 21:00 Byasen - Orkla
NOR D3 18/09 - 21:00 Ntnui - Molde 2
NOR D3 18/09 - 21:00 Strindheim - Traeff
PAR DI 18/09 - 21:00 Diaz - Ameliano
PAR DI 18/09 - 21:00 Rubio Nu - Sportivo Iteno
POL D2 18/09 - 21:00 Pruszkow - Ostroda
POL D2 18/09 - 21:00 Wisla Pulawy - S. Rzeszow
POL IIIL 18/09 - 21:00 Legionowo - Pilica Bialobrzegi
POL IIIL 18/09 - 21:00 LKS Lodz II - Bron Radom
POL IIIL 18/09 - 21:00 Szczuczyn - Legia II
POL IIIL 18/09 - 21:00 Jarocin - Elana Torun
POL IIIL 18/09 - 21:00 Kleczew - Blekitni Stargard
POL IIIL 18/09 - 21:00 Swit Skolwin - Starogard Gdanski
POL IIIL 18/09 - 21:00 Avia Swidnik - Siarka Tarnobrzeg
POL IIIL 18/09 - 21:00 S. Wola - Orleta Radzyn
POL IIIL 18/09 - 21:00 Unia Tarnow - Tomasovia T. L.
POL IIIL 18/09 - 21:00 Wolka Pelkinska - Czarni Polaniec
ROM L2 18/09 - 21:00 Politehnica Timisoara - Csikszereda M. Ciuc
ROM L3 18/09 - 21:00 Bucovina Radauti - Somuz Falticeni
ROM L3 18/09 - 21:00 Ceahlaul - Dante Botosani
ROM L3 18/09 - 21:00 CSM Bacau - Husana Husi
ROM L3 18/09 - 21:00 Sporting Vaslui - Foresta Suceava
ROM L3 18/09 - 21:00 CS Faurei - Aerostar
ROM L3 18/09 - 21:00 Dinamo Bacau - CSM Focsani
ROM L3 18/09 - 21:00 Metalul Buzau - Sportul Chiscani
ROM L3 18/09 - 21:00 Otelul - Viitorul Ianca
ROM L3 18/09 - 21:00 Recolta Gh. Doja - Agricola Borcea
ROM L3 18/09 - 21:00 Voluntari 2 - Fetesti
ROM L3 18/09 - 21:00 Bradu - FC Arges 2
ROM L3 18/09 - 21:00 Progresul Spartac - Unirea Bascov
ROM L3 18/09 - 21:00 Tunari - FCSB 2
ROM L3 18/09 - 21:00 Cetate Rasnov - FC Hermannstadt 2
ROM L3 18/09 - 21:00 CS Blejoi - SR Brasov
ROM L3 18/09 - 21:00 FC Pucioasa - Targu Secuiesc
ROM L3 18/09 - 21:00 Kids Tampa Brasov - CSO Plopeni
ROM L3 18/09 - 21:00 CSO Filiasi - Horezu
ROM L3 18/09 - 21:00 Petrolul Potcoava - CS U Craiova 2
ROM L3 18/09 - 21:00 Sporting Rosiori - Minerul Costesti
ROM L3 18/09 - 21:00 Viitorul Daesti - Vedita Colonesti
ROM L3 18/09 - 21:00 Gilortul Tg. Carbunesti - Pandurii
ROM L3 18/09 - 21:00 Lupac - Aurul Brad
ROM L3 18/09 - 21:00 Progresul Ezeris - Viitorul Simian
ROM L3 18/09 - 21:00 Crisul Chisineu Cris - Progresul Pecica
ROM L3 18/09 - 21:00 Teuz Cermei - Frontiera Curtici
ROM L3 18/09 - 21:00 Gloria 2018 Bistrita - Viitorul Cluj
ROM L3 18/09 - 21:00 Ocna Mures - Metalurgistul Cugir
ROM L3 18/09 - 21:00 Unirea Alba-Iulia - CS Hunedoara
ROM L3 18/09 - 21:00 Baia Mare - CSM Zalau
ROM L3 18/09 - 21:00 Baile Felix - Progresul Somcuta Mare
ROM L3 18/09 - 21:00 CA Oradea - Luceafarul Oradea
ROM L3 18/09 - 21:00 CSM Satu Mare - Simleul Silvaniei
RUS FNL2 18/09 - 21:00 D. Bryansk - Kursk
SCO P 18/09 - 21:00 Aberdeen - St Johnstone
SCO P 18/09 - 21:00 Hibernian - St. Mirren
SCO P 18/09 - 21:00 Ross County - Hearts
SCO C 18/09 - 21:00 Dunfermline - Inverness
SCO C 18/09 - 21:00 Hamilton - Ayr
SCO C 18/09 - 21:00 Morton - Raith
SCO C 18/09 - 21:00 Partick Thistle - Kilmarnock
SCO C 18/09 - 21:00 Queen of South - Arbroath
SCO LO 18/09 - 21:00 Airdrieonians - East Fife
SCO LO 18/09 - 21:00 Clyde - Queen's Park
SCO LO 18/09 - 21:00 Falkirk - Dumbarton
SCO LO 18/09 - 21:00 Montrose - Alloa
SCO LO 18/09 - 21:00 Peterhead - Cove Rangers
SCO LT 18/09 - 21:00 Albion Rovers - Kelty Hearts
SCO LT 18/09 - 21:00 Cowdenbeath - Forfar Athletic
SCO LT 18/09 - 21:00 Elgin City - Annan
SCO LT 18/09 - 21:00 Stranraer - Stenhousemuir
SCO SC 18/09 - 21:00 Banks O' Dee - Turriff Utd
SCO SC 18/09 - 21:00 Blackburn United - Rothes
SCO SC 18/09 - 21:00 Brechin - Vale Of Leithen
SCO SC 18/09 - 21:00 Broomhill - Glasgow University
SCO SC 18/09 - 21:00 Caledonian Braves - Stirling University
SCO SC 18/09 - 21:00 Clachnacuddin - Dunipace
SCO SC 18/09 - 21:00 Clydebank - Dalkeith Thistle
SCO SC 18/09 - 21:00 Coldstream - East Kilbride
SCO SC 18/09 - 21:00 Deveronvale - Haddington Athletic
SCO SC 18/09 - 21:00 Dunbar United - Camelon Juniors
SCO SC 18/09 - 21:00 Formartine Utd - Cumnock Juniors
SCO SC 18/09 - 21:00 Forres Mechanics - Bonnyrigg Rose
SCO SC 18/09 - 21:00 Fraserburgh - Sauchie
SCO SC 18/09 - 21:00 Golspie Sutherland - Civil Service Strollers
SCO SC 18/09 - 21:00 Huntly - Hill Of Beath
SCO SC 18/09 - 21:00 Inverurie Loco Works - Jeanfield Swifts
SCO SC 18/09 - 21:00 Irvine Meadow - Auchinleck Talbot
SCO SC 18/09 - 21:00 Keith - Darvel
SCO SC 18/09 - 21:00 Lossiemouth - Preston Athletic
SCO SC 18/09 - 21:00 Nairn County - Strathspey Thistle
SCO SC 18/09 - 21:00 Newtongrange Star - Dalbeattie Star
SCO SC 18/09 - 21:00 Spartans - Gala Fairydean
SCO SC 18/09 - 21:00 Tynecastle - Brora Rangers
SCO SC 18/09 - 21:00 Wick Academy - Bo'ness United
SCO SC 18/09 - 21:00 Wigtown & Bladnoch - St Cuthbert Wand.
SER SL 18/09 - 21:00 Cukaricki - Sp. Subotica
SER SL 18/09 - 21:00 Proleter - Mladost
SER PL 18/09 - 21:00 Backa - Rad Beograd
SER PL 18/09 - 21:00 IMT Novi Beograd - Zeleznicar Pancevo
SER PL 18/09 - 21:00 Mladost GAT - Buducnost Dobanovci
SER PL 18/09 - 21:00 Zarkovo - Sremska Mitrovica
SER PL 18/09 - 21:00 Zlatibor Cajetina - Loznica
SER SL 18/09 - 21:00 Lestane - Radnicki Obrenovac
SER SL 18/09 - 21:00 Radnicki Beograd - BSK Borca
SER SL 18/09 - 21:00 Studentski Grad - Zvezdara
SER SL 18/09 - 21:00 Becej - Vrsac
SER SL 18/09 - 21:00 Dinamo Pancevo - Radnicki 1912
SER SL 18/09 - 21:00 Jedinstvo SP - Hajduk 1912
SER SL 18/09 - 21:00 Radnicki Zrenjanin - Feniks 1995
SER SL 18/09 - 21:00 Stari Grad - 1. Maj Ruma
SER SL 18/09 - 21:00 Mesevo - Vlasina
SER SL 18/09 - 21:00 Pcinja - Din. Vranje
SER SL 18/09 - 21:00 Sloga Leskovac - Brzi Brod
SER SL 18/09 - 21:00 Borac 1926 - Sloboda
SER SL 18/09 - 21:00 Mladi Radnik - Buducnost Arilje
SER SL 18/09 - 21:00 Real Podunavci - Radevac
SER SL 18/09 - 21:00 Sloga 1940 - Susica
SER SL 18/09 - 21:00 Sloga Kraljevo - Jedinstvo U.
SER SL 18/09 - 21:00 Sloga Pozega - Macva Bogatic
SER SL 18/09 - 21:00 Smederevo - RSK Rabrovo
SER SL 18/09 - 21:00 Trepca - Takovo
SLO DCB 18/09 - 21:00 Bernolakovo - Rovinka
SLO DCB 18/09 - 21:00 Pezinok - Nova Dedinka
SLO DCB 18/09 - 21:00 Vrakuna B. - Devinska N. Ves
SLO 1LW 18/09 - 21:00 Nove Zamky W - Ruzomberok W
SLO 2SNL 18/09 - 21:00 Beltinci - Ilirija
SLO 2SNL 18/09 - 21:00 Dob - Bilje
SLO 2SNL 18/09 - 21:00 Jadran Dekani - Fuzinar
SLO 2SNL 18/09 - 21:00 Nafta - Brezice
SLO 3SNL 18/09 - 21:00 Dravinja - Dobrovce
SLO 3SNL 18/09 - 21:00 Dravograd - Sampion Celje
SLO 3SNL 18/09 - 21:00 NK Smartno - NK Bistrica
SLO 3SNL 18/09 - 21:00 Zavrc - Videm
SLO 3SNL 18/09 - 21:00 Zrece - Posavje Krsko
SLO 3SNL 18/09 - 21:00 NK Adria - Sava Kranj
SLO 3SNL 18/09 - 21:00 Skofja Loka - Ljubljana Svoboda
SLO 3SNL 18/09 - 21:00 Sobec Lesce - Izola
SLO 3SNL 18/09 - 21:00 Ziri - Brda
SPA LL2 18/09 - 21:00 UD Ibiza - เรอัล โอเบียโด
SPA TRFEF 18/09 - 21:00 Praviano - Basico Urraca
SWE D1 18/09 - 21:00 Karlstad - Taby
SWE D1 18/09 - 21:00 Osterlen FF - Skovde AIK
SWE D1 18/09 - 21:00 Vanersborgs IF - Linkoping City
SWE D2 18/09 - 21:00 FC Arlanda - Stockholm Internazionale
SWE D2 18/09 - 21:00 Onsala - Husqvarna
SWE D2 18/09 - 21:00 Karlslunds - Arameisk-Syrianska
SWE D2 18/09 - 21:00 Lidkopings FK - Tidaholm IFK
SWI PL 18/09 - 21:00 Bavois - Bruhl
SWI 1LCG2 18/09 - 21:00 Hongg - Schotz
SWI 1LCG2 18/09 - 21:00 Koniz - Solothurn
SWI 1LCG2 18/09 - 21:00 Kosova - Langenthal
SWI 1LCG2 18/09 - 21:00 Luzern II - Zug
SWI 1LCG2 18/09 - 21:00 Wohlen - Bassecourt
SWI 1LCG3 18/09 - 21:00 Baden - Balzers
SWI 1LCG3 18/09 - 21:00 Eschen - Lugano II
SWI 1LCG3 18/09 - 21:00 Gossau - Tuggen
SWI 1LCG3 18/09 - 21:00 Wettswil-Bonstetten - Uzwil
UKR PL 18/09 - 21:00 Dnipro-1 - Veres-Rivne
UKR PL 18/09 - 21:00 Mariupol - เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
UKR DL 18/09 - 21:00 Karpaty Lviv - Karpaty Halych
WOR FIW 18/09 - 21:00 Estonia U19 W - Faroe Islands U19 W
EUR WCW 18/09 - 21:07 Germany W - Bulgaria W
SPA LL 18/09 - 21:15 แอตเลติโก มาดริด - แอธเลติก บิลเบา
BEL JPL 18/09 - 21:15 Oostende - Beerschot VA
ITA SB 18/09 - 21:15 L.R. Vicenza - Pisa
NET E 18/09 - 21:30 ฮีเรนวีน - ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
AFR CAFCC 18/09 - 21:30 Diables Noirs (Con) - Bumamuru (Bur)
AUS RE 18/09 - 21:30 Leobendorf - Neusiedl
AUS RW 18/09 - 21:30 SC Imst - Telfs
BOS PL 18/09 - 21:30 Posusje - Radnik Bijeljina
BUL P 18/09 - 21:30 Cherno More - Lok. Sofia
CRO 2HNL 18/09 - 21:30 Dubrava - Orijent
CRO 2HNL 18/09 - 21:30 Dugopolje - Cibalia
CRO 2HNL 18/09 - 21:30 Jarun - Kustosija
CRO 2HNL 18/09 - 21:30 Opatija - Solin
CRO 2HNL 18/09 - 21:30 Rudes - Bijelo Brdo
CRO 2HNL 18/09 - 21:30 Sesvete - Zapresic
CRO 3HNLS 18/09 - 21:30 GOSK Dubrovnik - Neretva
CRO 3HNLS 18/09 - 21:30 HNK Zadar - HV Posedarje
CRO 3HNLS 18/09 - 21:30 Jadran LP - Vodice
CRO 3HNLS 18/09 - 21:30 Junak Sinj - Zmaj Makarska
CRO 3HNLS 18/09 - 21:30 Kamen Ivanbegovina - RNK Split
CRO 3HNLS 18/09 - 21:30 OSK Otok - Hrvace
CRO 3HNLE 18/09 - 21:30 Darda - Gornja Vrba
CRO 3HNLE 18/09 - 21:30 Granicar Zupanja - Vuteks Sloga
CRO 3HNLE 18/09 - 21:30 Marsonia - Croatia Dakovo
CRO 3HNLE 18/09 - 21:30 NASK Nasice - Kutjevo
CRO 3HNLE 18/09 - 21:30 Oriolik - Slavonija Pozega
CRO 3HNLE 18/09 - 21:30 Sloga NG - Pleternica
CRO 3HNLE 18/09 - 21:30 Vukovar 1991 - Belisce
CRO 3HNLE 18/09 - 21:30 Zrinski Jurjevac - Cepin
CRO 3HNLW 18/09 - 21:30 Buje - Krk
CRO 3HNLW 18/09 - 21:30 Cres - Novigrad
CRO 3HNLW 18/09 - 21:30 Jadran Porec - NK Pomorac
CRO 3HNLW 18/09 - 21:30 Pazinka - Grobnican
CRO 3HNLW 18/09 - 21:30 Uljanik Pula - Crikvenica
CRO 3HNLW 18/09 - 21:30 Vinodol - Rudar Labin
CZE CFL 18/09 - 21:30 Domazlice - Pribram B
CZE LKP 18/09 - 21:30 Hradek nad Nisou - Visnova
CZE LKP 18/09 - 21:30 Lomnice nad Popelkou - Hejnice
CZE LKP 18/09 - 21:30 Rovensko p. Tr. - Novy Bor
CZE LKP 18/09 - 21:30 Zelezny Brod - Sedmihorky
CZE PKP 18/09 - 21:30 Horni Briza - Stankov
CZE PKP 18/09 - 21:30 Nyrsko - Bolevec
CZE PKP 18/09 - 21:30 Rapid Plzen - Zruc
CZE PKP 18/09 - 21:30 Sokol Lhota - Domazlice B
CZE PKP 18/09 - 21:30 Tlumacov - Vejprnice
CZE JKP 18/09 - 21:30 Cesky Krumlov - Trebon
CZE JKP 18/09 - 21:30 Cimelice - Tyn nad Vltavou
CZE JKP 18/09 - 21:30 Drazice - Milevsko
CZE SKP 18/09 - 21:30 Bohemia Podebrady - Cesky Brod B
CZE SKP 18/09 - 21:30 Povltavska FA B - Kosor
CZE SKP 18/09 - 21:30 Tuchlovice - Dobrovice
CZE KKP 18/09 - 21:30 Chodov - Nova Role
CZE KKP 18/09 - 21:30 Hroznetin - Union Nove Sedlo
CZE KKP 18/09 - 21:30 Zlutice - FC Cheb
FAR 1D 18/09 - 21:30 Klaksvik 2 - FC Suduroy
POL IIIL 18/09 - 21:30 Pawlowice - Kluczbork
POL IIIL 18/09 - 21:30 Zielona Gora - Foto-Higiena Gac
POL IIIL 18/09 - 21:30 Podhale Nowy Targ - Chelmianka Chelm
POR LP 18/09 - 21:30 Famalicao - Maritimo
POR LP2 18/09 - 21:30 Mafra - Trofense
RUS FNL2 18/09 - 21:30 Maykop - Mashuk
SPA SRFEF 18/09 - 21:30 Logrones Promesas - Tropezon
SPA TRFEF 18/09 - 21:30 Beti Kozkor - Cortes
SWE D2 18/09 - 21:30 Lidingo IFK - Kungsangens
ALB S 18/09 - 21:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ - Partizani
ISR LA 18/09 - 21:45 Sakhnin - ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
UNI UAEL 18/09 - 21:45 Al Wasl - Al Wahda
FRA L1 18/09 - 22:00 ล็องส์ - ลีลล์
AFR CAFCL 18/09 - 22:00 Petro Atletico (Ang) - Fovu Baham (Cmr)
AUS AB 18/09 - 22:00 Admira - Hartberg
AUS AB 18/09 - 22:00 ออสเตรียเวียนนา - Altach
AUS AB 18/09 - 22:00 Ried - โวล์ฟสเบอร์เกอร์
AUS RE 18/09 - 22:00 Wiener Viktoria - Stripfing
AUS RC 18/09 - 22:00 Union Gurten - Wels
BEL 1NW 18/09 - 22:00 Mechelen W - St. Liege II W
BEL 1NW 18/09 - 22:00 Mons W - Leuven II W
BOS PL 18/09 - 22:00 Zeljeznicar - Velez Mostar
BUL V 18/09 - 22:00 Sozopol - Botev Plovdiv II
CRO 1HNL 18/09 - 22:00 Slaven Belupo - Istra 1961
CRO 3HNLC 18/09 - 22:00 HASK - Dugo Selo
CRO 3HNLC 18/09 - 22:00 Lucko - Mladost Petrinja
CRO 3HNLC 18/09 - 22:00 Lukavec - Maksimir
CRO 3HNLC 18/09 - 22:00 Ravnice - Karlovac
CRO 3HNLC 18/09 - 22:00 Segesta - Gaj Mace
CRO 3HNLC 18/09 - 22:00 Vrapce - Kurilovec
CRO 3HNLC 18/09 - 22:00 Zagorec K. - Ponikve
CYP FD 18/09 - 22:00 Paphos - ลาร์นาค
CZE UKP 18/09 - 22:00 Brna - Banik Most - Sous B
CZE UKP 18/09 - 22:00 Domousice - Litomericko
CZE UKP 18/09 - 22:00 FK Jilove - Oldrichov
CZE UKP 18/09 - 22:00 Perstejn - Kadan
CZE UKP 18/09 - 22:00 Vilemov - Krupka
CZE UKP 18/09 - 22:00 Zatec - Modra
EUR EU19W 18/09 - 22:00 Belgium U19 W - Slovenia U19 W
GER ON 18/09 - 22:00 Wolfenbuttel - Ramlingen-Ehlershausen
GER OBN 18/09 - 22:00 Grossbardorf - Cham
LUX ND 18/09 - 22:00 เบนฟิก้า - Ettelbruck
MAL PL 18/09 - 22:00 Santa Lucia - Sirens
MAL CL 18/09 - 22:00 Mgarr - Senglea Athletics
MAL CL 18/09 - 22:00 Tarxien - Swieqi
NOR D3 18/09 - 22:00 Fana - Ardal
NOR D3 18/09 - 22:00 Fjora - Lyn
NOR D3 18/09 - 22:00 Ullern - Rana FK
POL D2 18/09 - 22:00 Lublin - Garbarnia
POL IIIL 18/09 - 22:00 Zawisza - Nowe Skalmierzyce
POL IIIL 18/09 - 22:00 Jelenia Gora - Warta Gorzow
POR LRU23 18/09 - 22:00 Academica U23 - Vizela U23
SLO P 18/09 - 22:00 Domzale - Radomlje
SOU PL 18/09 - 22:00 Baroka - Sekhukhune
SOU PL 18/09 - 22:00 Cape Town City - Stellenbosch
SOU PL 18/09 - 22:00 Kaizer Chiefs - Royal AM
SPA PRFEF 18/09 - 22:00 Tudelano - Zamora
SPA PRFEF 18/09 - 22:00 Valladolid Promesas - San Sebastian Reyes
SPA PRFEF 18/09 - 22:00 อันดอร์รา - บาเรียเรส
SPA SRFEF 18/09 - 22:00 Mutilvera - Izarra
SPA TRFEF 18/09 - 22:00 Beasain - Pasaia
SPA TRFEF 18/09 - 22:00 Lagun Onak - Barakaldo
SPA TRFEF 18/09 - 22:00 Murense - Son Veri
SPA TRFEF 18/09 - 22:00 Platges de Calvia - Mercadal
SPA TRFEF 18/09 - 22:00 Villacanas - Conquense
SWE S 18/09 - 22:00 Sundsvall - Landskrona
SWI 1LCG1 18/09 - 22:00 Echallens - Monthey
SWI 1LCG1 18/09 - 22:00 Oberwallis Naters - Thun II
SWI 1LCG1 18/09 - 22:00 Terre Sainte - Vevey
SWI 1LCG3 18/09 - 22:00 Freienbach - St. Gallen II
SWI SC 18/09 - 22:00 Lausanne Ouchy - เอฟซี ซิยง
TUN SC 18/09 - 22:00 เอสเปรานซ์ - Monastir
AZE PL 18/09 - 22:15 Zira - Sabah Baku
AFR CAFCC 18/09 - 22:30 Police (Nig) - Ben Guerdane (Tun)
BOL NB 18/09 - 22:30 ABB - Fatic
CZE SKP 18/09 - 22:30 Porici n. S. - Klicany
ITA SC 18/09 - 22:30 Pro Sesto - Fiorenzuola
ITA SC 18/09 - 22:30 Gubbio - Entella
ITA SC 18/09 - 22:30 Pistoiese - Reggiana
ITA SC 18/09 - 22:30 Juve Stabia - Campobasso
POL E 18/09 - 22:30 Radomiak Radom - Slask Wroclaw
POL IIIL 18/09 - 22:30 Stolem Gniewino - Unia Janikowo
SAU SPL 18/09 - 22:30 Al-Hilal - Al-Ettifaq
SPA SRFEF 18/09 - 22:30 Racing Santander B - Arenas Club
SPA TRFEF 18/09 - 22:30 UD Samano - Castro
SPA TRFEF 18/09 - 22:30 Atzeneta - Recambios Colon
SPA TRFEF 18/09 - 22:30 Burlades - Murchante
SPA TRFEF 18/09 - 22:30 CD Gares - CD Corellano
SPA TRFEF 18/09 - 22:30 Pamplona - Beti Onak
SWE A 18/09 - 22:30 Hacken - Mjallby
SWI 1LCG1 18/09 - 22:30 La Chaux-De-Fonds - Sarraz-Ecleplens
SWI 1LCG3 18/09 - 22:30 Thalwil - Linth
SAU SPL 18/09 - 22:45 Al-Hazem - Abha
SPA TRFEF 18/09 - 22:45 Villajoyosa - Hercules B
SWI PL 18/09 - 22:45 Bellinzona - Zurich II
ITA SA 18/09 - 23:00 อินเตอร์ มิลาน - โบโลญญ่า
ARG PB 18/09 - 23:00 Flandria - Sacachispas
AUS RW 18/09 - 23:00 Kuchl - Seekirchen
BEL VL 18/09 - 23:00 บาเต้ โบริซอฟ - Shakhtyor Soligorsk
COL PB 18/09 - 23:00 Bogota - Real Santander
CRO 3HNLS 18/09 - 23:00 Uskok Klis - Sloga Mravince
CYP D2 18/09 - 23:00 Ayia Napa - Anagennisi Derynia
CYP D2 18/09 - 23:00 Othellos Athienou - Alki Oroklini
CYP D2 18/09 - 23:00 Xylotympou - Omonia Aradippou
EST M 18/09 - 23:00 Levadia - Narva
FRA N2 18/09 - 23:00 Chartres - Plabennec
FRA N2 18/09 - 23:00 Chateaubriant - Saint-Malo
FRA N2 18/09 - 23:00 Granville - Vitre
FRA N2 18/09 - 23:00 Guingamp II - Blois
FRA N2 18/09 - 23:00 Poissy - Saint-Pryve
FRA N2 18/09 - 23:00 Romorantin - Rouen
FRA N2 18/09 - 23:00 FC 93 - Reims II
FRA N2 18/09 - 23:00 Fleury-Merogis - Epinal
FRA N2 18/09 - 23:00 Haguenau - Beauvais
FRA N2 18/09 - 23:00 Lusitanos - Sannois
FRA N2 18/09 - 23:00 Metz II - Schiltigheim
FRA N2 18/09 - 23:00 Paris 13 Atl. - Auxerre II
FRA N2 18/09 - 23:00 St Quentin - Sainte-Genevieve
FRA N2 18/09 - 23:00 Grasse - GOAL FC
FRA N2 18/09 - 23:00 Hyeres - Saint Priest
FRA N2 18/09 - 23:00 Lyon - La Duchere - GFA74
FRA N2 18/09 - 23:00 Marignane - Jura Sud
FRA N2 18/09 - 23:00 Marseille II - Toulon
FRA N2 18/09 - 23:00 Monaco II - Martigues
FRA N2 18/09 - 23:00 Beziers - Le Puy
FRA N2 18/09 - 23:00 Canet Roussillon - Chamalieres
FRA N2 18/09 - 23:00 Colomiers - Bergerac
FRA N2 18/09 - 23:00 Stade Montois - Bourges 18
FRA N2 18/09 - 23:00 Trelissac - Les Herbiers
GER OH 18/09 - 23:00 Suderelbe - HEBC Hamburg
GER OB 18/09 - 23:00 Stutt. Kickers - SU Neckarsulm
GUA LN 18/09 - 23:00 Santa Lucia - Antigua
HUN HC 18/09 - 23:00 DVTK - Szentlorinc
HUN HC 18/09 - 23:00 Kazincbarcikai - Szolnoki MAV
HUN HC 18/09 - 23:00 SC Sopron - MOL Fehervar
HUN HC 18/09 - 23:00 Tiszakecske - Ujpest
ISR LA 18/09 - 23:00 Nof Hagalil - Ashdod
LUX ND 18/09 - 23:00 ดูเดแลงก์ - Union Titus Petange
LUX ND 18/09 - 23:00 Jeunesse Esch - Racing Luxembourg
LUX ND 18/09 - 23:00 Wiltz - Mondorf
MEX LPSA 18/09 - 23:00 Leones Negros 2 - Gavilanes de Matamoros
MON PCL 18/09 - 23:00 Rudar - Zeta
MOR BP 18/09 - 23:00 Difaa El Jadidi - Hassania Agadir
MOR B2 18/09 - 23:00 Ittihad Khemisset - RAC Casablanca
MOR B2 18/09 - 23:00 Raja Beni Mellal - Chabab Atlas Khenifra
MOR B2 18/09 - 23:00 USM Oujda - Dcheira
NIC LPU20 18/09 - 23:00 Diriangen U20 - Export Sebaco U20
NOR E 18/09 - 23:00 Kristiansund - Haugesund
NOR E 18/09 - 23:00 Odd - Lillestrom
NOR OBOS 18/09 - 23:00 Ranheim - Stjordals Blink
NOR JU19 18/09 - 23:00 Ull/Kisa U19 - Mjondalen U19
PER L1 18/09 - 23:00 Carlos Mannucci - Alianza Huanuco
POL D2 18/09 - 23:00 Ruch Chorzow - Suwalki
POR L3 18/09 - 23:00 Lusitania FC - Anadia
POR L3 18/09 - 23:00 Oliveira Hospital - CD Cova da Piedade
POR L3 18/09 - 23:00 Oliveirense - Sanjoanense
POR L3 18/09 - 23:00 Pevidem - Sao Joao Ver
POR CP 18/09 - 23:00 CD Rabo Peixe - Operario
RUS PL 18/09 - 23:00 Akhmat Grozny - คราสโนดาร์
RUS FNL2 18/09 - 23:00 Dynamo Petersburg - Leningradets
SIE PL 18/09 - 23:00 Bai Bureh Warriors - Freetown City
SIE PL 18/09 - 23:00 Central Parade - SLIFA
SIE PL 18/09 - 23:00 Sierra Leone Police - Diamond Stars
SLO F 18/09 - 23:00 L. Mikulas - Pohronie
SLO F 18/09 - 23:00 Michalovce - Z. Moravce-Vrable
SLO F 18/09 - 23:00 Ruzomberok - Dun. Streda
SLO F 18/09 - 23:00 เทรนซิน - Senica
SLO 3SNL 18/09 - 23:00 Korotan - Cirkulane
SPA SRFEF 18/09 - 23:00 Langreo - Marino de Luanco
SPA SRFEF 18/09 - 23:00 Union Club Ceares - Arenteiro
SPA SRFEF 18/09 - 23:00 Cadiz CF B - คาเซเรโน่
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 Valencia B - ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 Atl. Astorga - Bembibre
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 Leonesa B - Ribert
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 Mirandes B - Palencia CF
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 Torredonjimeno - Intergym Melilla
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 Llosetense - Collerense
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 Poblense - Constancia
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 Sant Jordi - Campos
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 EG El Palmar CF - UD Caravaca
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 CD Cantolagua - Huarte
SPA TRFEF 18/09 - 23:00 Subiza - Txantrea
SWI SC 18/09 - 23:00 Buochs - Luzern
SWI SC 18/09 - 23:00 Etoile-Carouge - Winterthur
SWI SC 18/09 - 23:00 Paradiso - Aarau
TUR SL 18/09 - 23:00 Adana Demirspor - ริเซสปอร์
TUR SL 18/09 - 23:00 อันตาลยาสปอร์ - เบซิคตัส
TUR 1L 18/09 - 23:00 Manisa FK - Bandirmaspor
SPA LL2 18/09 - 23:15 เลกาเนส - Amorebieta
SPA LL2 18/09 - 23:15 เรอัล ซาราโกซ่า - R. Sociedad B
URU PD 18/09 - 23:15 Cerrito - Cerro Largo
WAL CP 18/09 - 23:15 TNS - Barry
ENG NL 18/09 - 23:20 Weymouth - Dover
ENG PL 18/09 - 23:30 แอสตัน วิลล่า - เอฟเวอร์ตัน
GER B 18/09 - 23:30 โคโลญจน์ - ไลป์ซิก
SPA LL 18/09 - 23:30 เอลเช่ - เลบันเต้
ARG LP 18/09 - 23:30 Godoy Cruz - Sarmiento Junin
BEL JPL 18/09 - 23:30 เมเชเลน - เฮเวอร์ลี ลิวเวน
BEL JPL 18/09 - 23:30 Royale Union SG - ซูลเต้ วาเรเกม
FRA N2 18/09 - 23:30 Vannes - Versailles
FRA N2 18/09 - 23:30 Moulins-Yzeure - Angers II
GER OR 18/09 - 23:30 Eintracht Trier - SG 2000 Mulheim-Karlich
ITA SB 18/09 - 23:30 Cittadella - Pordenone
SER SL 18/09 - 23:30 FK Vozdovac - Radnicki 1923
SPA TRFEF 18/09 - 23:30 Lenense - Caudal Deportivo
SPA TRFEF 18/09 - 23:30 L'Entregu - CD Colunga
SPA TRFEF 18/09 - 23:30 Santa Marta Tormes - Atl. Tordesillas
SPA TRFEF 18/09 - 23:30 Rotlet Molinar - Felanitx
SPA TRFEF 18/09 - 23:30 Archena - UCAM Murcia B
UKR PL 18/09 - 23:30 ดินาโม เคียฟ - Oleksandriya
NET E 18/09 - 23:45 วิลเลม ทเว - โกรนิงเก้น
BUL P 18/09 - 23:45 Levski Sofia - CSKA 1948 Sofia
BOS PL 18/09 - 23:55 Tuzla City - Sloboda
AFR CAFCL 19/09 - 00:00 Nouadhibou (Mrt) - FC Loto (Ben)
COS LA 19/09 - 00:00 ไลบีเรีย - Escorpiones
CYP FD 19/09 - 00:00 Ol. Nicosia - AEL Limassol
CZE 1L 19/09 - 00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น - Ceske Budejovice
EUR EU19W 19/09 - 00:00 Sweden U19 W - Serbia U19 W
FRA L2 19/09 - 00:00 Bastia - ก็อง
FRA L2 19/09 - 00:00 ดิฌง - Dunkerque
FRA L2 19/09 - 00:00 Nancy - เลอ อาฟร์
FRA L2 19/09 - 00:00 นีมส์ - อาเมียงส์
FRA L2 19/09 - 00:00 Niort - แก็งก็อง
FRA L2 19/09 - 00:00 Pau FC - Valenciennes
FRA L2 19/09 - 00:00 Quevilly Rouen - Auxerre
FRA L2 19/09 - 00:00 Rodez - อฌักซิโอ้
FRA N2 19/09 - 00:00 Lorient II - Caen II
HUN HC 19/09 - 00:00 Bekescsaba 1912 - Dorogi
HUN HC 19/09 - 00:00 Tatabanya - Soroksar
ISR LA 19/09 - 00:00 Maccabi Petah Tikva - Hapoel Tel Aviv
JAM PL 19/09 - 00:00 Harbour View - Mount Pleasant
KUW EC 19/09 - 00:00 Burgan - Al Qadisiya
MAL PL 19/09 - 00:00 Valletta - Gzira
MEX LPSA 19/09 - 00:00 Canoneros Marina - Inter de Queretaro
MON PCL 19/09 - 00:00 Iskra - FK Podgorica
POR LP 19/09 - 00:00 เบเลเนนส์ - Gil Vicente
ROM L1 19/09 - 00:00 U Craiova 1948 - สเตอัว บูคาเรสต์
SER PL 19/09 - 00:00 Macva - FK Indjija
SLO DCW 19/09 - 00:00 Myjava - Galanta
SPA PRFEF 19/09 - 00:00 ลา คอรุนญ่า - CD Badajoz
SPA PRFEF 19/09 - 00:00 Betis B - ยูดี ซานเฟอร์นันโด
SPA PRFEF 19/09 - 00:00 Linares - เรอัล มูร์เซีย
SPA TRFEF 19/09 - 00:00 Saguntino - Torrellano
SPA TRFEF 19/09 - 00:00 Sevilla FC C - Cabecense
SWI 1LCG1 19/09 - 00:00 Lancy - Lausanne II
SWI 1LCG2 19/09 - 00:00 Delemont - Munsingen
SWI SC 19/09 - 00:00 Bosporus - Schaffhausen
UNI UAEL 19/09 - 00:00 Shabab Al-Ahli Dubai - Al Sharjah
CRO 1HNL 19/09 - 00:05 Sibenik - Lok. Zagreb
POL IIIL 19/09 - 00:11 Polonia Warszawa - T. Mazowiecki
BEL ND1 19/09 - 00:30 Dessel - Saint Eloois
BEL SADGACFF 19/09 - 00:30 Entente Durbuy - Acren
BEL SADGVFVA 19/09 - 00:30 Ninove - KRC Gent
BEL SADGVFVA 19/09 - 00:30 Ronse - Westhoek
GRE SL 19/09 - 00:30 Giannina - Panathinaikos
ISR LA 19/09 - 00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ - Maccabi Haifa
ISR LAN 19/09 - 00:30 Maccabi Tamra - Tzeirei Kafr Kanna
JOR PL 19/09 - 00:30 Maan - Shabab Al Ordon
LUX ND 19/09 - 00:30 Hesperange - Victoria Rosport
SAU SPL 19/09 - 00:30 Al-Nassr - Al-Ittihad FC
SPA TRFEF 19/09 - 00:30 Beniganim - Orihuela
SPA TRFEF 19/09 - 00:30 Complutense - Paracuellos Antamira
ALB S 19/09 - 00:45 Vllaznia - Teuta
NET E 19/09 - 01:00 อาแย็กซ์ - คัมบูร์
ARG PN 19/09 - 01:00 Barracas Central - Gimnasia Jujuy
ARG PN 19/09 - 01:00 CA Estudiantes - Agropecuario
ARG PN 19/09 - 01:00 Villa Dalmine - Santamarina
ARG PB 19/09 - 01:00 Canuelas - Acassuso
ARG PB 19/09 - 01:00 Comunicaciones - Fenix
ARG PB 19/09 - 01:00 Dep. Merlo - Justo Jose de Urquiza
ARG PB 19/09 - 01:00 Deportivo Armenio - Defensores Unidos
ARG PB 19/09 - 01:00 San Miguel - Argentino de Quilmes
ARG PB 19/09 - 01:00 UAI Urquiza - Colegiales
ARG PC 19/09 - 01:00 Dock Sud - Deportivo Espanol
AUS 2L 19/09 - 01:00 Vorwarts Steyr - A. Lustenau
BEL ND1 19/09 - 01:00 Dender - Knokke
BEL ND1 19/09 - 01:00 Mandel United - URSL Vise
BEL ND1 19/09 - 01:00 Patro Eisden - Thes Sport
BEL ND1 19/09 - 01:00 Tienen - OC Charleroi
BEL SADGACFF 19/09 - 01:00 Couvin-Mariembourg - Meux
BEL SADGACFF 19/09 - 01:00 Ganshoren - Rebecquoise
BEL SADGACFF 19/09 - 01:00 Waremme - Verlaine
BEL SADGVFVA 19/09 - 01:00 Wetteren - Lokeren-Temse
BEL SADGVFVB 19/09 - 01:00 Bocholter - Tongeren
BEL SADGVFVB 19/09 - 01:00 Hades - Houtvenne
BEL SADGVFVB 19/09 - 01:00 Hoogstraten - Londerzeel
BEL SADGVFVB 19/09 - 01:00 K. Berchem Sport - Cappellen
BEL SADGVFVB 19/09 - 01:00 Lyra-Lierse Berlaar - Wijgmaal
BRA SC 19/09 - 01:00 Floresta EC - Volta Redonda
BRA SD 19/09 - 01:00 Campinense - Sergipe
BRA SD 19/09 - 01:00 Joinville - Bangu
BRA SD 19/09 - 01:00 Santo Andre - Esportivo
BRA CG2 19/09 - 01:00 EC Guarani - Avenida
BRA CG2 19/09 - 01:00 Inter Santa Maria - SC Sao Paulo
BRA CG2 19/09 - 01:00 Tupi RS - Passo Fundo
BRA BU20 19/09 - 01:00 Atletico GO U20 - Internacional U20
BRA BU20 19/09 - 01:00 Gremio U20 - Sport Recife U20
CAN CPL 19/09 - 01:00 York Utd - HFX Wanderers
POL E 19/09 - 01:00 Lechia Gdansk - Piast Gliwice
SIE PL 19/09 - 01:00 Mighty Blackpool - Old Edwardians
SPA SRFEF 19/09 - 01:00 เอร์กูเลส - Mar Menor
SPA SRFEF 19/09 - 01:00 เมลิลล่า - Granada CF B
CAN US 19/09 - 01:15 Dalhousie - Memorial
CAN US 19/09 - 01:15 Moncton - StFX
CAN US 19/09 - 01:15 UNB - Cape Breton
MOR BP 19/09 - 01:15 IR Tanger - Chabab Mohammedia
PER L1 19/09 - 01:15 Cesar Vallejo - AD Cantolao
SLO P 19/09 - 01:15 O. Ljubljana - Celje
SWI SC 19/09 - 01:15 Thun - Grasshoppers
ARG PN 19/09 - 01:30 Guillermo Brown - Deportivo Moron
ARG TF 19/09 - 01:30 Olimpo Bahia Blanca - Camioneros Buenos Aires
BEL SADGACFF 19/09 - 01:30 Jette - Givry
GER 2B 19/09 - 01:30 แวร์เดอร์ เบรเมน - ฮัมบูร์ก
POL D1 19/09 - 01:30 Korona Kielce - Sandecja Nowy S.
POR L3 19/09 - 01:30 Felgueiras - AD Fafe
SPA LL2 19/09 - 01:30 คิโรน่า - เรอัล บายาโดลิด
URU PD 19/09 - 01:30 Villa Espanola - Sud America
ITA SA 19/09 - 01:45 Salernitana - อตาลันต้า
ARG LP 19/09 - 01:45 Velez Sarsfield - Aldosivi
BEL JPL 19/09 - 01:45 Charleroi - คลับ บรูกก์
BEL 1BPL 19/09 - 01:45 Mouscron - Virton
IRE PD 19/09 - 01:45 Sligo Rovers - Shamrock Rovers
FRA L1 19/09 - 02:00 แซงต์ เอเตียน - บอร์กโดซ์
NET E 19/09 - 02:00 อูเทรชท์ - วาลไวก์
SPA LL 19/09 - 02:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส - โอซาซูน่า
ARG TF 19/09 - 02:00 Gimnasia E.R. - Sportivo Belgrano
BOL DP 19/09 - 02:00 Santa Cruz - Royal Pari
BOL NB 19/09 - 02:00 Maestranza - Municipal Achocalla
BOL NB 19/09 - 02:00 U. Sucre - Fancesa
BRA SD 19/09 - 02:00 Cascavel - Cianorte
BRA SD 19/09 - 02:00 Juazeirense - Atletico-CE
BRA SD 19/09 - 02:00 Julho Esporte - Penarol
BRA SD 19/09 - 02:00 Portuguesa - SER Caxias
BRA CG2 19/09 - 02:00 Igrejinha - EC Cruzeiro
CAN CSL 19/09 - 02:00 AS Toronto - BGHC
COL PA 19/09 - 02:00 Envigado - Quindio
GUA LN 19/09 - 02:00 Iztapa - Comunicaciones
MAL PL 19/09 - 02:00 Hibernians - Mosta
MAL CL 19/09 - 02:00 Lija Athletic - San Gwann
MAL CL 19/09 - 02:00 Rabat Ajax - Zejtun Corinthians
SPA LL2 19/09 - 02:00 คาร์ทาเกน่า - ซีดี ลูโก
SPA PRFEF 19/09 - 02:00 ราโย่ มาจาดาฮอนด้า - SD Logrones
SPA PRFEF 19/09 - 02:00 Villarreal B - อัลบาเซเต้
VEN SD 19/09 - 02:00 Dynamo Puerto - Atletico La Cruz
VEN SD 19/09 - 02:00 Petare - Libertador
VEN SD 19/09 - 02:00 Yaracuy - Titanes
ARG PN 19/09 - 02:10 Chacarita Juniors - Estudiantes Rio Cuarto
BOS PL 19/09 - 02:10 Zrinjski - Prijedor
BOL NB 19/09 - 02:30 Ferrocarril Palmeiras - Rosario Central
BRA SB 19/09 - 02:30 Botafogo RJ - Nautico
BRA SB 19/09 - 02:30 Londrina - CSA
JAM PL 19/09 - 02:30 Vere United - Tivoli
POR LP 19/09 - 02:30 Arouca - Vitoria Guimaraes
USA MLS 19/09 - 02:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด - ดีซี ยูไนเต็ด
VEN SD 19/09 - 02:30 Fundacion AIFI - Angostura
VEN SD 19/09 - 02:30 Urena - Llaneros
BOL NB 19/09 - 03:00 Libertad - CD Kivon
BRA SA 19/09 - 03:00 Chapecoense-SC - พัลไมรัส
BRA SC 19/09 - 03:00 AE Altos - Paysandu PA
BRA SC 19/09 - 03:00 Botafogo SP - Figueirense
BRA SC 19/09 - 03:00 Criciuma - Mirassol
BRA SD 19/09 - 03:00 Boa - Uniao Rondonopolis
BRA SD 19/09 - 03:00 Ferroviaria - Brasiliense
CAN CPL 19/09 - 03:00 Valour - Cavalry
COL PB 19/09 - 03:00 Llaneros - โบค่า จูเนียร์
COS PD 19/09 - 03:00 ADR Jicaral - Zeledon
COS LA 19/09 - 03:00 Cariari Pococi - Municipal Turrialba
COS LA 19/09 - 03:00 San Jose FC - Puntarenas FC
DOM LDF 19/09 - 03:00 Jarabacoa - Moca
ECU LP 19/09 - 03:00 Orense - Guayaquil City
VEN PD 19/09 - 03:00 La Guaira - Puerto Cabello
WOR FIW 19/09 - 03:00 Ecuador W - Peru W
CAN US 19/09 - 03:15 Lethbridge - Mount Royal
MOR BP 19/09 - 03:30 Salmi - Maghreb Fez
PER L1 19/09 - 03:30 Binacional - Sport Boys
ARG LP 19/09 - 04:00 Racing Club - Talleres Cordoba
ARG TF 19/09 - 04:00 Chaco For Ever - Defensores Belgrano VR
BOL NB 19/09 - 04:00 Mariscal Sucre - Moto Club
CAN CSL 19/09 - 04:00 Serbian W. E. - St. Catharines Hrvat
COL PA 19/09 - 04:00 America De Cali - Jaguares de Cordoba
GUA LN 19/09 - 04:00 Municipal - Coban Imperial
MEX LPSA 19/09 - 04:00 Correcaminos 2 - Tecos FC
MEX LPSA 19/09 - 04:00 Escorpiones - Cafetaleros de Chiapas 2
MEX LPSA 19/09 - 04:00 UA Zacatecas - Saltillo
MEX LPSB 19/09 - 04:00 Ciervos - Huracanes Izcalli
MEX LPSB 19/09 - 04:00 Guerreros De Xico - Uruapan
MEX LPSB 19/09 - 04:00 Lobos Huerta - Calor De San Pedro
NIC LP 19/09 - 04:00 Diriangen - Export Sebaco
PAN LPF 19/09 - 04:00 Arabe Unido - Veraguas
ARG PN 19/09 - 04:10 Almirante Brown - Dep. Riestra
BOL DP 19/09 - 04:15 Aurora - Blooming
BRA SA 19/09 - 04:45 Athletico-PR - Juventude
BOL NB 19/09 - 05:00 Nueva Cliza - Universitario de Vinto
BOL NB 19/09 - 05:00 SA Bulo Bulo - Cochabamba
BRA SA 19/09 - 05:00 Atletico-MG - Sport Recife
BRA SB 19/09 - 05:00 Goias - Brasil de Pelotas
BRA SC 19/09 - 05:00 Novorizontino - Parana
COL PB 19/09 - 05:00 Barranquilla - Cortulua
DOM LDF 19/09 - 05:00 Atletico Pantoja - Vega Real
MEX LMX 19/09 - 05:00 Club Leon - Juarez
MEX LPSA 19/09 - 05:00 Mineros de Fresnillo - Tritones Vallarta
CAN US 19/09 - 05:15 UPEI - Acadia
VEN PD 19/09 - 05:15 Gran Valencia - Aragua
CAN US 19/09 - 05:30 UBC Okanagan - Thompson Rivers
ECU LP 19/09 - 05:30 Delfin - Aucas
CAN CSL 19/09 - 06:00 Vorkuta - Toronto Tigers
HON LN 19/09 - 06:00 Olimpia - Victoria
PAN LPF 19/09 - 06:00 Chiriqui - Tauro
PAN LPF 19/09 - 06:00 Plaza Amador - San Francisco
USA MLS 19/09 - 06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น - โคลัมบัส ครูว์
USA USLC 19/09 - 06:00 Charlotte Independ. - Pittsburgh
USA USLC 19/09 - 06:00 Indy Eleven - Louisville City
USA USLLO 19/09 - 06:00 Chattanooga Red Wolves - North Carolina
WOR FIW 19/09 - 06:00 Costa Rica W - Panama W
COL PA 19/09 - 06:05 Junior - Atl. Nacional
ARG LP 19/09 - 06:15 อดเลติโก้ ทูคูแมน - โบค่า จูเนียร์
BOL DP 19/09 - 06:30 Nacional Potosi - Always Ready
USA MLS 19/09 - 06:30 ซินซินเนติ - นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
USA MLS 19/09 - 06:30 โตรอนโต้ เอฟซี - แนชวิลล์ เอสซี
USA USLC 19/09 - 06:30 Atlanta United 2 - Tampa Bay
USA USLC 19/09 - 06:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ - Oklahoma City Energy
USA USLC 19/09 - 06:30 Miami FC - Charleston
USA NISA 19/09 - 06:30 Chattanooga - San Diego 1904
USA NISA 19/09 - 06:30 Detroit - Stumptown Ath.
USA NISA 19/09 - 06:30 Maryland Bobcats - New Amsterdam
BOL NB 19/09 - 07:00 Mojocoya - Atletico de Padilla
BRA SA 19/09 - 07:00 Bahia - Bragantino
BRA SA 19/09 - 07:00 Ceara - Santos
EL PD 19/09 - 07:00 Chalatenango - Municipal Limeno
MEX LMX 19/09 - 07:00 Toluca - Club America
MEX LPSA 19/09 - 07:00 Colima FC - Mazorqueros
PAN LPF 19/09 - 07:00 Alianza - Deportivo Universitario
USA MLS 19/09 - 07:00 Austin FC - ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
USA MLS 19/09 - 07:00 มินเนโซต้า ยูไนเต็ด - แอลเอ กาแลกซี่
USA USLC 19/09 - 07:00 FC Tulsa - Austin Bold
PAR PD 19/09 - 07:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ - Guarani
USA USLC 19/09 - 07:30 Rio Grande - Colorado Springs
CAN CSL 19/09 - 08:00 Scarborough B. - Euru FA
ECU LP 19/09 - 08:00 Nueve de Octubre - Macara
EL PD 19/09 - 08:00 Alianza FC - Aguila
HON LN 19/09 - 08:00 UPNFM - Motagua
COL PA 19/09 - 08:10 Millonarios - Huila
USA MLS 19/09 - 08:30 ฮุสตัน ไดนาโม - เอฟซี ดัลลัส
USA MLS 19/09 - 08:30 รีล ซอลต์ เลค - ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
USA USLC 19/09 - 08:30 New Mexico - Real Monarchs
MEX LMX 19/09 - 09:00 Guadalajara Chivas - Pachuca
MEX LMX 19/09 - 09:00 Mazatlan FC - U.N.A.M.- Pumas
USA USLC 19/09 - 09:00 Oakland Roots - LA Galaxy 2
USA NISA 19/09 - 09:00 California Utd. - Michigan Stars
CAN US 19/09 - 09:15 UNBC - Trinity Western
USA USLC 19/09 - 09:30 Phoenix Rising - Orange County SC
USA USLC 19/09 - 09:30 Sacramento Republic - San Antonio
JAP J3L 19/09 - 11:00 Fujieda MYFC - Fukushima Utd
JAP NLW 19/09 - 11:00 Ehime W - Kunoichi W
JAP NLW 19/09 - 11:00 Harima Albion W - Angeviolet Hiroshima W
SOU KL1 19/09 - 12:00 Incheon - Seongnam
GER RN 18/09 - 18:00 Postponed Hannover II 0 - 0 Werder Bremen II 0 - 0
GER RN 18/09 - 18:00 Postponed Chemnitzer 0 - 0 Energie Cottbus 0 - 0
LAT 1L 18/09 - 19:00 Postponed Dinamo Riga 0 - 0 Albatroz 0 - 0
AFR CAFCL 18/09 - 20:00 Cancelled Hearts of Oak (Gha) 0 - 0 Kamsar (Gui) 0 - 0
AFR CAFCC 18/09 - 20:00 Cancelled Bayelsa (Nga) 0 - 0 Ashanti GB (Gui) 0 - 0
BUR PL 18/09 - 20:00 Postponed Aigle Noir 0 - 0 Flambeau du Centre 0 - 0
BUR PL 18/09 - 20:00 Postponed Dynamik 0 - 0 Musongati 0 - 0
BUR PL 18/09 - 20:00 Postponed Kayanza 0 - 0 Vital'O 0 - 0
BUR PL 18/09 - 20:00 Postponed Le Messager Ngozi 0 - 0 TOP Junior 0 - 0
NOR D3 18/09 - 20:00 Postponed Tromso 2 0 - 0 Finnsnes 0 - 0
ZAM SL 18/09 - 20:00 Postponed Kabwe 0 - 0 ZESCO 0 - 0
ZAM SL 18/09 - 20:00 Postponed Red Arrows 0 - 0 Kansanshi 0 - 0
ZAM SL 18/09 - 20:00 Postponed Zanaco 0 - 0 Nkana 0 - 0
ENG NL 18/09 - 21:00 Postponed เยโอวิล ทาวน์ 0 - 0 Altrincham 0 - 0
ROM L3 18/09 - 21:00 Postponed Poli Timisoara 0 - 0 CSC Dumbravita 0 - 0
UKR PL 18/09 - 21:45 Postponed Obolon 0 - 0 Kramatorsk 0 - 0
SLO 2 18/09 - 23:00 Postponed Skalica 0 - 0 Petrzalka 0 - 0
FIJ PL 19/09 - 10:00 Postponed Nadi 0 - 0 Navua 0 - 0
FIJ PL 19/09 - 10:00 Postponed Nadroga 0 - 0 Lautoka 0 - 0
FIJ PL 19/09 - 10:00 Postponed Rewa 0 - 0 Ba 0 - 0
{{content.dateToThai(val.data[0]._*1000|date : 'EEE')}} {{val.data[0]._*1000|date : 'dd/MM/yyyy'}}
{{val.l | limitTo:5}} {{v._*1000|date : 'HH:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}}
ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา เพียงแอด line มาที่ @thsport เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share

ข่าวใหม่วันนี้

ดูทั้งหมด