:::   04:35 - ผลลีกเอิง : ลียง ชนะ แก็งก็อง 2-1, นีมส์ ชนะ ดิฌง 2-0   :::   04:24 - ผลกัลโช่ เซเรีย อา : ยูเวนตุส ชนะ โฟรซิโนเน่ 3-0   :::   04:23 - ผลบุนเดสลีกา : เอาก์สบวร์ก แพ้ บาเยิร์น มิวนิค 2-3   :::   04:20 - ผลเบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชั่น เอ : สตองดาร์ ลีแอช ชนะ โลเคเรน 3-1   :::   03:54 - ผลพรีเมียร์ดัตช์ : เดน ฮาก ชนะ ซโวลล์ 1-0   :::

TH Sport ผลบอลสด Realtime

ผลบอลสด รายงานโดย TH Sport ส่งตรงจากสนาม ทุกลีค ทุกถ้วย ไม่ให้คุณพลาดแม้แต่วินาทีเดียว เรามีทีมงานติดตามสกอร์ฟุตบอลอยู่ทุกรายการแข่งขัน คอยติดตามอัพเดตผลบอลให้ท่านตลอด 24 ชั่วโมง

อาทิเช่น ฟุตบอลไทยแลนด์พรีเมียร์ลีค พรีเมียร์ลีคอังกฤษ ลาลีก้าสเปน ลีคเอิงฝรั่งเศษ กัลโช่ซีเรียอาร์ บุนเดสลีก้าเยอรมัน ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีค ฟุตบอลโลก ฟุตบอลยูโร โคป้าอเมริกา และรายการอื่นทั่วโลก รวดเร็ว แม่นยำ กระชับฉับไว สดจากทุกสนามทุกมุมโลก

ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา เพียงแอด line มาที่ @thsport เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share
Google
Share
League Time Home Score Away HT
ENG FAC 16/02 - 02:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0 - 1 วัตฟอร์ด 0 - 1
IRE PD 16/02 - 02:45 Dundalk 1 - 1 Sligo Rovers 0 - 1
IRE PD 16/02 - 02:45 St. Patricks 1 - 0 Cork City 1 - 0
SPA LL 16/02 - 03:00 เออิบาร์ 2 - 2 เกตาเฟ่ 0 - 1
ARG PBM 16/02 - 03:00 Justo Jose de Urquiza 2 - 2 San Telmo 1 - 1
ARG PCM 16/02 - 03:00 Berazategui 1 - 0 Midland 1 - 0
ARG PCM 16/02 - 03:00 Ituzaingo 1 - 0 Laferrere 0 - 0
ARG PCM 16/02 - 03:00 Victoriano A. 1 - 1 Canuelas 1 - 0
ARG PCM 16/02 - 03:00 Villa San Carlos 0 - 0 Leandro N. Alem 0 - 0
ICE LC 16/02 - 03:00 Njardvik 1 - 0 Olafsvik 0 - 0
ITA SB 16/02 - 03:00 Palermo 0 - 0 Brescia 0 - 0
SPA LL2 16/02 - 03:00 คอร์โดบ้า 1 - 2 กรานาดา ซีเอฟ 1 - 2
POR PL 16/02 - 03:30 Rio Ave 1 - 1 Santa Clara 1 - 1
BRA CP 16/02 - 03:45 Half time Ituano 0 - 0 Mirassol 0 - 0
CHI PD 16/02 - 04:00 Union La Calera 0 - 0 Palestino 0 - 0
DJI D1 15/02 - 19:00 ASAS - Bahache/UD
BUR LA 15/02 - 20:00 Le Messager Ngozi - Le Messager
PAL WBL 15/02 - 20:00 Al Khaleel - Albirah
PAL WBL 15/02 - 20:00 Markaz Tulkarm - Thagafi Tulkarm
BUR LA 15/02 - 21:00 Rukinzo - Bumamuru
DJI D1 15/02 - 21:00 Gendarmerie - Guelleh / GR
BEN CN 15/02 - 22:00 Police - Soleil
BUR PL 15/02 - 22:30 AS Douanes - US Comoe
BUR PL 15/02 - 22:30 Rahimo - ASFA Yennega
DJI D1 15/02 - 23:00 Port - Dikhil
GAM GFAL 15/02 - 23:00 Samger - Gambia Ports
PAL WBL 15/02 - 23:00 Ahli Al-Khalil - Jabal Al Mukaber
ESW MTNPL 15/02 - 23:30 Mbabane Citizens - Vovovo
MAU SD1 15/02 - 23:30 ASAC Concorde - Armee
CYP D2 16/02 - 00:00 Achnas - Othellos Athienou
BUR PL 16/02 - 00:45 US Ouagadougou - Sonabel Ouagadougou
MAU SD1 16/02 - 01:30 Garde Nationale - SNIM
NET EW 16/02 - 01:30 Achilles 29 W - VV Alkmaar W
BEL SLW 16/02 - 02:00 RSC Anderlecht W - Leuven W
BEL SLW 16/02 - 02:00 St. Liege W - Genk W
BEL 1NW 16/02 - 02:00 Aalst W - Club Brugge W
BEL 1NW 16/02 - 02:30 Femina Woluwe W - Zulte Waregem W
SCO HL 16/02 - 03:00 Inverurie Loco Works - Deveronvale
SPA TD 16/02 - 04:00 CD Buzanada - Ibarra
SPA TD 16/02 - 04:00 Union Viera - Tamaraceite
MEX LMXW 16/02 - 04:45 Cruz Azul W - U.N.A.M.- Pumas W
ARG S 16/02 - 05:00 Union de Santa Fe - อดเลติโก้ ทูคูแมน
ARG S 16/02 - 05:00 Velez Sarsfield - Colon Santa FE
MEX LMXW 16/02 - 05:00 Necaxa W - Club Leon W
PAR PD 16/02 - 05:30 Sp. Luqueno - Guarani
BRA CP 16/02 - 06:00 Red Bull Brasil - Botafogo SP
CHI PB 16/02 - 06:00 Barnechea - San Felipe
CHI PD 16/02 - 06:30 Coquimbo - U. Catolica
ARG S 16/02 - 07:10 San Martin T. - Belgrano
ECU LP 16/02 - 07:15 EL Nacional - Aucas
ARG PBN 16/02 - 08:00 Central Cordoba - Villa Dalmine
AUS OFCCL 16/02 - 08:00 Henderson Eels (Sol) - Morobe Wawens (Pap)
MEX PD 16/02 - 08:00 Monarcas - Monterrey
MEX LA 16/02 - 08:00 Zacatecas Mineros - Correcaminos
PER L1 16/02 - 08:00 Alianza Lima - Sport Boys
MEX LA 16/02 - 09:00 Atl. San Luis - Juarez
AUS OFCCL 16/02 - 10:00 Tefana (Tah) - Malampa Revivors (Van)
MEX PD 16/02 - 10:00 Puebla - Pachuca
MEX PD 16/02 - 10:06 Club Tijuana - Veracruz
AUS OFCCL 16/02 - 11:00 Lautoka (Fij) - Central Sport (Tah)
JAP SC 16/02 - 11:35 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ - อูราวะ เรด
AUS NPLV 16/02 - 12:00 Altona Magic - Green Gully
AUS W 16/02 - 12:30 Sydney W - Perth W
WOR CF 16/02 - 12:30 APIA Tigers (Aus) - Bonnyrigg White Eagles (Aus)
AUS A 15/02 - 13:35 Finished เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ 1 - 1 เมลเบิร์น วิคตอรี 0 - 0
RUS FNLC 15/02 - 15:00 Finished Krasnodar 2 0 - 2 FK Chimki Moskovska oblast 0 - 0
AUS A 15/02 - 15:50 Finished นิวคาสเซิ่ล เจตส์ 3 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้ 1 - 0
AUS NPLQ 15/02 - 16:00 Finished Redlands 1 - 4 Brisbane U21 1 - 2
AUS NPLV 15/02 - 16:15 Finished Bentleigh Greens 3 - 1 South Melbourne 1 - 1
AUS NPLV 15/02 - 16:30 Finished Dandenong City 1 - 4 Avondale FC 0 - 1
AUS NPLV 15/02 - 16:30 Finished Oakleigh Cannons 1 - 2 Melbourne Knights 0 - 0
RUS FNLC 15/02 - 17:45 Finished FC Tambov 4 - 1 Ural 1 - 0
WOR CF 15/02 - 18:00 Finished Borec (Mac) 0 - 1 Metalac (Srb) 0 - 1
IRA SL 15/02 - 18:30 Finished Al Diwaniya 0 - 0 Al Wasat 0 - 0
IRA SL 15/02 - 18:30 Finished Al-Hudod 3 - 5 Al Karkh 1 - 3
IRA SL 15/02 - 18:30 Finished Al Hussein 1 - 2 Al Zawraa 1 - 1
HON PL 15/02 - 19:00 Finished Pegasus 2 - 0 Hoi King 1 - 0
IND PI 15/02 - 19:00 Finished Pusamania Borneo 1 - 0 PSS Sleman 1 - 0
IRA PGPL 15/02 - 19:00 Finished Tractor 1 - 0 Esteghlal F.C. 0 - 0
SYR PL 15/02 - 19:00 Finished Al-Sahel 1 - 0 Al-Ittihad 1 - 0
SYR PL 15/02 - 19:00 Finished Al Shorta 1 - 1 Al Karamah 0 - 1
SYR PL 15/02 - 19:00 Finished Al Taliya 0 - 0 Al Jaish 0 - 0
SYR PL 15/02 - 19:00 Finished Herafio Halab 1 - 0 Al Majd 0 - 0
SYR PL 15/02 - 19:00 Finished Jableh 0 - 1 Tishreen 0 - 1
SYR PL 15/02 - 19:00 Finished Wathbah 0 - 0 Al Wahda 0 - 0
WOR CF 15/02 - 19:00 Finished Dinamo Tbilisi (Geo) 4 - 1 FK Liepaja (Lat) 1 - 1
WOR CF 15/02 - 19:00 Finished Leczna (Pol) 0 - 2 Pogon Siedlce (Pol) 0 - 2
WOR CF 15/02 - 19:00 Finished Stromsgodset (Nor) 0 - 5 Bodo/Glimt (Nor) 0 - 3
IRA PGPL 15/02 - 19:30 Finished Paykan 0 - 1 Sepahan 0 - 1
IRA PGPL 15/02 - 19:30 Finished Sepidrood Rasht 1 - 1 Machine Sazi 0 - 0
KOS S 15/02 - 19:30 Finished Kek-U 0 - 3 KF Llapi 0 - 2
WOR CF 15/02 - 19:30 Finished Kamaz (Rus) 1 - 0 Luch (Rus) 0 - 0
WOR CF 15/02 - 19:30 Finished Neman (Blr) 2 - 0 Trakai (Ltu) 0 - 0
ISR LL 15/02 - 20:00 Finished H. Akko 0 - 0 Beitar Tel Aviv 0 - 0
ISR LL 15/02 - 20:00 Finished Hapoel Bnei Lod 2 - 0 Hapoel Katamon 1 - 0
ISR LL 15/02 - 20:00 Finished Hapoel Petah Tikva 2 - 0 H. Ironi Rishon 1 - 0
ISR LL 15/02 - 20:00 Finished H. Marmorek 2 - 0 Ramat Hasharon 1 - 0
ISR LL 15/02 - 20:00 Finished Nes Tziona 2 - 0 Hapoel Iksal Imad 0 - 0
MAL SL 15/02 - 20:00 Postponed Kuala Lumpur 0 - 0 Perak 0 - 0
MAL SL 15/02 - 20:00 Finished Terengganu 2 - 2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 1 - 0
MAL PL 15/02 - 20:00 Finished Johor DT II 2 - 1 Perlis 0 - 0
MAL PL 15/02 - 20:00 Finished Negeri Sembilan 1 - 4 UiTM 1 - 1
SOU NC 15/02 - 20:00 After Penalties Cape Umoya United 1 - 0 Mbombela 0 - 0
TAN LKB 15/02 - 20:00 Finished Kinondoni MC 0 - 0 Kagera Sugar 0 - 0
TAN LKB 15/02 - 20:00 Finished Mbao 1 - 0 Ruvu Shooting 1 - 0
TAN LKB 15/02 - 20:00 Finished Mbeya City 1 - 1 Stand U. 0 - 0
TAN LKB 15/02 - 20:00 Finished Ndanda 1 - 0 Alliance 0 - 0
WOR CF 15/02 - 20:00 Finished ชาร์ปบอร์ก 08 (Nor) 3 - 1 Flora (Est) 0 - 1
WOR CF 15/02 - 20:00 Finished Ufa (Rus) 1 - 1 อัลเมเรีย (Esp) 1 - 1
MAU ML 15/02 - 20:30 Finished Riviere Du Rempart 0 - 0 La Cure Sylvester 0 - 0
RUS FNLC 15/02 - 20:30 Finished Kursk 3 - 1 Spartak Moscow 2 0 - 0
SUD PL 15/02 - 20:30 Finished Merreikh El-Fasher 0 - 1 Ahli Shendi 0 - 0
UNI UAEL 15/02 - 20:30 Finished Al Wahda 3 - 1 Dibba Al Fujairah 1 - 0
UNI UAEL 15/02 - 20:35 Finished Al Dhafra 3 - 0 Al Ain 1 - 0
QAT PL 15/02 - 20:45 Finished Al-Kharitiyath 1 - 2 Al Ahli Doha 0 - 1
KUW PL 15/02 - 20:50 Finished Al Tadamon 1 - 2 Al Qadisiya 0 - 0
KUW PL 15/02 - 20:50 Finished Kazma SC 2 - 2 Al-Fahaheel 1 - 0
ALG L2 15/02 - 21:00 Finished Amal Bou Saada 1 - 0 Saida 0 - 0
ALG L2 15/02 - 21:00 Finished Annaba 0 - 0 Harrach 0 - 0
ALG L2 15/02 - 21:00 Finished ASM Oran 5 - 1 Mostaganem 0 - 0
ALG L2 15/02 - 21:00 Finished RC Kouba 1 - 0 Skikda 0 - 0
EGY PL 15/02 - 21:00 Finished Haras El Hodood 2 - 2 Petrojet 1 - 1
ENG PDL 15/02 - 21:00 Finished บาร์นสลีย์ U23 1 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ U23 0 - 0
IND ISL 15/02 - 21:00 Finished Kerala Blasters 3 - 0 Chennaiyin 1 - 0
JOR PL 15/02 - 21:00 Finished That Ras 1 - 2 Al-Faisaly Amman 0 - 1
LEB PL 15/02 - 21:00 Finished Al Ansar 4 - 0 Salam Zgharta 2 - 0
WOR CF 15/02 - 21:00 Finished Akhmat Grozny (Rus) 2 - 1 Saburtalo Tbilisi (Geo) 0 - 0
WOR CF 15/02 - 21:00 Finished Arsenal Tula (Rus) 0 - 2 Zhodino (Blr) 0 - 2
WOR CF 15/02 - 21:00 Finished Dynamo Moscow (Rus) 5 - 0 Chikhura (Geo) 2 - 0
WOR CF 15/02 - 21:00 Finished Horn (Aut) 1 - 1 Vitkovice (Cze) 1 - 1
WOR CF 15/02 - 21:00 Finished Kustosija (Cro) 7 - 0 Sieghartskirchen (Aut) 3 - 0
BAH PL 15/02 - 21:05 Finished Al-Budaiya 0 - 1 Malkia 0 - 0
DR SL 15/02 - 21:30 Finished Nyuki 0 - 2 St Eloi Lupopo 0 - 0
WOR FI 15/02 - 21:30 Finished เบลเยียม U17 2 - 1 ไอแลนด์ U17 0 - 0
ALG L2 15/02 - 22:00 Finished Tlemcen 2 - 2 Eulma 0 - 0
ENG PDL 15/02 - 22:00 Finished วัตฟอร์ด U23 1 - 4 Charlton U23 1 - 2
WOR CF 15/02 - 22:00 Finished Aalesund (Nor) 0 - 2 โมลด์ (Nor) 0 - 1
WOR CF 15/02 - 22:00 Finished ชาร์ปบอร์ก 08 (Nor) 0 - 2 Ull/Kisa (Nor) 0 - 0
BUL PL 15/02 - 22:30 Finished Vereya 0 - 0 โดโกเรต์ส รัซกราด 0 - 0
SAU SPL 15/02 - 22:30 Finished Al-Shabab 1 - 0 Al Wehda 1 - 0
WOR CF 15/02 - 22:30 Finished Sandefjord (Nor) 1 - 0 Kalju (Est) 0 - 0
ALG L2 15/02 - 23:00 Finished Biskra 1 - 0 Bejaia 0 - 0
MAU ML 15/02 - 23:00 Finished Savanne 1 - 0 Cercle De Joachim 0 - 0
SER SL 15/02 - 23:00 Finished FK Vozdovac 4 - 0 Napredak 3 - 0
TUR 1L 15/02 - 23:00 Finished Elazigspor 1 - 2 Genclerbirligi 1 - 1
UNI UAEL 15/02 - 23:00 Finished Emirates Club 1 - 1 Ittihad Kalba 0 - 0
UNI UAEL 15/02 - 23:00 Finished Shabab Al-Ahli Dubai 2 - 2 Ajman 2 - 1
WOR CF 15/02 - 23:00 Finished Tromso (Nor) 3 - 0 Alta (Nor) 1 - 0
QAT PL 15/02 - 23:10 Finished Qatar SC 0 - 0 Al-Shahaniya 0 - 0
RUS FNLC 15/02 - 23:15 Finished F. Voronezh 2 - 1 Levadia 1 - 0
KUW PL 15/02 - 23:20 Finished Al Jahra 1 - 0 Al Salmiya 0 - 0
BAH PL 15/02 - 23:30 Finished Manama Club 1 - 1 Al-Najma 0 - 1
FIN SC 15/02 - 23:30 Finished MuSa 2 - 0 Haka 0 - 0
JOR PL 15/02 - 23:30 Finished อัล จาซีร่า อัมมาน 1 - 1 Al Buqaa 0 - 0
ALB SL 16/02 - 00:00 Finished Teuta 2 - 1 Kukesi 0 - 1
BOT PL 16/02 - 00:00 Finished Black Forest 1 - 0 Centre Chiefs 0 - 0
CRO 1HNL 16/02 - 00:00 Finished Lok. Zagreb 0 - 0 Rudes 0 - 0
CZE 1L 16/02 - 00:00 Finished Teplice 0 - 2 Mlada Boleslav 0 - 1
EGY PL 16/02 - 00:00 Finished Arab Contractors 2 - 0 El Gaish 1 - 0
GER RW 16/02 - 00:00 Finished Lippstadt 1 - 0 Koln II 0 - 0
POL E 16/02 - 00:00 Finished Pogon Szczecin 3 - 1 Gornik Z. 2 - 1
WOR CF 16/02 - 00:00 Finished Raufoss (Nor) 1 - 0 Skeid (Nor) 1 - 0
SAU SPL 16/02 - 00:20 Finished Al-Raed 1 - 1 Al-Ittihad FC 1 - 0
GER 2B 16/02 - 00:30 Finished Paderborn 3 - 2 โคโลญจน์ 0 - 1
GER 2B 16/02 - 00:30 Finished Sandhausen 1 - 1 Darmstadt 1 - 1
TUR SL 16/02 - 00:30 Finished Yeni Malatyaspor 1 - 2 เบซิคตัส 0 - 0
FRA L1 16/02 - 01:00 Finished นีมส์ 2 - 0 ดิฌง 1 - 0
AUS OFBC 16/02 - 01:00 Finished Grazer 2 - 1 ออสเตรียเวียนนา 0 - 1
DEN S 16/02 - 01:00 Finished Sonderjyske 0 - 2 Aarhus 0 - 1
FRA N2 16/02 - 01:00 Finished Martigues 0 - 0 Monts 0 - 0
GER 3L 16/02 - 01:00 Finished Unterhaching 1 - 2 Wehen 1 - 1
GER RN 16/02 - 01:00 Finished Hertha Berlin II 2 - 1 Meuselwitz 1 - 0
GER OH 16/02 - 01:00 Finished Wandsbeker Concordia 5 - 2 HEBC Hamburg 1 - 1
MAL PL 16/02 - 01:00 Finished Tarxien 1 - 2 Sliema 0 - 1
MAL D1 16/02 - 01:00 Finished San Gwann FC 2 - 1 Qrendi 0 - 0
MAL D1 16/02 - 01:00 Finished Sirens 1 - 0 Zejtun Corinthians 0 - 0
MOR BP 16/02 - 01:00 Finished Rapide Oued Zem 1 - 1 Olympique de Safi 0 - 0
ROM L1 16/02 - 01:00 Finished Viitorul Constanta 0 - 1 Poli Iasi 0 - 0
SOU NC 16/02 - 01:00 Finished Cape Town City 3 - 0 Highlands 0 - 0
WOR CF 16/02 - 01:00 Finished Syrianska (Swe) 1 - 2 Linkoping City (Swe) 1 - 1
ICE LC 16/02 - 01:10 Finished Kopavogur 1 - 2 Fjolnir 1 - 1
GER OH 16/02 - 01:30 Finished SC Victoria Hamburg 14 - 0 Pinneberg 8 - 0
GER OH 16/02 - 01:30 Finished TuS Osdorf 1 - 2 Niendorfer TSV 0 - 1
GER OB 16/02 - 01:30 Finished Oberneuland 3 - 1 SFL Bremerhaven 1 - 0
GER OW 16/02 - 01:30 Finished Sprockhovel 1 - 1 Ahlen 0 - 0
NET EW 16/02 - 01:30 Finished PEC Zwolle W 0 - 4 Ajax W 0 - 3
NET EW 16/02 - 01:30 Finished Twente W 2 - 0 Den Haag W 0 - 0
NET EW 16/02 - 01:30 Finished Heerenveen W 3 - 0 Excelsior/Barendrecht W 1 - 0
NET E 16/02 - 02:00 Finished เอดีโอ เดนฮาก 1 - 0 พีอีซี ซโวลล์ 1 - 0
ENG PDL 16/02 - 02:00 Finished Hull U23 0 - 3 เบิร์นลี่ย์ U23 0 - 0
ENG PLC 16/02 - 02:00 Finished ลีดส์ ยูไนเต็ด U23 2 - 1 Notts Co U23 1 - 0
ENG PL2 16/02 - 02:00 Finished เชลซี U23 0 - 2 สวอนซี U23 0 - 1
ENG PL2 16/02 - 02:00 Finished เลสเตอร์ ซิตี้ U23 0 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ U23 0 - 1
ENG PL2 16/02 - 02:00 Finished แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U23 0 - 1 ไบรท์ตัน U23 0 - 1
ENG PL2 16/02 - 02:00 Finished เร้ดดิ้ง U23 0 - 2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U23 0 - 1
ENG PL2 16/02 - 02:00 Finished เซาแธมป์ตัน U23 2 - 1 ฟูแล่ม U23 1 - 0
ENG PL2 16/02 - 02:00 Finished ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U23 0 - 4 อาเซนอล U23 0 - 3
ENG PL2 16/02 - 02:00 Finished วูล์ฟแฮมป์ตัน U23 4 - 0 นอริช ซิตี้ U23 3 - 0
FRA L2 16/02 - 02:00 Finished Auxerre 1 - 0 Clermont 0 - 0
FRA L2 16/02 - 02:00 Finished Chateauroux 1 - 2 Orleans 0 - 0
FRA L2 16/02 - 02:00 Finished GFC Ajaccio 1 - 1 Brest 1 - 0
FRA L2 16/02 - 02:00 Finished เลอ อาฟร์ 0 - 2 Nancy 0 - 1
FRA L2 16/02 - 02:00 Finished Lorient 2 - 1 Red Star 2 - 0
FRA L2 16/02 - 02:00 Finished Niort 1 - 1 ทรัวส์ 1 - 0
FRA L2 16/02 - 02:00 Finished Paris FC 1 - 1 อฌักซิโอ้ 1 - 0
FRA L2 16/02 - 02:00 Finished Valenciennes 3 - 2 Grenoble 2 - 1
FRA N 16/02 - 02:00 Finished Avranches 2 - 1 Rodez 0 - 1
FRA N 16/02 - 02:00 Finished Cholet 2 - 0 JA Drancy 0 - 0
FRA N 16/02 - 02:00 Finished Dunkerque 0 - 0 Tours 0 - 0
FRA N 16/02 - 02:00 Finished Le Mans 0 - 1 Villefranche 0 - 0
FRA N 16/02 - 02:00 Finished Lyon Duchere 3 - 1 Laval 1 - 0
FRA N 16/02 - 02:00 Finished Marignane 0 - 0 Boulogne 0 - 0
FRA N 16/02 - 02:00 Finished Pau 0 - 1 Concarneau 0 - 0
FRA N 16/02 - 02:00 Finished Sannois 1 - 1 Bourg Peronnas 1 - 0
ICE LC 16/02 - 02:00 Finished Fram 1 - 3 Afturelding 1 - 1
ICE LC 16/02 - 02:00 Finished Vikingur Reykjavik 2 - 3 Hafnarfjordur 0 - 1
NET ED 16/02 - 02:00 Finished ดอร์เดรชท์ 1 - 4 สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 1 - 2
NET ED 16/02 - 02:00 Finished เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 1 ยอง อาแจ็กซ์ 1 - 0
NET ED 16/02 - 02:00 Finished โวเลนดัม 1 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 0
NET ED 16/02 - 02:00 Finished เฮด อีเกิ้ลส์ 4 - 4 ไนเมเคิน 4 - 2
NET ED 16/02 - 02:00 Finished อาแซด อัลค์มาร์ 0 - 0 เดน บอสช์ 0 - 0
NET ED 16/02 - 02:00 Finished มาสทริชท์ 4 - 2 ยอง อูเทร็คท์ 1 - 1
NET ED 16/02 - 02:00 Finished ออสส์ 1 - 0 เทลสตาร์ 0 - 0
NET ED 16/02 - 02:00 Finished โรด้า เจซี 1 - 0 คัมบูร์ 1 - 0
NET ED 16/02 - 02:00 Finished วาลไวก์ 0 - 1 อัลเมเร่ ซิตี้ 0 - 1
SWI CL 16/02 - 02:00 Finished Winterthur 3 - 0 Vaduz 2 - 0
GER B 16/02 - 02:30 Finished เอาก์สบวร์ก 2 - 3 บาเยิร์น มิวนิค 2 - 2
ITA SA 16/02 - 02:30 Finished ยูเวนตุส 3 - 0 โฟรซิโนเน่ 2 - 0
BEL JL 16/02 - 02:30 Finished สตองดาร์ด ลีแอช 3 - 1 Lokeren 2 - 0
BEL PL 16/02 - 02:30 Finished ทูบิซ 0 - 3 เมเชเลน 0 - 2
GIB PD 16/02 - 02:30 Finished Glacis United 0 - 2 Gibraltar United 0 - 2
POL E 16/02 - 02:30 Finished Piast Gliwice 4 - 0 Lech Poznan 1 - 0
WAL D1 16/02 - 02:30 Finished Afan Lido 2 - 4 Cwmamman United 1 - 1
WAL CA 16/02 - 02:30 Finished Conwy Borough 0 - 0 Bangor City 0 - 0
WAL CA 16/02 - 02:30 Finished Prestatyn 2 - 1 Denbigh 0 - 0
FRA L1 16/02 - 02:45 Finished โอลิมปิก ลียง 2 - 1 แก็งก็อง 2 - 1
ENG LO 16/02 - 02:45 Finished ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 2 - 2 Accrington 0 - 1
IRE PD 16/02 - 02:45 Finished Bohemians 1 - 0 Finn Harps 1 - 0
IRE PD 16/02 - 02:45 Finished เดอร์รี่ ซิตี้ 3 - 0 UC Dublin 1 - 0
IRE PD 16/02 - 02:45 Finished Waterford 1 - 2 Shamrock Rovers 1 - 0
NOR NIFLP 16/02 - 02:45 Finished Ards 0 - 3 Institute 0 - 1
NOR NIFLP 16/02 - 02:45 Finished Crusaders 4 - 2 Coleraine 1 - 0
NOR NIFLP 16/02 - 02:45 Finished Dungannon 4 - 3 Warrenpoint 1 - 2
SCO CC 16/02 - 02:45 Finished Ross County 2 - 1 East Fife 2 - 1
WAL PL 16/02 - 02:45 Finished Druids 3 - 1 Aberystwyth 2 - 1
WAL PL 16/02 - 02:45 Finished Llanelli 0 - 3 Carmarthen Town 0 - 2
{{val.l}} {{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}}
ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา เพียงแอด line มาที่ @thsport เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share
Google
Share

ข่าวใหม่วันนี้

ดูทั้งหมด