TH Sport ผลบอลสด Realtime
ผลบอลสด รายงานโดย TH Sport ส่งตรงจากสนาม ทุกลีค ทุกถ้วย ไม่ให้คุณพลาดแม้แต่วินาทีเดียว เรามีทีมงานติดตามสกอร์ฟุตบอลอยู่ทุกรายการแข่งขัน คอยติดตามอัพเดตผลบอลให้ท่านตลอด 24 ชั่วโมง
อาทิเช่น ฟุตบอลไทยแลนด์พรีเมียร์ลีค พรีเมียร์ลีคอังกฤษ ลาลีก้าสเปน ลีคเอิงฝรั่งเศษ กัลโช่ซีเรียอาร์ บุนเดสลีก้าเยอรมัน ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีค ฟุตบอลโลก ฟุตบอลยูโร โคป้าอเมริกา และรายการอื่นทั่วโลก รวดเร็ว แม่นยำ กระชับฉับไว สดจากทุกสนามทุกมุมโลก
Time | Home | Score | Away | HT | Handicap | |
---|---|---|---|---|---|---|
JAPAN: J1 League | ||||||
27/04 - 12:00 | จูบิโล อิวาตะ | 2 - 0 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 12:00 | วิสเซล โคเบะ | 0 - 1 | เกียวโต แซงก้า | 0 - 0 | 1/1.5 | |
JAPAN: J2 League | ||||||
27/04 - 12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 3 | Fujieda MYFC | 0 - 0 | 0.5 | |
AUSTRALIA: NPL South Australia | ||||||
27/04 - 12:30 | Adelaide Croatia Raiders | 2 - 1 | Para | 0 - 0 | 1 | |
JAPAN: J2 League | ||||||
27/04 - 12:55 | Half time | เอฮิเมะเอฟซี | 1 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0 - 0 | 0/0.5 |
AUSTRALIA: NPL Northern NSW | ||||||
27/04 - 13:00 | Half time | Lake Macquarie | 1 - 1 | Edgeworth E. | 0 - 0 | 1.5/2 |
JAPAN: J1 League | ||||||
27/04 - 13:00 | Half time | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0 - 0 | 0.5 |
SOUTH KOREA: K3 League | ||||||
27/04 - 13:00 | Half time | Mokpo | 1 - 0 | Gangneung | 0 - 0 | 0 |
AUSTRALIA: NPL Northern NSW | ||||||
27/04 - 13:30 | Maitland | 0 - 0 | Cooks Hill United | 0 - 0 | 0.5/1 | |
AUSTRALIA: NPL Victoria | ||||||
27/04 - 14:00 | Port Melbourne Sharks | 0 - 0 | South Melbourne | 0 - 0 | 0.5/1 | |
CHINA: Yi League | ||||||
27/04 - 14:00 | Dalian Kuncheng | 0 - 0 | Hubei Istar | 0 - 0 | 0.5/1 | |
CHINA: Super League Women | ||||||
27/04 - 14:00 | Beijing Beikong W | 0 - 0 | Changchun Dazhong W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 14:00 | Jiangsu Suning W | 0 - 0 | Wuhan Jiangda W | 0 - 0 | 1 | |
AUSTRALIA: Northern NSW State League | ||||||
27/04 - 11:30 | Cessnock City Hornets | - | Thornton Redbacks | 0 | ||
27/04 - 11:30 | West Wallsend | - | Wallsend Red Devils | 0 | ||
AUSTRALIA: Capital Premier League | ||||||
27/04 - 12:00 | Canberra Juventus | - | Wagga City Wanderers | 0.5/1 | ||
27/04 - 12:00 | Canberra White Eagles | - | Brindabella | 0/0.5 | ||
27/04 - 12:00 | Queanbeyan City | - | Belconnen Utd. | 0/0.5 | ||
AUSTRALIA: NSW League One | ||||||
27/04 - 12:00 | Bulls Academy | - | Rydalmere Lions | 1.5 | ||
AUSTRALIA: Victoria Premier League | ||||||
27/04 - 12:00 | Eastern Lions | - | George Cross | 0 | ||
27/04 - 12:00 | เมลเบิร์น วิคตอรี U21 | - | Bulleen | 0.5/1 | ||
27/04 - 12:00 | North Geelong | - | Kingston City | 0.5/1 | ||
AUSTRALIA: Capital Premier League | ||||||
27/04 - 12:15 | ANU | - | West Canberra Wanderers | 0 | ||
AUSTRALIA: SA State League | ||||||
27/04 - 12:30 | Salisbury Utd. | - | Blue Eagles | 1 | ||
27/04 - 12:30 | Western Strikers | - | Cumberland Utd. | 0/0.5 | ||
AUSTRALIA: Northern NSW State League | ||||||
27/04 - 13:00 | Belmont Swansea Utd. | - | Singleton Strikers | 0 | ||
AUSTRALIA: SA State League | ||||||
27/04 - 13:00 | Adelaide Vipers | - | Fulham Utd. | 0/0.5 | ||
27/04 - 13:30 | West Adelaide | - | Playford Patriots | 0.5/1 | ||
AUSTRALIA: Queensland Premier League | ||||||
27/04 - 13:45 | Mitchelton | - | Moreton City Excelsior U21 | 1/1.5 | ||
AUSTRALIA: NSW League One | ||||||
27/04 - 14:00 | Canterbury Bankstown | - | Dunbar Rovers | 0.5/1 | ||
CHINA: Yi League | ||||||
27/04 - 14:00 | Beijing Technology | - | Shandong Taishan B | 0/0.5 | ||
CHINA: Super League Women | ||||||
27/04 - 14:00 | Shanghai RCB W | - | Shandong SL W | 0 | ||
FIJI: Premier League | ||||||
27/04 - 14:00 | Rewa | - | Nadi | 1.5 | ||
HONG KONG: Premier League | ||||||
27/04 - 14:00 | Southern District | - | Lee Man Warriors | 1 | ||
PHILIPPINES: PFL | ||||||
27/04 - 14:00 | Loyola | - | Don Bosco Garelli | 2.5/3 | ||
RUSSIA: Supreme Division Women | ||||||
27/04 - 14:00 | FK Yenisey W | - | Dynamo Moscow W | 1.5 | ||
TAIWAN: Mulan Football League Women | ||||||
27/04 - 14:00 | Taipei Bravo W | - | Hualien W | 0 | ||
AUSTRALIA: A-League | ||||||
27/04 - 14:15 | นิวคาสเซิ่ล เจตส์ | - | เซ็นทรัล โคสต์ | 0.5 | ||
27/04 - 14:15 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ | - | แม็คอาร์เธอร์ เอฟซี | 0.5/1 | ||
AUSTRALIA: NPL South Australia | ||||||
27/04 - 14:30 | Adelaide Comets | - | Modbury Jets | 0/0.5 | ||
CHINA: Jia League | ||||||
27/04 - 14:30 | Jiangxi Lushan | - | Qingdao Red Lions | 0/0.5 | ||
27/04 - 14:30 | Suzhou Dongwu | - | Guangzhou FC | 0/0.5 | ||
SOUTH KOREA: K League 1 | ||||||
27/04 - 14:30 | Gimcheon Sangmu | - | Gangwon | 0/0.5 | ||
27/04 - 14:30 | Gwangju FC | - | Suwon FC | 0/0.5 | ||
SOUTH KOREA: K League 2 | ||||||
27/04 - 14:30 | Busan | - | Ansan Greeners | 1 | ||
27/04 - 14:30 | Cheonan City | - | Gimpo FC | 0 | ||
AUSTRALIA: Queensland Premier League | ||||||
27/04 - 15:00 | Caboolture | - | Eastern Suburbs | 1/1.5 | ||
27/04 - 15:00 | Southside Eagles | - | SWQ Thunder | 1/1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP | ||||||
27/04 - 15:00 | Hrachovec | - | Kvasice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: U19 League | ||||||
27/04 - 15:00 | สโลวาน ลิเบเรก U19 | - | Mlada Boleslav U19 | 0 | ||
27/04 - 15:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น U19 | - | Sigma Olomouc U19 | 0 | ||
KENYA: Super League | ||||||
27/04 - 15:00 | Nairobi United | - | Kajiado | 1.5 | ||
ROMANIA: Liga 2 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 15:00 | CSC Dumbravita | - | Metaloglobus Bucharest | 0/0.5 | ||
27/04 - 15:00 | CSM Resita | - | Ceahlaul | 0 | ||
27/04 - 15:00 | Steaua Bucuresti | - | CSM Slatina | 0.5/1 | ||
27/04 - 15:00 | Unirea Dej | - | FC Arges | 0/0.5 | ||
27/04 - 15:00 | Viitorul Tg. Jiu | - | Tunari | 0/0.5 | ||
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3 | ||||||
27/04 - 15:00 | Dynamo Vladivostok | - | FK Strogino Moscow | 0 | ||
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade | ||||||
27/04 - 15:00 | Sindjelic Beograd | - | Zemun | 0 | ||
SOUTH AFRICA: Diski Challenge | ||||||
27/04 - 15:00 | Amazulu U23 | - | Polokwane U23 | 0.5/1 | ||
27/04 - 15:00 | Chippa Utd. U23 | - | Swallows U23 | 0 | ||
27/04 - 15:00 | Mamelodi Sundowns U23 | - | Royal AM U23 | 1.5 | ||
27/04 - 15:00 | Orlando Pirates U23 | - | Richards Bay U23 | 0 | ||
TAIWAN: Mulan Football League Women | ||||||
27/04 - 15:00 | Taichung Blue W | - | Taoyuan Mars W | 1.5/2 | ||
CZECH REPUBLIC: FNL | ||||||
27/04 - 15:15 | Chrudim | - | Pribram | 0.5 | ||
27/04 - 15:15 | Vyskov | - | Varnsdorf | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
27/04 - 15:15 | Vltavin | - | FK Robstav | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
27/04 - 15:15 | Jablonec B | - | Chlumec nad Cidlinou | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: MSFL | ||||||
27/04 - 15:15 | Trinec | - | Start Brno | 1/1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Division A | ||||||
27/04 - 15:15 | Aritma Prague | - | Tachov | 1.5 | ||
27/04 - 15:15 | Cesky Krumlov | - | Domazlice B | 0 | ||
27/04 - 15:15 | Marianske Lazne | - | Jindrichuv Hradec | 0 | ||
27/04 - 15:15 | Sokolov | - | Horovice | 1 | ||
CZECH REPUBLIC: Division B | ||||||
27/04 - 15:15 | Brandys n. Labem | - | Slany | 0 | ||
27/04 - 15:15 | Neratovice | - | Nespeky | 1.5/2 | ||
27/04 - 15:15 | Olympie Brezova | - | Hvezda Cheb | 2 | ||
CZECH REPUBLIC: Division C | ||||||
27/04 - 15:15 | Letohrad | - | Novy Bydzov | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Division D | ||||||
27/04 - 15:15 | Breclav | - | Havlickuv Brod | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Division F | ||||||
27/04 - 15:15 | Vratimov | - | Valasske Mezirici | 1 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
27/04 - 15:15 | Sparta Brno | - | Moravska Slavia | 1 | ||
CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP | ||||||
27/04 - 15:15 | Loko K. Vary | - | Chodov | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
27/04 - 15:15 | CAFC | - | Kralovice | 0 | ||
27/04 - 15:15 | Kolovraty | - | Stresovice | 0 | ||
27/04 - 15:15 | Podoli Praha | - | Treboradice | 0 | ||
27/04 - 15:15 | Vysehrad | - | Predni Kopanina | 0 | ||
MONGOLIA: Premier League | ||||||
27/04 - 15:15 | Khangarid | - | Brera Ilch | 0 | ||
AUSTRALIA: NPL South Australia | ||||||
27/04 - 15:30 | Adelaide Olympic | - | NE Metrostars | 2 | ||
CZECH REPUBLIC: FNL | ||||||
27/04 - 15:30 | Prostejov | - | Jihlava | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
27/04 - 15:30 | Ceske Budejovice B | - | Povltavska FA | 1 | ||
27/04 - 15:30 | Kraluv Dvur | - | Plzen B | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
27/04 - 15:30 | Kolin | - | Hradec Kralove B | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: Division A | ||||||
27/04 - 15:30 | FK Komarov | - | Rokycany | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: Division C | ||||||
27/04 - 15:30 | Kosmonosy | - | Chrudim B | 0 | ||
27/04 - 15:30 | Slavia HK | - | Caslav | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
27/04 - 15:30 | Pohorelice | - | Ratiskovice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Liberecky KP | ||||||
27/04 - 15:30 | Frydlant | - | Sedmihorky | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
27/04 - 15:30 | Uhrineves | - | Zlicin | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP | ||||||
27/04 - 15:30 | Milin | - | Dobris | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
27/04 - 15:30 | Cernovice | - | Zatec | 0 | ||
27/04 - 15:30 | Krupka | - | Vilemov | 1.5 | ||
27/04 - 15:30 | Litomericko | - | Oldrichov | 0 | ||
ROMANIA: Liga 2 - Championship Group | ||||||
27/04 - 15:30 | Csikszereda M. Ciuc | - | Unirea Slobozia | 0.5/1 | ||
WORLD: Friendly International | ||||||
27/04 - 15:30 | ตุรกี U18 | - | ซาอุดิอาระเบีย U18 | 0 | ||
AUSTRALIA: NPL NSW | ||||||
27/04 - 16:00 | Hills Brumbies | - | St. George City | 0/0.5 | ||
27/04 - 16:00 | Marconi Stallions | - | St George Saints | 1/1.5 | ||
AUSTRALIA: NPL Victoria | ||||||
27/04 - 16:00 | Hume City | - | Heidelberg Utd | 0 | ||
AUSTRALIA: NSW League One | ||||||
27/04 - 16:00 | Blacktown Spartans | - | Mt Druitt Town | 0/0.5 | ||
27/04 - 16:00 | Bonnyrigg White Eagles | - | SD Raiders | 0 | ||
27/04 - 16:00 | Inter Lions | - | Dulwich Hill | 0/0.5 | ||
27/04 - 16:00 | Macarthur Rams | - | Northern Tigers | 0/0.5 | ||
27/04 - 16:00 | UNSW | - | Hakoah Sydney | 0.5/1 | ||
AUSTRALIA: Queensland Premier League | ||||||
27/04 - 16:00 | Logan Lightning | - | อิปสวิช ทาวน์ | 1.5/2 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
27/04 - 16:00 | Pardubice B | - | Teplice B | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Division C | ||||||
27/04 - 16:00 | Spoje Prague | - | Turnov | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
27/04 - 16:00 | Svratka Brno | - | Bosonohy | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: U19 League | ||||||
27/04 - 16:00 | Brno U19 | - | Dukla Prague U19 | 0.5/1 | ||
27/04 - 16:00 | Ostrava U19 | - | ฟาสตาฟ ซลิน U19 | 1/1.5 | ||
27/04 - 16:00 | สลาเวีย ปราก U19 | - | Jihlava U19 | 1.5 | ||
GERMANY: Junioren Bundesliga North | ||||||
27/04 - 16:00 | ฮันโนเวอร์ 96 U19 | - | Dresden U19 | 0.5/1 | ||
27/04 - 16:00 | Jena U19 | - | St. Pauli U19 | 0 | ||
GERMANY: Junioren Bundesliga South | ||||||
27/04 - 16:00 | เอาก์สบวร์ก U19 | - | ฮอฟเฟ่นไฮม์ U19 | 2.5 | ||
27/04 - 16:00 | Heidenheim U19 | - | แฟร้งค์เฟิร์ต U19 | 0/0.5 | ||
ITALY: Primavera 1 | ||||||
27/04 - 16:00 | ลาซิโอ U19 | - | อตาลันต้า U19 | 0 | ||
ITALY: Primavera 2 | ||||||
27/04 - 16:00 | โครโตเน่ U19 | - | สเปเซีย U19 | 0.5/1 | ||
27/04 - 16:00 | Entella U19 | - | Cosenza U19 | 0/0.5 | ||
27/04 - 16:00 | Padova U19 | - | Como U19 | 0/0.5 | ||
27/04 - 16:00 | Pisa U19 | - | Monopoli U19 | 1/1.5 | ||
KAZAKHSTAN: Premier League | ||||||
27/04 - 16:00 | Tobol | - | Zhenis | 1.5/2 | ||
KENYA: FKF Cup | ||||||
27/04 - 16:00 | KCB | - | Kakamega Homeboyz | 0 | ||
PHILIPPINES: PFL | ||||||
27/04 - 16:00 | Cebu FC | - | Maharlika | 0 | ||
POLAND: Central Youth League | ||||||
27/04 - 16:00 | Odra Opole U19 | - | Gornik Zabrze U19 | 0 | ||
POLAND: Ekstraliga Women | ||||||
27/04 - 16:00 | UJ Krakow W | - | Slask Wroclaw W | 0.5/1 | ||
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade | ||||||
27/04 - 16:00 | Polet Dorcol | - | BASK | 0 | ||
27/04 - 16:00 | Teleoptik | - | Padinska Skela | 0 | ||
SOUTH AFRICA: Diski Challenge | ||||||
27/04 - 16:00 | TS Galaxy U23 | - | Golden Arrows U23 | 0 | ||
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 16:00 | Bukovyna | - | Dinaz Vyshgorod | 0.5/1 | ||
UKRAINE: U19 League | ||||||
27/04 - 16:00 | Kolos Kovalivka U19 | - | Oleksandriya U19 | 0 | ||
27/04 - 16:00 | Kryvbas 2020 U19 | - | Metalist 1925 U19 | 1 | ||
WORLD: Friendly International | ||||||
27/04 - 16:00 | โรมาเนีย U16 | - | เดนมาร์ก U16 | 0 | ||
27/04 - 16:00 | สโลวาเกีย U18 | - | กัวเตมาลา U18 | 0 | ||
UKRAINE: Druha Liga | ||||||
27/04 - 16:15 | Trostyanets | - | Lokomotyv Kyiv | 0 | ||
AUSTRALIA: NPL Queensland | ||||||
27/04 - 16:30 | Moreton City Excelsior | - | Gold Coast Knights | 1 | ||
AUSTRALIA: SA State League | ||||||
27/04 - 16:30 | Adelaide Cobras | - | Adelaide Victory | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: U19 League | ||||||
27/04 - 16:30 | Frydek-Mistek U19 | - | Ceske Budejovice U19 | 0.5/1 | ||
ESTONIA: Esiliiga | ||||||
27/04 - 16:30 | Harju JK Laagri | - | Elva | 2/2.5 | ||
27/04 - 16:30 | Viimsi JK | - | Paide Linnameeskond U21 | 2/2.5 | ||
ESTONIA: Meistriliiga Women | ||||||
27/04 - 16:30 | FC Ararat W | - | Viimsi JK W | 1.5 | ||
27/04 - 16:30 | Polva Lootos W | - | Tabasalu W | 1.5/2 | ||
MYANMAR: MNL League Cup | ||||||
27/04 - 16:30 | Dagon | - | Dagon Port | 2/2.5 | ||
27/04 - 16:30 | Silver Stars | - | Hantharwady Utd | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 4 | ||||||
27/04 - 16:30 | San Ignacio | - | CD Vitoria | 0 | ||
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | ||||||
27/04 - 16:30 | SC Poltava | - | Karpaty Lviv | 0.5/1 | ||
WORLD: Club Friendly | ||||||
27/04 - 16:30 | Perak (Mys) | - | Kedah (Mys) | 0 | ||
AUSTRALIA: A-League | ||||||
27/04 - 16:45 | เมลเบิร์น วิคตอรี | - | เวสเทิร์น ซิดนีย์ | 0.5 | ||
BANGLADESH: Premier League | ||||||
27/04 - 16:45 | Brothers U. | - | Chittagong Abahani | 2.5 | ||
27/04 - 16:45 | Mohammedan | - | Bangladesh Police | 0.5/1 | ||
PHILIPPINES: PFL | ||||||
27/04 - 16:45 | Taguig | - | Kaya | 1.5/2 | ||
CZECH REPUBLIC: U19 League | ||||||
27/04 - 17:00 | Karvina U19 | - | FK Pardubice U19 | 0 | ||
ENGLAND: Professional Development League | ||||||
27/04 - 17:00 | เบิร์นลี่ย์ U21 | - | บริสตอล ซิตี้ U21 | 0/0.5 | ||
ENGLAND: Premier League U18 | ||||||
27/04 - 17:00 | แอสตัน วิลล่า U18 | - | คริสตัล พาเลซ U18 | 0 | ||
27/04 - 17:00 | เร้ดดิ้ง U18 | - | ฟูแล่ม U18 | 0 | ||
27/04 - 17:00 | เซาแธมป์ตัน U18 | - | ไบรท์ตัน U18 | 0 | ||
27/04 - 17:00 | สโต๊คซิตี้ U18 | - | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U18 | 0 | ||
FINLAND: Ykkonen Women | ||||||
27/04 - 17:00 | ONS Oulu W | - | TPS W | 0 | ||
KENYA: Super League | ||||||
27/04 - 17:00 | Gusii | - | Rainbow | 0/0.5 | ||
LATVIA: 1. Liga Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Riga FC W | - | Metta W | 0 | ||
NORWAY: Division 1 Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Avaldsnes W | - | Odd W | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group I | ||||||
27/04 - 17:00 | Concordia Elblag | - | Swit Mazowiecki | 0/0.5 | ||
27/04 - 17:00 | Legia II | - | Grodzisk M. | 0/0.5 | ||
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
27/04 - 17:00 | Cartusia Kartuzy | - | Gedania Gdansk | 0/0.5 | ||
POLAND: III Liga - Group III | ||||||
27/04 - 17:00 | Bytom Odrzanski | - | Zielona Gora | 0/0.5 | ||
POLAND: Central Youth League | ||||||
27/04 - 17:00 | Cracovia U19 | - | ลีเกีย วอร์ซอว์ U19 | 1 | ||
27/04 - 17:00 | Polonia W. U19 | - | Jagiellonia U19 | 0/0.5 | ||
POLAND: Ekstraliga Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Medyk Konin W | - | Stomilanki Olsztyn W | 0.5/1 | ||
27/04 - 17:00 | Tczew W | - | Czarni Sosnowiec W | 2 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal 2 | ||||||
27/04 - 17:00 | Mafra | - | Oliveirense | 0/0.5 | ||
PORTUGAL: Liga BPI Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Famalicao W | - | Valadares Gaia W | 0 | ||
27/04 - 17:00 | Maritimo W | - | Sporting W | 2/2.5 | ||
27/04 - 17:00 | SL Benfica W | - | Vilaverdense W | 4.5/5 | ||
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade | ||||||
27/04 - 17:00 | Brodarac | - | Usce | 0 | ||
SLOVAKIA: 1. Liga Women - Championship Group | ||||||
27/04 - 17:00 | Trnava W | - | B. Bystrica W | 2/2.5 | ||
SOUTH AFRICA: Diski Challenge | ||||||
27/04 - 17:00 | Sekhukhune U23 | - | Supersport Utd U23 | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6 | ||||||
27/04 - 17:00 | Levante B | - | Castellon B | 0.5/1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 9 | ||||||
27/04 - 17:00 | Atletico Melilla | - | Torre del Mar | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 10 | ||||||
27/04 - 17:00 | Xerez CD | - | Ayamonte | 1.5/2 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 16 | ||||||
27/04 - 17:00 | Calahorra B | - | Tedeon | 1.5/2 | ||
SPAIN: Liga F Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Costa Adeje Tenerife W | - | Valencia W | 0.5/1 | ||
27/04 - 17:00 | Villarreal W | - | Granada CF W | 0/0.5 | ||
TAIWAN: Mulan Football League Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Kaohsiung W | - | Hang Yuan W | 0 | ||
UKRAINE: Premier League | ||||||
27/04 - 17:00 | Dnipro-1 | - | ดินาโม เคียฟ | 0.5 | ||
27/04 - 17:00 | Minaj | - | Ch. Odessa | 0/0.5 | ||
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 17:00 | Podillya Khmelnytskyi | - | FC Chernihiv | 1 | ||
BULGARIA: Vtora liga | ||||||
27/04 - 17:15 | Spartak Varna | - | Montana | 1/1.5 | ||
BELARUS: Vysshaya Liga Women | ||||||
27/04 - 17:30 | Zorka-BDU W | - | Vitebsk W | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: 1. Liga Women - Championship Group | ||||||
27/04 - 17:30 | Liberec W | - | Slovacko W | 0 | ||
GERMANY: Oberliga Bremen | ||||||
27/04 - 17:30 | BTS Neustadt | - | Woltmershausen | 1 | ||
ITALY: Serie A Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 17:30 | Sampdoria W | - | Pomigliano W | 1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 10 | ||||||
27/04 - 17:30 | Sevilla FC C | - | Pozoblanco | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand | ||||||
27/04 - 17:30 | Hudiksvall | - | Gute | 0 | ||
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | ||||||
27/04 - 17:30 | Livyi Bereg | - | Nyva Buzova | 1/1.5 | ||
AUSTRIA: Bundesliga Women | ||||||
27/04 - 17:45 | Austria Vienna W | - | Neulengbach W | 0/0.5 | ||
GREECE: Division A Women | ||||||
27/04 - 17:45 | Panathinaikos W | - | PAOK W | 0 | ||
UKRAINE: Druha Liga | ||||||
27/04 - 17:45 | Skala 1911 | - | UCSA | 0 | ||
BELARUS: Pershaya Liga | ||||||
27/04 - 18:00 | Shakhtyor Soligorsk 2 | - | BATE 2 | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Liberecky KP | ||||||
27/04 - 18:00 | FC Pencin | - | Skalice u C.Lipy | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP | ||||||
27/04 - 18:00 | Postrelmov | - | Litovel | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP | ||||||
27/04 - 18:00 | Kaznejov | - | Zruc | 0 | ||
27/04 - 18:00 | Kosutka Plzen | - | Petrin Plzen B | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: U19 League | ||||||
27/04 - 18:00 | สปาร์ต้า ปราก U19 | - | Slovacko U19 | 1.5/2 | ||
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | ||||||
27/04 - 18:00 | Holbaek | - | Naesby | 0 | ||
27/04 - 18:00 | Ishoj | - | BK Frem | 0/0.5 | ||
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | ||||||
27/04 - 18:00 | Vejgaard | - | Lyseng | 0 | ||
DENMARK: Danish Cup Women | ||||||
27/04 - 18:00 | Aarhus W | - | Brondby W | 1 | ||
ENGLAND: Premier League U18 | ||||||
27/04 - 18:00 | เชลซี U18 | - | เลสเตอร์ ซิตี้ U18 | 0 | ||
27/04 - 18:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด U18 | - | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U18 | 0 | ||
27/04 - 18:00 | ลิเวอร์พูล U18 | - | วูล์ฟแฮมป์ตัน U18 | 0 | ||
27/04 - 18:00 | นอริช ซิตี้ U18 | - | อาเซนอล U18 | 0 | ||
27/04 - 18:00 | ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U18 | - | เวสต์บรอม U18 | 0 | ||
ESWATINI: Swazi MTN Premier League | ||||||
27/04 - 18:00 | Mbabane Highlanders | - | Denver | 0 | ||
FINLAND: Kansallinen Liiga Women | ||||||
27/04 - 18:00 | HPS W | - | Aland Utd W | 0.5/1 | ||
GERMANY: 2. Bundesliga | ||||||
27/04 - 18:00 | Braunschweig | - | ฮัมบูร์ก | 0/0.5 | ||
27/04 - 18:00 | โฮลสไตน์ คีล | - | Kaiserslautern | 0.5/1 | ||
27/04 - 18:00 | พาเดอร์บอร์น | - | Elversberg | 0.5 | ||
GERMANY: Regionalliga North | ||||||
27/04 - 18:00 | Hamburger SV II | - | TSV Havelse | 0/0.5 | ||
27/04 - 18:00 | Holstein Kiel II | - | St. Pauli II | 0/0.5 | ||
GERMANY: Regionalliga Nordost | ||||||
27/04 - 18:00 | Chemnitzer | - | Meuselwitz | 0.5 | ||
27/04 - 18:00 | Erfurt | - | Luckenwalde | 0.5 | ||
GERMANY: Oberliga NOFV-Nord | ||||||
27/04 - 18:00 | TB Berlin | - | Rathenow | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Bremen | ||||||
27/04 - 18:00 | Vatan Bremen | - | OSC Bremerhaven | 2 | ||
GERMANY: Junioren Bundesliga North | ||||||
27/04 - 18:00 | ไลป์ซิก U19 | - | Hertha U19 | 0/0.5 | ||
GERMANY: Junioren Bundesliga South | ||||||
27/04 - 18:00 | Furth U19 | - | บาเยิร์น มิวนิค U19 | 1/1.5 | ||
27/04 - 18:00 | สตุ๊ตการ์ต U19 | - | Munich 1860 U19 | 1/1.5 | ||
GERMANY: Junioren Bundesliga West | ||||||
27/04 - 18:00 | Alemannia Aachen U19 | - | Wuppertal U19 | 0.5/1 | ||
INDIA: I-League 2 | ||||||
27/04 - 18:00 | Bengaluru Utd | - | SC Bengaluru | 0 | ||
27/04 - 18:00 | Dempo | - | Sudeva Delhi | 0 | ||
27/04 - 18:00 | Kenkre | - | Maharashtra Oranje | 0 | ||
27/04 - 18:00 | SC Goa | - | United SC | 0 | ||
ITALY: Primavera 1 | ||||||
27/04 - 18:00 | เอซี มิลาน U19 | - | มอนซา U19 | 1/1.5 | ||
LATVIA: 1. Liga Women | ||||||
27/04 - 18:00 | FK Olaine W | - | FK Liepaja W | 0 | ||
27/04 - 18:00 | Rigas W | - | Auda W | 0 | ||
LESOTHO: Premier League | ||||||
27/04 - 18:00 | Liphakoe | - | Machokha | 0 | ||
LITHUANIA: I Lyga | ||||||
27/04 - 18:00 | Tauras Taurage | - | Atmosfera | 0.5/1 | ||
MACAO: Elite League | ||||||
27/04 - 18:00 | Hang Sai | - | University of Macau | 0 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 6 | ||||||
27/04 - 18:00 | Skjervoy | - | Harstad | 0 | ||
NORWAY: Division 1 Women | ||||||
27/04 - 18:00 | Bodo/Glimt W | - | Honefoss W | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
27/04 - 18:00 | Unia Swarzedz | - | Notec Czarnkow | 0/0.5 | ||
POLAND: III Liga - Group III | ||||||
27/04 - 18:00 | Goczalkowice Zdroj | - | Stilon Gorzow | 0/0.5 | ||
27/04 - 18:00 | Warta Gorzow | - | Rakow II | 0/0.5 | ||
POLAND: Central Youth League | ||||||
27/04 - 18:00 | เลช พอซนาน U19 | - | Pogon Szczecin U19 | 0 | ||
PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Promotion Group | ||||||
27/04 - 18:00 | SC Lusitania | - | Santarem | 0/0.5 | ||
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 4 | ||||||
27/04 - 18:00 | Volna Nizhegorodskaya | - | Rubin Kazan 2 | 0 | ||
SWEDEN: Division 1 - Södra | ||||||
27/04 - 18:00 | Onsala | - | Falkenberg | 1/1.5 | ||
27/04 - 18:00 | Torns | - | Tvaaker | 0 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norrland | ||||||
27/04 - 18:00 | IFK Lulea | - | Bergnasets | 0.5/1 | ||
27/04 - 18:00 | Umea FC | - | Skelleftea | 1.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland | ||||||
27/04 - 18:00 | Forward | - | Vanersborgs FK | 0 | ||
SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland | ||||||
27/04 - 18:00 | Hogaborgs | - | IFK Karlshamn | 0/0.5 | ||
27/04 - 18:00 | Karlskrona | - | Balkan | 1 | ||
SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand | ||||||
27/04 - 18:00 | Syrianska | - | Sylvia | 0 | ||
SWEDEN: Allsvenskan Women | ||||||
27/04 - 18:00 | IF Brommapojkarna W | - | Vittsjo W | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Elitettan Women | ||||||
27/04 - 18:00 | Eskilstuna Utd W | - | Gamla Upsala W | 0 | ||
27/04 - 18:00 | Umea W | - | Orebro W | 1/1.5 | ||
THAILAND: Thai League 1 | ||||||
27/04 - 18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | - | เมืองทอง ยูไนเต็ด | 1.5 | ||
THAILAND: Thai League 2 | ||||||
27/04 - 18:00 | อยุธยา ยูไนเต็ด | - | สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี | 0 | ||
27/04 - 18:00 | ชัยนาท | - | Krabi | 0 | ||
27/04 - 18:00 | Chanthaburi | - | นครราชสีมา มาสด้า | 0/0.5 | ||
27/04 - 18:00 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | - | เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด | 0 | ||
27/04 - 18:00 | เกษตรศาสตร์ | - | เชียงใหม่ เอฟซี | 0 | ||
27/04 - 18:00 | ลำปาง | - | ระยอง เอฟซี | 0 | ||
27/04 - 18:00 | หนองบัวพิชญ | - | Nakhon Si | 0 | ||
27/04 - 18:00 | สมุทรปราการ | - | พัทยายูไนเต็ด | 0 | ||
27/04 - 18:00 | สุพรรณบุรี | - | แพร่ | 0 | ||
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | ||||||
27/04 - 18:00 | Inhulets | - | Prykarpattya | 1.5 | ||
UKRAINE: U19 League | ||||||
27/04 - 18:00 | Zorya U19 | - | Obolon Kiev U19 | 1 | ||
WORLD: Friendly International | ||||||
27/04 - 18:00 | มาลี U18 | - | จาไมกา U18 | 0 | ||
MONGOLIA: Premier League | ||||||
27/04 - 18:15 | Khoromkhon | - | Tuv Azarganuud | 0 | ||
SCOTLAND: Scottish Cup Women | ||||||
27/04 - 18:15 | Rangers W | - | Celtic W | 0 | ||
ENGLAND: Premier League | ||||||
27/04 - 18:30 | เวสต์แฮม | - | ลิเวอร์พูล | 1/1.5 | ||
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
27/04 - 18:30 | Bischofshofen | - | Reichenau | 0/0.5 | ||
BELGIUM: Super League Women - Winners stage | ||||||
27/04 - 18:30 | RSC Anderlecht W | - | St. Liege W | 0.5/1 | ||
BOSNIA AND HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH | ||||||
27/04 - 18:30 | Sloga Doboj | - | Zvijezda 09 | 1 | ||
CHINA: Jia League | ||||||
27/04 - 18:30 | Guangxi Pingguo Haliao | - | Foshan Nanshi | 1/1.5 | ||
27/04 - 18:30 | Yunnan Yukun | - | Chongqing Tonglianglong | 0/0.5 | ||
CHINA: Yi League | ||||||
27/04 - 18:30 | Nantong Haimen | - | Langfang Glory City | 0.5/1 | ||
27/04 - 18:30 | Shaanxi Union | - | Taian Tiankuang | 1/1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP | ||||||
27/04 - 18:30 | Malse Roudne | - | Rudolfov | 0 | ||
ENGLAND: League One | ||||||
27/04 - 18:30 | บาร์นสลีย์ | - | Northampton | 1/1.5 | ||
27/04 - 18:30 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | - | คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด | 1.5/2 | ||
27/04 - 18:30 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | - | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0.5/1 | ||
27/04 - 18:30 | Fleetwood | - | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0/0.5 | ||
27/04 - 18:30 | Lincoln | - | Portsmouth | 0.5 | ||
27/04 - 18:30 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | - | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0/0.5 | ||
27/04 - 18:30 | Port Vale | - | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0/0.5 | ||
27/04 - 18:30 | เร้ดดิ้ง | - | แบล็กพูล | 0.5 | ||
27/04 - 18:30 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | - | Leyton Orient | 0 | ||
27/04 - 18:30 | สตีฟเนจ | - | Cheltenham | 0 | ||
27/04 - 18:30 | วีแกน แอธเลติก | - | Bristol Rovers | 0/0.5 | ||
27/04 - 18:30 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | - | ชาร์ลตันแอธเลติก | 0/0.5 | ||
ENGLAND: Premier League U18 | ||||||
27/04 - 18:30 | เอฟเวอร์ตัน U18 | - | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U18 | 0 | ||
27/04 - 18:30 | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U18 | - | ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี U18 | 0 | ||
ESTONIA: Meistriliiga | ||||||
27/04 - 18:30 | Tallinna Kalev | - | Kalju | 0.5/1 | ||
FINLAND: Ykkonen Women | ||||||
27/04 - 18:30 | VIFK W | - | KTP W | 0 | ||
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | ||||||
27/04 - 18:30 | Bordesholm | - | Neumunster | 2 | ||
GERMANY: Junioren Bundesliga North | ||||||
27/04 - 18:30 | โวล์ฟสบวร์ก U19 | - | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน U19 | 0/0.5 | ||
KAZAKHSTAN: Premier League | ||||||
27/04 - 18:30 | Atyrau | - | Kyzylzhar | 0 | ||
27/04 - 18:30 | Turan | - | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 1.5 | ||
NAMIBIA: Premiership | ||||||
27/04 - 18:30 | Ongos | - | Young Africans | 0 | ||
27/04 - 18:30 | Tigers | - | Civics | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 12 | ||||||
27/04 - 18:30 | CD Buzanada | - | Lanzarote | 0 | ||
27/04 - 18:30 | Tamaraceite | - | Ibarra | 0 | ||
27/04 - 18:30 | Teror | - | San Bartolome | 0 | ||
TAJIKISTAN: Vysshaya Liga | ||||||
27/04 - 18:30 | Eskhata | - | Ravshan | 0 | ||
27/04 - 18:30 | Khosilot Parkhar | - | Regar-TadAZ | 0 | ||
THAILAND: Thai League 1 | ||||||
27/04 - 18:30 | ชลบุรี | - | นครปฐม | 0.5/1 | ||
UKRAINE: Druha Liga | ||||||
27/04 - 18:30 | Druzhba Myrivka | - | Zvyagel | 0 | ||
CHINA: Super League | ||||||
27/04 - 18:35 | Shanghai Port | - | เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0/0.5 | ||
BANGLADESH: Premier League | ||||||
27/04 - 18:45 | Bashundara Kings | - | Sheikh Jamal | 1.5/2 | ||
DENMARK: 2nd Division - Relegation Group | ||||||
27/04 - 18:45 | FA 2000 | - | Brabrand | 0/0.5 | ||
SPAIN: LaLiga | ||||||
27/04 - 19:00 | ลาส ปัลมาส | - | คิโรน่า | 0.5/1 | ||
ARMENIA: Premier League | ||||||
27/04 - 19:00 | West Armenia | - | Ararat-Armenia | 1.5 | ||
ARMENIA: First League | ||||||
27/04 - 19:00 | BKMA 2 | - | Syunik | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Mika Jerevan | - | Andranik | 0 | ||
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
27/04 - 19:00 | Kufstein | - | SC Imst | 0 | ||
BELARUS: Pershaya Liga | ||||||
27/04 - 19:00 | Niva Dolbizno | - | FC Slonim | 0 | ||
BRAZIL: Baiano U20 | ||||||
27/04 - 19:00 | Bahia de Feira U20 | - | Bahia U20 | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Catuense U20 | - | Ypiranga U20 | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: FNL | ||||||
27/04 - 19:00 | Dukla Prague | - | Sigma Olomouc B | 1 | ||
CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP | ||||||
27/04 - 19:00 | Jicin | - | Chlumec nad Cidlinou B | 0 | ||
DENMARK: 2nd Division - Promotion Group | ||||||
27/04 - 19:00 | Middelfart | - | Roskilde | 0 | ||
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | ||||||
27/04 - 19:00 | Holstebro | - | Vanlose | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | SfB-Oure | - | ยัง บอยส์ | 0/0.5 | ||
DJIBOUTI: Division 1 | ||||||
27/04 - 19:00 | ASAS | - | Garde-Cotes | 0 | ||
27/04 - 19:00 | CF GR/SIAF | - | CDC Q7 | 0 | ||
EUROPE: Premier League (Crimea) | ||||||
27/04 - 19:00 | Alushta-Crimea | - | Gvardiya | 0 | ||
FINLAND: Veikkausliiga | ||||||
27/04 - 19:00 | Haka | - | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0.5/1 | ||
FINLAND: Kansallinen Liiga Women | ||||||
27/04 - 19:00 | JyPK W | - | PK-35 Helsinki W | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | PKKU W | - | Honka W | 2/2.5 | ||
FINLAND: Ykkonen Women | ||||||
27/04 - 19:00 | Ilves 2 W | - | EBK W | 0 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Khobi | - | Spaeri | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Rustavi | - | WIT Georgia | 0 | ||
GERMANY: 3. Liga | ||||||
27/04 - 19:00 | Dortmund II | - | Aue | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | ดุ๊ยส์บวร์ก | - | Sandhausen | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Regensburg | - | SG Dynamo Dresden | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | ซาร์บรูคเคน | - | Hallescher | 1/1.5 | ||
27/04 - 19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | - | Preussen Munster | 0.5 | ||
GERMANY: Regionalliga West | ||||||
27/04 - 19:00 | Ahlen | - | Duren | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Alemannia Aachen | - | Bocholt | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Oberhausen | - | Rodinghausen | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Wiedenbruck | - | Paderborn II | 0 | ||
GERMANY: Regionalliga Sudwest | ||||||
27/04 - 19:00 | Eintracht Frankfurt II | - | Bahlinger | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Hoffenheim II | - | Schott Mainz | 2 | ||
27/04 - 19:00 | Kassel | - | FC 08 Homburg | 0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Mainz II | - | Freiberg | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Steinbach Haiger | - | Walldorf | 0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Stutt. Kickers | - | Stuttgart II | 0.5 | ||
27/04 - 19:00 | TuS Koblenz | - | Offenbach | 1/1.5 | ||
GERMANY: Regionalliga Bayern | ||||||
27/04 - 19:00 | Bayern II | - | Aschaffenburg | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Nurnberg II | - | Wurzburger Kickers | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Schalding | - | Burghausen | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Schweinfurt | - | Aubstadt | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Vilzing | - | Bamberg | 1/1.5 | ||
GERMANY: Oberliga NOFV-Nord | ||||||
27/04 - 19:00 | Rostocker FC | - | Lichtenberg | 2.5 | ||
GERMANY: Oberliga NOFV- Sud | ||||||
27/04 - 19:00 | Arnstadt | - | Plauen | 1.5/2 | ||
27/04 - 19:00 | Auerbach | - | Halle | 1 | ||
27/04 - 19:00 | Bischofswerdaer | - | Magdeburg II | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Freital | - | Einheit Rudolstadt | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Halberstadt | - | Bautzen | 1 | ||
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | ||||||
27/04 - 19:00 | Nordmark Satrup | - | SC Weiche-08 II | 0 | ||
27/04 - 19:00 | VfR Neumunster | - | Flensburg | 0/0.5 | ||
GERMANY: Oberliga Hamburg | ||||||
27/04 - 19:00 | Turkiye Wilhelmsburg | - | TSV Buchholz 08 | 0/0.5 | ||
GERMANY: Oberliga Bremen | ||||||
27/04 - 19:00 | Brinkumer | - | Union 60 Bremen | 0 | ||
GERMANY: Oberliga Hessen | ||||||
27/04 - 19:00 | Fernwald | - | VfB Marburg | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Hanauer SC | - | Baunatal | 0 | ||
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar | ||||||
27/04 - 19:00 | Karbach | - | Worms | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Bayern Süd | ||||||
27/04 - 19:00 | Dachau | - | Heimstetten | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Deisenhofen | - | Erlbach | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Kottern-St. Mang | - | Schwaben Augsburg | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Landsberg | - | Ismaning | 1/1.5 | ||
27/04 - 19:00 | Munich 1860 II | - | Rain/Lech | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Baden-Württemberg | ||||||
27/04 - 19:00 | Backnang | - | Villingen | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Pforzheim | - | Normannia Gmund | 1/1.5 | ||
GREECE: Gamma Ethniki - Group 3 | ||||||
27/04 - 19:00 | Thyella D. | - | Rodos | 0 | ||
ITALY: Serie B | ||||||
27/04 - 19:00 | เบรสชา | - | สเปเซีย | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Modena | - | Sudtirol | 0.5 | ||
27/04 - 19:00 | ปาร์มา | - | Lecco | 1.5 | ||
27/04 - 19:00 | Ternana | - | Ascoli | 0 | ||
KENYA: Super League | ||||||
27/04 - 19:00 | Mombasa Elite | - | MCF | 0 | ||
KENYA: FKF Cup | ||||||
27/04 - 19:00 | Police FC | - | Sofapaka | 0.5/1 | ||
LATVIA: 1. Liga | ||||||
27/04 - 19:00 | JFK Ventspils | - | AFA Olaine | 0/0.5 | ||
LITHUANIA: A Lyga | ||||||
27/04 - 19:00 | Dziugas Telsiai | - | Transinvest | 0 | ||
MALTA: Premier League | ||||||
27/04 - 19:00 | Gudja | - | Sliema | 0 | ||
MALTA: Challenge League - Promotion Group | ||||||
27/04 - 19:00 | Melita | - | Pieta | 0 | ||
NIGERIA: NNL | ||||||
27/04 - 19:00 | Inter Lagos | - | Giant Brillars | 0 | ||
NORWAY: Division 2 - Group 1 | ||||||
27/04 - 19:00 | Sotra | - | Jerv | 0 | ||
NORWAY: Division 2 - Group 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Eidsvold TF | - | SK Gjovik-Lyn | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Strommen | - | Kjelsas | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Ull/Kisa | - | Grorud | 0 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 1 | ||||||
27/04 - 19:00 | Ardal | - | Froya | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Askoy | - | Sandviken | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Fana | - | Djerv 1919 | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Stord | - | Loddefjord | 0 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Pors | - | Vigor | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Staal Jorpeland | - | Mandalskameratene | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Vindbjart | - | Fram | 0.5/1 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 3 | ||||||
27/04 - 19:00 | Flint | - | Assiden | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Gamle Oslo | - | Baerum Sportsklubb | 1 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 5 | ||||||
27/04 - 19:00 | Bjorkelangen | - | Skedsmo | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Gjellerasen | - | Ready | 0 | ||
NORWAY: Toppserien Women | ||||||
27/04 - 19:00 | Kolbotn W | - | Arna-Bjornar W | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | LSK Kvinner W | - | Asane W | 1.5 | ||
27/04 - 19:00 | Rosenborg W | - | Roa W | 2 | ||
27/04 - 19:00 | Stabaek W | - | Brann W | 1 | ||
NORWAY: Division 1 Women | ||||||
27/04 - 19:00 | Ovrevoll Hosle W | - | Kil/Hemne W | 0 | ||
POLAND: Division 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Hutnik Krakow | - | Polonia Bytom | 0/0.5 | ||
POLAND: III Liga - Group I | ||||||
27/04 - 19:00 | Jagiellonia II | - | Warta Sieradz | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Zambrow | - | LKS Lomza | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
27/04 - 19:00 | Nowe Skalmierzyce | - | Vineta W. | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Solec Kujawski | - | Elana Torun | 2 | ||
27/04 - 19:00 | Starogard Gdanski | - | Sroda | 0 | ||
PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 19:00 | Maritimo U19 | - | Gil Vicente U19 | 0.5/1 | ||
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Dynamo Petersburg | - | Zvezda St. Peterburg | 0 | ||
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 4 | ||||||
27/04 - 19:00 | Lada Togliatti | - | Kirov | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Nosta | - | Amkar | 0 | ||
RUSSIA: Supreme Division Women | ||||||
27/04 - 19:00 | FK Krylya Sovetov Samara W | - | Lokomotiv Moscow W | 3/3.5 | ||
SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava | ||||||
27/04 - 19:00 | NSK 1922 Bratislava | - | Slovan Most | 0 | ||
SLOVENIA: 3. SNL - West | ||||||
27/04 - 19:00 | Sencur | - | Brda | 0 | ||
SPAIN: Liga F Women | ||||||
27/04 - 19:00 | Betis W | - | Huelva W | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norrland | ||||||
27/04 - 19:00 | Taftea IK | - | Algarna-Harnosand | 1 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland | ||||||
27/04 - 19:00 | Ahlafors IF | - | Motala | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Grebbestad | - | Stenungsunds | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland | ||||||
27/04 - 19:00 | Hassleholms IF | - | Simrishamn | 1.5 | ||
27/04 - 19:00 | Lodde | - | Rappe GOIF | 1/1.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland | ||||||
27/04 - 19:00 | Astrio | - | Varbergs GIF | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Laholms | - | Lindome | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Ockero | - | Tord | 0/0.5 | ||
THAILAND: Thai League 1 | ||||||
27/04 - 19:00 | สุโขทัย | - | อุทัยธานี | 0/0.5 | ||
TURKEY: 3. Lig Group 1 | ||||||
27/04 - 19:00 | Aliaga | - | Kirikkale Buyuk Anadolu | 1.5 | ||
27/04 - 19:00 | Arguvan | - | Talasgucu | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Ayvalikgucu | - | Edirnespor | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Gumushanespor | - | Kepez Bld. | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Hopaspor | - | 52 Orduspor | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Mardin BB | - | Inegol Kafkas | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Tarsus | - | Karabuk Idmanyurdu | 0 | ||
TURKEY: 3. Lig Group 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Amasyaspor | - | Silifke | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Bulvarspor | - | Kelkit | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Eynesil | - | Elazigspor | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Hacettepe 1945 | - | Anadolu Universitesi | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Pazarspor | - | Ergene Velimese | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Sapanca Genclikspor | - | Karsiyaka | 1 | ||
27/04 - 19:00 | Turgutluspor | - | Batman Petrolspor | 0.5/1 | ||
TURKEY: 3. Lig Group 3 | ||||||
27/04 - 19:00 | Bornova 1877 | - | 1922 Konyaspor | 1.5 | ||
27/04 - 19:00 | Darica Genclerbirligi | - | อคิห์ซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1/1.5 | ||
27/04 - 19:00 | Erbaaspor | - | Kutahyaspor | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Fatsa Bld. | - | Bayburt | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Kusadasispor | - | Agri 1970 | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Sivas Dort Eylulspor | - | Karakopru | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Tepecik | - | Silivrispor | 0.5/1 | ||
TURKEY: 3. Lig Group 4 | ||||||
27/04 - 19:00 | 23 Elazig FK | - | Sebat Genclikspor | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Bursa | - | Bergama FK | 1.5 | ||
27/04 - 19:00 | Catalca | - | Tokat | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:00 | Kestel | - | Sultanbeyli | 1/1.5 | ||
27/04 - 19:00 | Musspor | - | Cankaya FK | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Nevsehir | - | Adana | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:00 | Orduspor 1967 | - | Siirt Ozel | 1/1.5 | ||
UGANDA: Uganda Cup | ||||||
27/04 - 19:00 | Airtel Kitara | - | Pajule Lions | 0 | ||
27/04 - 19:00 | BUL | - | NEC FC | 0 | ||
AUSTRIA: 2. Liga | ||||||
27/04 - 19:15 | Floridsdorfer AC | - | First Vienna | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:30 | Admira | - | Liefering | 0/0.5 | ||
27/04 - 19:30 | Bregenz | - | Grazer AK | 1 | ||
27/04 - 19:30 | สตวร์ม กราซ (Am) | - | Dornbirn | 0/0.5 | ||
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
27/04 - 19:30 | Wals-Grunau | - | Wolfurt | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP | ||||||
27/04 - 19:30 | Marianske Lazne B | - | Karlovy Vary B | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP | ||||||
27/04 - 19:30 | Dolni Benesov | - | Hermanice | 0 | ||
DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 19:30 | Etoile de Kivu | - | AC Rangers | 0 | ||
FRANCE: National 2 - Group A | ||||||
27/04 - 19:30 | Toulouse II | - | Jura Sud | 0 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2 | ||||||
27/04 - 19:30 | Bolnisi | - | Dinamo Tbilisi 2 | 0 | ||
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | ||||||
27/04 - 19:30 | Preussen Reinfeld | - | Inter Turkspor Kiel | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Bremen | ||||||
27/04 - 19:30 | Aumund-Vegesack | - | Geestemunde | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Bayern Nord | ||||||
27/04 - 19:30 | Coburg | - | Ingolstadt II | 1/1.5 | ||
HUNGARY: OTP Bank Liga | ||||||
27/04 - 19:30 | Paks | - | Mezokovesd-Zsory | 1.5 | ||
ITALY: Serie A Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 19:30 | Napoli W | - | Como W | 0 | ||
MALAWI: Super League | ||||||
27/04 - 19:30 | Big Bullets | - | Baka City | 0 | ||
27/04 - 19:30 | Creck Sporting | - | Mzuzu City | 0.5/1 | ||
27/04 - 19:30 | Silver Strikers | - | MAFCO | 1 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 6 | ||||||
27/04 - 19:30 | Bodo/Glimt 2 | - | Sprint-Jeloy | 0 | ||
PHILIPPINES: PFL | ||||||
27/04 - 19:30 | Mendiola FC 1991 | - | Manila Digger | 0/0.5 | ||
SOMALIA: National league | ||||||
27/04 - 19:30 | Gaadiidka | - | Raadsan | 0 | ||
UKRAINE: Premier League | ||||||
27/04 - 19:30 | LNZ Cherkasy | - | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1.5 | ||
CROATIA: Prva NL | ||||||
27/04 - 19:50 | Orijent | - | Croatia Zmijavci | 0.5 | ||
ITALY: Serie A | ||||||
27/04 - 20:00 | เลชเช | - | มอนซา | 0.5 | ||
AUSTRIA: Regionalliga Central | ||||||
27/04 - 20:00 | Ried (Am) | - | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ (Am) | 0 | ||
AUSTRIA: Oberosterreich | ||||||
27/04 - 20:00 | Oedt | - | Edelweiss | 0 | ||
AUSTRIA: Vorarlberg | ||||||
27/04 - 20:00 | FC Lustenau | - | Rotenberg | 0 | ||
AUSTRIA: Wien | ||||||
27/04 - 20:00 | Wienerberger | - | Mannsworth | 0 | ||
AUSTRIA: Bundesliga Women | ||||||
27/04 - 20:00 | Dornbirn W | - | Bergheim W | 0 | ||
BELARUS: Vysshaya Liga | ||||||
27/04 - 20:00 | Isloch | - | Neman | 0/0.5 | ||
BELARUS: Pershaya Liga | ||||||
27/04 - 20:00 | Baranovici | - | Lida | 0 | ||
BULGARIA: Third League - South-West | ||||||
27/04 - 20:00 | CSKA Sofia II | - | Slivnishki Geroy | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Hebar 2 | - | Kyustendil | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Kostinbrod | - | Balkan Botevgrad | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Levski Sofia II | - | Vihren | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Oborishte | - | Minyor Pernik | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Razlog | - | Septemvri Simitli | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Rilski Sportist | - | Botev Ihtiman | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Slavia Sofia 2 | - | Septemvri Sofia 2 | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Vitosha Bistritsa | - | CSKA 1948 Sofia III | 0 | ||
BULGARIA: Third League - North-East | ||||||
27/04 - 20:00 | Lokomotiv Ruse | - | Ustrem Donchevo | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Riltzi | - | Dorostol | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Svetkavitsa | - | Septemvri Tervel | 0 | ||
BURUNDI: Primus League | ||||||
27/04 - 20:00 | Inter Star | - | Telaviv | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:00 | Musongati | - | Rukinzo | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Tigre Noir | - | Magara Young Boys | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Vital'O | - | Moso Sugar | 0 | ||
CYPRUS: Division 2 - Championship Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Ayia Napa | - | Omonia 29th May | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Omonia Aradippou | - | Ypsonas | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
27/04 - 20:00 | Banik Most-Sous | - | Brozany | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP | ||||||
27/04 - 20:00 | FC Semice | - | Hluboka nad Vltavou | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Protivin | - | Milevsko | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
27/04 - 20:00 | Zizkov B | - | Branik | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Vysocina KP | ||||||
27/04 - 20:00 | Pacov | - | Rapotice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: 1. Liga Women - Championship Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Slavia Prague W | - | Sparta Prague W | 1 | ||
DENMARK: Danish Cup Women | ||||||
27/04 - 20:00 | Nordsjaelland W | - | Naestved W | 0 | ||
ENGLAND: Premier League U18 | ||||||
27/04 - 20:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ U18 | - | มิดเดิลสโบรห์ U18 | 0 | ||
ESWATINI: Swazi MTN Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | Green Mamba | - | Ezulwini | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Madlenya | - | Rangers FC | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Manzini Wanderers | - | Young Buffaloes | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Mbabane Swallows | - | Manzini Sea Birds | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Nsingizini Hotspurs | - | Illovo | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Royal Leopards | - | Moneni Pirates | 0 | ||
FAROE ISLANDS: 1. Deild | ||||||
27/04 - 20:00 | B36 Torshavn 2 | - | Vikingur 2 | 0.5/1 | ||
FINLAND: Ykkonen | ||||||
27/04 - 20:00 | Jazz Pori | - | KuPS Akatemia | 1.5/2 | ||
FINLAND: Kakkonen Group C | ||||||
27/04 - 20:00 | GBK Kokkola | - | OPS | 1 | ||
FINLAND: Ykkonen Women | ||||||
27/04 - 20:00 | P-Iirot Rauma W | - | HJK Akatemia W | 0 | ||
FRANCE: Ligue 2 | ||||||
27/04 - 20:00 | แซงต์ เอเตียน | - | ก็อง | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | ||||||
27/04 - 20:00 | Hohenwestedt | - | Lubeck II | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Niedersachsen | ||||||
27/04 - 20:00 | Ramlingen-Ehlershausen | - | Schoningen | 0/0.5 | ||
GERMANY: Oberliga Hessen | ||||||
27/04 - 20:00 | Alzenau | - | Hanau | 1.5/2 | ||
27/04 - 20:00 | Erlensee | - | Hunfelder | 0 | ||
27/04 - 20:00 | TUS Dietkirchen | - | Stadtallendorf | 1 | ||
27/04 - 20:00 | Viktoria Griesheim | - | Giessen | 1.5/2 | ||
27/04 - 20:00 | Waldgirmes | - | Friedberg | 1/1.5 | ||
27/04 - 20:00 | Weidenhausen | - | Eddersheim | 0/0.5 | ||
GERMANY: Oberliga Bayern Nord | ||||||
27/04 - 20:00 | Bayern Hof | - | Gebenbach | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:00 | Donaustauf | - | ATSV | 1 | ||
27/04 - 20:00 | Neumarkt | - | Cham | 0/0.5 | ||
GERMANY: Oberliga Bayern Süd | ||||||
27/04 - 20:00 | Gundelfingen | - | Pipinsried | 0/0.5 | ||
GREECE: Super League 2 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 20:00 | AEL Larissa | - | AEK Athens FC B | 0 | ||
GREECE: Super League 2 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Diagoras | - | Panathinaikos B | 0 | ||
GREECE: Gamma Ethniki - Group 1 | ||||||
27/04 - 20:00 | Apollon Paralimniou | - | Panthrakikos | 0 | ||
GREECE: Gamma Ethniki - Group 3 | ||||||
27/04 - 20:00 | Korinthos | - | Pyliou | 0 | ||
GREECE: Gamma Ethniki - Group 4 | ||||||
27/04 - 20:00 | Aris Petroupolis | - | AO Ilisiakos | 0 | ||
ITALY: Serie D - Group G | ||||||
27/04 - 20:00 | Latte Dolce | - | Nuova Florida | 0/0.5 | ||
ITALY: Primavera 1 | ||||||
27/04 - 20:00 | ซัสเซาโล่ U19 | - | โบโลญญ่า U19 | 0.5/1 | ||
27/04 - 20:00 | เวโรน่า U19 | - | เจนัว U19 | 0/0.5 | ||
ITALY: Primavera 2 | ||||||
27/04 - 20:00 | เบเนเวนโต้ U19 | - | นาโปลี U19 | 0 | ||
27/04 - 20:00 | เบรสชา U19 | - | Reggiana U19 | 0 | ||
27/04 - 20:00 | เครโมเนเซ U19 | - | Sudtirol U19 | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Palermo U19 | - | Cesena U19 | 1 | ||
27/04 - 20:00 | ปาร์มา U19 | - | สปาล U19 | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Renate U19 | - | Alessandria U19 | 1 | ||
27/04 - 20:00 | ซาแลร์นิตาน่า U19 | - | Perugia U19 | 0 | ||
27/04 - 20:00 | อูดิเนเซ่ U19 | - | AlbinoLeffe U19 | 0.5/1 | ||
27/04 - 20:00 | เวเนเซีย U19 | - | Cittadella U19 | 1/1.5 | ||
27/04 - 20:00 | Vicenza U19 | - | FeralpiSalo U19 | 0.5/1 | ||
ITALY: Serie B Women | ||||||
27/04 - 20:00 | San Marino Academy W | - | Freedom W | 0 | ||
KOSOVO: Superliga | ||||||
27/04 - 20:00 | Feronikeli | - | Malisheva | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Fushe Kosova | - | Liria | 0 | ||
LATVIA: Virsliga | ||||||
27/04 - 20:00 | Tukums 2000 | - | Valmiera | 1 | ||
LEBANON: Premier League - Losers stage | ||||||
27/04 - 20:00 | Al Ghazieh | - | Al Sahel | 1 | ||
LEBANON: Premier League - Winners stage | ||||||
27/04 - 20:00 | Bourj FC | - | Al Ansar | 0 | ||
LESOTHO: Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | CCX | - | LMPS | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Defence Force | - | Naughty Boys | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Likila | - | Lijabatho | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Lioli | - | Linare | 0 | ||
LITHUANIA: I Lyga | ||||||
27/04 - 20:00 | Riteriai | - | Siauliai 2 | 2 | ||
MACAO: Elite League | ||||||
27/04 - 20:00 | Tak Chun Ka I | - | Cheng Fung | 0 | ||
MALTA: Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | Floriana | - | Hamrun | 0/0.5 | ||
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Floresti | - | Univer-Oguzsport | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Saxan Gagauz Yeri | - | Sparta Selemet | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Victoria | - | Drochia | 0 | ||
MOZAMBIQUE: Mocambola | ||||||
27/04 - 20:00 | Black Bulls | - | Baia de Pemba | 1/1.5 | ||
NORWAY: Division 2 - Group 2 | ||||||
27/04 - 20:00 | Follo | - | Skeid | 0.5/1 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 1 | ||||||
27/04 - 20:00 | Floro | - | OS TF | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Haugesund 2 | - | Bjarg | 0 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 3 | ||||||
27/04 - 20:00 | Askollen | - | Ullern | 0/0.5 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 4 | ||||||
27/04 - 20:00 | Orkla | - | Tiller | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Rana FK | - | Nardo | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Trygg/Lade | - | Melhus | 1/1.5 | ||
27/04 - 20:00 | Verdal | - | Byasen | 2/2.5 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 6 | ||||||
27/04 - 20:00 | Fredrikstad 2 | - | Fyllingsdalen | 0 | ||
POLAND: Ekstraklasa | ||||||
27/04 - 20:00 | Gornik Zabrze | - | LKS Lodz | 0.5/1 | ||
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
27/04 - 20:00 | Blekitni Stargard | - | Kleczew | 0.5/1 | ||
POLAND: III Liga - Group III | ||||||
27/04 - 20:00 | Polkowice | - | Kluczbork | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:00 | Starowice Dolne | - | Jelenia Gora | 0/0.5 | ||
POLAND: III Liga - Group IV | ||||||
27/04 - 20:00 | Garbarnia | - | Wislanie Jaskowice | 0/0.5 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal 2 | ||||||
27/04 - 20:00 | Maritimo | - | Feirense | 1/1.5 | ||
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 1 | ||||||
27/04 - 20:00 | Angust Nazran | - | Dynamo Stavropol | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Forte Taganrog | - | Dynamo Makhachkala 2 | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Kamensk-Shakhtinsky | - | Rostov 2 | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Legion Makhachkala | - | Biolog | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Maykop | - | FK Pobeda | 0 | ||
RUSSIA: Supreme Division Women | ||||||
27/04 - 20:00 | Krasnodar W | - | Ryazan W | 0/0.5 | ||
RWANDA: Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | AS Kigali | - | Etincelles | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Muhazi United | - | Rayon Sport | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Musanze | - | Amagaju | 0 | ||
SAN MARINO: Campionato Sammarinese - Play Offs | ||||||
27/04 - 20:00 | Tre Fiori | - | Murata | 0 | ||
SCOTLAND: SWPL 1 Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Dundee Utd W | - | Hamilton W | 0.5/1 | ||
SLOVAKIA: 1. Liga Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Topolcany GFC W | - | Petrzalka W | 0 | ||
SOUTH AFRICA: Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | AmaZulu | - | Chippa Utd. | 0/0.5 | ||
SOUTH AFRICA: Motsepe Foundation Championship | ||||||
27/04 - 20:00 | Hungry Lions | - | Baroka | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:00 | Magesi | - | Maritzburg Utd | 0.5/1 | ||
27/04 - 20:00 | Milford FC | - | NB La Masia | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:00 | Venda | - | Pretoria U. | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Superettan | ||||||
27/04 - 20:00 | Gefle | - | Sandviken | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Landskrona | - | Utsikten | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:00 | Sundsvall | - | Varberg | 0 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand | ||||||
27/04 - 20:00 | Falu | - | Arlanda | 0 | ||
SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand | ||||||
27/04 - 20:00 | Arameisk-Syrianska | - | Atvidaberg | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Mjolby AI FF | - | BK Ljungsbro | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Smedby | - | Enskede | 0 | ||
SWEDEN: Allsvenskan Women | ||||||
27/04 - 20:00 | Djurgarden W | - | Orebro W | 0.5/1 | ||
27/04 - 20:00 | Hacken W | - | Pitea W | 1/1.5 | ||
27/04 - 20:00 | Kristianstad W | - | Hammarby W | 0.5/1 | ||
27/04 - 20:00 | Norrkoping W | - | Trelleborg W | 1.5 | ||
27/04 - 20:00 | Rosengard W | - | AIK W | 2.5 | ||
27/04 - 20:00 | Vaxjo DFF W | - | Linkoping W | 0.5/1 | ||
SWITZERLAND: Promotion League | ||||||
27/04 - 20:00 | Cham | - | Zurich II | 0 | ||
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2 | ||||||
27/04 - 20:00 | Black Stars | - | Dietikon | 0 | ||
SYRIA: Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | Al Jaish | - | Al Taliya | 0 | ||
TAJIKISTAN: Vysshaya Liga | ||||||
27/04 - 20:00 | Vakhsh | - | Panjsher | 0 | ||
THAILAND: Thai League 1 | ||||||
27/04 - 20:00 | บีจี ปทุม ยูไนเต็ด | - | การท่าเรือ เอฟซี | 0 | ||
TURKEY: Super Lig | ||||||
27/04 - 20:00 | คาซิมปาซ่า | - | Samsunspor | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:00 | ชีวาสสปอร์ | - | คอนยาสปอร์ | 0/0.5 | ||
UGANDA: Big League | ||||||
27/04 - 20:00 | Mbale Heroes | - | Calvary | 0.5/1 | ||
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia | ||||||
27/04 - 20:00 | Uruguay Montevideo | - | Juventud | 0/0.5 | ||
WORLD: Club Friendly | ||||||
27/04 - 20:00 | PDRM FC (Mys) | - | Kuala Lumpur City (Mys) | 0 | ||
ZAMBIA: Super League | ||||||
27/04 - 20:00 | Forest Rangers | - | Konkola | 0 | ||
27/04 - 20:00 | NAPSA Stars | - | Green Eagles | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Nkana | - | ZESCO | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Red Arrows | - | Kansanshi | 1/1.5 | ||
ZAMBIA: Absa Cup | ||||||
27/04 - 20:00 | Kabwe | - | MUZA | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Nchanga Rangers | - | Red Arrows | 0 | ||
ZIMBABWE: Premier Soccer League | ||||||
27/04 - 20:00 | Simba Bhora | - | TelOne | 0 | ||
27/04 - 20:00 | Yadah | - | Chicken Inn | 0 | ||
27/04 - 20:00 | ZPC Kariba | - | Bikita Minerals | 0 | ||
BULGARIA: Parva liga - Championship Group | ||||||
27/04 - 20:15 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | - | Levski Sofia | 0.5 | ||
GERMANY: Bundesliga | ||||||
27/04 - 20:30 | เอาก์สบวร์ก | - | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0.5/1 | ||
27/04 - 20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | - | แฟร้งค์เฟิร์ต | 1/1.5 | ||
27/04 - 20:30 | ไฟร์บวร์ก | - | โวล์ฟสบวร์ก | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:30 | ไลป์ซิก | - | ดอร์ทมุนด์ | 1 | ||
AUSTRIA: Karnten | ||||||
27/04 - 20:30 | Atus Velden | - | SV Spittal | 0 | ||
AUSTRIA: Wien | ||||||
27/04 - 20:30 | Simmeringer | - | ASV 13 Wien | 0 | ||
BOTSWANA: Premier League | ||||||
27/04 - 20:30 | Masitoaka | - | BDF XI | 0 | ||
27/04 - 20:30 | Morupule | - | Holy Ghost | 0 | ||
27/04 - 20:30 | Nico United | - | Sua Flamingoes | 0 | ||
27/04 - 20:30 | Security Systems | - | Tafic FC | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Hamburg | ||||||
27/04 - 20:30 | Altona | - | HEBC Hamburg | 1/1.5 | ||
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar | ||||||
27/04 - 20:30 | Auersmacher | - | Cosmos Koblenz | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:30 | Baumholder | - | Morlautern | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:30 | Dudenhofen | - | Kaiserslautern II | 0/0.5 | ||
GERMANY: Oberliga Bayern Süd | ||||||
27/04 - 20:30 | Nordlingen | - | Sonthofen | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Baden-Württemberg | ||||||
27/04 - 20:30 | Bietigheim-Bissingen | - | Reutlingen | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:30 | Hollenbach | - | Ravensburg | 0.5/1 | ||
27/04 - 20:30 | Mutschelbach | - | Offenburger | 1.5/2 | ||
27/04 - 20:30 | Oberachern | - | FC Holzhausen | 0.5/1 | ||
27/04 - 20:30 | VfR Mannheim | - | Nottingen | 0.5/1 | ||
GERMANY: Junioren Bundesliga North | ||||||
27/04 - 20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน U19 | - | Braunschweig U19 | 0 | ||
ITALY: Primavera 2 | ||||||
27/04 - 20:30 | Ternana U19 | - | Pescara U19 | 0/0.5 | ||
POLAND: III Liga - Group IV | ||||||
27/04 - 20:30 | Ostrowiec Swietokrzyski | - | Podhale Nowy Targ | 0/0.5 | ||
SLOVAKIA: Nike liga - Championship Group | ||||||
27/04 - 20:30 | Zilina | - | สปาตัค เทอร์นาวา | 0 | ||
WORLD: Friendly International | ||||||
27/04 - 20:30 | โมร็อกโก U18 | - | เอกวาดอร์ U18 | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 16 | ||||||
27/04 - 20:45 | River Ebro | - | Pena Balsamaiso | 0 | ||
OMAN: Professional League | ||||||
27/04 - 20:55 | Al Nahda | - | Bahla | 0 | ||
UNITED ARAB EMIRATES: Division 1 | ||||||
27/04 - 20:55 | Al Fujairah | - | Masafi | 0 | ||
27/04 - 20:55 | Al-Taawon | - | Gulf Heroes | 0/0.5 | ||
27/04 - 20:55 | Al Urooba | - | Gulf United | 1 | ||
ENGLAND: Premier League | ||||||
27/04 - 21:00 | ฟูแล่ม | - | คริสตัล พาเลซ | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด | - | เบิร์นลี่ย์ | 1 | ||
27/04 - 21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | - | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 | ||
27/04 - 21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | - | ลูตัน ทาวน์ | 0.5 | ||
ALGERIA: Ligue 2 | ||||||
27/04 - 21:00 | Annaba | - | Telaghema | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Arba | - | Kolea | 0 | ||
27/04 - 21:00 | ASM Oran | - | Temouchent | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Bordj Menail | - | MO Constantine | 0 | ||
27/04 - 21:00 | CA Batna | - | Mlila | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Chelghoum | - | MSP Batna | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | GC Mascara | - | Guir Abadla | 2.5/3 | ||
27/04 - 21:00 | Ghozlane | - | Khemis El Khechna | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Khroub | - | Ouargla | 1/1.5 | ||
27/04 - 21:00 | Mostaganem | - | Medea | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Olympique Akbou | - | Harrach | 1.5/2 | ||
27/04 - 21:00 | Olympique Magrane | - | Eulma | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Oued Sly | - | WA Mostaganem | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | RC Kouba | - | JSM Tiaret | 1/1.5 | ||
27/04 - 21:00 | SC Mecheria | - | Hussein Dey | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Widad Adabi de Boufarik | - | El Khemis | 0.5/1 | ||
ANGOLA: Girabola | ||||||
27/04 - 21:00 | CD Lunda Sul | - | Petro Atletico | 0 | ||
27/04 - 21:00 | C.R.D. Libolo | - | Sagrada | 0 | ||
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura | ||||||
27/04 - 21:00 | Social Atletico Television W | - | Boca Juniors W | 2.5/3 | ||
AUSTRIA: Regionalliga East | ||||||
27/04 - 21:00 | Wiener Viktoria | - | Neusiedl | 0.5/1 | ||
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
27/04 - 21:00 | Rothis | - | TSV St. Johann | 0 | ||
27/04 - 21:00 | RW Rankweil | - | A. Salzburg | 0 | ||
AUSTRIA: Niederosterreich | ||||||
27/04 - 21:00 | St. Polten (Am) | - | Gloggnitz | 0 | ||
AUSTRIA: Vorarlberg | ||||||
27/04 - 21:00 | Admira Dornbirn | - | Lochau | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Nenzing | - | Gofis | 0 | ||
AUSTRIA: Wien | ||||||
27/04 - 21:00 | 1980 Wien | - | Schwechat | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Kagran | - | A XIII-Auhof Center | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Stadlau | - | WAF Brigittenau | 0.5/1 | ||
AZERBAIJAN: Premier League | ||||||
27/04 - 21:00 | Sabah Baku | - | Sabail | 0.5/1 | ||
BELGIUM: Jupiler Pro League - Conference League Group | ||||||
27/04 - 21:00 | เมเชเลน | - | เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 0.5 | ||
BELGIUM: Jupiler Pro League - Relegation | ||||||
27/04 - 21:00 | Patro Eisden | - | Deinze | 0/0.5 | ||
BELGIUM: Super League Women - Losers stage | ||||||
27/04 - 21:00 | Waregem W | - | Femina Woluwe W | 1/1.5 | ||
BOSNIA AND HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH | ||||||
27/04 - 21:00 | GOSK Gabela | - | Zeljeznicar | 0 | ||
BRAZIL: Brasileiro Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Gremio W | - | Avai Kindermann W | 0 | ||
BULGARIA: Vtora liga | ||||||
27/04 - 21:00 | Bdin Vidin | - | Litex Lovech | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Belasitsa | - | Chernomorets Balchik | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Chernomorets 1919 | - | Ludogorets II | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Dunav Ruse | - | Dobrudzha | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Maritsa Plovdiv | - | Strumska Slava | 1 | ||
27/04 - 21:00 | Svoge | - | CSKA 1948 Sofia II | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Yantra Gabrovo | - | Spartak Pleven | 0.5/1 | ||
BULGARIA: Third League - South-East | ||||||
27/04 - 21:00 | Asenovets | - | Rodopa Smolyan | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Dimitrovgrad | - | Rozova Dolina | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Gigant Saedinenie | - | Botev Plovdiv II | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Levski Karlovo | - | Beroe II | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Sekirovo Rakovski | - | Atletik Kuklen | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Sliven | - | Karnobat | 0 | ||
BULGARIA: Third League - North-East | ||||||
27/04 - 21:00 | Spartak II | - | Fratria | 0 | ||
BULGARIA: Third League - North-West | ||||||
27/04 - 21:00 | Etar II | - | Botev Vratsa II | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Juventus Malchika | - | Akademik Svishtov | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Lok. Gorna | - | Boruna | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Mezdra | - | Drenovets | 0 | ||
27/04 - 21:00 | OFK Levski | - | Sevlievo | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Vihar Slavyanovo | - | Yantra Polski Trambesh | 0 | ||
CYPRUS: Division 2 - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Ol. Nicosia | - | Peyia 2014 FC | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Paralimni | - | ASIL Lysi | 0 | ||
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Digenis Akritas | - | Chloraka | 0 | ||
27/04 - 21:00 | M.E.A.P. Nisou | - | PAEEK | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: MSFL | ||||||
27/04 - 21:00 | FK Frydek-Mistek | - | Zlin B | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Frydlant n. O. | - | Hlucin | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Hodonin | - | Rosice | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Uhersky Brod | - | SK Hranice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Division E | ||||||
27/04 - 21:00 | Nove Sady | - | Vsetin | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Prerov | - | Kostelec na Hane | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Skastice | - | Bzenec | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Sternberk | - | Vsechovice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Division F | ||||||
27/04 - 21:00 | Jesenik | - | Hlubina | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Vitkovice | - | Repiste | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP | ||||||
27/04 - 21:00 | Belotin | - | Rapotin | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Urcice | - | Medlov | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP | ||||||
27/04 - 21:00 | Hluk | - | Borsice | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Morkovice | - | Bystrice pod Hostynem | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Osvetimany | - | Napajedla | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Slusovice | - | Luhacovice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: 1. Liga Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | FK Pardubice W | - | Ostrava W | 0 | ||
EGYPT: Premier League | ||||||
27/04 - 21:00 | Baladiyat El Mahalla | - | ZED | 0.5 | ||
ENGLAND: Championship | ||||||
27/04 - 21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | - | โคเวนทรี ซิตี้ | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | บริสตอล ซิตี้ | - | โรเธอร์แฮม | 1/1.5 | ||
27/04 - 21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | - | มิดเดิลสโบรห์ | 0.5 | ||
27/04 - 21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ | - | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | มิลล์วอลล์ | - | พลิมัท | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | นอริช ซิตี้ | - | สวอนซี | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | - | เวสต์บรอม | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | เซาแธมป์ตัน | - | สโต๊ค ซิตี้ | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | วัตฟอร์ด | - | ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี | 0/0.5 | ||
ENGLAND: League Two | ||||||
27/04 - 21:00 | Accrington | - | Tranmere | 0 | ||
27/04 - 21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | - | Walsall | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Barrow | - | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Bradford City | - | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1.5 | ||
27/04 - 21:00 | โคลเชสเตอร์ | - | Crewe | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Crawley | - | Grimsby | 1 | ||
27/04 - 21:00 | Forest Green | - | Notts Co | 0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Gillingham | - | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0.5 | ||
27/04 - 21:00 | MK Dons | - | Sutton | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Salford | - | Harrogate | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Swindon | - | Morecambe | 1 | ||
27/04 - 21:00 | Wrexham | - | Stockport County | 0/0.5 | ||
ENGLAND: National League North - Play Offs | ||||||
27/04 - 21:00 | Scunthorpe | - | Boston Utd | 0.5/1 | ||
ENGLAND: National League South - Play Offs | ||||||
27/04 - 21:00 | Chelmsford | - | Braintree | 0.5/1 | ||
ENGLAND: NPL Premier Division | ||||||
27/04 - 21:00 | Ashton Utd | - | Marine | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Atherton | - | Worksop | 1.5/2 | ||
27/04 - 21:00 | Basford | - | Bamber Bridge | 0 | ||
27/04 - 21:00 | FC United | - | Lancaster | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Gainsborough | - | Radcliffe | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Matlock | - | Bradford PA | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Morpeth | - | Stafford | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Warrington Rylands | - | Ilkeston | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Whitby | - | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Workington | - | Guiseley | 0 | ||
ENGLAND: Southern League Premier Central | ||||||
27/04 - 21:00 | Berkhamsted | - | Halesowen | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Bromsgrove | - | Barwell | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Coalville | - | AFC Telford | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Hitchin | - | Stourbridge | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Leamington | - | Sudbury | 1 | ||
27/04 - 21:00 | Long Eaton | - | Leiston | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Mickleover | - | Stamford | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Redditch | - | Needham Market | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Royston | - | Stratford | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | St. Ives | - | Alvechurch | 1 | ||
ENGLAND: Southern League Premier South | ||||||
27/04 - 21:00 | Beaconsfield Town | - | Plymouth Parkway | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Bracknell | - | Hayes & Yeading | 1 | ||
27/04 - 21:00 | Didcot | - | Hendon | 1 | ||
27/04 - 21:00 | Dorchester | - | AFC Totton | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Gosport | - | Chesham | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Hungerford | - | Basingstoke | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Merthyr Town | - | Harrow | 1/1.5 | ||
27/04 - 21:00 | Salisbury | - | Hanwell Town | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Swindon S | - | Winchester | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Tiverton | - | Sholing | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Walton & Hersham | - | Poole | 0.5/1 | ||
ENGLAND: Isthmian League Premier Division | ||||||
27/04 - 21:00 | Billericay | - | Margate | 1/1.5 | ||
27/04 - 21:00 | Bognor Regis | - | Folkestone | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Canvey | - | Hastings | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Dulwich Hamlet | - | Cray Wanderers | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Enfield Town | - | Chatham | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Haringey | - | Lewes | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Hashtag | - | Cheshunt | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Hornchurch | - | Kingstonian | 3 | ||
27/04 - 21:00 | Horsham FC | - | Concord | 2/2.5 | ||
27/04 - 21:00 | Whitehawk | - | Potters Bar | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Wingate & Finchley | - | Carshalton | 0 | ||
ESTONIA: Meistriliiga | ||||||
27/04 - 21:00 | Kuressaare | - | ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1 | ||
FAROE ISLANDS: 1. Deild | ||||||
27/04 - 21:00 | NSI Runavik 2 | - | AB Argir | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Sandur | - | Hoyvik | 0 | ||
FINLAND: Veikkausliiga | ||||||
27/04 - 21:00 | Lahti | - | KuPS | 0.5 | ||
FINLAND: Ykkonen | ||||||
27/04 - 21:00 | Atlantis | - | Rovaniemi | 1/1.5 | ||
FINLAND: Kakkonen Group A | ||||||
27/04 - 21:00 | PEPO | - | NJS | 1/1.5 | ||
GERMANY: Regionalliga Nordost | ||||||
27/04 - 21:00 | Cottbus | - | Lokomotive Leipzig | 1 | ||
GERMANY: Oberliga Bremen | ||||||
27/04 - 21:00 | Blockdiek | - | Komet Arsten | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Niedersachsen | ||||||
27/04 - 21:00 | Eintracht Celle | - | Arminia Hannover | 0/0.5 | ||
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar | ||||||
27/04 - 21:00 | Arminia Ludwigshafen | - | Waldalgesheim | 0.5/1 | ||
HUNGARY: NB I Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Haladas W | - | Szekszardi W | 0/0.5 | ||
ICELAND: Besta deild Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Keflavik W | - | Stjarnan W | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Throttur W | - | Valur W | 1.5 | ||
IRELAND: National League Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Bohemians WFC W | - | Treaty Utd W | 0 | ||
ISRAEL: Ligat ha'Al - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Maccabi Bnei Raina | - | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1/1.5 | ||
KAZAKHSTAN: Premier League | ||||||
27/04 - 21:00 | Kaisar Kyzylorda | - | Kairat Almaty | 0/0.5 | ||
KYRGYZSTAN: Premier Liga | ||||||
27/04 - 21:00 | Muras United | - | Talant | 0 | ||
NAMIBIA: Premiership | ||||||
27/04 - 21:00 | Blue Waters | - | Okahandja | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Julinho Sporting | - | Okakarara | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Khomas Nampol | - | Young Brazilians | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Mighty Gunners | - | Eeshoke | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Orlando Pirates | - | African Stars | 0 | ||
27/04 - 21:00 | UNAM | - | Life Fighters | 0 | ||
NIGERIA: NPFL | ||||||
27/04 - 21:00 | Doma United | - | Kwara | 0.5/1 | ||
NIGERIA: NNL | ||||||
27/04 - 21:00 | Abia Comets | - | Madiba | 0 | ||
27/04 - 21:00 | ABS | - | Nigeria Airforce FC | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Coal City | - | Beyond Limits FC | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Edel | - | Dakkada FC | 0 | ||
27/04 - 21:00 | EFCC | - | Wikki Tourist | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Mighty Jets | - | Yobe Stars | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Zamfara United | - | Nasarawa | 0 | ||
NORTH MACEDONIA: 2. MFL | ||||||
27/04 - 21:00 | Bashkimi | - | FK Skopje | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Belasica | - | Kozuf Gevgelija | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Besa 1976 | - | Pelister | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Novaci | - | Detonit Plackovica | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Ohrid | - | Sasa | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Osogovo | - | Karaorman | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Pobeda | - | Vardar Negotino | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Teteks | - | Arsimi | 0 | ||
NORWAY: OBOS-ligaen | ||||||
27/04 - 21:00 | Aalesund | - | Raufoss | 0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Asane | - | Stabaek | 0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Bryne | - | Sogndal | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Kongsvinger | - | Start | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Moss | - | Egersund | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Sandnes | - | Levanger | 0 | ||
NORWAY: Division 3 - Group 5 | ||||||
27/04 - 21:00 | Spjelkavik | - | Skjetten | 0 | ||
PARAGUAY: Division Intermedia | ||||||
27/04 - 21:00 | 12 de Junio | - | San Lorenzo | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Pastoreo | - | Colegiales | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group I | ||||||
27/04 - 21:00 | Legionowo | - | Wikielec | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Mlawa | - | T. Mazowiecki | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
27/04 - 21:00 | Swinoujscie | - | Luzino | 0.5/1 | ||
PORTUGAL: Liga 3 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | AD Fafe | - | Trofense | 0/0.5 | ||
PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Pacos Ferreira U19 | - | Lusitania FC U19 | 1 | ||
PORTUGAL: Liga BPI Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Damaiense W | - | Torreense W | 0.5/1 | ||
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 21:00 | Vegas | - | Kondzo | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSM Bacau | - | Bucovina Radauti | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Stiinta Miroslava | - | FC Bacau | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Brodoc | - | Somuz Falticeni | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSM Focsani | - | Metalul Buzau | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Sporting Liesti | - | Unirea Branistea | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Hamangia Baia | - | Sutesti | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Viitorul Ianca | - | CSM Ramnicu Sarat | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Vointa Limpezis | - | Braila | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Agricola Borcea | - | LPS HD Clinceni | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Axiopolis Cernavoda | - | Voluntari 2 | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Progresul Fundulea | - | Recolta Gh. Doja | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CS Blejoi | - | Dunarea Giurgiu | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSO Plopeni | - | Paulesti | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Tricolorul Breaza | - | FC Pucioasa | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Olimpic Zarnesti | - | Campulung | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Tarlungeni | - | Odorheiu | 0 | ||
27/04 - 21:00 | V. Curita | - | Targu Secuiesc | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Curtisoara | - | Sporting Rosiori | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Petrolul Potcoava | - | Horezu | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSO Filiasi | - | Ghiroda & Giarmata Vii | 0/0.5 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Lupac | - | Turceni | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Peciu Nou | - | Phoenix Buzias | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Politehnica Timisoara | - | FC Bihor | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Socodor | - | Progresul Pecica | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Teuz Cermei | - | Soimii Lipova | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | ACS Medias | - | Gloria 2018 Bistrita | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Unirea Ungheni | - | Univ. din Alba Iulia | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Industria Galda | - | Unirea Alba-Iulia | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSM Satu Mare | - | CSM Zalau | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Santandrei | - | Sighetu Marmatiei | 0 | ||
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 4 | ||||||
27/04 - 21:00 | Dynamo Barnaul | - | Pari NN 2 | 0 | ||
RUSSIA: Supreme Division Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Chertanovo M. W | - | FK Rostov W | 0 | ||
SCOTLAND: Premiership - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Kilmarnock | - | Hearts | 0/0.5 | ||
SCOTLAND: Premiership - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Aberdeen | - | Motherwell | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Livingston | - | Ross County | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | St Johnstone | - | Hibernian | 0/0.5 | ||
SCOTLAND: Championship | ||||||
27/04 - 21:00 | Arbroath | - | Queen's Park | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Dunfermline | - | Inverness | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Morton | - | Raith | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Partick Thistle | - | Ayr | 0/0.5 | ||
SCOTLAND: League One | ||||||
27/04 - 21:00 | Alloa | - | Hamilton | 0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Annan | - | Falkirk | 1 | ||
27/04 - 21:00 | Edinburgh City | - | Stirling | 1.5 | ||
27/04 - 21:00 | Kelty Hearts | - | Montrose | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Queen of South | - | Cove Rangers | 0.5 | ||
SCOTLAND: League Two | ||||||
27/04 - 21:00 | Clyde | - | East Fife | 0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Dumbarton | - | Elgin City | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Forfar Athletic | - | Stranraer | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Spartans | - | Peterhead | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Stenhousemuir | - | Bonnyrigg Rose | 0/0.5 | ||
SCOTLAND: League Two - Relegation | ||||||
27/04 - 21:00 | East Kilbride | - | Buckie Thistle | 0 | ||
SCOTLAND: Highland League | ||||||
27/04 - 21:00 | Brora Rangers | - | Turriff Utd | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Keith | - | Wick Academy | 0/0.5 | ||
SCOTLAND: Lowland League | ||||||
27/04 - 21:00 | Tranent | - | Celtic B | 0 | ||
SERBIA: Super Liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Radnik | - | Novi Pazar | 0.5/1 | ||
SERBIA: Prva Liga - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Graficar Beograd | - | Smederevo | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Jedinstvo U. | - | FK Indjija | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Radnicki S. Mitrovica | - | Macva | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Tekstilac Odzaci | - | OFK Beograd | 0 | ||
SERBIA: Srpska Liga - West | ||||||
27/04 - 21:00 | Buducnost Krusik | - | Borac 1926 | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Josanica | - | Loznica | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Mladi Radnik | - | Omladinac Zablace | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Sloga Pozega | - | Takovo | 0 | ||
SLOVAKIA: 4. liga - Central | ||||||
27/04 - 21:00 | K. Nove Mesto | - | Cadca | 0 | ||
27/04 - 21:00 | SK Javornik Makov | - | Banik Stranavy | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Slavia Staskov | - | Badin | 0 | ||
SLOVAKIA: 4. liga - East | ||||||
27/04 - 21:00 | Rudnany | - | Raslavice | 0 | ||
SLOVAKIA: 4. liga - West | ||||||
27/04 - 21:00 | Hurbanovo | - | Stankovce | 0 | ||
SLOVAKIA: 1. Liga Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Trencin W | - | Zilina W | 0 | ||
SPAIN: Primera RFEF - Group 1 | ||||||
27/04 - 21:00 | Osasuna B | - | เรอัล ยูนิโอน | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | - | Barcelona B | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Unionistas | - | Sabadell | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 1 | ||||||
27/04 - 21:00 | Polvorin | - | Gran Pena | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
27/04 - 21:00 | Girona B | - | ยูอี โอลอต | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 15 | ||||||
27/04 - 21:00 | Beti Kozkor | - | Lerines | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Burlades | - | Bidezarra | 0 | ||
SPAIN: Liga F Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Sevilla FC W | - | Levante W | 0.5/1 | ||
SWEDEN: Division 1 - Norra | ||||||
27/04 - 21:00 | FBK Karlstad | - | Karlbergs | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Hammarby TFF | - | Friska Viljor | 2 | ||
27/04 - 21:00 | Vasalund | - | Karlstad | 0.5/1 | ||
SWEDEN: Division 1 - Södra | ||||||
27/04 - 21:00 | Ariana | - | Oskarshamn | 1/1.5 | ||
27/04 - 21:00 | Jonkoping | - | Rosengard | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Olympic | - | Norrby | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand | ||||||
27/04 - 21:00 | Kungsangen | - | Jarfalla | 0.5/1 | ||
SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand | ||||||
27/04 - 21:00 | Haninge | - | Huddinge | 0 | ||
SWEDEN: Elitettan Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Uppsala W | - | Kalmar W | 1.5 | ||
SWITZERLAND: Promotion League | ||||||
27/04 - 21:00 | Bavois | - | Young Boys II | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Bruhl | - | Biel | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Bulle | - | Rapperswil | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Paradiso | - | St. Gallen II | 0/0.5 | ||
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1 | ||||||
27/04 - 21:00 | Terre Sainte | - | Echallens | 0 | ||
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3 | ||||||
27/04 - 21:00 | Eschen | - | Freienbach | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Kreuzlingen | - | Balzers | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Tuggen | - | Grasshopper II | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Uzwil | - | Hongg | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Wettswil-Bonstetten | - | Gossau | 0 | ||
27/04 - 21:00 | YF Juventus | - | Kosova | 0 | ||
SWITZERLAND: Super League Women - Play Offs | ||||||
27/04 - 21:00 | Luzern W | - | Zurich W | 0 | ||
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Stade Tunisien | - | Monastir | 0/0.5 | ||
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Ben Guerdane | - | Gafsa | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Metlaoui | - | Bizertin | 0/0.5 | ||
TUNISIA: Ligue 2 | ||||||
27/04 - 21:00 | Chebba | - | Sidi Bouzid | 0 | ||
27/04 - 21:00 | EM Mahdia | - | Moknine | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:00 | Gabes | - | Stade Gabesien | 0 | ||
27/04 - 21:00 | Msaken | - | Rades | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:00 | Zarzis | - | OC Kerkennah | 1.5 | ||
UNITED ARAB EMIRATES: Division 1 | ||||||
27/04 - 21:00 | United FC | - | Al Dhafra | 0/0.5 | ||
WORLD: Friendly International | ||||||
27/04 - 21:00 | โปแลนด์ U16 | - | จีน U16 | 0 | ||
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League | ||||||
27/04 - 21:05 | Ajman | - | Khorfakkan | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:05 | Al Sharjah | - | Al Bataeh | 1 | ||
SPAIN: LaLiga | ||||||
27/04 - 21:15 | อัลเมเรีย | - | เกตาเฟ่ | 0 | ||
BELGIUM: Super League Women - Winners stage | ||||||
27/04 - 21:15 | Club Brugge W | - | Leuven W | 0 | ||
ITALY: Serie B | ||||||
27/04 - 21:15 | Cittadella | - | FeralpiSalo | 0.5 | ||
27/04 - 21:15 | Cosenza | - | Bari | 0.5 | ||
27/04 - 21:15 | Palermo | - | Reggiana | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:15 | ซามพ์โดเรีย | - | Como | 0/0.5 | ||
MALTA: Premier League | ||||||
27/04 - 21:15 | Hibernians | - | Marsaxlokk | 0 | ||
QATAR: Emir Cup | ||||||
27/04 - 21:15 | Al Mesaimeer | - | Al-Waab | 0.5/1 | ||
SPAIN: LaLiga2 | ||||||
27/04 - 21:15 | Burgos CF | - | Amorebieta | 0.5/1 | ||
27/04 - 21:15 | เลกาเนส | - | เรอัล ซาราโกซ่า | 0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11 | ||||||
27/04 - 21:15 | Mercadal | - | Llosetense | 0 | ||
ANGOLA: Girabola | ||||||
27/04 - 21:30 | Interclube | - | Uniao de Malanje | 0 | ||
AUSTRIA: Niederosterreich | ||||||
27/04 - 21:30 | St. Peter in der Au | - | Schrems | 0 | ||
AUSTRIA: Oberosterreich | ||||||
27/04 - 21:30 | Dietach | - | Perg | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Friedburg | - | St. Martin im Muhlreis | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Schallerbach | - | Ostermiething | 0 | ||
27/04 - 21:30 | SPG Wels II | - | Mondsee | 0 | ||
AUSTRIA: Bundesliga Women | ||||||
27/04 - 21:30 | St. Polten W | - | Sturm Graz W | 0 | ||
BELARUS: Pershaya Liga | ||||||
27/04 - 21:30 | Energetik-BGU | - | Belshina | 0 | ||
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - RS | ||||||
27/04 - 21:30 | BSK Banja Luka | - | Romanija Pale | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Drina Zvornik | - | Modrica | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Famos Vojkovici | - | Nevesinje | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Kozarska Dubica | - | Kozara | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Laktasi | - | Prijedor | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Leotar | - | Slavija | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Mrkonjic Grad | - | Zeljeznicar Banja Luka | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
27/04 - 21:30 | Boskovice - Letovice | - | Rajecko | 1 | ||
27/04 - 21:30 | Bystrc | - | Rajhradice | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Kurim | - | Lednice | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Rousinov | - | SK Krumvir | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP | ||||||
27/04 - 21:30 | Dolni Datyne | - | Vresina | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Jakubcovice | - | Petrvald na Morave | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Orlova | - | Brusperk | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Stonava | - | Krasne Pole | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Vysocina KP | ||||||
27/04 - 21:30 | Chotebor | - | Bystrice n. Pern. | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Kamenice nad Lipou | - | FS Trebic | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Nove Mesto na Morave B | - | Sapeli Polna | 0 | ||
DJIBOUTI: Division 1 | ||||||
27/04 - 21:30 | Hopital | - | AS Arta | 0 | ||
DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:30 | Motema Pembe | - | Celeste | 0 | ||
GERMANY: 3. Liga | ||||||
27/04 - 21:30 | Verl | - | Mannheim | 0/0.5 | ||
ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:30 | Hapoel Jerusalem | - | Hapoel Hadera | 0/0.5 | ||
KUWAIT: Premier League - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:30 | Al-Fahaheel | - | Al Arabi | 1/1.5 | ||
KUWAIT: Premier League - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:30 | Kazma SC | - | Al Shabab | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group IV | ||||||
27/04 - 21:30 | Chelmianka Chelm | - | Karpaty Krosno | 1 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal | ||||||
27/04 - 21:30 | Casa Pia | - | Chaves | 0.5 | ||
27/04 - 21:30 | Vizela | - | Rio Ave | 0 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal 2 | ||||||
27/04 - 21:30 | Leixoes | - | Vilaverdense | 0.5/1 | ||
ROMANIA: Liga 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:30 | U Craiova 1948 | - | U. Cluj | 0 | ||
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade | ||||||
27/04 - 21:30 | Rad Beograd | - | Prva Iskra | 0 | ||
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina | ||||||
27/04 - 21:30 | 1. Maj Ruma | - | Jedinstvo SP | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Backa | - | Naftagas | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Radnicki Zrenjanin | - | Hajduk 1912 | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Zeleznicar Indjija | - | Becej | 0 | ||
SERBIA: Srpska Liga - East | ||||||
27/04 - 21:30 | Djerdap | - | Mesevo | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Dunav Prahovo | - | Vlasina | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Jagodina | - | Radnicki Pirot | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Pcinja | - | Timocanin | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Radnicki Svilajnac | - | Jedinstvo Krusevac | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Sindjelic | - | Trayal Krusevac | 0 | ||
SLOVAKIA: 2. liga | ||||||
27/04 - 21:30 | Komarno | - | Puchov | 1/1.5 | ||
27/04 - 21:30 | Presov | - | Trebisov | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Spisska Nova Ves | - | D. Kubin | 0 | ||
SLOVAKIA: 3. Liga - East | ||||||
27/04 - 21:30 | Lipany | - | Bardejov | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Lubovna | - | 1.FK Svidnik | 0 | ||
27/04 - 21:30 | MSK Lucenec | - | Kalinovo | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Oravske Vesele | - | Slavia TU Kosice | 0/0.5 | ||
27/04 - 21:30 | Vranov | - | Stropkov | 0 | ||
SLOVAKIA: 3. Liga - West | ||||||
27/04 - 21:30 | Dubnica | - | HA Banska Bystrica | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Galanta | - | Podkonice | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Lehota p. V. | - | MSK Martin | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Malacky | - | Castkovce | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Zvolen | - | Jednota Banova | 1/1.5 | ||
SPAIN: Primera RFEF - Group 1 | ||||||
27/04 - 21:30 | Celta Vigo B | - | SD Logrones | 1.5/2 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 4 | ||||||
27/04 - 21:30 | Touring KE | - | Pasaia | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11 | ||||||
27/04 - 21:30 | Binissalem | - | Soller | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 13 | ||||||
27/04 - 21:30 | Montecasillas | - | ลอร์ก้า | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 15 | ||||||
27/04 - 21:30 | Beti Onak | - | CD Cantolagua | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 16 | ||||||
27/04 - 21:30 | CDFC Calzada | - | Arnedo | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 17 | ||||||
27/04 - 21:30 | Belchite 97 | - | Tamarite | 0 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norrland | ||||||
27/04 - 21:30 | Gottne | - | IFK Ostersund | 0/0.5 | ||
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3 | ||||||
27/04 - 21:30 | Taverne | - | Winterthur II | 0 | ||
NORWAY: Toppserien Women | ||||||
27/04 - 21:45 | Valerenga W | - | Lyn W | 1.5/2 | ||
ALGERIA: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 22:00 | ASO Chlef | - | Magra | 1 | ||
27/04 - 22:00 | Ben Aknoun | - | Kabylie | 0.5 | ||
ANGOLA: Girabola | ||||||
27/04 - 22:00 | Desportivo Huila | - | Bravos do Maquis | 0 | ||
ARMENIA: Premier League | ||||||
27/04 - 22:00 | Shirak Gyumri | - | Noah | 1 | ||
AUSTRIA: Bundesliga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Tirol | - | A. Lustenau | 0.5/1 | ||
27/04 - 22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ | - | BW Linz | 0/0.5 | ||
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
27/04 - 22:00 | Hohenems | - | Altach U21 | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Motz/Silz | - | Saalfelden | 0 | ||
AUSTRIA: Burgenland | ||||||
27/04 - 22:00 | Klingenbach | - | Schattendorf | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Pinkafeld | - | Deutschkreutz | 0 | ||
AUSTRIA: Steiermark | ||||||
27/04 - 22:00 | Hartberg (Am) | - | Kalsdorf | 0 | ||
AUSTRIA: Vorarlberg | ||||||
27/04 - 22:00 | Alberschwende | - | Hard | 0 | ||
27/04 - 22:00 | FC Hochst | - | Brauerei Egg | 0 | ||
BELARUS: Vysshaya Liga | ||||||
27/04 - 22:00 | Zhodino | - | Smorgon | 0 | ||
BELGIUM: 1st National Women | ||||||
27/04 - 22:00 | Alken W | - | Aalst W | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Club Brugge II W | - | RSC Anderlecht II W | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Famkes Merkem W | - | Mons W | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Gent II W | - | Leuven II W | 0 | ||
27/04 - 22:00 | St. Liege II W | - | Genk II W | 1.5 | ||
27/04 - 22:00 | Waregem II W | - | Westerlo W | 0 | ||
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Bani Ganse | - | AS Cotonou | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Dragons | - | Dadje | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Dynamo Abomey | - | Ayema | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Requins | - | Damissa | 0 | ||
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Aziza | - | Ouidah | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Police | - | JAK | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Real Sport | - | Dynamique Djougou | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Soleil | - | Buffles du Borgou | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Tonnerre | - | Pantheres | 0 | ||
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH | ||||||
27/04 - 22:00 | Gorazde | - | BFK Simm Bau | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Gradacac | - | Gradina Srebrenik | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Hadzici | - | Jedinstvo Bihac | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Mladost DK | - | Sloboda | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Tomislav | - | Kakanj | 1.5 | ||
BULGARIA: Third League - South-East | ||||||
27/04 - 22:00 | Lok. Plovdiv II | - | Zagorets | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Sozopol | - | Haskovo | 0 | ||
CROATIA: HNL | ||||||
27/04 - 22:00 | Varazdin | - | ดินาโม ซาเกร็บ | 1.5 | ||
CROATIA: Prva NL | ||||||
27/04 - 22:00 | Bijelo Brdo | - | Cibalia | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | Solin | - | Zrinski Osjecko | 0.5 | ||
CROATIA: Druga NL | ||||||
27/04 - 22:00 | Belisce | - | Hrvace | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Jadran Porec | - | Bjelovar | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Marsonia | - | Krk | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Opatija | - | Grobnican | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Radnik Krizevci | - | Trnje | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Zdralovi | - | Dugo Selo | 1/1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: FNL | ||||||
27/04 - 22:00 | Taborsko | - | Lisen | 0.5/1 | ||
27/04 - 22:00 | Vlasim | - | Kromeriz | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
27/04 - 22:00 | Domazlice | - | Bohemians 1905 B | 1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
27/04 - 22:00 | Usti nad Labem | - | Velvary | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Zivanice | - | FK Ceska Lipa | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: Division A | ||||||
27/04 - 22:00 | Doubravka | - | Sobeslav | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Katovice | - | Petrin Plzen | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Klatovy | - | Pribram B | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Division B | ||||||
27/04 - 22:00 | Cesky Brod | - | Ujezd Prague | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Division C | ||||||
27/04 - 22:00 | Dobrovice | - | Usti nad Orlici | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP | ||||||
27/04 - 22:00 | Olesnik | - | Drazice | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Trhove Sviny | - | Trebetice | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Tyn nad Vltavou | - | Trebon | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP | ||||||
27/04 - 22:00 | Citice | - | Union Nove Sedlo | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Kralovske Porici | - | Ostrov B | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Lomnice | - | Hroznetin | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Vintirov | - | KV Dvory | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP | ||||||
27/04 - 22:00 | Libcany | - | Rychnov n. Kneznou | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Liberecky KP | ||||||
27/04 - 22:00 | Hradek nad Nisou | - | Velke Hamry B | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Kostalov-Libstat | - | Chrastava | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Novy Bor | - | Rapid Liberec | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Straz p. Ralskem | - | Visnova | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP | ||||||
27/04 - 22:00 | Svitavy | - | Litomysl | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP | ||||||
27/04 - 22:00 | Nepomuk | - | Horni Briza | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Nyrsko | - | Chotikov | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Plzen-Cernice | - | Vejprnice | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Sokol Lhota | - | Holysov | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Stribro | - | Myto | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
27/04 - 22:00 | Tempo Prague | - | Dukla JM | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP | ||||||
27/04 - 22:00 | SK Doksy | - | Kutna Hora | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Tuchlovice | - | Libis | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Velim | - | Povltavska FA B | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
27/04 - 22:00 | Brna | - | Modlany | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Probostov | - | FK Jilove | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Srbice | - | Kadan | 0 | ||
FAROE ISLANDS: 1. Deild | ||||||
27/04 - 22:00 | HB Torshavn 2 | - | Klaksvik 2 | 0 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga | ||||||
27/04 - 22:00 | Iberia 1999 | - | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0/0.5 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2 | ||||||
27/04 - 22:00 | Loco. Tbilisi | - | FC Gareji Sagarejo | 0 | ||
GERMANY: Regionalliga North | ||||||
27/04 - 22:00 | VfB Oldenburg | - | Jeddeloh | 1.5 | ||
GERMANY: Oberliga Bayern Nord | ||||||
27/04 - 22:00 | Ammerthal | - | Wurzburger FV | 0.5/1 | ||
27/04 - 22:00 | Eltersdorf | - | Neudrossenfeld | 1 | ||
GHANA: Premier League | ||||||
27/04 - 22:00 | Aduana | - | Karela | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Bechem United | - | Heart of Lions | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | Medeama | - | Asante Kotoko | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Nations FC | - | Bibiani Gold Stars | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Samartex | - | Great Olympics | 0 | ||
GHANA: Division One League | ||||||
27/04 - 22:00 | Maana | - | Steadfast | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Techiman Heroes | - | Tamale City | 0 | ||
27/04 - 22:00 | VC Warriors | - | Wa Power | 0 | ||
HUNGARY: OTP Bank Liga | ||||||
27/04 - 22:00 | DVTK | - | Kecskemeti TE | 0.5 | ||
HUNGARY: NB I Women | ||||||
27/04 - 22:00 | Soroksar W | - | Fehervar FC W | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Szent Mihaly W | - | DVTK W | 0.5/1 | ||
IRAQ: Stars League | ||||||
27/04 - 22:00 | Naft Al-Basra | - | Al Najaf | 0/0.5 | ||
ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Maccabi Petah Tikva | - | Netanya | 0/0.5 | ||
JORDAN: Premier League | ||||||
27/04 - 22:00 | Al-Faisaly Amman | - | Al Ahli | 1.5 | ||
LATVIA: 1. Liga Women | ||||||
27/04 - 22:00 | SFK Riga W | - | Iecava W | 0 | ||
MEXICO: Liga MX U23 - Clausura | ||||||
27/04 - 22:00 | Atlas U23 | - | Guadalajara Chivas U23 | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Juarez U23 | - | Club Leon U23 | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | Toluca U23 | - | Cruz Azul U23 | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | U.A.N.L.- Tigres U23 | - | Club Tijuana U23 | 0.5/1 | ||
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Milsami | - | Balti | 0.5/1 | ||
NIGERIA: NPFL | ||||||
27/04 - 22:00 | Bendel | - | Heartland | 1/1.5 | ||
NIGERIA: NNL | ||||||
27/04 - 22:00 | Tradesafe | - | Ijebu | 0 | ||
POLAND: Division 2 | ||||||
27/04 - 22:00 | GKS Jastrzebie | - | Zaglebie II | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | KKS Kalisz | - | Olimpia Elblag | 0.5/1 | ||
27/04 - 22:00 | Wisla Pulawy | - | Skra | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group I | ||||||
27/04 - 22:00 | Bron Radom | - | Pilica Bialobrzegi | 1 | ||
27/04 - 22:00 | GKS Belchatow | - | Sulejowek | 1 | ||
POLAND: III Liga - Group III | ||||||
27/04 - 22:00 | Gwarek Tarnowskie Gory | - | Slask Wroclaw II | 1.5 | ||
27/04 - 22:00 | Unia Turza Slaska | - | Bielsko-Biala | 1/1.5 | ||
POLAND: III Liga - Group IV | ||||||
27/04 - 22:00 | Avia Swidnik | - | Star Starachowice | 0.5/1 | ||
27/04 - 22:00 | Orleta Radzyn | - | Swidniczanka Swidnik | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Unia Tarnow | - | KS Wieczysta Krakow | 2.5 | ||
PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Championship Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Academico Viseu U19 | - | Vitoria Guimaraes U19 | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Famalicao U19 | - | SC Farense U19 | 1 | ||
27/04 - 22:00 | สปอร์ติงลิสบอน U19 | - | ปอร์โต้ U19 | 0 | ||
PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Alverca U19 | - | Vitoria Setubal U19 | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | Beira Mar U19 | - | เบเลเนนส์ U19 | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | Boavista U19 | - | Chaves U19 | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | Rio Ave U19 | - | Vizela U19 | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | Torreense U19 | - | Estoril U19 | 0.5/1 | ||
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 1 | ||||||
27/04 - 22:00 | Nart Cherkessk | - | FC Sevastopol | 0 | ||
RUSSIA: Supreme Division Women | ||||||
27/04 - 22:00 | Rubin Kazan W | - | Zvezda 2005 W | 1 | ||
SAUDI ARABIA: Saudi Professional League | ||||||
27/04 - 22:00 | Al Akhdoud | - | Abha | 0.5/1 | ||
27/04 - 22:00 | Al Raed | - | Al Ettifaq | 0.5 | ||
SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava | ||||||
27/04 - 22:00 | Bernolakovo | - | D. Luzna | 0 | ||
27/04 - 22:00 | I. Bratislava | - | MSK Senec | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Modra | - | Domino | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Pezinok | - | Ivanka pri Dunaji | 0 | ||
SLOVENIA: 2. SNL | ||||||
27/04 - 22:00 | Dravinja | - | Grosuplje | 0.5/1 | ||
27/04 - 22:00 | Fuzinar | - | Triglav | 1 | ||
SLOVENIA: 3. SNL - East | ||||||
27/04 - 22:00 | Drava | - | Krsko | 0.5/1 | ||
27/04 - 22:00 | Korotan | - | Podvinci | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Ljutomer | - | Dravograd | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Race | - | Brezice | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Sampion Celje | - | Dobrovce | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Zavrc | - | Hajdina | 0/0.5 | ||
SLOVENIA: 3. SNL - West | ||||||
27/04 - 22:00 | Izola | - | Slovan Ljubljana | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Kocevje | - | Dren Vrhnika | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Ljubljana Svoboda | - | Sobec Lesce | 0 | ||
27/04 - 22:00 | NK Adria | - | Dob | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Ziri | - | NK Jesenice | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
27/04 - 22:00 | CD Colindres | - | Atletico Albericia | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Escobedo | - | Tropezon | 0.5/1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 4 | ||||||
27/04 - 22:00 | Anaitasuna FT | - | SD Deusto | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Aurrera Ondarroa | - | Alaves C | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Basconia | - | Anorga | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
27/04 - 22:00 | FC L'escala | - | Mollerussa | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Pobla Mafumet | - | San Cristobal CP | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:00 | UE Tona | - | Prat | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Vilafranca | - | L Hospitalet | 0.5/1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6 | ||||||
27/04 - 22:00 | Torrellano | - | Jove | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 8 | ||||||
27/04 - 22:00 | Becerril | - | Mirandes B | 0.5/1 | ||
27/04 - 22:00 | Bembibre | - | Santa Marta Tormes | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Leonesa B | - | Palencia CF | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Palencia CA | - | Burgos CF B | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Real Avila | - | Ponferradina B | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11 | ||||||
27/04 - 22:00 | Constancia | - | Alaior | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Poblense | - | Portmany | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 13 | ||||||
27/04 - 22:00 | Ciudad Cieza | - | CD Algar | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Racing Murcia | - | Molinense | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 15 | ||||||
27/04 - 22:00 | Ezcabarte | - | Cirbonero | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 16 | ||||||
27/04 - 22:00 | Berceo | - | Racing Rioja | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Comillas | - | Varea | 1 | ||
27/04 - 22:00 | Oyonesa | - | Haro Deportivo | 1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 18 | ||||||
27/04 - 22:00 | Villacanas | - | Puertollano C.F. | 0 | ||
SWEDEN: Superettan | ||||||
27/04 - 22:00 | Orgryte | - | Oster | 0.5 | ||
SWEDEN: Division 1 - Norra | ||||||
27/04 - 22:00 | United Nordic | - | Stocksund | 1.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland | ||||||
27/04 - 22:00 | Qviding | - | Jonsereds | 1 | ||
SWEDEN: Elitettan Women | ||||||
27/04 - 22:00 | Mallbacken W | - | Alingsas W | 0 | ||
SWITZERLAND: Promotion League | ||||||
27/04 - 22:00 | Etoile-Carouge | - | Luzern II | 1.5/2 | ||
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1 | ||||||
27/04 - 22:00 | Grand-Saconnex | - | Lausanne II | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Meyrin | - | Yverdon II | 0 | ||
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2 | ||||||
27/04 - 22:00 | Muttenz | - | Schotz | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Rotkreuz | - | Wohlen | 0 | ||
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3 | ||||||
27/04 - 22:00 | Mendrisio | - | Linth | 0 | ||
SWITZERLAND: Super League Women - Play Offs | ||||||
27/04 - 22:00 | Aarau W | - | Servette Geneve FC W | 0 | ||
TANZANIA: Ligi Kuu Bara | ||||||
27/04 - 22:00 | Young Africans | - | Coastal Union | 0 | ||
UKRAINE: Premier League | ||||||
27/04 - 22:00 | Rukh Lviv | - | Veres-Rivne | 0.5/1 | ||
WORLD: Friendly International Women | ||||||
27/04 - 22:00 | Jordan U20 W | - | Lebanon U20 W | 0 | ||
OMAN: Professional League | ||||||
27/04 - 22:05 | Al-Rustaq | - | Oman Club | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 12 | ||||||
27/04 - 22:15 | Santa Ursula | - | Las Palmas B | 0 | ||
AUSTRIA: Regionalliga East | ||||||
27/04 - 22:30 | Leobendorf | - | Wiener Sport-Club | 0/0.5 | ||
FINLAND: Veikkausliiga | ||||||
27/04 - 22:30 | AC Oulu | - | VPS | 0/0.5 | ||
FINLAND: Kakkonen Group C | ||||||
27/04 - 22:30 | JPS Jyvaskyla | - | Kuopion Elo | 0.5/1 | ||
IVORY COAST: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 22:30 | Lys Sassandra | - | AS Denguele | 0 | ||
27/04 - 22:30 | Racing d'Abidjan | - | Academie de FAD | 0 | ||
27/04 - 22:30 | Sporting Gagnoa | - | ASI d'Abengourou | 0 | ||
MEXICO: Liga MX U23 - Clausura | ||||||
27/04 - 22:30 | Pachuca U23 | - | Mazatlan FC U23 | 0 | ||
PERU: Liga Women | ||||||
27/04 - 22:30 | Biavo W | - | U. de Deportes W | 0 | ||
POLAND: Ekstraklasa | ||||||
27/04 - 22:30 | Slask Wroclaw | - | Ruch Chorzow | 0.5 | ||
POLAND: Division 1 | ||||||
27/04 - 22:30 | S. Rzeszow | - | Lechia Gdansk | 0.5 | ||
SLOVENIA: Prva liga | ||||||
27/04 - 22:30 | Bravo | - | Radomlje | 0/0.5 | ||
SOUTH AFRICA: Premier League | ||||||
27/04 - 22:30 | Kaizer Chiefs | - | Supersport Utd | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 2 | ||||||
27/04 - 22:30 | Luarca | - | Basico Urraca | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
27/04 - 22:30 | Peralada | - | CF Badalona | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6 | ||||||
27/04 - 22:30 | Atzeneta | - | Gandia | 0 | ||
27/04 - 22:30 | Utiel | - | Acero | 1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 8 | ||||||
27/04 - 22:30 | Villaralbo | - | Colegios Diocesanos | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 10 | ||||||
27/04 - 22:30 | Ceuta B | - | Coria C.F. | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11 | ||||||
27/04 - 22:30 | Arenal | - | Santanyi | 0 | ||
27/04 - 22:30 | Collerense | - | Manacor | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 13 | ||||||
27/04 - 22:30 | Deportiva Minera | - | CAP Ciudad de Murcia | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 15 | ||||||
27/04 - 22:30 | เปน่า สปอร์ต | - | Huarte | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 17 | ||||||
27/04 - 22:30 | Caspe | - | Almudevar | 0/0.5 | ||
27/04 - 22:30 | Fraga | - | Ebro | 0 | ||
SWITZERLAND: Promotion League | ||||||
27/04 - 22:30 | Kriens | - | Lugano II | 0.5/1 | ||
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1 | ||||||
27/04 - 22:30 | Chenois | - | Oberwallis Naters | 0 | ||
SWITZERLAND: Super League Women - Relegation | ||||||
27/04 - 22:30 | Thun W | - | Wil W | 0 | ||
URUGUAY: Primera Division - Apertura | ||||||
27/04 - 22:30 | Rampla Juniors | - | Maldonado | 0/0.5 | ||
WORLD: Club Friendly | ||||||
27/04 - 22:30 | SKA Rostov (Rus) | - | Rodina Media (Rus) | 0 | ||
ITALY: Serie A | ||||||
27/04 - 23:00 | ยูเวนตุส | - | เอซี มิลาน | 0/0.5 | ||
ALBANIA: Superliga | ||||||
27/04 - 23:00 | Dinamo Tirana | - | Laci | 0 | ||
27/04 - 23:00 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | - | Erzeni | 0 | ||
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
27/04 - 23:00 | Schwaz | - | Dornbirner SV | 1.5 | ||
AUSTRIA: Burgenland | ||||||
27/04 - 23:00 | Bad Sauerbrunn | - | ASV Siegendorf | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Kohfidisch | - | Margarethen | 0 | ||
AUSTRIA: Niederosterreich | ||||||
27/04 - 23:00 | Waidhofen/Thaya | - | Retz | 0 | ||
AUSTRIA: Steiermark | ||||||
27/04 - 23:00 | Lafnitz (Am) | - | Heiligenkreuz | 0 | ||
BAHRAIN: Premier League | ||||||
27/04 - 23:00 | Al-Muharraq | - | Al-Hala | 1/1.5 | ||
27/04 - 23:00 | Al Riffa | - | Sitra | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:00 | Al-Shabbab | - | East Riffa | 0/0.5 | ||
BELGIUM: 1st National Women | ||||||
27/04 - 23:00 | Tienen W | - | Moldavo W | 1.5 | ||
BULGARIA: Parva liga - Conference League Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Botev Plovdiv | - | Slavia Sofia | 0.5 | ||
BURKINA FASO: Premier League | ||||||
27/04 - 23:00 | Bobo-Dioulasso | - | Salitas | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Etoile Filante | - | AS Douanes | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Kadiogo | - | Rahimo | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Sporting Cascades | - | ASEC Koudougou | 0 | ||
CHILE: Segunda Division | ||||||
27/04 - 23:00 | Concon National | - | Trasandino | 0/0.5 | ||
CHILE: Primera Division Women | ||||||
27/04 - 23:00 | Deportes Iquique W | - | Cobresal W | 1/1.5 | ||
CYPRUS: Cyta Championship - Relegation Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Nea Salamis | - | Achnas | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: FNL | ||||||
27/04 - 23:00 | Brno | - | Opava | 0.5/1 | ||
ESTONIA: Esiliiga | ||||||
27/04 - 23:00 | FC Tallinn | - | Levadia U21 | 0 | ||
ESTONIA: Meistriliiga Women | ||||||
27/04 - 23:00 | Tammeka Tartu W | - | Saku Sporting W | 1.5 | ||
FINLAND: Kakkonen Group C | ||||||
27/04 - 23:00 | เอร์กูเลส | - | SJK Akatemia 2 | 0/0.5 | ||
FRANCE: National 2 - Group A | ||||||
27/04 - 23:00 | Aubagne | - | Hyeres | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | Cannes | - | Le Puy-en-Velay | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | Grasse | - | Thonon-Evian | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:00 | Toulon | - | Frejus Saint Raphael | 0/0.5 | ||
FRANCE: National 2 - Group B | ||||||
27/04 - 23:00 | Bourges 18 | - | Angers II | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Libourne | - | Bergerac | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | Trelissac | - | Saint-Pryve | 0 | ||
FRANCE: National 2 - Group C | ||||||
27/04 - 23:00 | Boulogne | - | Racing CFF | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Chambly | - | Aubervilliers | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Chateaubriant | - | Lorient II | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | Dinan | - | Saint-Malo | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Guingamp II | - | Virois | 0 | ||
FRANCE: National 2 - Group D | ||||||
27/04 - 23:00 | Besancon | - | Haguenau | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Colmar | - | Biesheim | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:00 | Creteil | - | Feignies-Aulnoye | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | FC 93 | - | Macon | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | Fleury-Merogis | - | St Quentin | 1.5 | ||
27/04 - 23:00 | Furiani Agliani | - | Auxerre II | 0.5/1 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga | ||||||
27/04 - 23:00 | Dila Gori | - | Samgurali | 1/1.5 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2 | ||||||
27/04 - 23:00 | Shturmi | - | Dusheti | 0 | ||
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | ||||||
27/04 - 23:00 | Oldenburger | - | Heider SV | 0.5/1 | ||
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar | ||||||
27/04 - 23:00 | Bitburg | - | Engers | 1/1.5 | ||
GERMANY: Oberliga Niederrhein | ||||||
27/04 - 23:00 | Schonnebeck | - | Germania Ratingen | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | Uerdingen | - | Frintrop | 1.5/2 | ||
GUINEA: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 23:00 | Horoya | - | Flamme Olympique | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Renaissance | - | Kaloum Star | 0 | ||
IRELAND: National League Women | ||||||
27/04 - 23:00 | Peamount W | - | Galway United W | 0 | ||
ITALY: Serie A Women - Championship Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Fiorentina W | - | Sassuolo W | 0.5/1 | ||
IVORY COAST: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 23:00 | Zoman | - | Mouna | 0 | ||
LATVIA: Virsliga | ||||||
27/04 - 23:00 | Riga FC | - | RFS | 0 | ||
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga | ||||||
27/04 - 23:00 | Buducnost | - | Sutjeska | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:00 | Jedinstvo | - | Arsenal Tivat | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Mladost DG | - | Rudar | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | Petrovac | - | Jezero | 0/0.5 | ||
MOROCCO: Botola Pro | ||||||
27/04 - 23:00 | Chabab Mohammedia | - | Union Touarga | 0.5 | ||
MOROCCO: Botola 2 | ||||||
27/04 - 23:00 | Difaa El Jadidi | - | USM Oujda | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Meknes | - | Olympique Khouribga | 0 | ||
27/04 - 23:00 | RAC Casablanca | - | Kawkab Marrakech | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Stade Marocain | - | Raja Beni Mellal | 0/0.5 | ||
NORWAY: Eliteserien | ||||||
27/04 - 23:00 | โรเซนบอร์ก | - | โบโด กลิมท์ | 0.5/1 | ||
PORTUGAL: Liga 3 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Sanjoanense | - | SC Vianense | 0 | ||
RUSSIA: Supreme Division Women | ||||||
27/04 - 23:00 | CSKA Moscow W | - | Spartak Moscow W | 0/0.5 | ||
SERBIA: Super Liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Javor | - | IMT Novi Beograd | 0 | ||
SLOVAKIA: Nike liga - Championship Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Ruzomberok | - | Podbrezova | 0 | ||
SLOVAKIA: Nike liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Kosice | - | Z. Moravce-Vrable | 1 | ||
27/04 - 23:00 | Skalica | - | เทรนซิน | 0 | ||
SLOVAKIA: 2. liga | ||||||
27/04 - 23:00 | Pohronie | - | Samorin | 0 | ||
SLOVENIA: 2. SNL | ||||||
27/04 - 23:00 | Nafta | - | Rudar | 1/1.5 | ||
27/04 - 23:00 | NK Krka | - | Tolmin | 0.5/1 | ||
SPAIN: Primera RFEF - Group 1 | ||||||
27/04 - 23:00 | ฟูเอนลาบราดา | - | Teruel | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | ซีดี ลูโก | - | ราโย่ มาจาดาฮอนด้า | 0.5/1 | ||
SPAIN: Primera RFEF - Group 2 | ||||||
27/04 - 23:00 | ยูดี ซานเฟอร์นันโด | - | Real Madrid B | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 1 | ||||||
27/04 - 23:00 | Barbadas-Bentraces | - | Arzua | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Bergantinos | - | UD Ourense | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Betanzos | - | Atletico Arteixo | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 2 | ||||||
27/04 - 23:00 | Aviles Stadium | - | Lenense | 0 | ||
27/04 - 23:00 | L'Entregu | - | Condal | 1/1.5 | ||
27/04 - 23:00 | Union Club Ceares | - | Real Titanico | 1/1.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
27/04 - 23:00 | Atletico Mineros | - | Velarde | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Laredo | - | Solares | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 4 | ||||||
27/04 - 23:00 | Urduliz | - | Padura | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6 | ||||||
27/04 - 23:00 | Burriana | - | Soneja | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 7 | ||||||
27/04 - 23:00 | Pozuelo de Alarcon | - | Galapagar | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:00 | Tres Cantos | - | Las Rozas | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 8 | ||||||
27/04 - 23:00 | Salamanca | - | Atl. Astorga | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 9 | ||||||
27/04 - 23:00 | Jaen | - | CP Almeria | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 10 | ||||||
27/04 - 23:00 | Cabecense | - | La Palma | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 12 | ||||||
27/04 - 23:00 | Herbania | - | Tenerife B | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 16 | ||||||
27/04 - 23:00 | Casalarreina | - | Vianes | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 17 | ||||||
27/04 - 23:00 | Epila | - | Atletico Monzon | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 18 | ||||||
27/04 - 23:00 | Albacete B | - | Socuellamos | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Huracan de Balazote | - | Torrijos | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Marchamalo | - | Tomelloso | 0 | ||
27/04 - 23:00 | โตเลโด | - | Quintanar del Rey | 0 | ||
SWITZERLAND: Challenge League | ||||||
27/04 - 23:00 | Stade Nyonnais | - | Thun | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:00 | Vaduz | - | Baden | 1 | ||
27/04 - 23:00 | Wil | - | Schaffhausen | 0/0.5 | ||
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2 | ||||||
27/04 - 23:00 | Concordia | - | Bassecourt | 0 | ||
27/04 - 23:00 | Muri | - | Solothurn | 0 | ||
SWITZERLAND: Super League Women - Relegation | ||||||
27/04 - 23:00 | Rapperswil W | - | Sion W | 0 | ||
TURKEY: Super Lig | ||||||
27/04 - 23:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | - | เบซิคตัส | 1/1.5 | ||
27/04 - 23:00 | ฮาเตย์สปอร์ | - | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0/0.5 | ||
BELGIUM: Jupiler Pro League - Conference League Group | ||||||
27/04 - 23:15 | สตองดาร์ด ลีแอช | - | St. Truiden | 0/0.5 | ||
GERMANY: Oberliga Niedersachsen | ||||||
27/04 - 23:15 | Bersenbruck | - | Heeslinger | 0.5/1 | ||
ICELAND: Besta deild Women | ||||||
27/04 - 23:15 | Hafnarfjordur W | - | Thor/KA W | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:15 | Tindastoll W | - | Breidablik W | 0 | ||
27/04 - 23:15 | Vikingur Reykjavik W | - | Fylkir W | 0.5/1 | ||
OMAN: Professional League | ||||||
27/04 - 23:15 | Al Seeb | - | Sohar | 1 | ||
SAN MARINO: Campionato Sammarinese - Play Offs | ||||||
27/04 - 23:15 | Cosmos | - | San Giovanni | 1/1.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 1 | ||||||
27/04 - 23:15 | Silva SD | - | Viveiro | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
27/04 - 23:15 | Revilla | - | Castro | 0 | ||
ENGLAND: Premier League | ||||||
27/04 - 23:30 | เอฟเวอร์ตัน | - | เบรนท์ฟอร์ด | 0 | ||
GERMANY: Bundesliga | ||||||
27/04 - 23:30 | เลเวอร์คูเซ่น | - | สตุ๊ตการ์ต | 0.5/1 | ||
SPAIN: LaLiga | ||||||
27/04 - 23:30 | เดปอร์ติโบ อลาเบส | - | เซลต้า บีโก้ | 0 | ||
ENGLAND: National League - Play Offs | ||||||
27/04 - 23:30 | Barnet | - | Solihull Moors | 0.5/1 | ||
EUROPE: Champions League Women - Play Offs | ||||||
27/04 - 23:30 | Chelsea W | - | Barcelona W | 1/1.5 | ||
FRANCE: National 2 - Group B | ||||||
27/04 - 23:30 | Avoine | - | Paris 13 Atl. | 0/0.5 | ||
GAMBIA: GFA League | ||||||
27/04 - 23:30 | Banjul Utd | - | WAA Banjul | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:30 | Greater Tomorrow | - | Brikama U. | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:30 | Team Rhino | - | Bombada | 0/0.5 | ||
ITALY: Serie C - Group C | ||||||
27/04 - 23:30 | Audace Cerignola | - | Giugliano | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:30 | Avellino | - | โครโตเน่ | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:30 | Brindisi | - | Turris | 1 | ||
27/04 - 23:30 | Casertana | - | Sorrento | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:30 | Catania | - | เบเนเวนโต้ | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:30 | Juve Stabia | - | Picerno | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:30 | Latina | - | Taranto | 0 | ||
27/04 - 23:30 | Monopoli | - | ACR Messina | 1 | ||
27/04 - 23:30 | Monterosi | - | Foggia | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:30 | Potenza | - | Virtus Francavilla | 0/0.5 | ||
MAURITANIA: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 23:30 | Kaedi | - | Chemal | 0 | ||
NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership - Championship Group | ||||||
27/04 - 23:30 | Glentoran | - | Crusaders | 1 | ||
27/04 - 23:30 | Larne | - | Coleraine | 1.5 | ||
27/04 - 23:30 | Linfield | - | Cliftonville | 0.5/1 | ||
NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership - Relegation Group | ||||||
27/04 - 23:30 | Dungannon | - | Ballymena | 1/1.5 | ||
27/04 - 23:30 | Glenavon | - | Carrick Rangers | 0/0.5 | ||
27/04 - 23:30 | Newry City | - | Loughgall | 0.5 | ||
SIERRA LEONE: Premier League | ||||||
27/04 - 23:30 | East End Lions | - | Ports Authority | 0 | ||
SPAIN: LaLiga2 | ||||||
27/04 - 23:30 | เอลเช่ | - | เอสปันญ่อล | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 2 | ||||||
27/04 - 23:30 | Caudal Deportivo | - | Gijon B | 1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 4 | ||||||
27/04 - 23:30 | Beasain | - | Lagun Onak | 0 | ||
27/04 - 23:30 | Portugalete | - | Durango | 0.5/1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 10 | ||||||
27/04 - 23:30 | Atletico Espeleno | - | CD Gerena | 0 | ||
27/04 - 23:30 | Cartaya | - | Xerez D.F.C. | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11 | ||||||
27/04 - 23:30 | Felanitx | - | Platges de Calvia | 0 | ||
27/04 - 23:30 | Inter Manacor | - | Alcudia | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 12 | ||||||
27/04 - 23:30 | Yaiza | - | Atl. Victoria | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 13 | ||||||
27/04 - 23:30 | Alcantarilla | - | Plus Ultra | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 14 | ||||||
27/04 - 23:30 | Fuente de Cantos | - | CD Coria | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 15 | ||||||
27/04 - 23:30 | Pamplona | - | Lagunak | 0.5/1 | ||
27/04 - 23:30 | Subiza | - | Txantrea | 1/1.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 18 | ||||||
27/04 - 23:30 | Cazalegas | - | Azuqueca | 0 | ||
27/04 - 23:30 | San Clemente | - | La Solana | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 8 | ||||||
27/04 - 23:45 | Almazan | - | Atl. Tordesillas | 0 | ||
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League | ||||||
27/04 - 23:45 | Al Ain | - | Shabab Al-Ahli Dubai | 0 | ||
AUSTRIA: Niederosterreich | ||||||
28/04 - 00:00 | Wiener Neustadt | - | Ortmann | 0 | ||
CANADA: Canadian Premier League | ||||||
28/04 - 00:00 | HFX Wanderers | - | Atl. Ottawa | 0/0.5 | ||
EGYPT: Premier League | ||||||
28/04 - 00:00 | El Gouna | - | Al Ittihad | 0/0.5 | ||
FRANCE: Ligue 2 | ||||||
28/04 - 00:00 | อฌักซิโอ้ | - | Quevilly Rouen | 0 | ||
28/04 - 00:00 | อาเมียงส์ | - | ทรัวส์ | 0/0.5 | ||
28/04 - 00:00 | Annecy | - | Bastia | 0.5 | ||
28/04 - 00:00 | Concarneau | - | Rodez | 0/0.5 | ||
28/04 - 00:00 | Laval | - | บอร์กโดซ์ | 0 | ||
28/04 - 00:00 | Paris FC | - | อองเช่ร์ | 0/0.5 | ||
28/04 - 00:00 | Pau FC | - | แก็งก็อง | 0/0.5 | ||
28/04 - 00:00 | Valenciennes | - | Grenoble | 0.5 | ||
FRANCE: National 2 - Group A | ||||||
28/04 - 00:00 | Chamalieres | - | Ales | 0/0.5 | ||
FRANCE: National 2 - Group B | ||||||
28/04 - 00:00 | Blois | - | Romorantin | 0.5/1 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga | ||||||
28/04 - 00:00 | Dinamo Batumi | - | Gagra | 1.5 | ||
GREECE: Super League - Relegation Group | ||||||
28/04 - 00:00 | Asteras Tripolis | - | OFI Crete | 0 | ||
28/04 - 00:00 | Kifisia | - | Giannina | 1/1.5 | ||
28/04 - 00:00 | Panetolikos | - | Atromitos | 0.5/1 | ||
28/04 - 00:00 | Volos | - | Panserraikos | 1.5/2 | ||
IRELAND: National League Women | ||||||
28/04 - 00:00 | Wexford W | - | Shelbourne W | 0 | ||
ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group | ||||||
28/04 - 00:00 | Hapoel Tel Aviv | - | Beitar Jerusalem | 0/0.5 | ||
28/04 - 00:00 | SC Ashdod | - | Hapoel Petah Tikva | 0/0.5 | ||
MAURITANIA: Ligue 1 | ||||||
28/04 - 00:00 | Garde Nationale | - | ASAC Concorde | 0/0.5 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
28/04 - 00:00 | Leones Negros 2 | - | Saltillo | 0/0.5 | ||
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | ||||||
28/04 - 00:00 | Zimbru Chisinau | - | Dacia Buiucani | 0 | ||
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga | ||||||
28/04 - 00:00 | Mornar Bar | - | Decic | 0/0.5 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal | ||||||
28/04 - 00:00 | เบนฟิก้า | - | บราก้า | 1 | ||
QATAR: Emir Cup | ||||||
28/04 - 00:00 | Al-Kharitiyath | - | Al Sailiya | 0/0.5 | ||
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1 | ||||||
28/04 - 00:00 | JS Talangai | - | Diables Noirs | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 1 | ||||||
28/04 - 00:00 | Estradense | - | ราปิโด เด บัลซัส | 0 | ||
28/04 - 00:00 | Paiosaco | - | Pontevedra B | 0 | ||
28/04 - 00:00 | Sarriana | - | Somozas | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 2 | ||||||
28/04 - 00:00 | Llanera | - | Gijon Industrial | 0 | ||
28/04 - 00:00 | Llanes | - | Tuilla | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
28/04 - 00:00 | Torina | - | Guarnizo | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
28/04 - 00:00 | Reus FCR | - | Rapitenca | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 7 | ||||||
28/04 - 00:00 | Canillas | - | Trival Valderas | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 9 | ||||||
28/04 - 00:00 | Huetor Tajar | - | Maracena | 0 | ||
28/04 - 00:00 | Huetor Vega | - | El Ejido | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 18 | ||||||
28/04 - 00:00 | Conquense | - | Tarancon | 1/1.5 | ||
SWITZERLAND: Super League Women - Play Offs | ||||||
28/04 - 00:00 | Grasshopper W | - | Young Boys W | 0 | ||
CROATIA: HNL | ||||||
28/04 - 00:10 | Hajduk Split | - | Rudes | 1.5/2 | ||
BELARUS: Vysshaya Liga | ||||||
28/04 - 00:15 | Dnepr Mogilev | - | ดินาโม มินส์ | 0 | ||
IRAQ: Stars League | ||||||
28/04 - 00:15 | Baghdad | - | Al-Hudod | 0 | ||
KUWAIT: Premier League - Championship Group | ||||||
28/04 - 00:15 | Al Kuwait | - | Al Qadisiya | 0/0.5 | ||
KUWAIT: Premier League - Relegation Group | ||||||
28/04 - 00:15 | Khaitan | - | Al Jahra | 0 | ||
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
28/04 - 00:30 | Tristan Suarez | - | CA Estudiantes | 0 | ||
BELGIUM: National Division 1 | ||||||
28/04 - 00:30 | Dessel | - | Saint Eloois | 0 | ||
28/04 - 00:30 | Thes Sport | - | Hoogstraten | 0.5/1 | ||
CHILE: Primera Division Women | ||||||
28/04 - 00:30 | Everton W | - | A. Italiano W | 0/0.5 | ||
GIBRALTAR: National League - Championship Group | ||||||
28/04 - 00:30 | ลินคอล์น เรด อิมป์ส | - | Europa Point | 0 | ||
HUNGARY: OTP Bank Liga | ||||||
28/04 - 00:30 | Debrecen | - | Ujpest | 0.5 | ||
ROMANIA: Liga 1 - Championship Group | ||||||
28/04 - 00:30 | สเตอัว บูคาเรสต์ | - | Farul Constanta | 0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 18 | ||||||
28/04 - 00:30 | Villarrubia | - | Villarrobledo | 0 | ||
SPAIN: Primera Federacion Women | ||||||
28/04 - 00:30 | Albacete W | - | Dep. La Coruna W | 1 | ||
28/04 - 00:30 | Alhama W | - | Alaves W | 1/1.5 | ||
28/04 - 00:30 | Athletic Bilbao B W | - | Barcelona B W | 0 | ||
28/04 - 00:30 | Cacereno W | - | Madrid C. B W | 1/1.5 | ||
28/04 - 00:30 | CE Europa W | - | CA Osasuna W | 1.5 | ||
28/04 - 00:30 | DUX Logrono W | - | SE AEM W | 0/0.5 | ||
28/04 - 00:30 | Espanyol W | - | Atl. Madrid B W | 1.5 | ||
IVORY COAST: Ligue 1 | ||||||
28/04 - 00:45 | Stade d'Abidjan | - | Bouake | 0.5/1 | ||
JORDAN: Premier League | ||||||
28/04 - 00:45 | Al Hussein | - | Aqaba | 1.5/2 | ||
POLAND: Division 2 | ||||||
28/04 - 00:45 | S. Wola | - | Kotwica Kolobrzeg | 0 | ||
USA: MLS | ||||||
28/04 - 00:45 | Austin FC | - | แอลเอ กาแลกซี่ | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group IV | ||||||
28/04 - 00:57 | Biala Podlaska | - | Siarka Tarnobrzeg | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Torneo Federal | ||||||
28/04 - 01:00 | Ciudad Bolivar | - | Ferro Gen. Pico | 1.5 | ||
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura | ||||||
28/04 - 01:00 | Huracan W | - | Racing Club W | 1/1.5 | ||
28/04 - 01:00 | Platense W | - | Banfield W | 0/0.5 | ||
BELGIUM: Jupiler Pro League - Relegation | ||||||
28/04 - 01:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | - | ลอมเมล | 0.5 | ||
BELGIUM: National Division 1 | ||||||
28/04 - 01:00 | Antwerp B | - | Charleroi B | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:00 | OC Charleroi | - | RAAL La Louviere | 1 | ||
28/04 - 01:00 | Virton | - | Heist | 0 | ||
BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF | ||||||
28/04 - 01:00 | La Louviere | - | La Calamine | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Renaissance Mons | - | Meux | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Stade Vervietois | - | Jette | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Union Rochefortoise | - | Royal Union SG 2 | 1 | ||
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A | ||||||
28/04 - 01:00 | Torhout | - | Cercle Brugge KSV 2 | 0/0.5 | ||
BELGIUM: 1st National Women | ||||||
28/04 - 01:00 | RFC Liege W | - | Chastre W | 0 | ||
BRAZIL: Serie D | ||||||
28/04 - 01:00 | Ipora | - | Uniao Rondonopolis | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:00 | Santa Cruz de Natal | - | Treze PB | 0 | ||
BRAZIL: Paulista B - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | AEA Aracatuba | - | Fernandopolis | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Colorado Caieiras | - | Sao Carlos | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Flamengo SP | - | Barcelona SP | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Maua | - | Manthiqueira | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Tanabi | - | Inter de Bebedouro | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Uniao Mogi | - | Atletico Mogi | 0 | ||
BRAZIL: Copa Espirito Santo - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | Desportiva Ferroviaria | - | Rio Branco ES | 0 | ||
BRAZIL: Baiano U20 | ||||||
28/04 - 01:00 | Estrela De Marco U20 | - | SSA U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Itabuna U20 | - | Grapiuna U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Jacobina U20 | - | Camacariense U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Jequie U20 | - | Barcelona U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Juazeirense U20 | - | Alagoinhas U20 | 0 | ||
BRAZIL: Capixaba U20 - Play Offs | ||||||
28/04 - 01:00 | Nova Venecia U20 | - | Capixaba SC U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Vilavelhense U20 | - | Rio Branco ES U20 | 0 | ||
BRAZIL: Catarinense U20 | ||||||
28/04 - 01:00 | Avai U20 | - | Criciuma U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Hercilio Luz U20 | - | Barra FC U20 | 0 | ||
BRAZIL: Paulista U20 - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | CA Juventus U20 | - | Corinthians U20 | 1.5 | ||
28/04 - 01:00 | Clube Vital U20 | - | Sao Paulo U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Comercial U20 | - | Botafogo SP U20 | 0.5/1 | ||
28/04 - 01:00 | Portuguesa Santista U20 | - | Santos U20 | 1/1.5 | ||
28/04 - 01:00 | Portuguesa U20 | - | Palmeiras U20 | 1 | ||
BRAZIL: Pernambucano U20 - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | Aguia FC U20 | - | Santa Cruz U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Jaguar U20 | - | CA Porto U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Nautico U20 | - | Sete de Setembro U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Retro U20 | - | Belo Jardim U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Sport Recife U20 | - | Centro Limoeirense U20 | 0 | ||
BRAZIL: Brasileiro Women | ||||||
28/04 - 01:00 | Botafogo RJ W | - | Atletico-MG W | 2 | ||
28/04 - 01:00 | Real Brasilia W | - | Internacional W | 0 | ||
BRAZIL: Brasileiro A2 Women | ||||||
28/04 - 01:00 | Fortaleza W | - | VF4 W | 1/1.5 | ||
BRAZIL: Brasileiro A3 Women | ||||||
28/04 - 01:00 | Nacional de Muriae W | - | Acao W | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Vasco W | - | Vila Nova ES W | 0 | ||
COLOMBIA: Liga Women | ||||||
28/04 - 01:00 | Santa Fe W | - | Ind. Medellin W | 0/0.5 | ||
ECUADOR: Liga Pro - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | U. Catolica | - | Cumbaya | 1.5/2 | ||
FAROE ISLANDS: 1. Deild | ||||||
28/04 - 01:00 | TB Tvoroyri | - | FC Suduroy | 0 | ||
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura - Play Offs | ||||||
28/04 - 01:00 | Coban Imperial | - | Comunicaciones | 0/0.5 | ||
IRELAND: National League Women | ||||||
28/04 - 01:00 | Sligo Rovers W | - | Cork City W | 0/0.5 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
28/04 - 01:00 | San Juan de Aragon | - | Inter Playa Del Carmen | 0 | ||
MOROCCO: Botola Pro | ||||||
28/04 - 01:00 | Hassania Agadir | - | FAR Rabat | 0.5/1 | ||
PERU: Liga 1 - Apertura | ||||||
28/04 - 01:00 | Sport Boys | - | Union Comercio | 0.5/1 | ||
PERU: Liga Women | ||||||
28/04 - 01:00 | Alianza Lima W | - | Killas W | 0 | ||
POLAND: Ekstraklasa | ||||||
28/04 - 01:00 | Widzew Lodz | - | Rakow | 0.5 | ||
POLAND: Division 1 | ||||||
28/04 - 01:00 | Tychy | - | Zaglebie Sosnowiec | 1 | ||
SAUDI ARABIA: Saudi Professional League | ||||||
28/04 - 01:00 | Al Khaleej | - | Al Nassr | 1/1.5 | ||
SERBIA: Super Liga - Relegation Group | ||||||
28/04 - 01:00 | Zeleznicar Pancevo | - | Radnicki Nis | 0.5/1 | ||
SOUTH AFRICA: Premier League | ||||||
28/04 - 01:00 | Stellenbosch | - | Polokwane | 0.5/1 | ||
SPAIN: Primera RFEF - Group 1 | ||||||
28/04 - 01:00 | Cornella | - | Sestao | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
28/04 - 01:00 | Bezana | - | Naval Reinosa | 0.5/1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 9 | ||||||
28/04 - 01:00 | Arenas Armilla | - | Rincon | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 10 | ||||||
28/04 - 01:00 | Conil | - | Bollullos | 0.5/1 | ||
URUGUAY: Primera Division - Apertura | ||||||
28/04 - 01:00 | Cerro Largo | - | Boston River | 0 | ||
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia | ||||||
28/04 - 01:00 | Colon | - | Plaza Colonia | 0.5/1 | ||
SLOVENIA: Prva liga | ||||||
28/04 - 01:15 | Domzale | - | มาริบอร์ | 0.5/1 | ||
ANDORRA: Primera Divisió | ||||||
28/04 - 01:30 | Esperanca | - | Carroi | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
28/04 - 01:30 | Almagro | - | Almirante Brown | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Torneo Federal | ||||||
28/04 - 01:30 | Deportivo Camioneros | - | Biblioteca Atenas | 0 | ||
ARGENTINA: Primera B - Apertura | ||||||
28/04 - 01:30 | Argentino de Merlo | - | Liniers | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:30 | Dock Sud | - | Fenix | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:30 | San Martin Burzaco | - | Canuelas | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:30 | Sportivo Italiano | - | Comunicaciones | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:30 | UAI Urquiza | - | Los Andes | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Villa San Carlos | - | Deportivo Armenio | 0.5 | ||
ARGENTINA: Primera C - Apertura | ||||||
28/04 - 01:30 | Central Cordoba | - | General Lamadrid | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:30 | Leandro N. Alem | - | Yupanqui | 1 | ||
28/04 - 01:30 | Mercedes | - | Deportivo Muniz | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Puerto Nuevo | - | Ituzaingo | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:30 | Victoriano A. | - | Justo Jose de Urquiza | 0 | ||
ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura | ||||||
28/04 - 01:30 | Atletico Pilar | - | Ezeiza | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:30 | Juventud de Bernal | - | Social Atletico Television | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:30 | Provincial | - | Belgrano Zarate | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura | ||||||
28/04 - 01:30 | Excursionistas W | - | San Lorenzo W | 2.5/3 | ||
BRAZIL: Serie D | ||||||
28/04 - 01:30 | Avenida | - | Cascavel | 0 | ||
BRAZIL: Goiano U20 | ||||||
28/04 - 01:30 | Goias U20 | - | Guapo M19 U20 | 0 | ||
BRAZIL: Paranaense U20 - First stage | ||||||
28/04 - 01:30 | AA Iguacu U20 | - | Cianorte U20 | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Andraus Brasil U20 | - | Coritiba U20 | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Athletico-PR U20 | - | Arapongas U20 | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Batel U20 | - | Cambe U20 | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Campo Mourao U20 | - | Gremio Maringa U20 | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Parana Clube U20 | - | Apucarana SC U20 | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Patriotas U20 | - | Rio Branco PR U20 | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Sao Joseense U20 | - | Londrina U20 | 0 | ||
BRAZIL: Brasileiro A3 Women | ||||||
28/04 - 01:30 | Alianca GO W | - | Vila Nova FC W | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Brasil de Farroupilha W | - | Fluminense de Joinville W | 0 | ||
GERMANY: 2. Bundesliga | ||||||
28/04 - 01:30 | ชาลเก้ 04 | - | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0/0.5 | ||
IRELAND: Division 1 | ||||||
28/04 - 01:30 | Longford | - | Wexford | 1 | ||
IRELAND: National League Women | ||||||
28/04 - 01:30 | Athlone WFC W | - | DLR Waves W | 1.5 | ||
SWITZERLAND: Swiss Cup | ||||||
28/04 - 01:30 | เอฟซี ซิยง | - | ลูกาโน | 0/0.5 | ||
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia | ||||||
28/04 - 01:30 | Sud America | - | La Luz | 0/0.5 | ||
ITALY: Serie A | ||||||
28/04 - 01:45 | ลาซิโอ | - | เวโรน่า | 1 | ||
BELGIUM: Jupiler Pro League - Conference League Group | ||||||
28/04 - 01:45 | เกนท์ | - | เวสเตอร์โล | 1.5 | ||
ENGLAND: Premier League | ||||||
28/04 - 02:00 | แอสตัน วิลล่า | - | เชลซี | 0/0.5 | ||
FRANCE: Ligue 1 | ||||||
28/04 - 02:00 | PSG | - | เลอ อาฟร์ | 1.5 | ||
SPAIN: LaLiga | ||||||
28/04 - 02:00 | แอตเลติโก มาดริด | - | แอธเลติก บิลเบา | 0.5 | ||
ALGERIA: Ligue 1 | ||||||
28/04 - 02:00 | MC Alger | - | Paradou | 1.5 | ||
ARGENTINA: Torneo Federal | ||||||
28/04 - 02:00 | Crucero del Norte | - | Boca Unidos | 0/0.5 | ||
28/04 - 02:00 | Independiente Chivilcoy | - | Sportivo Belgrano | 0.5/1 | ||
BRAZIL: Serie A | ||||||
28/04 - 02:00 | Vasco | - | Criciuma | 1 | ||
BRAZIL: Serie D | ||||||
28/04 - 02:00 | Atletico-CE | - | Potiguar de Mossoró | 0 | ||
28/04 - 02:00 | Capital FC | - | Real Brasilia | 0 | ||
28/04 - 02:00 | Democrata SL | - | Nova Iguacu | 0.5/1 | ||
28/04 - 02:00 | Inter de Limeira | - | Pouso Alegre | 1 | ||
28/04 - 02:00 | Juazeirense | - | Itabaiana | 0/0.5 | ||
28/04 - 02:00 | Manauara | - | Rio Branco | 1.5 | ||
28/04 - 02:00 | Patrocinense | - | Agua Santa | 0 | ||
28/04 - 02:00 | Petrolina | - | Jacuipense | 0/0.5 | ||
28/04 - 02:00 | River-PI | - | Aguia De Maraba | 0 | ||
28/04 - 02:00 | Sergipe | - | ASA | 0/0.5 | ||
28/04 - 02:00 | Serra | - | Audax RJ | 0/0.5 | ||
BRAZIL: Cearense 2 - Play Offs | ||||||
28/04 - 02:00 | Tirol | - | Cariri FC | 0 | ||
BRAZIL: Matogrossense 2 | ||||||
28/04 - 02:00 | Rondonopolis EC | - | Acao | 0 | ||
BRAZIL: Pernambucano U20 - First stage | ||||||
28/04 - 02:00 | Ipojuca U20 | - | America PE U20 | 0 | ||
BRAZIL: Brasileiro Women | ||||||
28/04 - 02:00 | Cruzeiro W | - | America Mineiro W | 0.5/1 | ||
BRAZIL: Brasileiro A3 Women | ||||||
28/04 - 02:00 | Operario MS W | - | Coritiba W | 0 | ||
CHILE: Primera Division | ||||||
28/04 - 02:00 | Copiapo | - | U. Catolica | 0/0.5 | ||
CHILE: Primera B | ||||||
28/04 - 02:00 | CD Santa Cruz | - | Antofagasta | 0 | ||
CHILE: Segunda Division | ||||||
28/04 - 02:00 | Dep. Linares | - | Provincial Ovalle | 0 | ||
ENGLAND: Championship | ||||||
28/04 - 02:00 | ฮัลล์ซิตี | - | อิปสวิช ทาวน์ | 0/0.5 | ||
VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura | ||||||
28/04 - 02:00 | Nueva Esparta | - | Maritimo | 0/0.5 | ||
BRAZIL: Brasileiro A2 Women | ||||||
28/04 - 02:30 | 3B da Amazonia W | - | Remo W | 0 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal | ||||||
28/04 - 02:30 | Vitoria Guimaraes | - | Boavista | 1 | ||
PORTUGAL: Liga 3 - Relegation Group | ||||||
28/04 - 02:30 | Anadia | - | Canelas 2010 | 0/0.5 | ||
VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura | ||||||
28/04 - 02:30 | Frontera | - | Heroes de Falcon | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
28/04 - 02:35 | Patronato | - | Talleres (R.E) | 0/0.5 | ||
MAURITANIA: Ligue 1 | ||||||
28/04 - 02:50 | Gendrim | - | Inter Nouakchott | 0.5/1 | ||
BRAZIL: Serie B | ||||||
28/04 - 03:00 | CRB | - | Amazonas | 1 | ||
28/04 - 03:00 | Paysandu PA | - | Botafogo SP | 0.5 | ||
BRAZIL: Serie C - First stage | ||||||
28/04 - 03:00 | ABC | - | Nautico | 0/0.5 | ||
28/04 - 03:00 | Sampaio Correa | - | Figueirense | 0/0.5 | ||
CANADA: Canadian Premier League | ||||||
28/04 - 03:00 | Forge | - | Valour | 1 | ||
CHILE: Primera Division Women | ||||||
28/04 - 03:00 | Colo-Colo W | - | S. Morning W | 0 | ||
COLOMBIA: Primera B - Apertura | ||||||
28/04 - 03:00 | Bogota | - | Leones | 0/0.5 | ||
MOROCCO: Botola Pro | ||||||
28/04 - 03:00 | Olympique de Safi | - | IR Tanger | 0/0.5 | ||
PERU: Liga 1 - Apertura | ||||||
28/04 - 03:00 | Cajamarca | - | Grau | 0/0.5 | ||
USA: USL Championship | ||||||
28/04 - 03:00 | Charleston | - | Las Vegas Lights | 1 | ||
VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura - Quadrangular | ||||||
28/04 - 03:00 | La Guaira | - | Universidad Central | 0 | ||
BRAZIL: Roraimense - Second stage | ||||||
28/04 - 03:30 | Atl. Roraima | - | Progresso | 0 | ||
COLOMBIA: Primera B - Apertura | ||||||
28/04 - 03:30 | Cucuta | - | Inter Palmira | 0.5/1 | ||
COLOMBIA: Liga Women | ||||||
28/04 - 03:30 | Atl. Nacional W | - | Millonarios W | 0.5/1 | ||
28/04 - 03:30 | Inter Palmira W | - | Dep. Cali W | 0.5/1 | ||
ECUADOR: Liga Pro - First stage | ||||||
28/04 - 03:30 | Libertad | - | Orense | 0/0.5 | ||
SURINAME: SML | ||||||
28/04 - 03:30 | SV Transvaal | - | PVV | 0 | ||
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia | ||||||
28/04 - 03:30 | Rentistas | - | Cooper | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
28/04 - 04:00 | Nueva Chicago | - | CA Mitre | 0/0.5 | ||
BRAZIL: Serie B | ||||||
28/04 - 04:00 | America MG | - | Novorizontino | 0.5 | ||
BRAZIL: Serie D | ||||||
28/04 - 04:00 | Cianorte | - | Hercilio Luz | 0/0.5 | ||
28/04 - 04:00 | Princesa do Solimoes | - | Sao Raimundo RR | 0/0.5 | ||
28/04 - 04:00 | Sao Jose EC | - | คอสตาริกา | 1 | ||
BRAZIL: Paulista A3 - Play Offs | ||||||
28/04 - 04:00 | Votuporanguense | - | Gremio Prudente | 0 | ||
COLOMBIA: Liga Women | ||||||
28/04 - 04:00 | America de Cali W | - | Deportivo Pereira W | 0 | ||
28/04 - 04:00 | Llaneros W | - | Junior W | 0.5/1 | ||
COSTA RICA: Primera Division - Clausura | ||||||
28/04 - 04:00 | Grecia | - | AD Santos | 0/0.5 | ||
28/04 - 04:00 | Puntarenas FC | - | San Carlos | 0/0.5 | ||
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura - Play Offs | ||||||
28/04 - 04:00 | Deportivo Mixco | - | Deportivo Achuapa | 0.5/1 | ||
HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture | ||||||
28/04 - 04:00 | Cosmopolites | - | Rivartibonitienne | 0 | ||
PANAMA: LPF - Apertura | ||||||
28/04 - 04:00 | Arabe Unido | - | Miguelito | 0/0.5 | ||
28/04 - 04:00 | Herrera | - | Veraguas | 1 | ||
28/04 - 04:00 | Independiente | - | Deportivo Universitario | 0.5/1 | ||
28/04 - 04:00 | UMECIT | - | San Francisco | 0/0.5 | ||
BRAZIL: Serie A | ||||||
28/04 - 04:30 | Cuiaba | - | Atletico-MG | 0/0.5 | ||
BRAZIL: Serie D | ||||||
28/04 - 04:30 | Portuguesa RJ | - | Ipatinga | 1/1.5 | ||
CHILE: Primera Division | ||||||
28/04 - 04:30 | Nublense | - | Cobreloa | 0.5 | ||
CHILE: Primera B | ||||||
28/04 - 04:30 | Curico Unido | - | Deportes Temuco | 0/0.5 | ||
28/04 - 04:30 | S. Morning | - | U. De Concepcion | 0/0.5 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
28/04 - 04:30 | Tritones Vallarta | - | Calor De San Pedro | 0 | ||
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
28/04 - 04:40 | Agropecuario | - | San Martin T. | 0/0.5 | ||
BRAZIL: Serie C - First stage | ||||||
28/04 - 05:00 | Sao Bernardo | - | Tombense | 0.5 | ||
BRAZIL: Serie D | ||||||
28/04 - 05:00 | CSE | - | Retro | 0.5/1 | ||
BRAZIL: Brasileiro A2 Women | ||||||
28/04 - 05:00 | Doce Mel W | - | Bahia W | 0 | ||
BRAZIL: Brasileiro A3 Women | ||||||
28/04 - 05:00 | Paraiso EC W | - | Ypiranga AP W | 0 | ||
CHILE: Segunda Division | ||||||
28/04 - 05:00 | D. Concepcion | - | Melipilla | 0 | ||
DOMINICAN REPUBLIC: LDF | ||||||
28/04 - 05:00 | San Cristobal | - | Atlantico | 0 | ||
GRENADA: Premier Division | ||||||
28/04 - 05:00 | Paradise | - | Fontenoy | 0 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
28/04 - 05:00 | Colima FC | - | Apodaca | 0 | ||
28/04 - 05:00 | Halcones de Zapopan | - | Pioneros | 0 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie B - Play Offs | ||||||
28/04 - 05:00 | Artesanos Metepec | - | Chilpancingo | 0 | ||
28/04 - 05:00 | CDM | - | Santiago | 0.5/1 | ||
28/04 - 05:00 | Uruapan | - | Pachuca 2 | 0 | ||
USA: USL League One Cup | ||||||
28/04 - 05:00 | Spokane Velocity | - | Central Valley Fuego | 1 | ||
BRAZIL: Serie C - First stage | ||||||
28/04 - 05:30 | Athletic Club | - | Remo | 0/0.5 | ||
BRAZIL: Roraimense - Second stage | ||||||
28/04 - 05:30 | Nautico FC | - | GAS | 0 | ||
PERU: Liga 1 - Apertura | ||||||
28/04 - 05:30 | Cusco | - | Cienciano | 0/0.5 | ||
BARBADOS: Premier League | ||||||
28/04 - 06:00 | Deacons | - | Wotton | 0 | ||
ECUADOR: Liga Pro - First stage | ||||||
28/04 - 06:00 | LDU Quito | - | Tecnico U. | 1 | ||
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura - Play Offs | ||||||
28/04 - 06:00 | Venados | - | Atletico La Paz | 1 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
28/04 - 06:00 | Cafetaleros | - | Aguacateros de Periban | 0 | ||
28/04 - 06:00 | Escorpiones | - | Petroleros Salamanca | 0/0.5 | ||
28/04 - 06:00 | Mexicali | - | Alacranes de Durango | 1 | ||
28/04 - 06:00 | UA Zacatecas | - | Los Cabos | 0 | ||
SURINAME: SML | ||||||
28/04 - 06:00 | Robinhood | - | Notch | 0 | ||
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia | ||||||
28/04 - 06:00 | Montevideo City | - | Cerrito | 0.5/1 | ||
USA: USL Championship | ||||||
28/04 - 06:00 | Indy Eleven | - | North Carolina | 0/0.5 | ||
28/04 - 06:00 | Miami FC | - | San Antonio | 0.5/1 | ||
28/04 - 06:00 | Pittsburgh | - | Detroit | 0/0.5 | ||
USA: MLS Next Pro | ||||||
28/04 - 06:00 | Chattanooga | - | Carolina Core | 1/1.5 | ||
USA: NISA | ||||||
28/04 - 06:00 | Michigan Stars | - | Club de Lyon | 0 | ||
USA: USL League One Cup | ||||||
28/04 - 06:00 | Greenville | - | Richmond Kickers | 0 | ||
28/04 - 06:00 | Tormenta | - | Charlotte Independ. | 0 | ||
USA: NWSL Women | ||||||
28/04 - 06:00 | North Carolina Courage W | - | Reign W | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Primera B - Apertura | ||||||
28/04 - 06:05 | Colegiales | - | Midland | 0/0.5 | ||
MEXICO: Liga MX - Clausura | ||||||
28/04 - 06:06 | Juarez | - | Club Leon | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Torneo Federal | ||||||
28/04 - 06:30 | Sarmiento Resistencia | - | Sarmiento de La Banda | 0/0.5 | ||
USA: MLS | ||||||
28/04 - 06:30 | โคลัมบัส ครูว์ | - | CF Montreal | 1 | ||
28/04 - 06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | - | ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ | 0/0.5 | ||
28/04 - 06:30 | ซินซินเนติ | - | โคโลราโด้ ราปิดส์ | 0.5/1 | ||
28/04 - 06:30 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | - | อินเตอร์ ไมอามี | 0/0.5 | ||
28/04 - 06:30 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | - | Charlotte | 0.5 | ||
28/04 - 06:30 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | - | แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ | 0.5/1 | ||
28/04 - 06:30 | ออร์แลนโด้ ซิตี้ | - | โตรอนโต้ เอฟซี | 1 | ||
28/04 - 06:30 | Philadelphia Union | - | รีล ซอลต์ เลค | 0.5 | ||
USA: USL Championship | ||||||
28/04 - 06:30 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | - | Memphis | 0/0.5 | ||
28/04 - 06:30 | Louisville City | - | Hartford Athletic | 1 | ||
28/04 - 06:30 | Tampa Bay | - | New Mexico | 0.5/1 | ||
USA: USL League One Cup | ||||||
28/04 - 06:30 | Chattanooga Red Wolves | - | One Knoxville | 0 | ||
USA: NWSL Women | ||||||
28/04 - 06:30 | Chicago W | - | Portland Thorns W | 0 | ||
28/04 - 06:30 | Utah Royals W | - | Houston Dash W | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
28/04 - 06:40 | Def. de Belgrano | - | Atletico Atlanta | 0.5 | ||
BRAZIL: Serie A | ||||||
28/04 - 07:00 | Bahia | - | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0.5 | ||
CHILE: Primera B | ||||||
28/04 - 07:00 | San Marcos de Arica | - | Barnechea | 0/0.5 | ||
COLOMBIA: Primera A - Apertura | ||||||
28/04 - 07:00 | Atl. Nacional | - | Deportes Tolima | 0/0.5 | ||
COSTA RICA: Primera Division - Clausura | ||||||
28/04 - 07:00 | Sporting San Jose | - | ไลบีเรีย | 0/0.5 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
28/04 - 07:00 | Lobos ULMX | - | Canamy | 0 | ||
PARAGUAY: Primera Division - Apertura | ||||||
28/04 - 07:00 | Sp. Luqueno | - | Tacuary | 0.5 | ||
VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura - Quadrangular | ||||||
28/04 - 07:00 | Metropolitanos | - | Inter de Barinas | 0.5/1 | ||
EL SALVADOR: Primera Division - Clausura | ||||||
28/04 - 07:30 | Jocoro | - | Municipal Limeno | 0 | ||
USA: MLS | ||||||
28/04 - 07:30 | ชิคาโก้ ไฟร์ | - | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0 | ||
28/04 - 07:30 | เอฟซี ดัลลัส | - | ฮุสตัน ไดนาโม | 0 | ||
28/04 - 07:30 | มินเนโซต้า ยูไนเต็ด | - | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ | 0.5 | ||
28/04 - 07:30 | แนชวิลล์ เอสซี | - | ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ | 0.5 | ||
BARBADOS: Premier League | ||||||
28/04 - 08:00 | UWI Blackbirds | - | Kickstart | 0 | ||
EL SALVADOR: Primera Division - Clausura | ||||||
28/04 - 08:00 | Alianza FC | - | Fuerte San Francisco | 0 | ||
28/04 - 08:00 | Luis Angel Firpo | - | Santa Tecla | 0 | ||
28/04 - 08:00 | Metapan | - | Platense Municipal | 0 | ||
FIJI: Premier League | ||||||
28/04 - 08:00 | Suva | - | Lautoka | 0 | ||
28/04 - 08:00 | Tailevu Naitasiri | - | Nadroga | 0 | ||
MEXICO: Liga MX - Clausura | ||||||
28/04 - 08:00 | Toluca | - | Cruz Azul | 0/0.5 | ||
28/04 - 08:00 | U.A.N.L.- Tigres | - | Club Tijuana | 1 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
28/04 - 08:00 | Porto Palmeiras | - | Inter de Queretaro | 0 | ||
NICARAGUA: Liga Primera - Clausura | ||||||
28/04 - 08:00 | Managua FC | - | Masachapa | 0 | ||
PANAMA: LPF - Apertura | ||||||
28/04 - 08:00 | Potros del Este | - | Plaza Amador | 0 | ||
28/04 - 08:00 | Tauro | - | Alianza | 0.5/1 | ||
USA: USL Championship | ||||||
28/04 - 08:00 | El Paso | - | FC Tulsa | 0.5 | ||
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura - Play Offs | ||||||
28/04 - 08:05 | Tapatio | - | Celaya | 0/0.5 | ||
MEXICO: Liga MX - Clausura | ||||||
28/04 - 08:10 | Pachuca | - | Mazatlan FC | 1 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
28/04 - 09:00 | Tampico Madero | - | Deportiva Venados | 0/0.5 | ||
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3 | ||||||
28/04 - 09:00 | Sakhalin | - | Kosmos | 0 | ||
USA: USL Championship | ||||||
28/04 - 09:00 | Oakland Roots | - | Colorado Springs | 0/0.5 | ||
28/04 - 09:00 | Orange County SC | - | Monterey Bay | 0/0.5 | ||
28/04 - 09:00 | Sacramento Republic | - | Loudoun | 1.5 | ||
USA: NISA | ||||||
28/04 - 09:00 | LA Force | - | Capo | 0.5/1 | ||
USA: NWSL Women | ||||||
28/04 - 09:00 | San Diego Wave W | - | Bay FC W | 0.5 | ||
USA: MLS | ||||||
28/04 - 09:30 | ลอสแอนเจลิส | - | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ | 1/1.5 | ||
AUSTRALIA: A-League Women - Play Offs | ||||||
28/04 - 10:00 | Melbourne City W | - | Newcastle W | 0.5/1 | ||
FIJI: Premier League | ||||||
28/04 - 10:00 | Nasinu | - | Navua | 0 | ||
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3 | ||||||
28/04 - 10:00 | SKA Khabarovsk 2 | - | Kompozit | 0 | ||
MEXICO: Liga MX - Clausura | ||||||
28/04 - 10:10 | Atlas | - | Guadalajara Chivas | 0/0.5 | ||
JAPAN: J2 League | ||||||
28/04 - 11:00 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | - | โออิตะ ตรินิต้า | 0/0.5 | ||
28/04 - 11:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | - | ชิมิสุ เอสพัลส์ | 0/0.5 | ||
JAPAN: J3 League | ||||||
28/04 - 11:00 | Gainare Tottori | - | Ryukyu | 0 | ||
JAPAN: WE League Women | ||||||
28/04 - 11:00 | Albirex Niigata W | - | JEF United W | 1 | ||
JAPAN: Nadeshiko League Women | ||||||
28/04 - 11:00 | Gunma W | - | FC Takatsuki Speranza W | 0 | ||
28/04 - 11:00 | Kunoichi W | - | Yokohama FC Seagulls W | 0 | ||
28/04 - 11:00 | Nittaidai W | - | NGU Nagoya W | 0 | ||
AUSTRALIA: NPL Northern NSW | ||||||
28/04 - 11:30 | Charlestown Azzurri | - | Broadmeadow | 0.5/1 | ||
28/04 - 11:30 | Newcastle Olympic | - | New Lambton | 0.5/1 | ||
AUSTRALIA: Northern NSW State League | ||||||
28/04 - 11:30 | South Cardiff | - | Kahibah | 0 | ||
AUSTRALIA: A-League | ||||||
28/04 - 12:00 | ซิดนีย์ เอฟซี | - | เพิร์ธ กลอรี | 1.5 | ||
AUSTRALIA: NPL ACT | ||||||
28/04 - 12:00 | Gungahlin | - | Monaro Panthers | 0.5/1 | ||
28/04 - 12:00 | Tuggeranong Utd | - | Canberra Croatia | 2/2.5 | ||
AUSTRALIA: NPL NSW | ||||||
28/04 - 12:00 | เซ็นทรัล โคสต์ U23 | - | Sutherland Sharks | 0 | ||
28/04 - 12:00 | Rockdale Ilinden | - | Wollongong Wolves | 0/0.5 | ||
28/04 - 12:00 | Sydney Olympic | - | Blacktown City | 0/0.5 | ||
28/04 - 12:00 | เวสเทิร์น ซิดนีย์ U23 | - | APIA Leichhardt | 0 | ||
AUSTRALIA: NPL Queensland | ||||||
28/04 - 12:00 | Brisbane City | - | Peninsula | 0 | ||
28/04 - 12:00 | Sunshine Coast Wanderers | - | Rochedale | 0.5/1 | ||
JAPAN: J1 League | ||||||
28/04 - 12:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | - | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0.5/1 | ||
28/04 - 12:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | - | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0 | ||
JAPAN: J2 League | ||||||
28/04 - 12:00 | Blaublitz | - | โยโกฮามา | 0/0.5 | ||
28/04 - 12:00 | Kagoshima Utd | - | รีโนฟา ยามากูชิ | 0 | ||
28/04 - 12:00 | Tochigi SC | - | Iwaki | 0.5 | ||
28/04 - 12:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | - | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0/0.5 | ||
JAPAN: J3 League | ||||||
28/04 - 12:00 | Fukushima Utd | - | Grulla Morioka | 0/0.5 | ||
28/04 - 12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | - | Vanraure | 0 | ||
28/04 - 12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | - | เอฟซี กิฟู | 0/0.5 | ||
28/04 - 12:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | - | Toyama | 0 | ||
JAPAN: WE League Women | ||||||
28/04 - 12:00 | Parceiro Nagano W | - | Saitama W | 0 | ||
JAPAN: Nadeshiko League Women | ||||||
28/04 - 12:00 | Setagaya Sfida FC W | - | Orca Kamogawa W | 0/0.5 | ||
SOUTH KOREA: K League 1 | ||||||
28/04 - 12:00 | ช็อนบุก | - | Daegu | 0.5 | ||
28/04 - 12:00 | Pohang | - | Incheon | 0/0.5 | ||
SOUTH KOREA: K League 2 | ||||||
28/04 - 12:00 | Jeonnam | - | Anyang | 0 | ||
28/04 - 12:00 | ซูวอน ซัมซุง | - | Gyeongnam | 0.5/1 | ||
SOUTH KOREA: K3 League | ||||||
28/04 - 12:00 | Gyeongju KHNP | - | Ulsan Citizen | 0/0.5 | ||
28/04 - 12:00 | Siheung Citizen | - | Chuncheon | 0.5/1 | ||
28/04 - 12:00 | Yangpyeong | - | Hwaseong | 0.5/1 | ||
JAPAN: J1 League | ||||||
27/04 - 11:00 | Finished | คอนซาโดเล ซัปโปโร | 3 - 3 | โชนัน เบลล์มาเร่ | 0 - 0 | 0/0.5 |
JAPAN: J3 League | ||||||
27/04 - 11:00 | Finished | Imabari | 1 - 4 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 11:00 | Finished | Nagano | 3 - 2 | Giravanz Kitakyushu | 0 - 0 | 0/0.5 |
AUSTRALIA: NPL Northern NSW | ||||||
27/04 - 11:30 | Finished | Lambton J. | 3 - 2 | Valentine | 0 - 0 | 1/1.5 |
AUSTRALIA: NPL ACT | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | O'Connor Knights | 3 - 0 | Yoogali | 0 - 0 | 3 |
27/04 - 12:00 | Finished | Tigers FC | 3 - 1 | Canberra Olympic | 0 - 0 | 0/0.5 |
AUSTRALIA: NPL Victoria | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | Avondale FC | 0 - 1 | Green Gully | 0 - 0 | 1.5 |
27/04 - 12:00 | Finished | Dandenong Thunder | 3 - 0 | St Albans | 0 - 0 | 0.5/1 |
27/04 - 12:00 | Finished | Manningham United Blues | 2 - 3 | Dandenong City | 0 - 0 | 0/0.5 |
27/04 - 12:00 | Finished | Moreland City | 2 - 3 | Altona Magic | 0 - 0 | 0/0.5 |
AUSTRALIA: A-League Women - Play Offs | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | Sydney W | 1 - 1 | Central Coast Mariners W | 0 - 0 | 0.5/1 |
JAPAN: J1 League | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1 - 3 | เอฟซี โตเกียว | 0 - 0 | 0/0.5 |
JAPAN: J2 League | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | เธสปา คูซัทสึ | 1 - 2 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0 - 0 | 0.5/1 |
27/04 - 12:00 | Finished | เวกัลตา เซนได | 0 - 2 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 0 | 0/0.5 |
JAPAN: J3 League | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | Tegevajaro Miyazaki | 1 - 1 | Sagamihara | 0 - 0 | 0/0.5 |
27/04 - 12:00 | Finished | YSCC | 1 - 1 | Nara Club | 0 - 0 | 0/0.5 |
JAPAN: WE League Women | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | Beleza W | 7 - 0 | Omiya Ardija W | 0 - 0 | 2 |
27/04 - 12:00 | Finished | Urawa W | 2 - 0 | Sanfrecce Hiroshima W | 0 - 0 | 1.5 |
SOUTH KOREA: K League 1 | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | Daejeon | 3 - 1 | เอฟซี โซล | 0 - 0 | 0/0.5 |
SOUTH KOREA: K League 2 | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | Seoul E-Land | 5 - 0 | Asan | 0 - 0 | 0/0.5 |
SOUTH KOREA: K3 League | ||||||
27/04 - 12:00 | Finished | Busan Kyotong | 0 - 0 | Daejeon Korail | 0 - 0 | 0/0.5 |
27/04 - 12:00 | Finished | Daegu 2 | 2 - 4 | Paju Citizen | 0 - 0 | 0/0.5 |
27/04 - 12:00 | Finished | Pocheon | 0 - 0 | Gimhae | 0 - 0 | 0/0.5 |
DJIBOUTI: Division 1 | ||||||
27/04 - 19:00 | Postponed | Garde-Cotes | 0 - 0 | CDC Q7 | 0 - 0 | 0 |
KENYA: Super League | ||||||
27/04 - 19:00 | Postponed | Kisumu All-Stars | 0 - 0 | Assad | 0 - 0 | 0 |
ZAMBIA: Super League | ||||||
27/04 - 20:00 | Postponed | Green Buffaloes | 0 - 0 | Nkana | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 20:00 | Postponed | Green Eagles | 0 - 0 | Zanaco | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 20:00 | Postponed | Kabwe | 0 - 0 | Red Arrows | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 20:00 | Postponed | Kansanshi | 0 - 0 | Mutondo Stars | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 20:00 | Postponed | Konkola | 0 - 0 | Trident | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 20:00 | Postponed | Nkwazi | 0 - 0 | Mufulira | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 20:00 | Postponed | Power Dynamos | 0 - 0 | Forest Rangers | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 20:00 | Postponed | Prison Leopards | 0 - 0 | NAPSA Stars | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 20:00 | Postponed | ZESCO | 0 - 0 | MUZA | 0 - 0 | 0 |
UKRAINE: Druha Liga | ||||||
27/04 - 21:00 | Awarded | Kudrivka | 0 - 0 | MFC Metalurh 2 | 0 - 0 | 0 |
DJIBOUTI: Division 1 | ||||||
27/04 - 21:30 | Postponed | Dikhil | 0 - 0 | Gendarmerie | 0 - 0 | 0 |
IRAQ: Stars League | ||||||
27/04 - 22:00 | Postponed | Newroz | 0 - 0 | Naft Al-Basra | 0 - 0 | 0 |
SIERRA LEONE: Premier League | ||||||
27/04 - 23:15 | Postponed | Bai Bureh Warriors | 0 - 0 | East End Lions | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 23:15 | Postponed | Bo Rangers | 0 - 0 | Old Edwardians | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 23:15 | Postponed | Mighty Blackpool | 0 - 0 | Diamond Stars | 0 - 0 | 0 |
27/04 - 23:15 | Postponed | SLIFA | 0 - 0 | Ports Authority | 0 - 0 | 0 |
CAPE VERDE: Campeonato Nacional | ||||||
28/04 - 00:00 | Postponed | ACA | 0 - 0 | Rosariense | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 00:00 | Postponed | Academica do Fogo | 0 - 0 | Juventude | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 00:00 | Postponed | Boavista da Praia | 0 - 0 | FC Derby | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 00:00 | Postponed | Morabeza | 0 - 0 | Varandinha | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 00:00 | Postponed | Palmeira | 0 - 0 | Barreirense | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 00:00 | Postponed | Ultramarina | 0 - 0 | Sanjoanenses | 0 - 0 | 0 |
BRAZIL: Pernambucano U20 - First stage | ||||||
28/04 - 02:00 | Postponed | Petrolina U20 | 0 - 0 | Atletico Torres U20 | 0 - 0 | 0 |
PERU: Liga 2 | ||||||
28/04 - 03:00 | Postponed | ADA Jaen | 0 - 0 | San Marcos | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 03:00 | Postponed | Ayacucho | 0 - 0 | AD Cantolao | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 03:00 | Postponed | Binacional | 0 - 0 | Moquegua | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 03:00 | Postponed | Llacuabamba | 0 - 0 | Juan Pablo II | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 03:00 | Postponed | Santos | 0 - 0 | Comerciantes | 0 - 0 | 0 |
28/04 - 03:00 | Postponed | U. San Martin | 0 - 0 | Deportivo Coopsol | 0 - 0 | 0 |
{{val.league}} {{val.league}} | ||||||
{{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} | {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates | {{v.team1}} | {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} | {{v.team2}} | {{v.halftime}} | {{v.odds[0]}} |