:::   02:22 - ผลลา ลีกา : อ้วยส์ก้า เสมอ บียาร์เรอัล 2-2, เอสปันญ่อล แพ้ เรอัล เบติส 1-3, เซบีย่า ชนะ คีโรน่า 2-0   :::   01:56 - ผลบุนเดสลีกา : แฟร้งค์เฟิร์ต ชนะ เลเวอร์คูเซ่น 2-1, ไลป์ซิก ชนะ ไมนซ์ 4-1   :::   01:56 - ผลกัลโช่ เซเรีย อา : กายารี่ แพ้ นาโปลี 0-1, ฟิออเรนติน่า ชนะ เอ็มโปลี 3-1 โฟรซิโนเน่ แพ้ ซาสซูโอโล่ 0-2, ซามพ์โดเรีย ชนะ ปาร์ม่า 2-0, สปาล เสมอ คิเอโว่ 0-0   :::   01:53 - ผลเบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชั่น เอ : เกงค์ ชนะ ออสเทนเด้ 2-0, แซร์ช บรูช ชนะ อันเดอร์เลชท์ 2-1   :::   00:55 - ผลลีกเอิง : นีซ เสมอ แซงต์ เอเตียน 1-1, นีมส์ แพ้ ลีลล์ 2-3   :::

TH Sport ผลบอลสด Realtime

ผลบอลสด รายงานโดย TH Sport ส่งตรงจากสนาม ทุกลีค ทุกถ้วย ไม่ให้คุณพลาดแม้แต่วินาทีเดียว เรามีทีมงานติดตามสกอร์ฟุตบอลอยู่ทุกรายการแข่งขัน คอยติดตามอัพเดตผลบอลให้ท่านตลอด 24 ชั่วโมง

อาทิเช่น ฟุตบอลไทยแลนด์พรีเมียร์ลีค พรีเมียร์ลีคอังกฤษ ลาลีก้าสเปน ลีคเอิงฝรั่งเศษ กัลโช่ซีเรียอาร์ บุนเดสลีก้าเยอรมัน ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีค ฟุตบอลโลก ฟุตบอลยูโร โคป้าอเมริกา และรายการอื่นทั่วโลก รวดเร็ว แม่นยำ กระชับฉับไว สดจากทุกสนามทุกมุมโลก

ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา เพียงแอด line มาที่ @thsport เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share
Google
Share
League Time Home Score Away HT
BEL JL 17/12 - 02:00 สตองดาร์ด ลีแอช 4 - 0 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 0
SPA LL2 17/12 - 02:00 อัลเมเรีย 1 - 1 ซีดี ลูโก 1 - 1
HUN OTPBL 17/12 - 02:15 วีดีโอตัน 1 - 1 Ferencvaros 1 - 1
ITA SA 17/12 - 02:30 โรม่า 2 - 2 เจนัว 2 - 2
ITA SC 17/12 - 02:30 Sicula Leonzio 0 - 0 Catania 0 - 0
SPA LL2 17/12 - 02:30 ลา คอรุนญ่า 3 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 3 - 1
SPA LL 17/12 - 02:45 Half time เลบันเต้ 0 - 2 บาร์เซโลน่า 0 - 2
FRA L1 17/12 - 03:00 โอลิมปิก ลียง 2 - 0 โมนาโก 2 - 0
BOL DP 17/12 - 03:00 Half time Aurora 2 - 0 Destroyers 2 - 0
BOL DP 17/12 - 03:00 Blooming 1 - 1 San Jose 1 - 1
BOL DP 17/12 - 03:00 Bolivar 2 - 0 Real Potosi 2 - 0
BOL DP 17/12 - 03:00 Nacional Potosi 1 - 1 The Strongest 1 - 1
BOL DP 17/12 - 03:00 Royal Pari 1 - 0 Oriente Petrolero 1 - 0
BOL DP 17/12 - 03:00 Sport Boys 1 - 0 Wilstermann 1 - 0
BOL DP 17/12 - 03:00 U. Sucre 1 - 1 Guabira 1 - 1
ITA SB 17/12 - 03:00 Brescia 0 - 1 Lecce 0 - 1
JAM PL 17/12 - 03:00 Mount Pleasant 0 - 0 Tivoli 0 - 0
JAM PL 17/12 - 03:00 UWI 0 - 0 Humble Lions 0 - 0
POR PL 17/12 - 03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 2 Nacional 1 - 2
GRE DC 16/12 - 18:30 Eikosimias - Pamisos
GRE DC 16/12 - 20:30 Atsalenios - AE Neapolis
MAU ML 16/12 - 20:30 Quatre Bornes - Port Louis
LES PL 16/12 - 21:00 Galaxy - Bantu
GAM GFAL 16/12 - 23:00 Gamtel - Armed Forces
GAM GFAL 16/12 - 23:00 Hawks - Fortune
GAM GFAL 16/12 - 23:00 Samger - Tallinding United
GAM GFAL 16/12 - 23:00 Wallidan - Gambia Ports
MAU ML 16/12 - 23:00 Cercle De Joachim - Pamplemousses
SAN CT 17/12 - 00:00 Tre Fiori - La Fiorita
SAN CT 17/12 - 00:30 Libertas - Murata
MAU SD1 17/12 - 01:50 Police - ASAC Concorde
SPA TD 17/12 - 02:00 Estudiantes de Murcia - Ciudad Cieza
EL PD 17/12 - 04:00 Alianza FC - Santa Tecla
PER PD 17/12 - 04:00 Sporting Cristal - Alianza Lima
COL LA 17/12 - 04:30 Ind. Medellin - Junior
HAI CN 17/12 - 05:00 Arcahaie - Real du Cap
HAI CN 17/12 - 05:00 Tempete - Don Bosco
HON LN 17/12 - 05:00 Motagua - Olimpia
JAM PL 17/12 - 05:00 Cavalier - Dunbeholden
JAM PL 17/12 - 07:00 Arnett Gardens - Reno
JAM PL 17/12 - 07:00 Waterhouse - Portmore
MEX PD 17/12 - 07:30 Cruz Azul - Club America
COS PD 17/12 - 07:55 Herediano - Saprissa
JAP FCW 16/12 - 11:00 Finished Nippon Sport Science University W 2 - 2 Yokohama FC Seagulls W 0 - 0
AUS W 16/12 - 12:00 Finished Brisbane Roar W 4 - 3 Melbourne Victory W 1 - 1
AUS NL 16/12 - 12:30 Postponed Canberra United U21 0 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี U21 0 - 0
AUS A 16/12 - 13:00 Finished นิวคาสเซิ่ล เจตส์ 0 - 2 เพิร์ธ กลอรี 0 - 2
AUS A 16/12 - 15:00 Finished แอดิเลด ยูไนเต็ด 0 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้ 0 - 1
IND I 16/12 - 15:30 Finished Minerva 0 - 0 Chennai City 0 - 0
ITA P1 16/12 - 16:00 Finished กายารี่ U19 1 - 1 โรม่า U19 1 - 1
AZE AC 16/12 - 17:00 Finished Gabala 1 - 0 Sabah Baku 1 - 0
GER DFBJP 16/12 - 17:00 Finished Magdeburg U19 1 - 2 ดอร์ทมุนด์ U19 0 - 0
GER DFBJP 16/12 - 17:00 Finished Wuppertaler U19 1 - 2 สตุ๊ตการ์ต U19 0 - 0
GER BW 16/12 - 17:00 Finished B. Monchengladbach W 0 - 2 Freiburg W 0 - 1
GER BW 16/12 - 17:00 Postponed Sand W 0 - 0 Potsdam W 0 - 0
GRE DC 16/12 - 17:00 Finished AO Paniliakos 0 - 1 Ialisos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 17:00 Finished Thyella Kamari 1 - 1 AO Ilisiakos 0 - 0
PAK PL 16/12 - 17:00 Finished KESC FC 2 - 0 PCAA 1 - 0
PAK PL 16/12 - 17:00 Finished SSGC 1 - 0 Baloch Nushki 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:00 Finished Mercadal 1 - 1 Ibiza Islas Pitiusas 0 - 0
SRI CL 16/12 - 17:00 Finished คริสตัล พาเลซ 1 - 0 Saunders 0 - 0
TUR 2LRG 16/12 - 17:00 Finished Kahramanmarasspor 1 - 2 Pendikspor 0 - 1
TUR 2LRG 16/12 - 17:00 Finished Sivas Belediyespor 2 - 0 Manisa 1 - 0
TUR 2LWG 16/12 - 17:00 Finished Amedspor 2 - 0 Bayrampasa 1 - 0
TUR 2LWG 16/12 - 17:00 Finished Gumushanespor 1 - 2 Kastamonuspor 0 - 0
TUR 3LG1 16/12 - 17:00 Finished Hopaspor 1 - 1 Erzin 0 - 1
TUR 3LG1 16/12 - 17:00 Finished Karakopru 0 - 0 Duzyurtspor 0 - 0
TUR 3LG2 16/12 - 17:00 Finished Osmaniyespor 1 - 0 Ofspor 1 - 0
TUR 3LG2 16/12 - 17:00 Finished Van Buyuksehir Bld. 3 - 2 Duzcespor 3 - 0
TUR 3LG3 16/12 - 17:00 Finished 24 Erzincanspor 2 - 0 Payasspor 2 - 0
TUR 3LG3 16/12 - 17:00 Finished Fatsa Belediyespor 1 - 1 Diyarbakirspor 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:15 Finished Santurtzi 2 - 0 SD San Pedro 0 - 0
BUL PL 16/12 - 17:30 Finished Dunav Ruse 0 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 0 - 1
GRE DC 16/12 - 17:30 Finished Foivos Kremasti 1 - 1 Acharnaikos 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:30 Finished Alcobendas 0 - 1 Atletico Pinto 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:30 Finished Alcorcon B 0 - 0 Vicalvaro 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:30 Finished Parla 1 - 1 Rayo Vallecano B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:30 Finished RSD Alcala 1 - 1 Canillas 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:30 Finished Trival Valderas 2 - 0 Carabanchel 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:30 Finished อันเทคัวร่า CF 1 - 0 River Melilla 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:30 Finished Cordoba B 1 - 1 Xerez CD 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:30 Finished San Juan Zaragoza 1 - 0 Brea 0 - 0
SPA PDW 16/12 - 17:30 Finished Madrid C. W 0 - 1 Sevilla FC W 0 - 0
TUR SL 16/12 - 17:30 Finished Yeni Malatyaspor 2 - 0 Antalyaspor 2 - 0
TUR 1L 16/12 - 17:30 Finished Altay 0 - 1 Osmanlispor 0 - 0
TUR 1L 16/12 - 17:30 Finished Giresunspor 0 - 3 Hatayspor 0 - 2
TUR 2LRG 16/12 - 17:30 Finished Fethiyespor 1 - 1 Bandirmaspor 1 - 1
TUR 2LRG 16/12 - 17:30 Finished Kirklarelispor 0 - 0 Bugsasspor 0 - 0
TUR 2LRG 16/12 - 17:30 Finished Menemen Bld. 3 - 1 Anadolu Selcukspor 0 - 0
TUR 2LRG 16/12 - 17:30 Finished Tokatspor 0 - 1 Karagumruk 0 - 1
TUR 2LRG 16/12 - 17:30 Finished Zonguldak 3 - 1 Etimesgut 1 - 1
TUR 2LWG 16/12 - 17:30 Finished Hacettepe 0 - 0 Nigde Anadolu 0 - 0
TUR 2LWG 16/12 - 17:30 Finished Utas Usakspor 0 - 1 Sariyer 0 - 0
TUR 3LG1 16/12 - 17:30 Finished Gebzespor 0 - 0 Erbaaspor 0 - 0
TUR 3LG1 16/12 - 17:30 Finished Kozan 2 - 2 Tepecik 1 - 1
TUR 3LG1 16/12 - 17:30 Finished Nevsehirspor 1 - 1 Batman Petrolspor 0 - 0
TUR 3LG1 16/12 - 17:30 Finished Silivrispor 0 - 1 Sile Yildizspor 0 - 0
TUR 3LG1 16/12 - 17:30 Finished Tire 2 - 1 Yomraspor 1 - 1
TUR 3LG2 16/12 - 17:30 Finished Alibeykoy 2 - 1 Adiyamanspor 0 - 0
TUR 3LG2 16/12 - 17:30 Finished Altindag Bld. 1 - 0 Bergama Bld. 0 - 0
TUR 3LG2 16/12 - 17:30 Finished Erokspor 2 - 0 Yeni Orduspor 0 - 0
TUR 3LG2 16/12 - 17:30 Finished Kemerspor 2003 2 - 2 Sultanbeyli 1 - 1
TUR 3LG2 16/12 - 17:30 Finished Kirsehir Belediyespor 1 - 1 Catalca 1 - 0
TUR 3LG2 16/12 - 17:30 Finished Kizilcaboluk Spor Kulubu 2 - 0 Pazarspor 0 - 0
TUR 3LG3 16/12 - 17:30 Finished Halide E. 1 - 1 Bucaspor 0 - 0
TUR 3LG3 16/12 - 17:30 Finished Karacabey Birlikspor 0 - 0 Cizrespor 0 - 0
TUR 3LG3 16/12 - 17:30 Finished Turgutluspor 0 - 0 Serik Belediyespor 0 - 0
SPA TD 16/12 - 17:45 Finished FE Grama 0 - 2 Llagostera Costa Brava 0 - 0
SPA LL 16/12 - 18:00 Finished เซบีย่า 2 - 0 คิโรน่า 0 - 0
AND PD 16/12 - 18:00 Finished Encamp 2 - 0 Ordino 1 - 0
DEN S 16/12 - 18:00 Finished Esbjerg 3 - 0 Nordsjaelland 2 - 0
KEN PL 16/12 - 18:00 Finished Mount Kenya United 1 - 2 เรนเจอส์ 0 - 1
POR CP 16/12 - 18:00 Finished Maritimo B 2 - 2 Lusitania FC 0 - 0
SPA LL2 16/12 - 18:00 Finished ราโย่ มาจาดาฮอนด้า 1 - 3 เอลเช่ 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished Burgos 2 - 2 Internacional de Madrid 1 - 1
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished Dep. La Coruna B 1 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished ปอนเตเบดร่า 1 - 0 Las Palmas B 1 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished San Sebastian Reyes 1 - 2 Unionistas 1 - 1
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished เอดี ยูนิโอน 0 - 0 ฟูเอนลาบราดา 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished Tudelano 1 - 0 Gijon B 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished บาเรียเรส 1 - 0 บาดาโลน่า 1 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished Conquense 1 - 1 เอร์กูเลส 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished Ebro 2 - 1 Teruel 0 - 1
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished Espanyol B 0 - 0 Cornella 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished CD Badajoz 1 - 0 เมลิลล่า 1 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished El Ejido 2 - 2 Jumilla 1 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished เรอัล มูร์เซีย 2 - 0 Malaga B 1 - 0
SPA SDB 16/12 - 18:00 Finished UD Ibiza-Eivissa 2 - 1 Almeria B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Porrino Industrial 1 - 2 CD Choco 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Condal 1 - 1 Club Siero 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished La Madalena 2 - 2 Union Club Ceares 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Praviano 1 - 1 San Claudio 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished เรอัล ลาวิเลส 0 - 1 Marino de Luanco 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Alaves B 2 - 0 Basconia 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Castelldefels 0 - 4 Granollers 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Cerdanyola 1 - 1 UE Figueres 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Horta 1 - 1 CE Europa 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Sant Andreu 4 - 0 Martinenc 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Vilafranca 1 - 1 Prat 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Paterna 1 - 0 Novelda CF 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Getafe B 1 - 0 CD Mostoles 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Las Rozas 1 - 0 Leganes B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished San Agustin 0 - 1 Tres Cantos 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished CP Almeria 0 - 0 Martos 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Huetor Vega 0 - 1 Torredonjimeno 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished UD San Pedro 1 - 3 Linares 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Coria C.F. 1 - 1 Conil 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Guadalcacin 1 - 3 Los Barrios 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Mallorca B 8 - 0 Son Cladera 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Cartagena B 4 - 1 Mazarron CF 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Club Olimpico de Totana 0 - 0 ลอร์ก้า 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Azuaga 3 - 0 Diocesano 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished คาเซเรโน่ 4 - 1 Valdelacalzada 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Montijo 0 - 1 Extremadura UD B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Olivenza 2 - 1 Arroyo 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Berceo 1 - 2 Yague 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Varea 7 - 1 Calasancio 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Calamocha 1 - 2 Binefar 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Sarinena 2 - 0 UD Casetas 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Azuqueca 3 - 2 Quintanar 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:00 Finished Socuellamos 0 - 1 Marchamalo 0 - 0
SPA PDW 16/12 - 18:00 Finished Albacete W 1 - 1 Malaga W 0 - 0
SPA PDW 16/12 - 18:00 Finished Huelva W 1 - 1 Granadilla Tenerife W 1 - 1
SPA PDW 16/12 - 18:00 Finished Real Sociedad W 0 - 0 Espanyol W 0 - 0
TAN LKB 16/12 - 18:00 Finished Alliance 2 - 0 Biashara Mara United 0 - 0
NET E 16/12 - 18:15 Finished ฮีเรนวีน 2 - 3 อูเทรชท์ 0 - 3
POR SL 16/12 - 18:15 Finished Estoril 1 - 0 SC Farense 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:15 Finished Silva SD 0 - 1 Ourense CF 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:15 Finished Llanes 0 - 5 Lealtad 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:15 Finished UE Sants 1 - 2 Reus Deportiu B 0 - 0
ITA SA 16/12 - 18:30 Finished สปาล 0 - 0 คิเอโว่ 0 - 0
IND I 16/12 - 18:30 Finished East Bengal 3 - 2 Mohun Bagan 2 - 1
ITA SAW 16/12 - 18:30 Finished Tavagnacco W 0 - 2 Juventus W 0 - 2
SPA TD 16/12 - 18:30 Finished Llanera 3 - 1 Gijon Industrial 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:30 Finished อัลกอสซีเอฟ 0 - 4 CD Utrera 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:30 Finished Lebrijana 1 - 0 CD Gerena 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:30 Finished Platges de Calvia 0 - 1 Formentera 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:30 Finished Logrones Promesas 0 - 1 Haro Deportivo 0 - 0
SPA TD 16/12 - 18:45 Finished Paiporta 0 - 0 Elche CF Ilicitano 0 - 0
CRO 1HNL 16/12 - 19:00 Finished Osijek 6 - 0 Zapresic 3 - 0
ETH PL 16/12 - 19:00 Finished Adama Kenema 3 - 1 Mekelle Kenema 2 - 1
ETH PL 16/12 - 19:00 Finished Bahardar 1 - 0 Ethiopia Bunna 0 - 0
ETH PL 16/12 - 19:00 Finished Fasil Ketema 2 - 2 Defence Force 1 - 2
ETH PL 16/12 - 19:00 Finished Shire Endaselassie 1 - 1 Sidama Bunna 0 - 1
ETH PL 16/12 - 19:00 Postponed Sidama Bunna 0 - 0 Jimma Aba Jifar 0 - 0
ETH PL 16/12 - 19:00 Finished Welayta Dicha 1 - 0 Debub Police 0 - 0
FRA D1W 16/12 - 19:00 Finished Montpellier W 0 - 5 Lyon W 0 - 2
GER 3L 16/12 - 19:00 Finished Munich 1860 1 - 3 Jena 0 - 1
HUN MBL 16/12 - 19:00 Finished Duna Aszfalt 3 - 4 Gyirmot 1 - 3
HUN MBL 16/12 - 19:00 Finished Gyor 1 - 0 Cegledi 1 - 0
HUN MBL 16/12 - 19:00 Finished Kaposvar 2 - 0 Kazincbarcikai 1 - 0
HUN MBL 16/12 - 19:00 Finished Nyiregyhaza 1 - 1 Mosonmagyarovari TE 1 - 0
HUN MBL 16/12 - 19:00 Finished Siofok 1 - 0 Monori 1 - 0
HUN MBL 16/12 - 19:00 Finished Soroksar 4 - 0 Balmazujvaros Sport 2 - 0
HUN MBL 16/12 - 19:00 Finished Vac 1 - 1 Dorogi 1 - 1
KEN PL 16/12 - 19:00 Finished Sofapaka 1 - 2 Bandari 1 - 0
KEN PL 16/12 - 19:00 Finished Western Stima 1 - 0 Tusker 0 - 0
LES PL 16/12 - 19:00 Finished Likhopo 2 - 1 Defence Force 0 - 0
MAL D1 16/12 - 19:00 Finished Zebbug 0 - 0 Mqabba FC 0 - 0
RÉ R1 16/12 - 19:00 Finished AS Marsouins 1 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ 0 - 0
RÉ R1 16/12 - 19:00 Finished Petite-Ile 6 - 0 OSCA Leopards 0 - 0
RÉ R1 16/12 - 19:00 Finished Saint-Denis 1 - 1 St. Louis 0 - 0
RÉ R1 16/12 - 19:00 Finished Sainte-Suzanne 0 - 2 Jeanne d'Arc 0 - 0
RÉ R1 16/12 - 19:00 Finished Saint-Pauloise 3 - 0 Capricorne 0 - 0
RÉ R1 16/12 - 19:00 Finished Saint-Pierroise 4 - 1 Tamponnaise 0 - 0
ROM L1 16/12 - 19:00 Finished Calarasi 0 - 3 Sepsi 0 - 1
SER SL 16/12 - 19:00 Postponed Mladost 0 - 0 Rad Beograd 0 - 0
SER SL 16/12 - 19:00 Finished Sp. Subotica 3 - 2 FK Vozdovac 0 - 2
SER SL 16/12 - 19:00 Postponed Zemun 0 - 0 Din. Vranje 0 - 0
SER PL 16/12 - 19:00 Postponed Backa Topola 0 - 0 Trayal Krusevac 0 - 0
SER PL 16/12 - 19:00 Postponed Javor 0 - 0 Borac 0 - 0
SER PL 16/12 - 19:00 Postponed Metalac 0 - 0 Sloboda 0 - 0
SPA TD 16/12 - 19:00 Finished Atletico Union Guimar 1 - 0 El Cotillo 0 - 0
SPA TD 16/12 - 19:00 Finished CD Marino 1 - 3 Lanzarote 0 - 0
SPA TD 16/12 - 19:00 Finished La Cuadra 1 - 0 Tenerife B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 19:00 Finished Las Zocas 2 - 0 SD Tenisca 0 - 0
SPA TD 16/12 - 19:00 Finished Mensajero 4 - 0 CD Buzanada 0 - 0
SPA TD 16/12 - 19:00 Finished ยูดี ซานเฟอร์นันโด 0 - 2 Santa Ursula 0 - 0
SPA TD 16/12 - 19:00 Finished Yaiza 2 - 2 Ibarra 0 - 0
LEB PL 16/12 - 19:15 Finished Bekaa Club 0 - 1 Al Akhaa Al Ahli Aley 0 - 0
CYP D2 16/12 - 19:30 Finished Voroklinis 3 - 1 M.E.A.P. Nisou 0 - 0
ENG PL2 16/12 - 19:30 Finished เอฟเวอร์ตัน U23 1 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ U23 0 - 0
GER 2B 16/12 - 19:30 Finished Aue 2 - 2 Darmstadt 0 - 0
GER 2B 16/12 - 19:30 Finished Ingolstadt 1 - 1 Heidenheim 1 - 0
GER 2B 16/12 - 19:30 Finished Sandhausen 2 - 2 Regensburg 2 - 1
HUN MBL 16/12 - 19:30 Finished Bekescsaba 1912 2 - 0 Budaorsi SC 0 - 0
MAL SL 16/12 - 19:30 Finished Nchalo 1 - 0 Moyale Barracks 0 - 0
SCO P 16/12 - 19:30 Finished Hibernian 2 - 0 เซลติก 1 - 0
AFR CAFCL 16/12 - 20:00 Finished Gor Mahia (Ken) 3 - 1 Lobi Stars (Nga) 3 - 1
ALB SL 16/12 - 20:00 Finished Kastrioti 0 - 4 Teuta 0 - 1
BUL PL 16/12 - 20:00 Finished Etar 2 - 0 Septemvri Sofia 1 - 0
DEN S 16/12 - 20:00 Finished Horsens 1 - 3 Midtjylland 1 - 1
ENG PL2 16/12 - 20:00 Finished เร้ดดิ้ง U23 0 - 1 แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U23 0 - 0
ETH PL 16/12 - 20:00 Postponed St. George 0 - 0 Awassa 0 - 0
GER 3L 16/12 - 20:00 Finished Wurzburger Kickers 2 - 2 Lotte 1 - 1
GER BW 16/12 - 20:00 Finished Bayer Leverkusen W 1 - 0 Werder Bremen W 1 - 0
GER BW 16/12 - 20:00 Finished Duisburg W 0 - 4 Bayern Munich W 0 - 0
GER BW 16/12 - 20:00 Postponed Hoffenheim W 0 - 0 Frankfurt W 0 - 0
GER BW 16/12 - 20:00 Finished Wolfsburg W 0 - 0 SGS Essen W 0 - 0
GRE FL 16/12 - 20:00 Finished Apollon Pontou 1 - 0 Apollon Larissa 1 - 0
GRE FL 16/12 - 20:00 Finished Chania Kissamikos 0 - 0 Panachaiki 0 - 0
GRE FL 16/12 - 20:00 Finished Karaiskakis 1 - 0 Aittitos Spata 1 - 0
GRE FL 16/12 - 20:00 Finished Sparti 0 - 0 Platanias FC 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished A. Asteras 2 - 1 Almopos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Aeek Inka 1 - 0 Keratsini 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Aiolikos 1 - 0 Chalkis 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Alexandros Kilkis 0 - 0 Aris Avato 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Alexandroupoli 0 - 2 Kavala 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Amaliadas - Panopoulou 1 - 1 Panegialios FC 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Amvrysseas 2 - 3 Asteras Vlachioti 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Apollon Eretria 1 - 1 Agios Ierotheos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Aspropyrgos Enosis 2 - 1 Panarkadikos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Asteras Itea 1 - 0 GS Almyros 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Chrisoupolis 2 - 0 Sidirokastro 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Edessaikos 1 - 1 Langadas 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Episkopi 1 - 2 Ionikos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Giouchtas 1 - 1 Atromitos P. 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Grevena Aerata 0 - 3 Acheron Kanalaki 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Ipato 2 - 0 Enosi Lerna 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Kalamata 1 - 2 Ermionidas-Ermis 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Kalampaki 0 - 0 Keravnos Pernis 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Kallithea 0 - 0 Panthiraikos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Karditsa 0 - 0 Fokikos FC 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Korinthos 0 - 0 Agioi Anargyroi 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Kronos Argyrades 1 - 0 Makedonikos Foufas 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Kyminion 0 - 3 Veria 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Makedonikos 2 - 0 PAO Koufalion 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Makedonikos Siatista 4 - 0 Floriada 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Meliteas Melitis 1 - 3 Aris Palaiochori 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Meteora 0 - 2 Niki Volos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Nafpaktiakos 1 - 1 Thesprotos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Niki Agkathia 1 - 0 Amyntaio 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Oikonomos 2 - 1 Apollon Makrychori 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Orfeas Xanthi 3 - 1 Kosmio 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished O. Volos 7 - 0 Achilleas Neokesarias 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished PAE Egaleo 1 - 0 Charavgiakos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Palaiochora 1 - 3 Ethnikos Piraeus 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Panargiakos 1 - 0 Mandraikos 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Panmovriakos 1 - 1 Niki Tragano 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Panserraikos 1 - 1 Aetos Orfani 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Pierikos 5 - 1 Stylida 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Souli Paramythia 1 - 0 Lefkimmi 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Thiseas Agria 1 - 0 Sellana 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Thriamvos Serviana 0 - 1 Tilikratis L. 0 - 0
GRE DC 16/12 - 20:00 Finished Thyella D. 1 - 0 Diagoras Vrachneikon 0 - 0
MAL PL 16/12 - 20:00 Finished Senglea Athletics 0 - 2 Birkirkara 0 - 1
NET DD 16/12 - 20:00 Finished Dongen 2 - 1 Jong Volendam 2 - 0
NET DD 16/12 - 20:00 Finished GOES 2 - 3 UNA 2 - 1
NET DD 16/12 - 20:00 Postponed HBS 0 - 0 JVC '31 Cuijk 0 - 0
NET DD 16/12 - 20:00 Postponed KVV Quick 20 0 - 0 USV Hercules 0 - 0
NET DD 16/12 - 20:00 Postponed Rosmalen 0 - 0 HSC '21 0 - 0
TAN LKB 16/12 - 20:00 Finished Ndanda 1 - 0 African Lyon 0 - 0
TAN LKB 16/12 - 20:00 Finished Young Africans 3 - 2 Ruvu Shooting 1 - 1
TUN LP1 16/12 - 20:00 Finished JS Kairouan 2 - 1 Gabes 1 - 1
TUN LP1 16/12 - 20:00 Finished Stade Gabesien 0 - 0 Monastir 0 - 0
TUN LP1 16/12 - 20:00 Finished Stade Tunisien 1 - 0 Hammam-Lif 0 - 0
TUN LP1 16/12 - 20:00 Finished US Tataouine 3 - 1 Metlaoui 2 - 1
TUR SL 16/12 - 20:00 Finished Kayserispor 1 - 0 อคิห์ซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0
TUR 1L 16/12 - 20:00 Finished Adanaspor AS 2 - 0 Eskisehirspor 2 - 0
TUR 1L 16/12 - 20:00 Finished Boluspor 1 - 1 Altinordu 1 - 1
UGA PL 16/12 - 20:00 Finished Bright Stars 0 - 2 URA SC 0 - 1
UGA PL 16/12 - 20:00 Finished Jinja 2 - 2 BUL 0 - 2
UGA PL 16/12 - 20:00 Finished Onduparaka FC 2 - 1 Police 1 - 0
IRA SL 16/12 - 20:15 Finished Al Shorta 1 - 0 Al-Hudod 0 - 0
KEN PL 16/12 - 20:15 Finished Ulinzi Stars 3 - 1 Kenya CB 1 - 0
ENG PL 16/12 - 20:30 Finished ไบรท์ตัน 1 - 2 เชลซี 0 - 2
ENG PL 16/12 - 20:30 Finished เซาแธมป์ตัน 3 - 2 อาเซนอล 2 - 1
NET E 16/12 - 20:30 Finished อาแย็กซ์ 8 - 0 กราฟแช็พ 3 - 0
NET E 16/12 - 20:30 Finished โกรนิงเก้น 1 - 2 เอ็มเมน 0 - 0
AFR CAFCL 16/12 - 20:30 Finished AS Vita Club (Drc) 4 - 1 Bantu (Les) 0 - 0
AFR CAFCL 16/12 - 20:30 Finished Mazembe (Drc) 1 - 0 ZESCO (Zam) 0 - 0
AUS TB 16/12 - 20:30 Finished Altach 6 - 1 Hartberg 2 - 0
AUS TB 16/12 - 20:30 Finished เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 5 - 1 St. Polten 5 - 0
BEL JL 16/12 - 20:30 Finished Cercle Brugge KSV 2 - 1 อันเดอร์เลชท์ 1 - 1
BEL SADGACFF 16/12 - 20:30 Finished Hamoir 1 - 1 Solieres Sport 0 - 0
BEL SADGACFF 16/12 - 20:30 Finished Walhain 2 - 4 Acren 0 - 0
BEL SADGACFF 16/12 - 20:30 Finished Waremme 2 - 2 Rebecquoise 0 - 0
BEL SADGVFVA 16/12 - 20:30 Finished Dikkelvenne 0 - 1 Saint Eloois 0 - 0
BEL SADGVFVA 16/12 - 20:30 Finished Londerzeel 1 - 0 Eppegem 0 - 0
BEL SADGVFVB 16/12 - 20:30 Finished Vosselaar 1 - 3 Patro Eisden 0 - 0
FRA CF 16/12 - 20:30 Finished Entente Crest-Aouste 0 - 1 Le Puy 0 - 1
GER OW 16/12 - 20:30 Postponed Brunninghausen 0 - 0 FC Gutersloh 0 - 0
GER OW 16/12 - 20:30 Postponed Ennepetal 0 - 0 Westfalia Rhynern 0 - 0
GER OW 16/12 - 20:30 Postponed Schermbeck 0 - 0 Gievenbeck 0 - 0
GER OW 16/12 - 20:30 Finished Sprockhovel 3 - 2 Holzwickeder SC 1 - 0
GER OW 16/12 - 20:30 Postponed TuS Haltern 0 - 0 ASC 09 Dortmund 0 - 0
GER OM 16/12 - 20:30 Postponed Alfter 0 - 0 Deutz 0 - 0
GER OM 16/12 - 20:30 Postponed Bergisch Gladbach 0 - 0 Siegburger 0 - 0
GER OM 16/12 - 20:30 Finished Hennef 3 - 2 FC Viktoria 08 3 - 1
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Arezzo 2 - 2 Entella 2 - 0
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Arzachena 3 - 0 Pro Piacenza 1 - 0
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Carrarese 1 - 2 Siena 0 - 1
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Novara 4 - 0 Olbia 3 - 0
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Piacenza 1 - 0 Lucchese 1 - 0
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Pro Vercelli 1 - 0 Pistoiese 0 - 0
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Renate 0 - 1 Sudtirol 0 - 0
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Ternana 3 - 3 Giana Erminio 2 - 2
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Rieti 1 - 0 Bisceglie 0 - 0
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Vibonese 1 - 1 Juve Stabia 0 - 0
ITA SC 16/12 - 20:30 Finished Viterbese 1 - 0 Potenza 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Borgosesia 0 - 1 Milano City 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Bra 2 - 0 Arconatese 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Folgore Caratese 1 - 1 Stresa Sportiva 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Inveruno 2 - 2 Sestri Levante 2 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Lavagnese 5 - 1 Borgaro 2 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Lecco 2 - 2 Ligorna 0 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Savona 3 - 2 Chieri 2 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Ambrosiana 2 - 2 Olginatese 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Caravaggio 1 - 2 Rezzato 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Caronnese 3 - 0 Legnago Salus 2 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Darfo Boario 1 - 3 Pro Sesto 0 - 2
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Scanzorosciate 1 - 3 Villa Alme 1 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Seregno 0 - 2 Ciserano 0 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Sondrio 1 - 3 Mantova 0 - 2
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Villafranca 1 - 3 Pontisola 1 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Virtus Bergamo 0 - 2 Como 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Adriese 2 - 0 Sandona 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Cartigliano 2 - 2 Belluno 2 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Chions 1 - 0 Clodiense 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Cjarlins Muzane 1 - 1 Tamai 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Delta Rovigo 2 - 2 ASC St. Georgen 2 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Este 2 - 2 ArzignanoChiampo 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Feltre 5 - 0 Levico Terme 3 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Trento 1 - 1 Campodarsego 1 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Virtus Bolzano 2 - 2 Montebelluna 0 - 2
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Adrense 0 - 2 ซานมารีโน 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Calvina 1 - 0 Vigor Carpaneto 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Classe 2 - 1 Axys Zola 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Crema 1 - 0 Ciliverghe Mazzano 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Fanfulla 1 - 1 Reggio Audace 1 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Fiorenzuola 1 - 0 OltrepoVoghera 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Modena 2 - 1 Pergolettese 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Pavia 1 - 1 Mezzolara 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Sasso Marconi 1 - 1 Lentigione 1 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Cannara 0 - 0 Aglianese Calcio 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Ghivizzano Borgo 2 - 0 San Donato 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Montevarchi Calcio 3 - 1 Scandicci 0 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Ponsacco 4 - 1 Real Forte Querceta 1 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Sangimignano Sport 1 - 1 Sangiovannese 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Seravezza Pozzi 2 - 0 Massese 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Trestina 1 - 1 Prato 0 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Tuttocuoio 2 - 0 Bastia 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished UC Sinalunghese 0 - 0 Pianese 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Viareggio 1 - 0 Gavorrano 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Agnonese 0 - 1 Montegiorgio 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished ASD Francavilla 2 - 0 Isernia 2 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Avezzano 1 - 0 Vastese 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Castelfidardo 0 - 1 Cesena 0 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Forli 3 - 0 Jesina 2 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Giulianova 1 - 1 S. N. Notaresco 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Matelica 2 - 3 Campobasso 2 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Sammaurese 0 - 2 ASD Pineto Calcio 0 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Sangiustese 1 - 1 Savignanese 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Santarcangelo 2 - 2 Recanatese 2 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Albalonga 3 - 1 Cassino 2 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Aprilia 4 - 2 Castiadas 1 - 2
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Ladispoli 2 - 0 Anzio Calcio 1924 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Latina 0 - 1 Citta di Anagni 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Lupa Roma 1 - 0 SFF Atletico 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Ostia Mare 0 - 1 Latte Dolce 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Torres 2 - 0 Avellino 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Trastevere Calcio 3 - 2 Flaminia 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Vis Artena 1 - 2 Monterosi FC 0 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Altamura 4 - 1 Sarnese 3 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Francavilla 0 - 0 Gragnano 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Gelbison Cilento 2 - 0 SS Nola 1925 2 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Pomigliano 0 - 1 Taranto 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Sorrento 2 - 0 Bitonto 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Citta di Messina 2 - 1 Igea Virtus 1 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Gela 0 - 1 Castrovillari 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Nocerina 0 - 0 Turris 0 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Portici 1906 2 - 0 AS Acireale 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Roccella 4 - 1 Cittanovese 2 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Rotonda 1 - 2 Bari 0 - 1
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Sancataldese 1 - 0 Messina 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished Troina 1 - 0 Marsala 1 - 0
ITA SD 16/12 - 20:30 Finished US Palmese 1 - 2 Locri 1909 1 - 1
NET DD 16/12 - 20:30 Postponed EVV 0 - 0 ADO 20 Heemskerk 0 - 0
NET DD 16/12 - 20:30 Postponed Oostzaan 0 - 0 Westlandia 0 - 0
NET DD 16/12 - 20:30 Postponed TEC 0 - 0 HV & CV Quick 0 - 0
RWA NF 16/12 - 20:30 Finished Bugesera FC 1 - 1 APR 1 - 0
RWA NF 16/12 - 20:30 Finished Kiyovu 0 - 1 AS Kigali 0 - 0
SOU PL 16/12 - 20:30 Finished Baroka 1 - 2 Bidvest Wits 0 - 1
SOU FD 16/12 - 20:30 Finished Ubuntu Cape Town 1 - 1 Real Kings 1 - 1
SWI CL 16/12 - 20:30 Finished Chiasso 1 - 3 Winterthur 1 - 3
SWI CL 16/12 - 20:30 Finished Wil 0 - 2 Lausanne 0 - 1
GER OM 16/12 - 20:45 Postponed Friesdorf 0 - 0 Hurth 0 - 0
GER OM 16/12 - 20:45 Postponed Merten 0 - 0 Frechen 0 - 0
FRA L1 16/12 - 21:00 Finished นีมส์ 2 - 3 ลีลล์ 0 - 2
ITA SA 16/12 - 21:00 Finished ฟิออเรนติน่า 3 - 1 เอ็มโปลี 1 - 1
ITA SA 16/12 - 21:00 Finished โฟรซิโนเน่ 0 - 2 ซัสเซาโล่ 0 - 1
ITA SA 16/12 - 21:00 Finished ซามพ์โดเรีย 2 - 0 ปาร์มา 0 - 0
BEL FAD 16/12 - 21:00 Finished Aalst 1 - 2 Heist 0 - 0
BEL FAD 16/12 - 21:00 Finished Boom 0 - 2 Thes Sport 0 - 0
BEL SADGACFF 16/12 - 21:00 Finished Francs Borains 2 - 0 Tilleur 0 - 0
BEL SADGVFVA 16/12 - 21:00 Finished Diegem 2 - 1 Westhoek 0 - 0
BEL SADGVFVA 16/12 - 21:00 Finished KRC Harelbeke 0 - 1 Ronse 0 - 0
BEL SADGVFVA 16/12 - 21:00 Finished Menen 3 - 4 Gullegem 0 - 0
BEL SADGVFVB 16/12 - 21:00 Finished Cappellen 2 - 1 Hamme 0 - 0
BEL SADGVFVB 16/12 - 21:00 Finished K. Berchem Sport 2 - 1 Bocholter 0 - 0
BOT PL 16/12 - 21:00 Finished BR Highlanders 1 - 0 Sankoyo Bush Bucks 0 - 0
BOT PL 16/12 - 21:00 Finished Gaborone Utd 2 - 0 BDF XI 0 - 0
BOT PL 16/12 - 21:00 Finished Prisons XI Gaborone 0 - 1 Sharps Shooting Stars 0 - 0
BOT PL 16/12 - 21:00 Finished Security Systems 4 - 0 Black Forest 0 - 0
CRO 1HNL 16/12 - 21:00 Finished ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 0 Hajduk Split 0 - 0
CYP FD 16/12 - 21:00 Finished Omonia 1 - 2 อโปเอล นิโคเซีย 1 - 0
CZE 1L 16/12 - 21:00 Finished เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 Karvina 2 - 0
GER ON 16/12 - 21:00 Finished Germania Ratingen 5 - 0 SC Velbert 2 - 0
GRE SL 16/12 - 21:00 Finished Smyrnis 1 - 0 Xanthi FC 0 - 0
IND ISL 16/12 - 21:00 Finished Mumbai City 6 - 1 Kerala Blasters 3 - 1
ITA SB 16/12 - 21:00 Finished Carpi 3 - 2 Salernitana 1 - 0
ITA SB 16/12 - 21:00 Finished โครโตเน่ 1 - 1 Venezia 0 - 1
ITA SD 16/12 - 21:00 Finished Casale 1 - 1 Unione Sanremo 0 - 0
ITA SD 16/12 - 21:00 Finished Fezzanese 5 - 0 Dronero 3 - 0
ITA SD 16/12 - 21:00 Finished Nardo 1 - 1 Citta di Fasano 0 - 0
ITA SD 16/12 - 21:00 Finished Picerno 4 - 1 Audace Cerignola 3 - 1
LES PL 16/12 - 21:00 Finished Majantja 1 - 2 Kick4Life 0 - 0
LES PL 16/12 - 21:00 Finished Mazenod 1 - 0 Lioli 0 - 0
MOR BP 16/12 - 21:00 Finished FAR Rabat 2 - 0 FUS Rabat 2 - 0
MOR E2 16/12 - 21:00 Finished Sidi Kacem 1 - 1 KAC Kenitra 0 - 0
SAN CT 16/12 - 21:00 Finished Cailungo 0 - 3 Tre Penne 0 - 3
SAN CT 16/12 - 21:00 After Extra Folgore 5 - 0 Cosmos 1 - 0
WOR FI 16/12 - 21:00 Finished โอมาน 1 - 0 ทาจิกิสถาน 0 - 0
FRA D1W 16/12 - 21:10 Finished Paris SG W 7 - 1 Metz W 4 - 1
MAL D1 16/12 - 21:15 Finished Gudja 0 - 3 Sirens 0 - 1
GER B 16/12 - 21:30 Finished ไลป์ซิก 4 - 1 ไมนซ์ 2 - 1
AFR CAFCL 16/12 - 21:30 Finished Otoho d'Oyo (Con) 1 - 1 Platinum (Zim) 1 - 0
GER OM 16/12 - 21:30 Postponed VfL Vichttal 0 - 0 Wegberg-Beeck 0 - 0
GER ON 16/12 - 21:30 Finished Dusseldorf-West 1 - 2 Speldorf 1 - 1
ITA SD 16/12 - 21:30 Finished Gravina 4 - 1 Andria 1 - 0
POL E 16/12 - 21:30 Finished Slask Wroclaw 1 - 1 Korona Kielce 1 - 0
SPA TD 16/12 - 21:30 Finished Santander B 1 - 1 Siete Villas 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 21:45 Finished R. Oviedo B 2 - 1 Izarra 1 - 1
SPA TD 16/12 - 21:45 Finished CD Colunga 2 - 1 El San Martin 0 - 0
SPA TD 16/12 - 21:45 Finished Mosconia 0 - 1 Caudal Deportivo 0 - 0
SPA TD 16/12 - 21:45 Finished Anguiano 3 - 1 Pradejon 0 - 0
SPA TD 16/12 - 21:45 Finished CCD Alberite 2 - 4 Naxara 0 - 0
AFR CAFCL 16/12 - 22:00 Finished Al Ahly Benghazi (Lby) 0 - 0 Mamelodi Sundowns (Rsa) 0 - 0
AFR CAFCL 16/12 - 22:00 Finished El Ismaily (Egy) 2 - 0 Cotonsport (Cmr) 1 - 0
AND PD 16/12 - 22:00 Finished UE Engordany 0 - 2 FC Santa Coloma 0 - 1
AZE AC 16/12 - 22:00 Finished คาราบัค 1 - 0 Keshla 0 - 0
BEL PL 16/12 - 22:00 Finished ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 1 - 1 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก 1 - 0
BEN CN 16/12 - 22:00 Finished Avrankou Omnisport 0 - 1 ASVO 0 - 0
BEN CN 16/12 - 22:00 Finished Dragons 1 - 0 Soleil 0 - 0
BEN CN 16/12 - 22:00 Finished Tonnerre 1 - 0 JS Pob 0 - 0
BEN CN 16/12 - 22:00 Finished Upi Onm 1 - 1 JAC 0 - 0
DEN S 16/12 - 22:00 Finished Sonderjyske 0 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 2
GIB PD 16/12 - 22:00 Finished Lynx 1 - 0 Lions Gibraltar 0 - 0
MAL PL 16/12 - 22:00 Finished Floriana 4 - 0 Tarxien 2 - 0
POR PL 16/12 - 22:00 Finished Rio Ave 2 - 2 Belenenses 1 - 0
POR SL 16/12 - 22:00 Finished CD Cova da Piedade 2 - 1 Braga B 0 - 1
POR SL 16/12 - 22:00 Finished Covilha 2 - 2 Arouca 1 - 1
POR SL 16/12 - 22:00 Finished Guimaraes B 2 - 0 Academico Viseu 1 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished AD Limianos 2 - 0 Vilaverdense 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished AD Oliveirense 1 - 0 ซีดี มิรานเดส 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Agueda 2 - 1 U. Madeira 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Amarante 0 - 1 Coimbroes 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Armacenenses 3 - 0 Moura AC 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Cacadores Taipas 1 - 1 Sao Martinho 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Caldas 0 - 2 Vilafranquense 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Cinfaes 0 - 0 Leca 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Ferreiras 0 - 0 Louletano 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Gil Vicente 6 - 1 Chaves B 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Gondomar 2 - 1 Sanjoanense 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Loures 0 - 1 Fatima 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Lusitano FCV 5 - 0 Gafanha 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Macao 2 - 2 Santa Iria 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Meda 1 - 2 Pedras Rubras 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Merelinense 0 - 0 AD Fafe 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Nogueirense 2 - 1 Leiria 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Oleiros 2 - 2 FC Alverca 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Olhanense 3 - 1 Redondense 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Oliveira Hospital 1 - 0 Alcains 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Oriental 1 - 0 Montijo 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Paredes 2 - 0 Penalva do Castelo 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Pedras Salgadas 1 - 2 Torcatense 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Peniche 0 - 1 Anadia 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Sacavenense 0 - 1 Real SC 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished SB Castelo Branco 0 - 0 Sertanense 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished SC Espinho 1 - 1 FC Cesarense 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished SC Mirandela 4 - 0 Maria de Fonte 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Torreense 1 - 1 Sintrense 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Vasco da Gama 1 - 4 Pinhalnovense 0 - 0
POR CP 16/12 - 22:00 Finished Vizela 2 - 2 Trofense 0 - 0
POR LBPIW 16/12 - 22:00 Finished A-dos-Francos W 0 - 4 Sporting W 0 - 0
SCO P 16/12 - 22:00 Finished เรนเจอส์ 1 - 0 Hamilton 1 - 0
SER SL 16/12 - 22:00 Finished Vojvodina 0 - 0 Proleter 0 - 0
SPA LL2 16/12 - 22:00 Finished โอซาซูน่า 2 - 1 เอดี อัลคอลคอน 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished Tuilla 1 - 2 Covadonga 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished Rayo Ibense 1 - 1 Torre Levante 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished Cebrerena 0 - 4 Zamora 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished La Baneza 1 - 1 Numancia B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished Pena Deportina 4 - 0 Soller 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished CF Illueca 4 - 1 San Lorenzo Flumen 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished La Almunia 1 - 4 Robres 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished Sabinanigo 1 - 1 Borja 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished Tamarite 0 - 1 Atletico Monzon 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:00 Finished Villanueva CF 0 - 0 Zaragoza B 0 - 0
SPA PDW 16/12 - 22:00 Finished Betis W 1 - 2 Atl. Madrid W 0 - 1
SWI SL 16/12 - 22:00 Finished Luzern 2 - 1 St. Gallen 2 - 0
SWI SL 16/12 - 22:00 Finished Xamax 1 - 4 ยัง บอยส์ 0 - 2
SWI SL 16/12 - 22:00 Finished ซูริค 0 - 0 ลูกาโน 0 - 0
SWI CL 16/12 - 22:00 Finished Vaduz 1 - 1 Schaffhausen 1 - 0
SPA LL 16/12 - 22:15 Finished เอสปันญ่อล 1 - 3 เรอัล เบติส 1 - 1
GRE SL 16/12 - 22:15 Finished AEL Larissa 0 - 0 เออีเค เอเธนส์ 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:15 Finished L'Entregu 0 - 1 Universidad Oviedo 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:15 Finished Deportiva Minera 1 - 0 UCAM Murcia B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:15 Finished Valdivia 3 - 2 Jerez CF 0 - 0
BUL PL 16/12 - 22:30 Finished CSKA Sofia 2 - 1 Botev Plovdiv 2 - 0
ITA SC 16/12 - 22:30 Finished ยูเวนตุส U23 0 - 0 Gozzano 0 - 0
ITA SC 16/12 - 22:30 Finished Pro Patria 0 - 0 Alessandria 0 - 0
ITA SC 16/12 - 22:30 Finished Casertana 0 - 1 Reggina 1914 0 - 0
ITA SC 16/12 - 22:30 Finished Cavese 1 - 1 Monopoli 0 - 1
ITA SC 16/12 - 22:30 Finished Trapani 1 - 0 Rende 1 - 0
ITA SC 16/12 - 22:30 Finished Virtus Francavilla 1 - 0 Paganese 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 22:30 Finished Coruxo FC 2 - 1 Real Madrid B 0 - 1
SPA SDB 16/12 - 22:30 Finished ราปิโด เด บัลซัส 0 - 1 Atl. Madrid B 0 - 1
SPA SDB 16/12 - 22:30 Finished ยูอี โอลอต 1 - 0 Ejea 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Alondras 1 - 0 Polvorin 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Santa Ana 4 - 1 SR Villaverde Boetticher 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Bembibre 1 - 1 จี.เซโกเบียน่า 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Juventud Torremolinos 3 - 1 Guadix 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished CA Pulpileno 2 - 0 UD Los Garres 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished CD Algar 1 - 1 Real Murcia B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished EDMF Churra 0 - 1 Mar Menor 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished CD Coria 2 - 0 CD Calamonte 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished UP Plasencia 4 - 0 AD Llerenense 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Autol 3 - 4 River Ebro 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Vianes 1 - 1 Agoncillo 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Tarazona 0 - 0 Belchite 97 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Utebo FC 0 - 0 Almudevar 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Almagro 2 - 0 Tomelloso CF 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Guadalajara 0 - 1 La Roda 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Madridejos 1 - 2 Albacete B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Mora CF 2 - 0 La Solana 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Villacanas 1 - 3 Villarrobledo 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:30 Finished Villarrubia 4 - 3 โตเลโด 0 - 0
NET E 16/12 - 22:45 Finished เฟเยนูร์ด 0 - 2 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0 - 0
SPA TD 16/12 - 22:45 Finished Puente Genil 2 - 0 Betis B 0 - 0
ENG PL 16/12 - 23:00 Finished ลิเวอร์พูล 3 - 1 แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด 1 - 1
FRA L1 16/12 - 23:00 Finished นีซ 1 - 1 แซงต์ เอเตียน 0 - 0
AFR CAFCL 16/12 - 23:00 Finished Club Africain (Tun) 3 - 1 Al-Hilal Omdurman (Sud) 1 - 1
AFR CAFCC 16/12 - 23:00 Finished Raja Casablanca (Mar) 5 - 0 Mberi Sportif (Gab) 0 - 0
ALB SL 16/12 - 23:00 Finished สเกนเดอร์บู กอร์ซ 2 - 3 Luftetari Gjirokastra 2 - 2
AUS TB 16/12 - 23:00 Finished ออสเตรียเวียนนา 6 - 1 ราปิด เวียนนา 4 - 1
CYP FD 16/12 - 23:00 Finished Nea Salamis 0 - 0 Paralimni 0 - 0
HUN MBL 16/12 - 23:00 Finished Csakvari 2 - 1 Zalaegerszegi (Hun) 2 - 1
HUN MBL 16/12 - 23:00 Finished Vasas 4 - 2 Budafoki 3 - 0
ITA SB 16/12 - 23:00 Finished Cosenza 0 - 0 เบเนเวนโต้ 0 - 0
MOR BP 16/12 - 23:00 Finished Difaa El Jadidi 0 - 1 Youssoufia Berrechid 0 - 1
POR CP 16/12 - 23:00 Finished Sporting Ideal 1 - 0 Amora 0 - 0
SEN L1 16/12 - 23:00 Finished Douanes 0 - 1 Pikine 0 - 0
SEN L1 16/12 - 23:00 Postponed Jaraaf 0 - 0 Linguere 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished Guijuelo 1 - 1 Navalcarnero 1 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished Salmantino 0 - 0 Valladolid B 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished CD Vitoria 2 - 1 เรอัล ยูนิโอน 2 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished Gernika 0 - 0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished Torrelavega 0 - 2 Langreo 0 - 1
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished ยูดี โลโกรนเยส 0 - 0 Arenas Club 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished Sabadell 0 - 1 ซีดี อัลโคยาโน่ 0 - 1
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished CF Talavera 0 - 0 Don Benito 0 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished Linense 1 - 0 Granada CF B 1 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished ยูดี มาร์เบลล่า 0 - 2 คาร์ทาเกน่า 0 - 2
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished Recreativo Huelva 1 - 1 Sanluqueno 1 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished ยูดี ซานเฟอร์นันโด 2 - 0 เรอัล มูร์เซีย 2 - 0
SPA SDB 16/12 - 23:00 Finished วิลล่าโนเวนเซ่ 2 - 0 Sevilla FC B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Arosa SC 1 - 2 Racing Club Villalbes 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Barco 3 - 0 Boiro 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Bergantinos 1 - 0 Celtiga 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Compostela 5 - 2 Ribadumia 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 0 Laracha 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Velarde 0 - 1 Cayon 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Alzira 1 - 1 Eldense 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 2 - 0 Villarreal C 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Arandina 3 - 1 Bupolsa 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Cristo Atletico 2 - 3 Atl. Tordesillas 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Real Avila 0 - 2 Almazan 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Motril 3 - 2 Velez 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Algeciras 0 - 1 Cadiz CF B 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Xerez D.F.C. 2 - 1 Ecija 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Alcudia 2 - 1 Esporles 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Aguilas FC 1 - 1 Muleno 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Huercal-Overa 0 - 0 Minerva 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished ลอร์ก้า 1 - 0 CAP Ciudad de Murcia 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished เมลิดา เอดี 2 - 1 Pueblonuevo 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished Moralo 1 - 0 Castuera 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Finished CDFC Calzada 0 - 2 SD Logrones 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:00 Postponed Ciudad Real 0 - 0 Atl. Ibanes 0 - 0
TUR SL 16/12 - 23:00 Finished เบซิคตัส 2 - 2 Trabzonspor 0 - 1
TUR 2LWG 16/12 - 23:00 Finished Sakaryaspor 2 - 2 Samsunspor 1 - 1
SPA SDB 16/12 - 23:15 Finished Ontinyent 2 - 2 Valencia B 1 - 0
SPA TD 16/12 - 23:15 Finished Crevillente 0 - 1 La Nucia 0 - 0
WOR CF 16/12 - 23:25 Finished Tampere Utd (Fin) 0 - 3 Haka (Fin) 0 - 2
CRO 1HNL 16/12 - 23:30 Finished Istra 1961 1 - 0 Rudes 0 - 0
MAL D1 16/12 - 23:30 Finished Vittoriosa 0 - 1 Naxxar Lions 0 - 1
MAU SD1 16/12 - 23:30 Finished JAHE 0 - 1 SNIM 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:30 Finished Paiosaco 1 - 4 Somozas 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:30 Finished Sestao 0 - 1 Portugalete 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:30 Finished Loja 0 - 2 Jaen 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:30 Finished Ciudad de Lucena 4 - 0 Atletico Espeleno 0 - 0
SPA TD 16/12 - 23:30 Finished Alfaro 2 - 0 Arnedo 0 - 0
GER B 17/12 - 00:00 Finished แฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 1 เลเวอร์คูเซ่น 1 - 0
ITA SA 17/12 - 00:00 Finished กายารี่ 0 - 1 นาโปลี 0 - 0
AND PD 17/12 - 00:00 Finished Lusitanos 0 - 3 Inter Club Escaldes 0 - 0
BEL JL 17/12 - 00:00 Finished เกงค์ 2 - 0 Oostende 1 - 0
DEN S 17/12 - 00:00 Finished Brondby 2 - 3 Vendsyssel 1 - 0
ECU SA 17/12 - 00:00 Finished LDU Quito 1 - 0 Emelec 1 - 0
GRE SL 17/12 - 00:00 Finished Panathinaikos 1 - 0 Atromitos 1 - 0
ISR LA 17/12 - 00:00 Finished Yehuda 2 - 0 Moadon Sport Ashdod 2 - 0
POL E 17/12 - 00:00 Finished Zaglebie Sosnowiec 0 - 6 Lech Poznan 0 - 2
SEN L1 17/12 - 00:00 Finished ASEC Ndiambour 1 - 1 Casa 0 - 0
SEN L1 17/12 - 00:00 Finished Mbour Petite Cote 2 - 1 US Goree 0 - 0
SPA LL2 17/12 - 00:00 Finished Extremadura UD 0 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0 - 0
SPA LL2 17/12 - 00:00 Finished ลาส ปัลมาส 1 - 1 เตเนริเฟ่ 1 - 0
SPA SDB 17/12 - 00:00 Finished R. Sociedad B 0 - 1 ซีดี มิรานเดส 0 - 0
SPA TD 17/12 - 00:00 Finished Alhaurin 1 - 1 Rincon 0 - 0
SPA TD 17/12 - 00:00 Finished CD Torreperogil 2 - 0 Atarfe Industrial 0 - 0
SPA LL 17/12 - 00:30 Finished เอสดี ฮูเอสก้า 2 - 2 บียาร์เรอัล 1 - 0
GRE SL 17/12 - 00:30 Finished โอลิมเปียกอส 3 - 0 Lamia 1 - 0
ITA SC 17/12 - 00:30 Finished Albissola 2 - 0 Cuneo 0 - 0
ITA SC 17/12 - 00:30 Finished Pontedera 0 - 2 Pisa 0 - 0
POR PL 17/12 - 00:30 Finished Maritimo 0 - 1 เบนฟิก้า 0 - 1
ROM L1 17/12 - 01:00 Finished FC Botosani 1 - 3 สเตอัว บูคาเรสต์ 1 - 2
SER SL 17/12 - 01:00 Postponed Napredak 0 - 0 Radnicki Nis 0 - 0
ISR LA 17/12 - 01:30 Finished Beitar Jerusalem 0 - 0 Maccabi Petah Tikva 0 - 0
SER SL 17/12 - 01:30 Finished Cukaricki 1 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 - 2
FRA L1 17/12 - 03:00 Postponed โอลิมปิก มาร์กเซย 0 - 0 บอร์กโดซ์ 0 - 0
{{val.l}} {{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}}
ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา เพียงแอด line มาที่ @thsport เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share
Google
Share

ข่าวใหม่วันนี้

ดูทั้งหมด